HomeGENERALఅక్రమ ప్రవేశం కోసం చైనీయులు 100 గదుల గుర్గావ్ హోటల్‌ను నడిపారు

అక్రమ ప్రవేశం కోసం చైనీయులు 100 గదుల గుర్గావ్ హోటల్‌ను నడిపారు

న్యూ DELHI ిల్లీ / గుర్గాన్ : చైనా జాతీయుడిని పట్టుకున్నారు “> పశ్చిమ బెంగాల్ లోని మాల్డాలో బిఎస్ఎఫ్ దళాలు గురువారం బంగ్లాదేశ్ నుండి భారత భూభాగంలోకి అక్రమంగా ప్రవేశించడానికి ప్రయత్నిస్తున్నప్పుడు భారతదేశం నుండి చైనాకు సుమారు 1,300 భారతీయ సిమ్ కార్డులను తీసుకున్నారు. ఖాతాలను హ్యాక్ చేయడానికి మరియు ఇతర రకాల ఆర్థిక మోసాలకు పాల్పడేవారు.
అతని విచారణ సమయంలో, హాన్ జున్వే, ఎటిఎస్ లక్నో చేత దర్యాప్తు చేయబడిన కేసులో అతను మరియు అతని సహచరులు సిమ్ కార్డులను లోదుస్తులలో దాచి చైనాకు పంపుతారని చెప్పారు. సన్ జియాంగ్ అనే హాన్ యొక్క వ్యాపార భాగస్వామిని ఎటిఎస్ లక్నో ఇటీవల అనేక ఆరోపణలపై అరెస్టు చేసింది, చైనాకు చట్టవిరుద్ధంగా భారతీయ సిమ్ కార్డులను రవాణా చేయడంతో సహా. హాన్‌ను సన్ ఒక సహచరుడిగా పేర్కొన్నాడు.
హాన్ , చైనాకు వెళ్లిన, ఎటిఎస్ కేసు కారణంగా ఇండియన్ వీసా పొందలేకపోయాము, అందువల్ల బంగ్లాదేశ్ నుండి అక్రమంగా భారతదేశంలోకి ప్రవేశించడానికి బంగ్లాదేశ్ బిజినెస్ వీసా పొందాలని నిర్ణయించుకుంది.
అయితే, అతన్ని బీఎస్ఎఫ్ అడ్డుకుంది.హాన్ తనకు ప్రయాణం ఉందని ప్రశ్నించిన వారితో చెప్పాడు నాలుగుసార్లు ముందు భారతదేశానికి దారితీసింది – ఒకసారి 2010 లో హైదరాబాద్ మరియు 2019 తరువాత మూడుసార్లు Delhi ిల్లీ-గుర్గావ్.”> ఆపిల్ ల్యాప్‌టాప్, రెండు ఐఫోన్లు, బంగ్లాదేశ్ సిమ్ కార్డ్, ఇండియన్ సిమ్ కార్డ్, రెండు చైనీస్ సిమ్ కార్డులు మరియు రెండు పెన్ డ్రైవ్‌లు హాన్ నుండి స్వాధీనం చేసుకున్న వస్తువులలో ఉన్నాయి. భారతీయ భాగస్వామితో, పొట్టెల్లి ప్రశాంత్ కుమార్, హైదరాబాద్‌లోని రిజిస్టర్డ్ కార్యాలయంతో హువా టోంగ్ బెహతార్ విశ్వ టెక్నాలజీ ప్రైవేట్ లిమిటెడ్‌ను ఏర్పాటు చేశారు.
గుర్గావ్‌లో తనకు 100 గదుల హోటల్ ఉందని హాన్ పేర్కొన్నాడు “> డిఎల్ఎఫ్ ఫేజ్ -3 పేరుతో ‘స్టార్ స్ప్రింగ్’, ఇక్కడ ఎక్కువ మంది సిబ్బంది చైనాకు చెందినవారు. హోటల్ యొక్క అసలు యజమాని జైవీర్ లోహియా కంపెనీ యాజమాన్యాన్ని ధృవీకరించారు హాన్ మరియు ప్రశాంత్ స్టార్ స్ప్రింగ్‌ను సంవత్సరానికి రూ .15 లక్షలకు లీజుకు తీసుకున్నారు. 2019 అక్టోబర్‌లో కుదుర్చుకున్న 10 సంవత్సరాల లీజు ఒప్పందం ప్రకారం, హాన్ మరియు ప్రశాంత్‌లను కంపెనీ డైరెక్టర్లుగా పేర్కొంది.ఇది వారి పాన్ మరియు ఆధార్ వివరాలను పేర్కొంది. లోహియా ప్రకారం, హాన్ ఎక్కువగా చైనీస్ పౌరులను నియమించుకున్నాడు. “అలాగే, చైనీస్ పౌరులు మాత్రమే ఈ హోటల్‌లోనే ఉన్నారు” అని ఆయన అన్నారు, ఈ సంవత్సరం ప్రారంభంలో, హాన్ మరియు అతని భార్య భారతదేశం విడిచి వెళ్ళారు. లక్నో ఎటిఎస్ ఇటీవల తన హోటల్‌పై దాడి చేసిన తరువాత, లోహియా నిర్ణయించుకున్నారు లీజు ఒప్పందాన్ని ఉపసంహరించుకోవడానికి

ఫేస్బుక్ ట్విట్టర్ లింక్‌డిన్ ఇమెయిల్

ఇంకా చదవండి

RELATED ARTICLES

శౌర్య An ర్ అనోకి కి కహానీ జూన్ 18 వ్రాసిన నవీకరణ: అనోకి వినాశనానికి గురైంది

టిఎంసి ఎమ్మెల్యేకు బెంగాల్ ప్రభుత్వం జెడ్ + అందించిన తరువాత ముకుల్ రాయ్స్ సిఆర్పిఎఫ్ భద్రతను కేంద్రం ఉపసంహరించుకుంది

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

శౌర్య An ర్ అనోకి కి కహానీ జూన్ 18 వ్రాసిన నవీకరణ: అనోకి వినాశనానికి గురైంది

టిఎంసి ఎమ్మెల్యేకు బెంగాల్ ప్రభుత్వం జెడ్ + అందించిన తరువాత ముకుల్ రాయ్స్ సిఆర్పిఎఫ్ భద్రతను కేంద్రం ఉపసంహరించుకుంది

ఘజియాబాద్ సంఘటనకు మతతత్వ స్పిన్ ఇచ్చినందుకు సమాజ్ వాదీ పార్టీ నాయకుడు ఎఫ్ఐఆర్ తో చెంపదెబ్బ కొట్టారు

Recent Comments