HomeTECHNOLOGYవారపు పోల్ ఫలితాలు: హార్మొనీఓఎస్ ప్రారంభ వాగ్దానాన్ని చూపిస్తుంది

వారపు పోల్ ఫలితాలు: హార్మొనీఓఎస్ ప్రారంభ వాగ్దానాన్ని చూపిస్తుంది

మార్కెట్లో మూడవ స్మార్ట్‌ఫోన్ ఓఎస్‌ను కలిగి ఉండటంపై ప్రజలు ఆశాజనకంగా ఉన్నారు – గత వారం పోల్ ప్రకారం, 3 లో 2 మంది ఓటర్లు హువావే యొక్క కొత్త హార్మొనీఓఎస్ ఆశాజనకంగా కనిపిస్తుందని భావిస్తున్నారు. OS యొక్క క్రొత్త సంస్కరణ ఇప్పటికే 10 మిలియన్లకు పైగా వినియోగదారుల చేతిలో ఉంది మరియు AppGallery గొప్పగా చెప్పుకుంటుంది 134,000 అనువర్తనాలు

మేము విన్న సర్వసాధారణమైన విమర్శ ఏమిటంటే హార్మొనీఓఎస్ (కనీసం స్మార్ట్‌ఫోన్‌లు మరియు టాబ్లెట్‌లలో అయినా) ఆండ్రాయిడ్ యొక్క ఫోర్క్. లోపలి భాగంలో హువావే గణనీయంగా భిన్నమైన నిర్మాణాన్ని కలిగి ఉందని పేర్కొన్నప్పటికీ, అది అలా అనిపిస్తుంది.

మేము దీనిని డీల్ బ్రేకర్‌గా చూడలేము. వాస్తవానికి, ఇది మాత్రమే ఆచరణీయమైన ఎంపిక అయి ఉండవచ్చు – హార్మొనీఓఎస్ 2.0 ప్రారంభించిన కొద్ది రోజుల్లోనే ఆ 134,000 అనువర్తనాలు వ్రాయబడలేదు. అలాగే, సరికొత్త OS ని 100 పాత పరికరాలకు పోర్ట్ చేయడం ఆచరణాత్మకంగా అసాధ్యం.

Weekly poll results: HarmonyOS gets the benefit of the doubt

Android ఫోర్క్ ఆకర్షణీయంగా లేదు, కానీ ఇది పనిచేస్తుంది – FireOS, అమెజాన్ యొక్క Android ఫోర్క్, పాత విండోస్ ఫోన్. అనువర్తనాల కొరత మైక్రోసాఫ్ట్ యొక్క మొబైల్ OS కి పెద్ద నొప్పిగా ఉంది. బ్లాక్‌బెర్రీ ఆండ్రాయిడ్ రన్‌టైమ్‌ను BBOS కు జోడించడానికి ప్రయత్నించింది, కానీ దానికి అనుకూలతతో సమస్యలు ఉన్నాయి, కాబట్టి ఇది వెండి బుల్లెట్ కాదు.

ఇప్పుడు బిలియన్ డాలర్ల ప్రశ్న ఏమిటంటే హువావే ఏమి చేస్తుంది ముందుకు. ఇది ఆండ్రాయిడ్‌కు దగ్గరగా ఉందా లేదా హార్మొనీఓఎస్‌ను దాని స్వంత విషయంగా మళ్లించడం ప్రారంభిస్తుందా? ఇది దాని స్వంత మార్గాన్ని ఏర్పరచుకుంటే, అన్ని తయారీదారుల మధ్య మధ్యస్థమైన ఆండ్రాయిడ్‌ను ఉపయోగించకుండా, ప్లాట్‌ఫారమ్‌పై పూర్తి నియంత్రణ కలిగి ఉండటం వల్ల ప్రయోజనం ఉంటుంది.

ఆ విధానం కోసం అయితే, విజయవంతం కావడానికి దీనికి దృ user మైన యూజర్ బేస్ అవసరం మరియు Android ఫోర్క్ సులభంగా ప్రారంభమవుతుంది. హువావేకి ఇప్పటికే తన స్వదేశంలో భారీ వినియోగదారుల సంఖ్య ఉంది, అయితే ఇది ఎంత త్వరగా విదేశీ మార్కెట్లకు విస్తరించగలదో మరొక బిలియన్ డాలర్ల ప్రశ్న (హార్మొనీఓస్ ఇప్పటికే యూరప్‌లో ఉంది, హువావే వాచ్ 3 కి కృతజ్ఞతలు).

ఇంకా చదవండి

Previous articleహువావే ఫ్రీబడ్స్ 4 సమీక్ష
Next articleవీక్లీ పోల్: వన్‌ప్లస్ నార్డ్ సిఇ 5 జి డబ్బు కోసం విలువ కోసం ఆప్టిమైజ్ చేయబడింది, అయితే మీకు ఒకటి కావాలా?
RELATED ARTICLES

వారం 24, 2021 రౌండప్‌ను ప్రారంభించండి: iQOO Z3 5G, OnePlus Nord CE 5G, నోకియా C20 ప్లస్, రియల్‌మే C25 లు మరియు మరిన్ని

శామ్సంగ్ గెలాక్సీ జెడ్ ఫోల్డ్ 3, గెలాక్సీ జెడ్ ఫ్లిప్ 3 లాంచ్ ulated హించినది: మీరు తెలుసుకోవలసిన ప్రతిదీ

అమెజాన్ ఫాదర్స్ డే క్విజ్ సమాధానాలు: విన్ రూ. 20,000 అమెజాన్ పే బ్యాలెన్స్

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

వారం 24, 2021 రౌండప్‌ను ప్రారంభించండి: iQOO Z3 5G, OnePlus Nord CE 5G, నోకియా C20 ప్లస్, రియల్‌మే C25 లు మరియు మరిన్ని

శామ్సంగ్ గెలాక్సీ జెడ్ ఫోల్డ్ 3, గెలాక్సీ జెడ్ ఫ్లిప్ 3 లాంచ్ ulated హించినది: మీరు తెలుసుకోవలసిన ప్రతిదీ

అమెజాన్ ఫాదర్స్ డే క్విజ్ సమాధానాలు: విన్ రూ. 20,000 అమెజాన్ పే బ్యాలెన్స్

రిలయన్స్ జియో 5 జి సేవలు: ఆశించిన వేగం, ప్రణాళికలు మరియు ఆఫర్లు

Recent Comments