HomeENTERTAINMENT'లోకీ' ప్రీమియర్ MCU టైమ్ మెషీన్లోకి అడుగులు వేస్తుంది

'లోకీ' ప్రీమియర్ MCU టైమ్ మెషీన్లోకి అడుగులు వేస్తుంది

మార్వెల్ యొక్క తాజా డిస్నీ + సిరీస్ దాని ప్రధాన పాత్ర ఎలా మరియు ఎందుకు ఇక్కడకు వచ్చిందో వివరిస్తుంది – మరియు టామ్ హిడిల్‌స్టన్ మరియు ఓవెన్ విల్సన్ చరిత్ర పాఠాన్ని సరదాగా చేస్తారు

కొత్త డిస్నీ + సిరీస్ ‘లోకి’లో హిడిల్‌స్టన్ మరియు విల్సన్. ఫోటో: © మార్వెల్ స్టూడియోస్ 2021
మార్వెల్ సినిమాటిక్ యూనివర్స్ టెలివిజన్‌లోకి విస్తరిస్తూనే ఉంది, ఇప్పుడు లోకీ డిస్నీ + . ఈ మొదటి ఎపిసోడ్ యొక్క సమీక్ష – స్పాయిలర్లతో – ఇప్పుడే వస్తుంది నేను రోబోట్ కాదా అని నాకు తెలిసిన వెంటనే… లోకీ ప్రారంభంతో, మార్వెల్ టీవీ యొక్క కెవిన్ ఫీజ్ శకం రెండు-మూడు బోల్డ్ స్వింగ్లపై. ది ఫాల్కన్ అండ్ వింటర్ సోల్జర్ ప్రాథమికంగా చాలా పొడవైన MCU చిత్రం (మరియు ఎల్లప్పుడూ కాదు మంచిది ), వాండవిజన్ ఒక మనోహరమైన విచిత్రమైనది సిట్‌కామ్ డీకన్‌స్ట్రక్షన్ యొక్క మాష్-అప్ మరియు శోకంతో లెక్కించడం. ఇప్పుడు లోకీ , ఇతర విషయాలతోపాటు, టైమ్-ట్రావెల్ ఇతిహాసం, బడ్డీ-కాప్ కామెడీ, మరియు మానసిక పున re పరిశీలన – లేదా, బహుశా, సంస్కరణ – MCU నిర్మించిన అత్యంత వినోదాత్మక విలన్. ఇది పరిష్కరించడానికి చాలా ఉంది. గొప్ప ఆశయంతో ఒక కోణంలో లేదా మరొకదానిలో చిక్కుకుపోయే అవకాశం ఉంది, మరియు లోకీ ప్రీమియర్ రచయిత మైఖేల్ వాల్డ్రాన్ మరియు దర్శకుడు కేట్ హెరాన్ సాధించడానికి ప్రయత్నిస్తున్న ప్రతిదాని భారాన్ని భరించడానికి ఖచ్చితంగా కొన్ని సమయాల్లో కష్టపడతారు. టామ్ హిడిల్‌స్టన్ మరియు ఓవెన్ విల్సన్ వలె మాటలతో అతి చురుకైన మరియు ప్రాథమికంగా ఆకర్షణీయంగా ప్రదర్శించకుండా, ఈ మొదటి ఎపిసోడ్ లోకీ యొక్క కథను పున it సమీక్షించడానికి మరియు టైమ్ వేరియెన్స్ అథారిటీ అంటే ఏమిటి మరియు అది ఎలా పనిచేస్తుందో వివరించడానికి అవసరమైన అన్ని ఎక్స్‌పోజిషన్ల బరువుతో కూలిపోతుంది.. కామిక్ బుక్-క్యూరియస్ కోసం: వాల్ట్ సిమోన్సన్ మరియు సాల్ బుస్సేమా టీవీఏను టెయిల్ ఎండ్ వైపు పరిచయం చేశారు థోర్ లో చాలా మంది అభిమానులు ఇప్పటికీ ఖచ్చితమైన పరుగును పరిగణించారు. కానీ సిమోన్సన్ తన సంక్షిప్త కానీ అద్భుతమైన ఫన్టాస్టిక్ ఫోర్ పరుగులో తన ఉత్తమ టీవీఏ ఆర్క్ రాశాడు (ప్రాథమికంగా దీనికి వెళ్లండి మీరు టీవీఏ గురించి మాత్రమే శ్రద్ధ వహిస్తే 353 జారీ చేయండి). లెజండరీ కామిక్స్ రైటర్-ఎడిటర్ (మరియు తరచూ ఫాల్కన్ మరియు వింటర్ సోల్జర్ కు నివాళిగా సైమన్సన్ ఈ బృందాన్ని కొంతవరకు రూపొందించారు. ప్రేరణ) మార్క్ గ్రుయెన్వాల్డ్, తన తోటివారిలో కొంతమంది కంటే కొనసాగింపు లోపాలను పోలీసింగ్ గురించి చాలా కఠినంగా వ్యవహరించాడు. ఇతర రచయితలు అప్పుడప్పుడు సమూహాన్ని తిరిగి తీసుకువచ్చారు, కానీ మార్వెల్ కామిక్-బుక్ విశ్వంలో చాలా ఉన్నాయి నియమాలు ఎలా పని చేయాలనే దాని గురించి ఎక్కువగా ఆలోచించకపోవడమే సాధారణంగా ప్రయాణించేవారు. సాధారణంగా సమయ ప్రయాణం తలనొప్పిని కలిగిస్తుంది. మా టైటిల్ క్యారెక్టర్ సమయ ప్రయాణం వల్ల మాత్రమే ఉన్నప్పుడు – “నిజమైన” లోకీ ప్రారంభంలో మరణించాడు ఎవెంజర్స్: ఇన్ఫినిటీ వార్ , ఆపై ఈ వేరియంట్ (అసలు ముగిసిన తర్వాత కుడి నుండి ఎవెంజర్స్ చలన చిత్రం) ఎవెంజర్స్: ఎండ్‌గేమ్

నుండి టైమ్ హీస్ట్ యొక్క బంగ్లింగ్ కారణంగా టైమ్ స్ట్రీమ్‌లోకి తప్పించుకుంది. – ఆపై మొత్తం MCU సమయ ప్రసారాన్ని మెరుగుపరిచే సంస్థతో కూడిన ప్లాట్‌లో చిక్కుకుంటారు, దానిని అనుసరించడం మరింత కష్టం. వాల్డ్రాన్ లోకీ యొక్క నిరంతర ఉనికిని కొన్ని వంపు పరిహాసాలతో దూరంగా ఉంచవచ్చు, కాని అతను బదులుగా ఎలా మరియు ఎందుకు అన్నింటికీ లోతుగా మునిగిపోవడాన్ని ఎంచుకుంటాడు, దీని ఫలితంగా హిడ్ల్‌స్టన్ మరియు విల్సన్ కాకపోతే భరించలేని మందగించినట్లు అనిపించవచ్చు. చూడటానికి చాలా ఆనందదాయకం. లోకీని విల్సన్ యొక్క టీవీఏ ఏజెంట్ మోబియస్‌తో జత చేసే సన్నివేశాలు చాలా ఏకకాలంలో మూడు ప్రయోజనాల కోసం ఉద్దేశించబడ్డాయి: 1) టీవీఏ మరియు ఎంసియులో మరియు ఈ ప్రత్యేక కథలో అది పోషించే పాత్రను వివరించండి; 2) లోకీ యొక్క పొడవైన, మూసివేసే మరియు ఇప్పుడు విరుద్ధమైన MCU ఉనికిపై రిఫ్రెషర్ కోర్సును అందించండి; మరియు 3) లోకీ గతంలో చేసిన విధంగా ఎందుకు వ్యవహరించాడనే దాని కోసం ఒక గొప్ప ఏకీకృత మానసిక క్షేత్ర సిద్ధాంతంతో ముందుకు రావడానికి ప్రయత్నించండి, మరియు అతను అడ్డంకిగా (ఉత్తమంగా) లేదా విలన్ గా కాకుండా, హీరోగా ఉండటానికి సమర్థించేంతగా మారగలడో లేదో గుర్తించండి. (చెత్తగా) థోర్ మరియు అతని స్నేహితుల కోసం. ఇది చివరి పని, చివరికి చాలా ముఖ్యమైనది, మరియు హిడిల్‌స్టన్-విల్సన్ కెమిస్ట్రీ తర్వాత ప్రీమియర్‌లో చాలా బలవంతపు భాగం మరియు బహుశా టీవీఏ కార్యాలయాల ఉత్పత్తి రూపకల్పన. (కామిక్స్‌లో, ఈ స్థలం ఒకేలాంటి డెస్క్‌ల యొక్క అనంతమైన శ్రేణి; ఇక్కడ, 1960 లో ఎవరైనా భవిష్యత్తులో కార్యాలయాన్ని ఎలా రూపొందిస్తారో అనిపిస్తుంది.) హిడిల్‌స్టన్ ఈ ప్రదర్శన యొక్క గొప్ప ఆస్తి. అతను లోకీని తీసుకురాలేదు అటువంటి శక్తివంతమైన జీవితం (మొదట చాలా తక్కువగా ఉన్న థోర్ ), imagine హించటం కష్టం అతన్ని మొదటి ఎవెంజర్స్ విలన్‌గా ఉపయోగించడం లేదా చాలా MCU చిత్రాలలో కనిపించడం నుండి. కానీ పాత్ర అతను చేసిన అన్ని భయంకరమైన పనుల నుండి చాలా సామానుతో వస్తుంది. విలన్లు మారినప్పుడు ఇది ఒక తికమక పెట్టే ఫ్రాంచైజీలు, వాటిని పోషించిన నటుడి చరిష్మాకు కృతజ్ఞతలు, చాలా ప్రియమైన వారు వాటిని హీరో వైపుకు తీసుకువస్తారు. (ఇవి కూడా చూడండి: స్పైక్ ఆన్ బఫీ , అనేక ఇతర వాటిలో.) మీరు విస్మరించలేరు మునుపటి కథాంశాలలో వారు ప్రయత్నించిన లేదా చేసిన వివిధ సామూహిక హత్యలు; కానీ వాటిని ఎదుర్కోవడం మరింత గందరగోళంగా ఉంటుంది, ఎందుకంటే ప్రేక్షకులు మొదటి స్థానంలో ఎందుకు గొప్పగా అనిపించారో పున ons పరిశీలించమని ఇది బలవంతం చేస్తుంది. నార్స్ పురాణాలలో అతని మూలాలతో, లోకీకి మీ సగటు ఆకర్షణీయమైన విలన్ రకం కంటే ఎక్కువ చరిత్ర ఉంది. అతని గురించి కామిక్స్ కుస్తీ పడ్డాయి, లోకీ కొంతకాలం చంపబడ్డాడు మరియు అతని స్థానంలో యువ మరియు అమాయక కొత్త వెర్షన్ వచ్చింది, ఆ సమయంలో కిడ్ లోకి అని పిలుస్తారు. వాల్డ్రాన్ అంత తీవ్రంగా ఏదైనా ఎంచుకోలేదు. TVA యొక్క ఖైదీ అయిన లోకీ అదే లోకీ, అతని దృష్టికోణంలో, ఆ రోజు ముందు భూమిపై గ్రహాంతర దండయాత్రకు నాయకత్వం వహించాడు . కానీ లోకీకి వ్యూహరచన నుండి breat పిరి ఇవ్వడంలో, మరియు టెస్రాక్ట్ అక్షరాలా అతని మార్గంలోకి రాని పక్షంలో , మోబియస్ మరియు లోకీ రచయితలు అతను చేసే విధంగా ఎందుకు వ్యవహరిస్తారో ఆలోచించేలా చేస్తాడు మరియు భవిష్యత్తులో అతను మంచివాడనే ఆశను అందిస్తాడు. హల్క్ చేతిలో చాలా బాధాకరమైన కొట్టడంతో సహా – అతని ఓటమి ఎంత తాజాగా ఉందో మీరు ఆలోచిస్తే ఇది ప్రీమియర్ యొక్క కొన్ని భావోద్వేగ బీట్లకు అపచారం చేస్తుంది. మోబియస్ అతనిని నియమించుకునే ముందు లోకీని టివిఎ సెల్‌లో కుళ్ళిపోకుండా వదిలేయడం చాలా తెలివైనది కావచ్చు. ఎండ్‌గేమ్ టైమ్ హీస్ట్, ఇది ప్రతిఒక్కరికీ కనీసం ఇష్టమైన MCU ఫిల్మ్ , థోర్: ది డార్క్ వరల్డ్ , కానీ మోబియస్ లోకీని చూపించే మాంటేజ్ నిజంగా తిరిగి చూడకుండానే ఎవరైనా తెలుసుకోవాలి (లేదా, మీరు అదృష్టవంతులైతే, ఎప్పుడూ చూడకుండా). వాస్తవానికి, మీరు ఒక మోసపూరిత దేవుడు మరియు చాలా కాలం పాటు చాలా మంది రచయితల చేతిలో ఉన్న పాత్ర అయినప్పుడు, “ఎందుకు?” సాధారణంగా “ఎందుకంటే ఇది ఆ సమయంలో సరదాగా అనిపించింది.” మరియు “మీరు మంచిగా ఉండగలరా?” సాధారణంగా “తదుపరి కథ లేకపోతే డిమాండ్ చేసే వరకు మాత్రమే.” కానీ “మా” లోకి (ఎక్కువ లేదా అంతకంటే తక్కువ) మోబియస్‌తో భాగస్వామ్యం కలిగి ఉన్నందున, మేము చెప్పినదానిని మరొక వేరియంట్ లోకీ అని చెప్పాము, వారి పేరును కలిగి ఉన్న సిరీస్ దాని పౌరాణిక కేకును కలిగి ఉంటుంది మరియు దానిని తినవచ్చు, మంచితనం వర్సెస్ చెడ్డతనం వారీగా. MCU కథానాయకుడిగా లోకీ చేసిన మొదటి సాహసానికి ఇది మంచి ప్రారంభ స్థానం. ఎక్స్‌పోజిషన్ కొన్ని సమయాల్లో లాగితే, లోకీని టీవీఏ కార్యాలయాలు స్థాయికి వదలడం వంటి సజీవ సన్నివేశాలు కూడా ఉన్నాయి, లేదా కేసీ వంటి కార్మికులు పేపర్‌వైట్స్‌గా ఇన్ఫినిటీ స్టోన్స్‌ను ఉపయోగించడాన్ని చూసినప్పుడు లోకీ ఈ స్థలం ఎంత శక్తివంతమైనదో అంగీకరించాడు. నేను వచ్చే వారం యొక్క ఎపిసోడ్‌ను కూడా చూశాను (చివరి విమర్శకులు ముందుగానే ఇవ్వబడతారు), మరియు ఇప్పటివరకు ఈ విషయం పోల్చదగిన కంటే ఎక్కువ వినోదాత్మకంగా మరియు విచిత్రంగా ప్రారంభమైంది. ఫాల్కన్ అధ్యాయాలు. మరికొన్ని ఆలోచనలు: ఇది హిడిల్‌స్టన్ మరియు విల్సన్‌ల చుట్టూ ఆకట్టుకునే తారాగణం, గుగు మ్బాతా-రాతో సహా జడ్జి రావోనా రెన్స్‌లేయర్, మోబియస్‌తో దీర్ఘకాల స్నేహం (మరియు బహుశా? లవ్‌క్రాఫ్ట్ కంట్రీ నుండి వున్మి మొసాకు హంటర్ బి -15 గా, లోకీని విచ్ఛిన్నం చేయాలనుకుంటున్నారు వీలైనంత తొందరగా; ఏస్ వాయిస్ నటుడు తారా స్ట్రాంగ్ మిస్ మినిట్, TVA యొక్క చిప్పర్ యానిమేటెడ్ క్లాక్ మస్కట్; మరియు టీవీఏ రిసెప్షనిస్ట్ కేసీగా మంచి ప్రదేశం అలుమ్ యూజీన్ కార్డెరో. చివరగా, ప్రదర్శన యొక్క ప్రారంభ మ్యాడ్ మెన్ – యుగం సౌందర్యం, ఇది లోకీ అని వినోదభరితమైన రివీల్ అప్రసిద్ధ స్కైజాకర్ డిబి కూపర్, అతను rans 200,000 విమోచన డబ్బుతో విమానం నుండి దూకి అదృశ్యమయ్యాడు. కూపర్ కొంతమంది మ్యాడ్ మెన్ అభిమానుల పెంపుడు ముట్టడిగా మారారు, కొంతకాలం డాన్ డ్రేపర్ అని ఒప్పించారు కూపర్ అవుతుంది. నుండి రోలింగ్ స్టోన్ యుఎస్
ఇంకా చదవండి

RELATED ARTICLES

మాలవికా మోహనన్ తన పుట్టినరోజు శుభాకాంక్షలలో విజయ్‌ను అనుకరించాడు; వీడియో వైరల్ అవుతుంది

తన కంటే 18 సంవత్సరాలు పెద్దవాడైన నటుడితో రహస్య సంతానం కలిగి ఉండడాన్ని యువ నటి ఖండించింది

COVID 19 కు సూరియా మరియు జ్యోతిక టీకాలు వేస్తారు

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

భారతదేశంలో డెల్టా ప్లస్ “వేరియంట్ ఆఫ్ కన్సర్న్” యొక్క 40 కేసులు కనుగొనబడ్డాయి

భారతదేశం యొక్క యునైటెడ్ బ్రూవరీస్ పై హీనెకెన్ నియంత్రణను తీసుకుంటాడు

Recent Comments