HomeENTERTAINMENTBL సిఫార్సు చేస్తుంది: మీ వారాంతంలో ఎక్కువ ప్రయోజనం పొందడానికి నెట్‌ఫ్లిక్స్, జీ 5, ఎంఎక్స్...

BL సిఫార్సు చేస్తుంది: మీ వారాంతంలో ఎక్కువ ప్రయోజనం పొందడానికి నెట్‌ఫ్లిక్స్, జీ 5, ఎంఎక్స్ ప్లేయర్ మరియు ఇతర OTT ప్లాట్‌ఫారమ్‌లలో చూడటానికి 8 శృంగార చిత్రాలు మరియు వెబ్ సిరీస్‌లు

వీకెండ్ ఇక్కడ ఉంది మరియు గొప్ప అమితమైన జాబితాను కలిగి ఉండటం తప్పనిసరి, ముఖ్యంగా ఇటువంటి అద్భుతమైన వాతావరణంలో. మీకు కావలసిందల్లా ఒక ఖచ్చితమైన కప్పు కాఫీ మరియు చూడటానికి గొప్ప శృంగార చిత్రం లేదా సిరీస్. OTT లో చూడటానికి మరియు విసుగుకు వీడ్కోలు చెప్పే చిత్రాలు మరియు వెబ్ సిరీస్‌ల జాబితా ఇక్కడ ఉంది. .

చిన్న విషయాలు – నెట్‌ఫ్లిక్స్ ఇది కూడా చదవండి – ఫోర్బ్స్ అత్యధిక పారితోషికం తీసుకునే నటుల జాబితాలో 6 వ స్థానాన్ని కైవసం చేసుకున్న అక్షయ్ కుమార్ జాకీ చాన్ మరియు విల్ స్మిత్

కూడా చదవండి – RIP కామెరాన్ బోయ్స్: ఆడమ్ సాండ్లర్ మరియు ఇతరులు అకస్మాత్తుగా సంతాపం నటుడి మరణం

ధ్రువ్ సెహగల్ మరియు మిథిలా పాల్కర్ యొక్క లిటిల్ థింగ్స్ సిరీస్ ఆనందం యొక్క పెద్ద ముక్క. ఏ ధరకైనా. ఈ సిరీస్ కలిసి జీవించడం ఎలా మరియు వారి ముందు జీవితం ఎలా విప్పుతుంది అనే దాని గురించి ఈ సిరీస్ ఉంది. ధ్రువ్ మరియు కావ్య మీరు జీవితంలో చిన్న విషయాలను జరుపుకుంటారు మరియు మమ్మల్ని నమ్మండి మీరు కృతజ్ఞతతో ఉంటారు! మీరు ఈ సిరీస్‌ను నెట్‌ఫ్లిక్స్‌లో చూడవచ్చు.

శాశ్వత రూమ్‌మేట్స్ – టీవీఎఫ్ ప్లే

సుమీత్ వ్యాస్ మరియు నిధి సింగ్ యొక్క కామెడీ-రొమాంటిక్ వెబ్ సిరీస్ మీ బోరింగ్ రోజును ఉత్తేజకరమైనదిగా మారుస్తాయి ఒకటి. ఈ ధారావాహిక మూడు సంవత్సరాల సుదూర డేటింగ్ తర్వాత కలిసి వెళ్లాలని నిర్ణయించుకునే జంట గురించి. మీరు ఈ సిరీస్‌ను టీవీఎఫ్ ప్లేలో చూడవచ్చు.

చీజ్‌కేక్ – MX ప్లేయర్

సరే, ఈ సిరీస్ అక్కడ ఉన్న కుక్క ప్రేమికులందరికీ ఆనందం కలిగిస్తుంది. ఈ ధారావాహికలో, చీజ్ కేక్ అనే కుక్కను రక్షించడానికి ఒక వెయ్యేళ్ళ జంట వారి వివాహాన్ని కాపాడుతుంది. వారాంతంలో ఈ ప్రదర్శనను చూడటం కంటే ఏది మంచిది? మీరు దీన్ని MX ప్లేయర్‌లో చూడవచ్చు.

బారిష్ – ZEE5

ఆశా నేగి మరియు షర్మాన్ జోషి యొక్క ప్రదర్శన బరీష్ జీవితంలో చిన్న విషయాలు ఎంత ముఖ్యమో మీకు తెలుస్తుంది. ఈ అందమైన ప్రేమకథ ఖచ్చితంగా మిమ్మల్ని నిమగ్నం చేస్తుంది మరియు వారితో ప్రేమలో పడేలా చేస్తుంది. ఆల్ట్ బాలాజీ, జీ 5 లో మీరు బారిష్ను ప్రసారం చేయవచ్చు.

మంటలు – యూట్యూబ్

జ్వాలలు టీనేజ్ ప్రేమ కథ మరియు శాశ్వతమైన ప్రేమలో పడే అనుభవం ద్వారా మిమ్మల్ని తీసుకెళతాయి. మీరు యూట్యూబ్‌లో మంటలను చూడవచ్చు.

లవ్ పర్ స్క్వేర్ ఫుట్ – నెట్‌ఫ్లిక్స్

విక్కీ కౌషల్ మరియు అంగిరా ధార్ పట్టణ ప్రేమకథ ఒక అందమైన తో మొదలవుతుంది స్నేహం మరియు ప్రేమలో వికసిస్తుంది. ఈ చిత్రం యొక్క కథ ఇద్దరు వ్యక్తులు ఇల్లు కొనడానికి మరియు వారి ఆర్ధికవ్యవస్థను వ్యక్తిగతంగా భరించలేనందున ఎలా పెట్టుబడి పెట్టాలని ప్లాన్ చేస్తారు. మీరు దీన్ని నెట్‌ఫ్లిక్స్‌లో చూస్తారు.

హాలిడేట్ – నెట్‌ఫ్లిక్స్

సరే, ఈ చిత్రం ముఖ్యంగా కుటుంబంలో ఒంటరిగా ఉండటం మిమ్మల్ని ఎలా ఒత్తిడికి గురిచేస్తుందో వివరిస్తుంది? మీ స్నేహితులను డేటింగ్ చేయడం లేదా పెళ్లి చేసుకోవడం ఒత్తిడి స్థాయిలకు అనుబంధంగా ఉంటుంది. ఒంటరిగా ఉన్న ఇద్దరు అపరిచితులు ఎలా కలుసుకుంటారు మరియు కుటుంబ సంఘటనలన్నింటికీ ఒకరికొకరు భాగస్వాములుగా ఉండాలని నిర్ణయించుకుంటారు. నెట్‌ఫ్లిక్స్‌లో హాలిడేట్ చూడండి.

50 మొదటి తేదీలు – అమెజాన్ ప్రైమ్ వీడియో

ఆడమ్ శాండ్లర్ మరియు డ్రూ బారీమోర్ నటించిన రొమాంటిక్ కామెడీ చిత్రం హెన్రీ హవాయిలో లూసీని ఎలా కలుస్తుంది అనే దాని గురించి. ఈ అందమైన కథ ఖచ్చితంగా హెన్రీతో ప్రేమలో పడేలా చేస్తుంది, ఆమె లూసీని స్వల్పకాలిక జ్ఞాపకశక్తితో బాధపడుతూ, మరచిపోతూనే ఉంటుంది.

బాలీవుడ్ , నుండి తాజా స్కూప్‌లు మరియు నవీకరణల కోసం బాలీవుడ్ లైఫ్‌లో ఉండండి. హాలీవుడ్ , దక్షిణ , టీవీ మరియు వెబ్-సిరీస్ .
మాతో చేరడానికి క్లిక్ చేయండి ఫేస్బుక్ , ట్విట్టర్ , యూట్యూబ్ మరియు ఇన్స్టాగ్రామ్.
మమ్మల్ని కూడా అనుసరించండి తాజా నవీకరణల కోసం ఫేస్బుక్ మెసెంజర్ .

ఇంకా చదవండి

Previous articleCOVID-19 కారణంగా తన తల్లిదండ్రులను కోల్పోయినందుకు యూట్యూబర్ భువన్ బామ్ సంతాపం తెలిపారు
Next articleఅంకితా లోఖండే, రియా చక్రవర్తి మరియు ఎక్కువ మంది మహిళలు సుశాంత్ సింగ్ రాజ్‌పుత్‌తో అనుసంధానం చేశారు
RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

అమెజాన్ జెబిఎల్ డేస్ సేల్: హెడ్ ఫోన్స్, స్పీకర్లు, ఇయర్ ఫోన్స్ మరియు మరెన్నో డిస్కౌంట్ ఆఫర్లు

ఫాదర్స్ డే 2021: బడ్జెట్ స్మార్ట్‌ఫోన్స్ గిఫ్ట్ ఐడియాస్ రూ. 15,000

శామ్సంగ్ గెలాక్సీ ఎఫ్ 22 బ్లూటూత్ ఎస్ఐజి సర్టిఫికేషన్ పొందుతుంది; గెలాక్సీ A22 ను రీబేజ్ చేసినట్లు ధృవీకరించబడింది

Recent Comments