HomeGENERAL'మరియు స్టూడియో'తో సృజనాత్మకత యొక్క పంక్తులలో

'మరియు స్టూడియో'తో సృజనాత్మకత యొక్క పంక్తులలో

జ్ఞానం మరియు ప్రామాణికత ఒక కళాఖండాన్ని రూపొందించడానికి రెండు స్తంభాలు. జ్ఞానం ఉన్న వ్యక్తి మాత్రమే విలువైనదాన్ని చేయగలడు. కానీ ప్రామాణికత దానికి అందాన్ని ఇస్తుంది. ఇది వ్యక్తి యొక్క సృజనాత్మకత మరియు ప్రత్యేకతను ప్రదర్శిస్తుంది.

అద్భుతమైన సృజనాత్మకత మరియు అభ్యాసంతో అలాంటి వ్యక్తిని వెలుగులోకి తీసుకురావడం లవ్ చౌదరి. వృత్తిరీత్యా వాస్తుశిల్పి, లవ్ AND స్టూడియో అనే ఆర్కిటెక్చర్ మరియు ఇంటీరియర్ డిజైన్ స్టూడియోకు నాయకత్వం వహిస్తాడు. భారతదేశంలో మరియు ప్రపంచవ్యాప్తంగా పనిచేస్తున్న ఇది డిజైన్ రంగంలో ప్రసిద్ధ సంస్థ. అతని మార్గదర్శకత్వంలో, స్టూడియో సంవత్సరాలుగా గొప్ప విజయాలు సాధించింది. దీని ప్రధాన కార్యాలయం భారతదేశంలోని న్యూ Delhi ిల్లీలో ఉంది, ఇక్కడ స్టూడియో ప్రారంభంలో స్థాపించబడింది. ఏదేమైనా, దాని శాఖలు దుబాయ్, యుఎఇ మరియు ఇటలీలోని మిలన్లోని సహకార స్టూడియోలలో బాగా విస్తరించాయి.

ఆర్కిటెక్ట్ లవ్ చౌదరి తాజా మరియు ప్రత్యేకమైన డిజైన్లను అందించడానికి ప్రసిద్ది చెందింది, వివరాలకు ప్రాముఖ్యత ఇస్తుంది. భారతదేశంలోని న్యూ Delhi ిల్లీలోని వాస్తు కాలా అకాడమీ నుండి ఆర్కిటెక్చర్ లో బ్యాచిలర్ గ్రాడ్యుయేట్, చౌదరి ఈ డొమైన్లో చాలా దూరం వచ్చారు. తన కెరీర్ ప్రారంభంలో కూడా, ప్రిట్జ్‌కేర్ గ్రహీత డాక్టర్ బి.వి.జోషి మార్గదర్శకత్వంలో పనిచేయడానికి గౌరవప్రదమైన అవకాశాన్ని పొందాడు. అతని స్ఫూర్తిదాయకమైన ప్రకాశం మరియు పరిజ్ఞానం గల వ్యక్తిత్వం లవ్ చౌదరి మరియు అతని పనిలో ప్రతిబింబిస్తాయి.

అతను వాస్తుశిల్పం యొక్క రహదారిపై కొనసాగాడు మరియు ‘AND స్టూడియో’ ను స్థాపించాడు. అతని ప్రాజెక్టులు Delhi ిల్లీకి మాత్రమే పరిమితం కావు, దుబాయ్ లోని ఎమరాల్డ్ హిల్స్ అంతటా విస్తరిస్తాయి; జుమేరా విలేజ్ సర్కిల్, దుబాయ్; గ్రీస్‌లోని ఆస్ప్రోవాటాలోని ఇన్ఫోటైన్‌మెంట్ పార్క్ కోసం ప్రతిపాదన; జాంబియాలోని లుసాకాలోని కాఫ్యూ క్రీక్ గోల్ఫ్ ఎస్టేట్ మరియు మరెన్నో. రాడిసన్ మరియు హయత్ వంటి పెద్ద బ్రాండ్ల కోసం ఆతిథ్య ప్రాజెక్టులలో స్టూడియో ఒక భాగం. భారతదేశంలోని Delhi ిల్లీలోని డిఎల్ఎఫ్ కింగ్స్‌కోర్ట్, డిఎల్‌ఎఫ్ మాగ్నోలియాస్‌లోని ప్రైవేట్ క్లయింట్లు విలాసవంతమైన పెంట్ హౌస్ ప్రాజెక్టులు మరియు అపార్ట్‌మెంట్ల కోసం ‘అండ్ స్టూడియో’ను సంప్రదించారు.

స్టూడియో రూపొందించిన అనేక అద్భుతమైన నమూనాలు జాతీయ మరియు అంతర్జాతీయంగా ప్రచురించబడ్డాయి ప్రచురణలు. ఇంకా, వారికి బహుళ ప్రాజెక్టులకు WA (వరల్డ్ ఆర్కిటెక్చర్) అవార్డులు లభించాయి.

చౌదరి యొక్క జ్ఞానోదయ నాయకత్వంలో, ‘AND స్టూడియో’ దాని యొక్క అన్ని కార్యక్రమాలలో అభివృద్ధి చెందుతూనే ఉంది. సామాజికంగా, సాంస్కృతికంగా మరియు పర్యావరణపరంగా – ప్రతి డిజైన్ ప్రభావవంతంగా ఉంటుందని ఆయన నిజాయితీగా నమ్ముతారు. అందువల్ల, తుది వినియోగదారుల అవసరాలను పరిగణనలోకి తీసుకోవడం ప్రాధాన్యత. ఈ ఆలోచనకు అనుగుణంగా, ‘మరియు స్టూడియో’ సాంస్కృతికంగా సృజనాత్మక పని వాతావరణాన్ని అందించాలని లక్ష్యంగా పెట్టుకుంది.

సృజనాత్మకత, అతని ప్రకారం, ఈ వృత్తికి అనివార్యం, మరియు ఆరోగ్యకరమైన వాతావరణం దాని ఉనికిని నిర్ధారిస్తుంది. అపారమైన టౌన్‌షిప్‌లు మరియు పట్టణ స్థాయి మాస్టర్ ప్లాంట్ల నుండి ఆతిథ్య ప్రాజెక్టుల వరకు అనేక పెద్ద-స్థాయి సంస్థలతో వ్యవహరించిన అతను, అభిరుచి ఒకరిని నడిపిస్తుందని వెల్లడించాడు! పనికిరాని పని వాతావరణం మరియు ఆశావాద విధానం చౌదరి యొక్క మరికొన్ని మంత్రాలు, ఇది ప్రకాశవంతమైన వృత్తి జీవితానికి హామీ ఇస్తుంది. కావలసిన లక్ష్యాలను వివరించడానికి మరియు దృష్టి పెట్టడానికి ప్రాముఖ్యత ఇవ్వడం ఉత్తమ ఉత్పత్తిని అందిస్తుంది. అంకితభావ ప్రయత్నాలు మరియు పరిష్కారాలను చేరుకోవటానికి అన్ని క్లిష్టమైన అంశాలపై దృష్టి పెట్టడం అతని పని తీరును నిర్ణయిస్తుంది.

“దృష్టి మరియు సమర్థవంతమైన రూపకల్పన యొక్క ప్రాముఖ్యత స్టూడియో యొక్క తత్వశాస్త్రం యొక్క బట్ట” అని లవ్ చౌదరి చెప్పారు. ఇదే విధానాన్ని అనుసరించి, ‘AND స్టూడియో’ దాని చిక్ మరియు అద్భుతమైన డిజైన్లతో దాని పేరుకు మరిన్ని విజయాలను జోడిస్తూనే ఉంది.

వారి వెబ్‌సైట్‌ను చూడండి – https: // www. andstudio.in/


లోతైన, లక్ష్యం మరియు మరింత ముఖ్యంగా సమతుల్య జర్నలిజం కోసం, ఇక్కడ క్లిక్ చేయండి lo ట్లుక్ మ్యాగజైన్

కు సభ్యత్వాన్ని పొందటానికి

ఇంకా చదవండి

RELATED ARTICLES

శౌర్య An ర్ అనోకి కి కహానీ జూన్ 18 వ్రాసిన నవీకరణ: అనోకి వినాశనానికి గురైంది

టిఎంసి ఎమ్మెల్యేకు బెంగాల్ ప్రభుత్వం జెడ్ + అందించిన తరువాత ముకుల్ రాయ్స్ సిఆర్పిఎఫ్ భద్రతను కేంద్రం ఉపసంహరించుకుంది

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

శౌర్య An ర్ అనోకి కి కహానీ జూన్ 18 వ్రాసిన నవీకరణ: అనోకి వినాశనానికి గురైంది

టిఎంసి ఎమ్మెల్యేకు బెంగాల్ ప్రభుత్వం జెడ్ + అందించిన తరువాత ముకుల్ రాయ్స్ సిఆర్పిఎఫ్ భద్రతను కేంద్రం ఉపసంహరించుకుంది

ఘజియాబాద్ సంఘటనకు మతతత్వ స్పిన్ ఇచ్చినందుకు సమాజ్ వాదీ పార్టీ నాయకుడు ఎఫ్ఐఆర్ తో చెంపదెబ్బ కొట్టారు

Recent Comments