HomeGENERALప్రపంచంలోని అత్యంత స్థిరమైన జంతు ఫీడ్.

ప్రపంచంలోని అత్యంత స్థిరమైన జంతు ఫీడ్.

వెర్టిక్రాఫ్ట్ హోల్డింగ్స్, మిడిల్ ఈస్ట్-ఫోకస్డ్ ఫుడ్ సెక్యూరిటీ మరియు అగ్రి-టెక్, ఖచ్చితమైన వ్యవసాయ సాగు, పశువుల పెంపకం, ఆహార భద్రత, ఆహార పంపిణీ మరియు ఎఫ్ అండ్ బి వంటి పోర్ట్‌ఫోలియో కంపెనీలతో స్థిరమైన వ్యవసాయం-కేంద్రీకృత హోల్డింగ్ సంస్థ.

దుబాయ్, యునైటెడ్ అరబ్ ఎమిరేట్స్ జూన్ 10, 2021 ( ఇష్యూవైర్.కామ్ )వెర్టిక్రాఫ్ట్ హోల్డింగ్స్- ప్రపంచంలోని అత్యంత స్థిరమైన జంతు ఫీడ్. రాబోయే 30 ఏళ్లలో నీటి కొరత మరియు భూగర్భజల క్షీణత నుండి మానవత్వం యొక్క భవిష్యత్తు తీవ్రమైన ముప్పును కలిగిస్తుంది. 2050 నాటికి గణనీయమైన నీటి కొరత, కరువు, కొరత లేని ప్రాంతాల్లో 6.1 బిలియన్ ప్రజలు నివసిస్తారని 2018 లో ఐక్యరాజ్యసమితి ప్రపంచ నీటి అభివృద్ధి నివేదిక అంచనా వేసింది. నాటకీయ జనాభా మరియు ఆర్థిక వృద్ధితో, ఇది అనివార్యంగా నీటి డిమాండ్ వేగంగా పెరుగుతుంది మరియు నీటి వనరుల క్షీణతకు దారితీసింది, అలాగే నీటి పట్టిక కాలుష్యం పెరిగింది. ఒక అధ్యయనం ప్రకారం, ఈ సంఖ్య తక్కువ అంచనా వేయవచ్చు మరియు 2050 నాటికి ఇంకా ఎక్కువ స్వచ్ఛమైన నీటి కొరత ఉంటుంది, ఎందుకంటే నీటి కొరతకు కారణమయ్యే మూడు ప్రధాన కారకాలు – అసమాన పెరుగుదల, ప్రాప్యత మరియు అవసరాలు – ndare und. (*. అన్ని రంగాలకు ప్రపంచ నీటి డిమాండ్ ప్రస్తుతం సంవత్సరానికి 4,600 కిమీ 3 గా ఉంది, ఇది 2050 నాటికి 20% నుండి 30% వరకు పెరుగుతుంది, సుమారుగా 5,500 డాలర్లు 6,500,000 mkm’3 perPear ‌year. 2050 నాటికి వ్యవసాయానికి సగటు నీటి డిమాండ్ 60% పెరుగుతుంది. 2050 నాటికి ప్రపంచ జనాభా 9.4 నుండి 10.2 బిలియన్లకు పెరుగుతుంది, ఆ సంఖ్యకు 22% నుండి 32% వరకు ఉంటుంది. జనాభా పెరిగేకొద్దీ, ఆఫ్రికాలో, ప్రస్తుత జనాభాలో +1.3 బిలియన్ లేదా 108%, మరియు ఆసియాలో +0.75 బిలియన్ లేదా ప్రస్తుత జనాభాలో 18% సంభవిస్తుంది. రాబోయే రెండు దశాబ్దాలలో, వ్యవసాయం మరియు దేశీయ సహా అన్ని పరిశ్రమలలో నీటి వినియోగం గణనీయంగా పెరుగుతుంది. వ్యవసాయం అతిపెద్ద రంగాన్ని మిగిలి ఉన్నప్పటికీ, పారిశ్రామిక మరియు దేశీయ డిమాండ్ రంగాలు 10 రెట్లు వేగంగా పెరుగుతాయి. ప్రపంచవ్యాప్తంగా, ప్రస్తుత నీటి డిమాండ్లో 70% వ్యవసాయం కోసం ఉపయోగించబడుతుంది. 2050 నాటికి ఆహార డిమాండ్లో 60% పెరుగుదల ఉంటుంది, ఇది మరింత వ్యవసాయ యోగ్యమైన భూమిని మరియు వ్యవసాయాన్ని తీవ్రతరం చేస్తుంది. ఫలితంగా, మేము ఎక్కువ నీటిని ఉపయోగిస్తాము. వెర్టిక్రాఫ్ట్ హోల్డింగ్స్, మిడిల్ ఈస్ట్-ఫోకస్డ్ ఫుడ్ సెక్యూరిటీ మరియు అగ్రి-టెక్, ఖచ్చితమైన వ్యవసాయ సాగు, పశువుల పెంపకం, ఆహార భద్రత, ఆహార పంపిణీ మరియు ఎఫ్ అండ్ బి లోని పోర్ట్‌ఫోలియో కంపెనీలతో స్థిరమైన వ్యవసాయం-కేంద్రీకృత హోల్డింగ్ సంస్థ. ఎడారిని జీవితానికి తీసుకురండి వెర్టిక్రాఫ్ట్, www.verticroft.com ఒక అనుబంధ సంస్థ IoT- కనెక్ట్ చేయబడిన హైడ్రోపోనిక్ యానిమల్ ఫీడ్ సదుపాయాల రూపకల్పన, నిర్మాణం మరియు నిర్వహణపై పనిచేస్తుంది. విత్తనాలను నాటడం నుండి పంటను పండించడం వరకు కేవలం 6 రోజులలో, ఈ వ్యవస్థ 1,000 కిలోల ఫీడ్‌ను ఉత్పత్తి చేస్తుంది. 1,000 కిలోల ఫీడ్ ఉత్పత్తి చేయడానికి 30 చదరపు మీటర్ల స్థలం మరియు 900 లీటర్ల నీరు పడుతుంది. రాబోయే కొద్ది దశాబ్దాల్లో, ఎక్కువ దేశాలు మరియు ప్రభుత్వాలు రైతులు తక్కువ నీటి వినియోగాన్ని కోరుతున్నందున, వ్యవసాయ వ్యవస్థల సామర్థ్యం మరియు ఉత్పత్తి సామర్థ్యం జిసిసిలో మాత్రమే కాదు (ఇక్కడ 95% ఫీడ్ దిగుమతి అవుతుంది) కానీ ప్రపంచవ్యాప్తంగా . రోజుకు 300 గొర్రెలను ఒక టన్ను హైడ్రోనిక్ ఫీడ్ తో తినిపిస్తే సరిపోతుంది. బహిరంగ వాతావరణ పరిస్థితులతో సంబంధం లేకుండా ఉత్పత్తి చేయబడిన హైడ్రోనిక్ ఫీడ్ 18% ముడి ప్రోటీన్, 11% ADF మరియు 22% NDF వరకు ఉందని మరియు ఎంజైమ్‌లతో నిండి ఉందని ఫీడ్ విశ్లేషణ సూచిస్తుంది. “ప్రపంచవ్యాప్తంగా ప్రభుత్వాలు నీరు మరియు భూమిని పరిరక్షించడానికి మరియు వాతావరణ మార్పులను నివారించడానికి ఈ సాంకేతికతను అవలంబించడానికి ఎక్కువ కాలం ఉండదు. హైడ్రోపోనిక్ పశుగ్రాసాన్ని జాగ్రత్తగా పరిశీలించడానికి నీటి పొదుపు మాత్రమే కారణం. అదనంగా, మా ఫీడ్ చాలా జీర్ణమయ్యేది, సాంప్రదాయ వ్యవసాయం కంటే చాలా తక్కువ కార్బన్-ఇంటెన్సివ్, మరియు లాజిస్టిక్స్ అవసరం లేకుండా సైట్లో ఉత్పత్తి చేయబడుతుంది. మా పశువులు దానిపై చాలా మంచి ప్రదర్శన ఇచ్చాయి. మేము మా వ్యవస్థను అమలు చేసినప్పటి నుండి ఫీడ్ ఖర్చులపై నాటకీయ పొదుపులను చూశాము మరియు అది లేకుండా, మేము మధ్యప్రాచ్యంలో మా పొలాలను నిర్వహించలేము. ఇది విస్తృతంగా వ్యాపించినంత కాలం, హైడ్రోపోనిక్ ఫీడ్ ప్రతి ఒక్కరూ అనుసరించేదిగా మారుతుంది. మేము ఉన్నట్లుగానే కొనసాగలేము ”అని CEO www.verticroftholdings.com

ర్యాన్ సింగిల్‌హర్స్ట్ అన్నారు. మీడియా సంప్రదింపు

వసీమ్ + 971521478727 అల్ మార్ఘం, దుబాయ్ అల్ ఐన్ రోడ్ https://verticroftholdings.com/

టాగ్లు: వెర్టిక్రాఫ్ట్ హోల్డింగ్స్ , వెర్టిక్రాఫ్ట్ , ర్యాన్ సింగిల్‌హర్స్ట్ , ryansinglehurst , వెర్టిక్రోఫ్ట్‌హోల్డింగ్స్
ఇంకా చదవండి

Previous articleక్రిప్టో మార్పిడికి ED నోటీసు ఇస్తుంది
Next articleవిక్టోరియా రాక్ మ్యూజిక్ ఆర్టిస్ట్ స్టీవ్ మోఫిట్ క్లాసిక్ బ్లూస్‌తో స్మోకింగ్ రాక్ రిఫ్స్‌తో కలిపి పాటలను విడుదల చేసింది
RELATED ARTICLES

పెట్టుబడిలో AI అనేది మానవ సాధికారత గురించి, స్థానభ్రంశం గురించి కాదు

కోవిడ్ మధ్య విదేశీ నిపుణులు లేనప్పుడు హెచ్‌హెచ్ పట్టాల వాణిజ్య ఉత్పత్తిని సెయిల్ వాయిదా వేసింది

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

పెట్టుబడిలో AI అనేది మానవ సాధికారత గురించి, స్థానభ్రంశం గురించి కాదు

కోవిడ్ మధ్య విదేశీ నిపుణులు లేనప్పుడు హెచ్‌హెచ్ పట్టాల వాణిజ్య ఉత్పత్తిని సెయిల్ వాయిదా వేసింది

देख लीजिए नीतीश का बाढ़, अपनी ही डाला?

Recent Comments