HomeENTERTAINMENTలిఫాఫా అసాధారణ కొత్త ఆల్బమ్ 'సూపర్ పవర్ 2020' పై నిరసన వ్యక్తం చేసింది

లిఫాఫా అసాధారణ కొత్త ఆల్బమ్ 'సూపర్ పవర్ 2020' పై నిరసన వ్యక్తం చేసింది

న్యూ Delhi ిల్లీ గాయకుడు మరియు నిర్మాత తన మూడవ పూర్తి-నిడివిని విడుదల చేయడంలో ఆలస్యం అయి ఉండవచ్చు, కానీ మలుపులు మరియు మలుపులు ఉన్నాయి

న్యూ Delhi ిల్లీ నిర్మాత లిఫాఫా అకా సూర్యకాంత్ సాహ్నీ. ఫోటో: జంగో నాత్
లిఫాఫా యొక్క ఆల్బమ్ లో స్పష్టత కోసం ఒక ప్రయత్నం చేయబడుతుంది మరియు వదిలివేయబడుతుంది (మరియు మళ్ళీ తయారు చేయబడింది) సూపర్ పవర్ 2020 , ఇది మే 21 న బ్యాండ్‌క్యాంప్ ద్వారా విడుదలైంది మరియు ఈ నెలాఖరులో స్ట్రీమింగ్ ప్లాట్‌ఫామ్‌లను తాకింది. అతని మునుపటి విహారయాత్రలలో – 2013 లో స్వీయ-పేరుగల ఆల్బమ్, అతని EP 2014 లో హాయ్ కో లో, తరువాత ఇంటర్నెట్ నుండి తీసివేయబడింది మరియు బ్రేక్అవుట్ 2019 పూర్తి-నిడివి జాగో – నిర్మాత మరియు గాయకుడు సూర్యకాంత్ సాహ్నీ తరచూ ట్రిప్పీ భూభాగంలో ప్రయాణించారు, సాహిత్యపరంగా అన్ని విషయాలను ఓదార్పు మరియు నిరాశపరిచారు. సూపర్ పవర్ 2020 లో, ప్రధాన ఆందోళన దేశం, దేశ ప్రజలు మరియు అందరి గురించి వాటిని కలిపే భావోద్వేగాలు. రెండు సంవత్సరాలకు పైగా రచనలలో, సాహ్నీ “ఇది మంచి పరిస్థితులలో ఉంది” అని కోరుకున్నప్పటికీ ఆల్బమ్‌ను విడుదల చేయడానికి సమయం ఆసన్నమైంది. అతను ఆన్‌లైన్‌లో పోస్ట్ చేసిన తన ప్రకటనలో, “మేము మానవత్వ చరిత్రలో ఇప్పటివరకు చేసిన గొప్ప ప్రయోగాలలో ఒకటిగా జీవిస్తున్నాము. ఎన్నడూ ఇంత తక్కువగా కుదించబడలేదు మరియు భరించవలసి వచ్చింది. సమయం మనల్ని కదిలించే చోట, తెలుసుకోవడం అసాధ్యం, కానీ ప్రస్తుతానికి, మేము దానిలో ఒక భాగం. ఈ ఆల్బమ్ ఒక దేశం గురించి కాదు, భారతదేశం మరియు దాని ప్రజలందరినీ పిలిచే ఒక ప్రయోగం… వ్యక్తిగత మరియు సాంకేతిక కోణం నుండి దీనిని పూర్తి చేయడానికి నాకు చాలా కష్టమైంది, కాని నేను విన్నప్పుడు నేను విన్నదాన్ని మీరు వింటారని నేను ఆశిస్తున్నాను, మరియు మీరు వెళ్లండి, అది మీకు కావలసిన చోట. ” క్రింద “లాష్” కోసం వీడియో చూడండి. అనేక విధాలుగా, సాహ్నీ యాసిడ్-డౌస్డ్ ఇంటి నుండి వైదొలిగి ఎనిమిది ట్రాక్ సూపర్ పవర్ 2020 కానీ అది వెంటనే స్పష్టంగా లేదు. అతను శ్రోతలను మొదట తెలిసిన, చేతిలో హార్మోనియం మరియు “వాహిన్ కా వాహిన్” పై తేలికగా కొట్టేలా చేస్తాడు. నేపథ్యంగా, అతను జాగో టైటిల్ ట్రాక్‌తో ప్రారంభించిన విధంగానే తన దేశాన్ని ఉద్దేశిస్తాడు , కానీ అతను తన డెలివరీలో చాలా విడ్డూరంగా ఉన్నాడు. సాహ్నీ ట్రాక్‌లో, “తేరే దేశ్ మెయిన్ / ప్యార్ గునా హై” (మీ దేశంలో, ప్రేమ నేరం). షాహీన్ బాగ్‌ను గుర్తుచేసుకునే విధంగా దీనికి ధిక్కరణ భావన ఉంది, కాని అదేవిధంగా ఓదార్పునిచ్చే “లాష్” పై లిఫాఫా దానిని తిరిగి లవర్-బాయ్ మోడ్‌కు డయల్ చేస్తుంది, ప్రియమైనవారికి వికారంగా వచ్చే వరకు సాచరిన్ పంక్తులతో ఆడుకుంటుంది. ( సూపర్ పవర్ 2020 యొక్క ఉత్తమ భాగం ఇది – మీరు కొంత సౌకర్యాన్ని పొందినట్లయితే అది, మీరు చెర్రీ ఆల్బమ్ యొక్క భాగాలను లేదా “లాష్” వంటి ప్రత్యేకమైన పాటలను ఎంచుకునే అవకాశం ఉంది. అతను “మన్ కీ బాత్” పై ప్రచారం కోసం రూపకాలతో తెలివిగా ఆడుతాడు, ఇది బీట్స్ యొక్క సరళమైన నిర్మాణాలు లాగా అనిపిస్తుంది, ఇది పెరుగుతున్న లయతో విరామంగా ఉంటుంది. “బేవాఫా హై ఘాడి” వంటి అలంకరించబడిన, నిశ్శబ్దమైన పాటలో “తట్టి” (ఒంటి) వంటి రిటార్ట్స్‌లో లిఫాఫా పనిచేస్తుంది, కానీ అంతా పడిపోతున్నప్పుడు అతను దానిని కలిసి ఉంచడానికి ప్రయత్నిస్తున్నందున కావచ్చు, లొంగిపోవటం లేదా నిస్సహాయత యొక్క క్షణం వెల్లడిస్తుంది. సాహ్నీ “ఇర్రాడాన్” యొక్క క్రొత్త సంస్కరణతో పరిచయానికి తిరిగి వస్తాడు, దీనికి నిర్మాత డి 80 అకా అనుభవ్ శర్మ సహకారం. వాస్తవానికి ఆఫ్ హాయ్ కో లో, మెరిసే డిస్కో-ఇన్‌ఫ్లెక్టెడ్ లైవ్ స్టేపుల్ ఇప్పుడు పొందుతుంది లిఫాఫా యొక్క స్టూడియో కేటలాగ్‌లో చివరకు తిరిగి కనిపించడం కోసం తక్షణ క్లాసిక్ స్థితికి స్థాయి. ఆల్బమ్‌లోని చివరి రెండు ట్రాక్‌లు సాహ్నీ భారం లేని రీతిలో (కనీసం సోనిక్‌గా) కనిపిస్తాయి – “అచే దిన్” యొక్క తేలికపాటి, భజన్ లాంటి శబ్దం మరియు తరువాత “మందిర్” యొక్క స్పృహ ఉత్పత్తి శైలి యొక్క ఉన్మాదం, అకారణంగా. శబ్దం మరియు ఎలక్ట్రానిక్ బ్లిప్‌ల కొట్లాటలో, ఒక సాక్షాత్కారం వస్తుంది: “బాస్ జీనా బాకి హై” (జీవించడం మాత్రమే మిగిలి ఉంది). ఈ రాజీనామా ఎపిఫనీలు సాహ్నీ సంగీతాన్ని ఉంచిన ప్రతిసారీ, అది లిఫాఫా లాగా లేదా ప్రత్యామ్నాయ చర్యతో పీటర్ క్యాట్ రికార్డింగ్ కో. ఇది ఆత్మ సూపర్ పవర్ 2020 , జాగో యొక్క కొంతవరకు అందుబాటులో ఉన్న విజయానికి దూరంగా ఉన్న ఆల్బమ్ , విచిత్రమైన కానీ సామాజిక స్పృహ ఉన్న రంగాలలోకి. క్రింద ‘సూపర్ పవర్ 2020’ వినండి / కొనండి. ఈ నెల చివరిలో ఆల్బమ్ అన్ని స్ట్రీమింగ్ ప్లాట్‌ఫామ్‌లలో ముగిసింది.

ఇంకా చదవండి

RELATED ARTICLES

మాలవికా మోహనన్ తన పుట్టినరోజు శుభాకాంక్షలలో విజయ్‌ను అనుకరించాడు; వీడియో వైరల్ అవుతుంది

తన కంటే 18 సంవత్సరాలు పెద్దవాడైన నటుడితో రహస్య సంతానం కలిగి ఉండడాన్ని యువ నటి ఖండించింది

COVID 19 కు సూరియా మరియు జ్యోతిక టీకాలు వేస్తారు

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

భారతదేశంలో డెల్టా ప్లస్ “వేరియంట్ ఆఫ్ కన్సర్న్” యొక్క 40 కేసులు కనుగొనబడ్డాయి

భారతదేశం యొక్క యునైటెడ్ బ్రూవరీస్ పై హీనెకెన్ నియంత్రణను తీసుకుంటాడు

Recent Comments