HomeTECHNOLOGYహువావే ఫ్రీబడ్స్ 4 సమీక్ష

హువావే ఫ్రీబడ్స్ 4 సమీక్ష

హువావే నుండి వచ్చిన తాజా హై-ఎండ్ టిడబ్ల్యుఎస్ ఇయర్‌బడ్‌లు ఫ్రీబడ్స్ 4 మరియు అవి 2019 యొక్క ఫ్రీబడ్స్‌పై పునరుత్పాదక నవీకరణను తెస్తాయి. ఇటీవల ప్రారంభించిన ఫ్రీబడ్స్ 4 తో గందరగోళం చెందకండి. , ఫ్రీబడ్స్ 4 క్రియాశీల శబ్దం రద్దుతో ఓపెన్ ఇయర్ డిజైన్‌ను కలిగి ఉంటుంది, ఇది 25dB పరిసర శబ్దాన్ని ఫిల్టర్ చేస్తుంది. గత సంవత్సరం మోడల్‌తో పోలిస్తే మీరు కొంచెం బ్లూటూత్ 5.2 కనెక్టివిటీ మరియు ఎక్కువ కాలం ఉండే బ్యాటరీ జీవితాన్ని కొంచెం కాంపాక్ట్ ఫారమ్ కారకంలో పొందుతారు.

Huawei FreeBuds 4 review

కొత్త ఫ్రీబడ్స్ 4 ను విస్తృతమైన సమయం కోసం పరీక్షించే అవకాశం నాకు లభించింది, వాటిని పని కోసం నా ఏకైక జత ఇయర్‌ఫోన్‌లుగా ఉపయోగించుకున్నాను, ప్రయాణం, వ్యాయామశాల మరియు ఈ మధ్య ఉన్న ప్రతిదీ. ఫ్రీబడ్స్ 4 నిజంగా వారి పూర్వీకుల కంటే మెరుగైన నవీకరణ కాదా అని చూద్దాం. మరీ ముఖ్యంగా, ఓపెన్ ఫిట్ ఇయర్‌ఫోన్‌ల నుండి మీరు నిజంగా నమ్మదగిన ANC పొందగలరా?

నాణ్యతను రూపొందించండి మరియు రూపొందించండి

ఫ్రీబడ్స్ 4 ఓపెన్-ఫిట్ స్టైల్‌ను పొడవాటి కాండాలతో తెస్తుంది, ఇది ఆపిల్ యొక్క రెగ్యులర్ ఎయిర్‌పాడ్‌లను వెంటనే గుర్తు చేస్తుంది మరియు ఇయర్‌ఫోన్‌ల మధ్య దృశ్య పోలికతో ఖచ్చితంగా ఉంటుంది. ఛార్జింగ్ కేసు కొద్దిగా చిన్నది మరియు ఫ్రీబడ్స్ 3 లో ఉన్నదానికంటే తక్కువ బరువు ఉంటుంది, ఇది ప్యాంట్ పాకెట్స్ మరియు బ్యాగ్‌లలో సులభంగా సరిపోయేలా చేస్తుంది. మీరు దంత ఫ్లోస్ కిట్ చుట్టూ తీసుకువెళుతున్నట్లు కనిపిస్తోంది మరియు నేను వ్యక్తిగతంగా ఎయిర్‌పాడ్స్ కేసు యొక్క స్క్వేర్ రూపాన్ని ఇష్టపడతాను.

Huawei FreeBuds 4 review

నేను ఫ్రీబడ్స్ 4 ను నా చెవుల్లో ఉంచిన క్షణం అవి నిజంగా ఉండవు మరియు కాలక్రమేణా విప్పుకోలేవని నేను గమనించాను వారు జారిపడి పడిపోతారని నేను భావించిన చోటికి. వాటిని ప్రయత్నించిన ఇతర వ్యక్తులు వారి సౌండ్ గ్రాహకాలతో బాగా సరిపోతారని నివేదించారు, కాబట్టి సమస్య నా వైపు ఉంది.

పేలవమైన ఫిట్ ఉన్నప్పటికీ, నేను ఇంకా కాంతిని ఆస్వాదించాను మరియు కానిది చెవి అలసట లేదా పుండ్లు పడకుండా గంటల తరబడి వినే సెషన్లకు దోహదపడే అస్పష్ట రూప కారకం.

Huawei FreeBuds 4 review

ఛార్జింగ్ కేసు ఫ్రీబడ్స్ 3 తో ​​పోలిస్తే ఈ సమయంలో ధృడమైన నిర్మాణంతో ప్రయోజనం పొందింది మరియు ఖచ్చితంగా ఎక్కువ ప్రీమియం అనిపిస్తుంది. ప్రారంభ విధానం రాక్ దృ solid మైనది మరియు మూసివేసేటప్పుడు సంతృప్తికరమైన స్నాప్ తెస్తుంది. ఎగువ మూత ఇప్పుడు మూసివేయకుండా మొత్తం కేసు యొక్క బరువుకు మద్దతు ఇవ్వగలదు, ఇది మెరుగైన నిర్మాణానికి స్పష్టమైన సంకేతం. ఇయర్‌బడ్‌లు బాగా కలిసి ఉంటాయి మరియు అప్పుడప్పుడు నేలమీద దాదాపు 2 మీటర్ల నుండి ఎటువంటి స్కఫ్స్ లేదా గీతలు లేకుండా పడిపోతాయి.

Huawei FreeBuds 4 review

హువావే ఈ కేసుకు సంబంధించి ఫ్రీబడ్స్ 4 యొక్క రెండు వెర్షన్లను విక్రయిస్తోంది – వైర్డ్ ఛార్జింగ్ వెర్షన్ ఉపయోగించబడింది ఈ సమీక్ష మరియు వైర్‌లెస్ ఛార్జింగ్ మోడల్ కోసం ఇంకా అందుబాటులో లేదు. ఇన్-బాక్స్ విషయాలలో వాటి ఛార్జింగ్ కేసులో మొగ్గలు, ఛార్జింగ్ కోసం ఒక USB-C కేబుల్ మరియు కొన్ని మాన్యువల్లు ఉన్నాయి. మొగ్గలు నీరు మరియు ధూళి నిరోధకత కోసం రేట్ చేయబడిన IPX4.

లక్షణాలు

మీరు మీ చెవిలో ఇయర్‌ఫోన్‌లను ఉంచిన వెంటనే, అవి కనెక్ట్ అయ్యాయని మీకు తెలియజేయడానికి మీకు తోడు శబ్దం వస్తుంది. మీరు మీ సంగీతాన్ని స్నేహితుడితో పంచుకోవాలనుకుంటే, వాటిలో దేనినైనా విడిగా ఉపయోగించవచ్చు. మొగ్గల్లో దేనినైనా తీసివేయడం స్మార్ట్‌ఫోన్‌లు, టాబ్లెట్‌లు మరియు ల్యాప్‌టాప్‌లలోని వీడియోలతో సహా అన్ని మీడియాను తక్షణమే పాజ్ చేస్తుంది.

జత చేసే ప్రక్రియ ఇతర టిడబ్ల్యుఎస్ ఇయర్‌ఫోన్‌ల మాదిరిగానే ఉంటుంది – మీరు కేసును తెరిచి ఉంచండి జత బటన్ కొన్ని సెకన్ల పాటు ఆపై బ్లూటూత్ మెనులో ఫ్రీబడ్స్ 4 ని ఎంచుకోండి. మీరు టాప్ మూతను పాప్ చేసిన వెంటనే హువావే పరికరాల్లో జత చేయడం తక్షణమే. మొగ్గలు కనెక్ట్ అయ్యాయని మీకు తెలియజేయడానికి మీరు సొగసైన యానిమేషన్‌ను కూడా పొందుతారు.

Huawei FreeBuds 4 review

మీరు ఒకేసారి రెండు పరికరాలను జత చేయవచ్చు (ఉదాహరణకు మీ ఫోన్ మరియు ల్యాప్‌టాప్) మరియు మీరు ఏ పరికరాన్ని ఉపయోగిస్తున్నారో తెలుసుకోవడానికి ఇయర్‌ఫోన్‌లు స్మార్ట్‌గా ఉంటాయి ఖచ్చితమైన సమయంలో మరియు వాటి మధ్య వెనుకకు మరియు నాల్గవదిగా మారవచ్చు. ఈ లక్షణం హువావేయేతర పరికరాల్లో కూడా దోషపూరితంగా పనిచేసింది, ఇది మీరు హువావే యొక్క పర్యావరణ వ్యవస్థలో పూర్తిగా పెట్టుబడి పెట్టకపోతే స్వాగతించే అదనంగా ఉంటుంది.

హువావే యొక్క AI లైఫ్ అనువర్తనం మీ వన్-స్టాప్-షాప్ ఫ్రీబడ్స్ యొక్క అన్ని విధులను నియంత్రించడానికి 4. మీరు హువావేయేతర ఫోన్‌ను ఉపయోగిస్తున్నప్పటికీ, గూగుల్ ప్లే వెర్షన్ కొన్ని కారణాల వల్ల ఫ్రీబడ్స్ 4 కి మద్దతు ఇవ్వనందున హువావే యొక్క యాప్‌గల్లరీ స్టోర్ నుండి అనువర్తనాన్ని సైడ్‌లోడ్ చేయడం మంచిది. సెటప్ చేసిన తర్వాత మీకు ఎడమ మరియు కుడి ఇయర్‌బడ్‌లు మరియు వాటి విషయంలో బ్యాటరీ స్థితి లభిస్తుంది, మీ అన్ని జత చేసిన పరికరాల కనెక్షన్ కేంద్రం మరియు సంజ్ఞ నియంత్రణల కోసం సత్వరమార్గాలు పుష్కలంగా ఉంటాయి.

Huawei AI Life app Huawei AI Life app Huawei AI Life app Huawei AI Life app
హువావే AI లైఫ్ అనువర్తన నియంత్రణలు

ఫ్రీబడ్స్ 4 లోని టచ్-సెన్సిటివ్ కాండం ఖచ్చితంగా బలంగా ఉంటుంది ఇతర పరీక్షల నుండి హువావే పరికరాలు మరియు స్మార్ట్‌ఫోన్‌లు, టాబ్లెట్‌లు మరియు ల్యాప్‌టాప్‌లకు జత చేసిన నా పరీక్షలో అనూహ్యంగా పనిచేశారు. వాల్యూమ్‌ను సర్దుబాటు చేయడానికి ప్రతి మొగ్గపై డబుల్ ట్యాప్ మరియు లాంగ్ ప్రెస్ సంజ్ఞ అలాగే నిలువు స్వైప్ ఉన్నాయి. వాల్యూమ్ సర్దుబాటు కోసం స్వైప్‌లు సరిగ్గా రిజర్వు చేయబడినప్పుడు మీరు డబుల్ మరియు లాంగ్ ప్రెస్ చర్యలను తిరిగి మ్యాప్ చేయవచ్చు.

ఫైండ్ మై ఇయర్‌ఫోన్స్ ఫీచర్ చాలా స్వీయ వివరణాత్మకమైనది.

ఫ్రీబడ్స్ 4 కు పెద్ద కొత్త అదనంగా ఓపెన్-ఫిట్ యాక్టివ్ నాయిస్ క్యాన్సిలేషన్ 2.0 వ్యవస్థ. ఫ్రీబడ్స్ 3 లోని సింగిల్ మైక్ సిస్టమ్‌కి బదులుగా డ్యూయల్ మైక్రోఫోన్ హైబ్రిడ్ శబ్దం తగ్గింపు వ్యవస్థతో పరిసర వాతావరణం ఆధారంగా శబ్దం రద్దు చేయడానికి ఇది స్వయంచాలక సర్దుబాట్లను తెస్తుంది.

Huawei FreeBuds 4 review

పై కాగితం, దీని అర్థం మెరుగైన పరిసర ధ్వనిని ఎంచుకోవడం మరియు మెరుగైన శబ్దం రద్దు చేయడం కానీ వాస్తవానికి పాత మోడల్‌తో పోలిస్తే నేను వ్యత్యాసాన్ని చెప్పలేను. ఫ్రీబడ్స్ 4 మీ చెవి కాలువ ఆకారాన్ని కూడా గుర్తించి, ఆపై ఉత్తమంగా సరిపోయే శబ్దం రద్దు మోడ్‌ను వర్తింపజేయగలదు.

ఇక్కడే మేము ANC నాణ్యత ఇయర్‌ఫోన్‌లు సృష్టించిన ముద్రపై ఆధారపడి ఉంటుందని పేర్కొనాలి. మీ చెవి కాలువలో. కాబట్టి చిన్న చెవులు సహజంగా ఇక్కడ మంచి స్థానంలో ఉంటాయి. ANC తో ఇన్-ఇయర్ ఇయర్ ఫోన్‌లతో పోలిస్తే, ఫ్రీబడ్స్ 4 నా వ్యక్తిగత అనుభవంలో బయటి శబ్దాలను వేరుచేయడంలో పనికిరాదు. చిన్న చెవి కావిటీస్ ఉన్న వ్యక్తులు వేర్వేరు ఫలితాలను చూడవచ్చు, కాబట్టి మీకు అవకాశం ఉంటే, మీరు బయటకు వెళ్లి వీటిని కొనడానికి ముందు ఫిట్‌ను పరీక్షించండి.

Huawei FreeBuds 4 review

హువావే 48Khz నమూనా రేటుతో శబ్దాలను రికార్డ్ చేయగల అధిక సున్నితత్వ మైక్‌లను కూడా ప్రోత్సహిస్తోంది, ఇది ధ్వనించే వాతావరణంలో కూడా స్పష్టమైన వాయిస్ పికప్ కోసం చేస్తుంది. దిగువ ధ్వని నాణ్యత విభాగంలో మీరు మరిన్ని వివరాలను కనుగొనవచ్చు. హార్మోనియోస్ 2 ఫోన్‌లలో 90 ఎంఎస్ ఆలస్యం (మేము ఇంకా పరీక్షించలేకపోయాము) మరియు EMUI పరికరాల్లో 150 ఎంఎంలతో తక్కువ జాప్యం మోడ్ కూడా ఉంది, ఇది ఖచ్చితంగా గేమర్‌లకు స్వాగతించే అదనంగా ఉంటుంది.

సౌండ్ క్వాలిటీ

ఫ్రీబడ్స్ 4 ఫీచర్ 14.3 మిమీ డైనమిక్ కాయిల్ డ్రైవర్లు. నా పరీక్ష వ్యవధిలో, అప్పుడప్పుడు పోడ్‌కాస్ట్, యూట్యూబ్ వీడియో మరియు కొన్ని బాస్కెట్‌బాల్ ఆటలతో పాటు వివిధ సంగీత ప్రక్రియలను విన్నాను. ఇయర్ ఫోన్స్ బాస్ ను ఉచ్చరించకుండా అన్ని ఉపయోగ సందర్భాలలో స్ఫుటమైన, స్పష్టమైన మరియు గొప్ప ధ్వనిని అందించాయి. అవి చుట్టుపక్కల ఉన్న టిడబ్ల్యుఎస్ మొగ్గలు కాదు, అయితే సమతుల్య సౌండ్ ప్రొఫైల్‌ను అందిస్తున్నాయి, ఇది గత సంవత్సరంలో మేము పరీక్షించిన మరింత సరసమైన ఎంపికల కంటే గుర్తించదగిన దశ.

Huawei FreeBuds 4 review

TWS ఇయర్‌బడ్స్‌కు ధ్వని నాణ్యత సగటు కంటే ఎక్కువగా ఉన్నప్పటికీ, శబ్దం రద్దు చేయడం అంతగా ఆకట్టుకోలేదు. ANC ప్రారంభించబడిన మీరు ఖచ్చితంగా తక్కువ కల్లోలం అనుభూతి చెందుతారు, అయితే ఇది ఎయిర్‌పాడ్స్ ప్రో లేదా సోనీ యొక్క WF-1000XM4 వంటి ఇతర ప్రీమియం ఇన్-ఇయర్ మొగ్గల స్థాయికి సమీపంలో లేదు. నా పరీక్షలో, కీబోర్డ్ స్ట్రోకులు లేదా ఆఫీసు వద్ద వాటర్ డిస్పెన్సెర్ యొక్క శబ్దం వంటి సూక్ష్మమైన బయటి శబ్దాలను నిరోధించడానికి ఫ్రీబడ్స్ 4 ను నేను కనుగొన్నాను.

ఆరుబయట లేదా వ్యాయామశాలలో, ది ఫ్రీబడ్స్ 4 వారి శబ్దం అణచివేతతో ఆకట్టుకోవడంలో విఫలమైంది, కాని అది నా చెవులకు చెడుగా సరిపోతుంది. మీ చెవి కాలువలో మెరుగైన ముద్రను సృష్టించగల సరైన సిలికాన్ చిట్కాలతో చెవిలో ఉన్న ఇయర్‌బడ్స్‌పై వాటిని సిఫార్సు చేయడం సంక్లిష్టంగా మారుతుంది.

Huawei FreeBuds 4 review

ఆన్-బోర్డ్ మైక్రోఫోన్ల నుండి వాయిస్ తీయడం మంచిది, అయితే రికార్డింగ్‌లు మఫిల్డ్‌గా వచ్చాయి. హువావే యొక్క 48Khz రికార్డింగ్ రేటు ప్రారంభించడంలో నాకు పెద్ద తేడా కనిపించలేదు మరియు ఆపిల్ యొక్క ఎయిర్‌పాడ్స్‌ను లైఫ్ టు వాయిస్ పికప్‌కు నిజమైన బంగారు ప్రమాణంగా నేను ఇప్పటికీ గుర్తించాను. ఫోన్ కాల్స్ సమయంలో, మరొక వైపు ప్రజలు నా చివర నుండి బిగ్గరగా మరియు స్పష్టమైన రిసెప్షన్ వస్తున్నట్లు నివేదించారు. హువావే మైక్రోఫోన్‌లను విండ్‌ప్రూఫ్ వాహికతో ఉంచింది, ఇది గాలులతో కూడిన వాతావరణంలో ఆకట్టుకునే పని చేస్తుంది.

బ్యాటరీ జీవితం

హువావే ANC ప్రారంభించబడిన 2.5 గంటల బ్యాటరీ జీవితాన్ని మరియు 4 గంటల వరకు ఆపివేయబడిందని పేర్కొంది. ఛార్జింగ్ కేసు ఆ సంఖ్యలను వరుసగా 14 గంటలు లేదా 22 గంటలకు పొడిగిస్తుంది. శీఘ్ర 15 నిమిషాల వేగవంతమైన ఛార్జ్ మీకు 2.5 గంటల మ్యూజిక్ ప్లేబ్యాక్‌ను అందిస్తుంది.

నా పరీక్షలో ఈ సంఖ్యలు ఖచ్చితమైనవి అని నేను కనుగొన్నాను. తక్కువ బ్యాటరీ సూచిక రాకముందే ఫ్రీబడ్స్ 4 నాకు రెండు పూర్తి రోజుల పని మరియు జిమ్ సెషన్లను కొనసాగించగలదు. నేను సాధారణంగా 60-80% వాల్యూమ్‌లో సంగీతాన్ని విన్నాను. 0 నుండి 100% వరకు పూర్తి ఛార్జ్ 30 నిమిషాలు పట్టింది, ఇది చాలా బాగుంది.

తీర్పు

హువావే యొక్క ఫ్రీబడ్స్ 4 ఒక జత ప్రీమియం ఓపెన్-ఫిట్ ఇయర్‌ఫోన్‌లను చూసేవారికి ఆకట్టుకునే ధ్వనిని అందిస్తుంది మరియు నక్షత్ర ANC అవసరం లేదు. ఫ్రీబడ్స్ 3 పై నవీకరణలు పునరావృతమవుతాయి మరియు మల్టీపాయింట్ జతచేయడం, సవరించిన సంజ్ఞ నావిగేషన్ మరియు మెరుగైన మైక్రోఫోన్ వ్యవస్థలో ఎక్కువగా భావించబడ్డాయి.

Huawei FreeBuds 4 review

€ 150 వద్ద / వైర్డ్ ఛార్జింగ్ మోడల్‌కు £ 130 మరియు వైర్‌లెస్ ఛార్జింగ్ వెర్షన్‌కు జూలైలో ప్రారంభమైన తర్వాత € 170 / £ 150, హువావే యొక్క ఫ్రీబడ్స్ 4 మరింత సరసమైన ఫ్రీబడ్స్ 4i € 100 / £ 80 కు వెళుతుండగా, గత సంవత్సరం అద్భుతమైనది ఫ్రీబడ్స్ ప్రో € 140 / £ 130 కి పడిపోయింది.

ఇది మీరు ఏ మోడల్ కోసం వెళ్ళాలో నిర్ణయిస్తుంది మరియు మీరు ఓపెన్-ఇయర్ ఇష్టపడే రకం అయితే మోడల్స్ అప్పుడు ఫ్రీబడ్స్ 4 మీ కోసం కానీ ఇతర రెండు మోడళ్ల మాదిరిగానే శబ్దం రద్దు అవుతుందని ఆశించవద్దు. క్లాస్ లీడింగ్ కాకపోయినా బ్యాటరీ జీవితం మంచిది.

Huawei FreeBuds 4 review

ఆడియో అవుట్‌పుట్ పరంగా ఇక్కడ చాలా ఇష్టం మరియు దోషపూరితంగా అమలు చేయబడిన అదనపు కార్యాచరణ మల్టీ-పాయింట్ జత మరియు సంజ్ఞ నియంత్రణలు ఇంకా ప్రశ్నార్థకమైన ఫిట్ కారణంగా ఫ్రీబడ్స్ 4 ని సిఫారసు చేయడం కష్టం. హువావే సాధారణంగా రేఖను తగ్గించే మరియు మీ చెవి కాలువలు సమస్య లేకుండా వాటిని ఉంచగల అమ్మకపు కార్యక్రమంలో మీరు వీటిని లాక్కొని పోతే, ఫ్రీబడ్స్ 4 ఓపెన్ ఇయర్ టిడబ్ల్యుఎస్ ఇయర్ ఫోన్‌ల అరుదైన జాతికి తగిన పరిశీలన.

Huawei FreeBuds 4 review
ఇంకా చదవండి

Previous articleశామ్సంగ్ గెలాక్సీ జెడ్ ఫోల్డ్ 3, ఫ్లిప్ 3 మరియు వాచ్ 4 యొక్క ప్రయోగ తేదీలు చిట్కా
Next articleవారపు పోల్ ఫలితాలు: హార్మొనీఓఎస్ ప్రారంభ వాగ్దానాన్ని చూపిస్తుంది
RELATED ARTICLES

వారం 24, 2021 రౌండప్‌ను ప్రారంభించండి: iQOO Z3 5G, OnePlus Nord CE 5G, నోకియా C20 ప్లస్, రియల్‌మే C25 లు మరియు మరిన్ని

శామ్సంగ్ గెలాక్సీ జెడ్ ఫోల్డ్ 3, గెలాక్సీ జెడ్ ఫ్లిప్ 3 లాంచ్ ulated హించినది: మీరు తెలుసుకోవలసిన ప్రతిదీ

అమెజాన్ ఫాదర్స్ డే క్విజ్ సమాధానాలు: విన్ రూ. 20,000 అమెజాన్ పే బ్యాలెన్స్

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

Recent Comments