HomeGENERALయూరో 2020 | డంఫ్రీస్ పెద్ద సమయానికి తిరిగి వచ్చినప్పుడు ఉక్రెయిన్‌పై డచ్ నాటకీయ...

యూరో 2020 | డంఫ్రీస్ పెద్ద సమయానికి తిరిగి వచ్చినప్పుడు ఉక్రెయిన్‌పై డచ్ నాటకీయ విజయాన్ని ఇస్తుంది

. )

ఆదివారం ఆమ్స్టర్డామ్లో జరిగిన యూరో 2020 ఆటలో ఉక్రెయిన్పై 3-2 తేడాతో నెదర్లాండ్స్ ఒక ప్రధాన టోర్నమెంట్కు తిరిగి రావడాన్ని గుర్తించడంతో డెంజెల్ డంఫ్రీస్ నాటకీయ ఆలస్య విజేతగా నిలిచాడు. డంఫ్రీస్, పిఎస్వి ఐండ్‌హోవెన్ ఫుల్-బ్యాక్, ప్రత్యామ్నాయంగా నాథన్ అకే నుండి ఒక క్రాస్‌లోకి వెళ్లి, పిచ్చి సెకండ్ హాఫ్‌ను పూర్తి చేయడానికి హోమ్ సైడ్ రెండు గోల్స్ ఆధిక్యంలోకి వెళ్లి, దానిని విసిరివేసింది. కెప్టెన్ జార్జినియో విజ్నాల్డమ్ మరియు వౌట్ వెగార్స్ట్ ఇద్దరూ జోహన్ క్రూఫ్ అరేనాలో గంటకు ముందు స్కోరు చేసారు, ఉక్రెయిన్ మాత్రమే ఇంటి మద్దతుదారులను నిశ్శబ్దం చేయటానికి ఆండ్రీ యార్మోలెంకో మరియు రోమన్ యారెంచుక్ సమానత్వం పునరుద్ధరించడానికి నెట్టబడింది. చివరికి ఫ్రాంక్ డి బోయర్ వైపు చేరుకుంది మరియు ఈ విజయం నెదర్లాండ్స్కు ఏడు సంవత్సరాలలో ఒక ప్రధాన పోటీలో వారి మొదటి ఆట అయిన తరువాత ఒక పెద్ద లిఫ్ట్ను అందిస్తుంది. అదే గ్రూప్ సిలో బుకారెస్ట్‌లో అంతకుముందు నార్త్ మాసిడోనియాను ఓడించిన ఆస్ట్రియాపై గురువారం దీనిని నిర్మించాలని వారు భావిస్తున్నారు. ఇది ఒక అద్భుతమైన ఆట, మరియు సుమారు 16,000 మంది ప్రేక్షకులు అజాక్స్ ఇంటిలో ఈ సందర్భానికి తగిన వాతావరణాన్ని సృష్టించారు, ఇక్కడ శనివారం డెన్మార్క్ స్టార్ కార్డియాక్ అరెస్ట్ తరువాత క్రిస్టియన్ ఎరిక్సన్‌కు మద్దతు సందేశాలతో మద్దతుదారులు బ్యానర్లు పట్టుకున్నారు. ఎరిక్సన్ 2013 లో టోటెన్హామ్ హాట్స్పుర్కు వెళ్లడానికి ముందు అజాక్స్లో తన పేరును తెచ్చుకున్నాడు. రష్యాలో యూరో 2016 లేదా 2018 ప్రపంచ కప్‌కు అర్హత సాధించడంలో విఫలమైన తరువాత, నెదర్లాండ్స్ ఒక ప్రధాన పోటీలో తమ మొదటి ఆటను ఆడుతోంది, ఆతిథ్య బ్రెజిల్‌ను 3-0తో ఓడించి, 2014 ప్రపంచ కప్‌లో మూడవ స్థానంలో నిలిచింది. యూరో 2008 లో క్లాస్-జాన్ హంటెలార్ మరియు రాబిన్ వాన్ పెర్సీ రొమేనియాపై 2-0 తేడాతో విజయం సాధించినప్పటి నుండి వారు దాదాపు 13 సంవత్సరాలలో యూరోలో ఒక ఆట గెలవలేదు. ఫ్రెంకీ డి జోంగ్ మరియు మాథిజ్ డి లిగ్ట్ వంటి వారి ఆవిర్భావం ఆరంజే మద్దతుదారులకు భవిష్యత్తు కోసం కొత్త ఆశను ఇచ్చింది. ఆ మద్దతుదారులు ఆట కంటే ముందు ఉత్సాహంగా ఉన్నారు, మండుతున్న సూర్యరశ్మిలో భూమి చుట్టూ ఉన్న బార్లను నింపడంతో నారింజ రంగులో పడుకున్నారు, మహమ్మారి ఆలోచనలు చాలా దూరంలో కనిపిస్తున్నాయి.

కొత్తగా కనిపించే నెదర్లాండ్స్

కోచ్ డి బోయర్ ఎదుర్కొంటున్న ఎంపిక సమస్యల వల్ల డచ్ ఆశావాదం పెరిగింది. జువెంటస్ డిఫెండర్ డి లిగ్ట్ గజ్జ గాయం నుండి కోలుకుంటున్నప్పుడు ఈ ఆటను స్టాండ్ నుండి చూశాడు, అతని లేకపోవడం తోటి సెంటర్-బ్యాక్ స్టార్ వర్జిల్ వాన్ డిజ్క్‌తో జతచేయబడింది, అతను టోర్నమెంట్‌కు హాజరుకాలేదు, తీవ్రమైన మోకాలి గాయంతో లివర్‌పూల్‌తో తన సీజన్‌ను తగ్గించాడు . గాయం కారణంగా మాంచెస్టర్ యునైటెడ్ యొక్క డానీ వాన్ డి బీక్ జట్టు నుండి వైదొలిగాడు మరియు మొదటి ఎంపిక గోల్ కీపర్ జాస్పర్ సిల్లెసెన్ కోవిడ్ -19 కు పాజిటివ్ పరీక్షించిన తరువాత పూర్తిగా నిష్క్రమించాడు. డి బోయర్ 3-5-2 నిర్మాణానికి మారారు మరియు అతనికి బార్సిలోనా మిడ్‌ఫీల్డర్ ఫ్రెంకీ డి జోంగ్‌తో పాటు మెంఫిస్ డిపే అప్ ఫ్రంట్‌లో నిజమైన నక్షత్రాలు ఉన్నాయి. యూరో తరువాత లివర్‌పూల్ నుండి పారిస్ సెయింట్-జర్మైన్‌లో చేరబోయే విజ్నాల్డమ్‌కు ఈ వ్యవస్థ సహాయపడింది – మిడ్‌ఫీల్డ్ నుండి నిజమైన గోల్-స్కోరింగ్ ముప్పుగా అభివృద్ధి చెందుతుంది, అయితే డంఫ్రీస్ కుడి పార్శ్వం నుండి నిరంతరం ముప్పుగా ఉంది. ఉక్రెయిన్ గోల్ కీపర్ జార్జి బుష్చన్ విజ్నాల్డమ్ వాలీని దూరంగా ఉంచడానికి జరిమానా ఆదా చేసిన తరువాత, ఉచిత శీర్షికను వెడల్పుగా ఉంచడానికి అతను మొదటి అర్ధభాగంలో ఆలస్యంగా స్కోర్ చేసి ఉండాలి. పున art ప్రారంభించిన కొద్దిసేపటికే ఆతిథ్య జట్టుకు బహుమతి లభించింది, బుష్చన్ డంఫ్రీస్ చేత ప్రమాదకరమైన తక్కువ బంతిని బాక్స్‌లోకి తిప్పడంతో ఇంటికి కాల్పులు జరిపిన విజ్నాల్డుమ్ మార్గంలోకి ప్రవేశించాడు. వెమ్‌హోర్స్ట్ డంఫ్రీస్ చేత మరింత నాశనమైన తరువాత అతని వద్దకు వచ్చిన వదులుగా ఉన్న బంతిని కొట్టాడు, మరియు నెదర్లాండ్స్ సులభమైన వీధిలో ఉన్నట్లు అనిపించింది. ఒక ప్రధాన టోర్నమెంట్‌లో నెదర్లాండ్స్‌కు ప్రాతినిధ్యం వహించిన అతి పురాతన ఆటగాడు మార్టెన్ స్టీకెలెన్‌బర్గ్‌కు పెద్దగా ఏమీ చేయలేదు, కాని అప్పుడు అతను 75 వ నిమిషంలో వెస్ట్ హామ్ యునైటెడ్ వింగర్ యార్మోలెంకో నుండి అద్భుతమైన కర్లింగ్ సమ్మెతో ఓడిపోయాడు. యారెంచుక్ అప్పుడు రుస్లాన్ మాలినోవ్స్కీ ఫ్రీ కిక్ మరియు ఉక్రెయిన్‌లో తలపడ్డాడు – టోర్నమెంట్‌ను నిర్మించడం వారి చొక్కాపై దేశభక్తి నినాదాల గురించి వరుసగా కప్పివేసింది, ఇది రష్యాను కలవరపెట్టింది – డ్రాతో బయలుదేరడానికి చూసింది, కాని అప్పుడు డంఫ్రీస్ కనిపించింది. (*.

ఇంకా చదవండి

Previous articleజొకోవిచ్ తనను తాను పునరుత్థానం చేసుకున్నాడు, స్లామ్ నెంబర్ 19 ను గెలుచుకున్నాడు
Next articleబెంగాల్ సామూహిక అత్యాచారం నుండి బయటపడినవారు ఎస్సీని తరలించడంతో భయానక కథలు వెలువడ్డాయి
RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

పశువుల దొంగ అని అనుమానిస్తున్నారు, అస్సాంలో మనిషి చంపబడ్డాడు

సోషలిజం మమ్తా బెనర్జీని కమ్యూనిజం, లెనినిజం ముందు వివాహం చేసుకుంటుంది

Recent Comments