HomeGENERALటిఆర్‌ఎస్‌కు బ్లో, ఎటాలాకు మద్దతుగా సామూహిక రాజీనామాలు

టిఆర్‌ఎస్‌కు బ్లో, ఎటాలాకు మద్దతుగా సామూహిక రాజీనామాలు

.

రాజేందర్ ప్రస్తుతం ప్రాతినిధ్యం వహిస్తున్న నియోజకవర్గంలో వివిధ వర్గాల ప్రజల నుండి మద్దతు పొందటానికి వివిధ మండలాల పర్యటన నిర్వహించడానికి మంచి స్పందన పొందుతోంది.

Delhi ిల్లీ నుండి తిరిగి వచ్చిన తరువాత, రాజేందర్ మొదట తన స్వదేశమైన కమలాపూర్ వెళ్లి ప్రజల ఆశీర్వాదం కోరింది. ముఖ్యమంత్రి చంద్రశేఖర్ రావును తీవ్రంగా విమర్శించిన ఆయన, “ఇది హుజురాబాద్‌లో కురుక్షేత్ర యుద్ధం కానుంది మరియు పోరాటం న్యాయం మరియు అన్యాయాల మధ్య ఉంటుంది.”

తెలంగాణ రాష్ట్ర సమితి విద్యార్తి (టిఆర్‌ఎస్‌వి ) నియోజకవర్గంలోని ఐదు మండలాల నాయకులు తమ రాజీనామా లేఖలను టిఆర్‌ఎస్‌కు పంపించి, ఎటాలా రాజేందర్‌కు తమ మద్దతు ప్రకటించారు. వారి రాజీనామాను ప్రకటించండి మరియు వారిని ఆపడానికి ప్రయత్నించారు. అయినప్పటికీ, వారు బలవంతంగా జమ్మికూంటా కూడలికి వెళ్లి టిఆర్ఎస్ పార్టీ నుండి తమ రాజీనామాలను ప్రకటించారు.

వారు కోవిడ్ మార్గదర్శకాలను అనుసరిస్తున్నప్పటికీ పోలీసులు తమతో కఠినంగా వ్యవహరించారని వారు ఆరోపించారు. శాంతియుతంగా గాంధీ చౌక్‌కు కవాతు చేశారు. “ఇది రాష్ట్రంలో ప్రజాస్వామ్యం యొక్క గొంతును అణచివేయడం తప్ప మరొకటి కాదు” అని వారు ఆరోపించారు.

టిఆర్ఎస్వి నాయకులు మాజీ ఆరోగ్య మంత్రికి చేసిన అవమానాన్ని జీర్ణించుకోలేకపోతున్నారని చెప్పారు. టిఆర్ఎస్ నాయకత్వం. “అతను ప్రత్యేక తెలంగాణ ప్రయోజనం కోసం చాలా కష్టపడ్డాడు మరియు ప్రతిదీ త్యాగం చేశాడు. అలాంటి నాయకుడిని అవమానించడం ద్వారా మంత్రిత్వ శాఖ నుండి తొలగించినప్పుడు, తెలంగాణ ఉద్యమంలో పాల్గొన్న ఇతరుల పరిస్థితి ఎలా ఉంటుంది, ”అని వారు అడిగారు.

వీణవంక మండలంలో, టిఆర్‌ఎస్‌తో పాటు పార్టీ మండల అధ్యక్షుడు మరియు వైస్-ఎంపిపి, ఏడు గ్రామాల సర్పంచ్‌లు, ఎంపిటిసి ఫోరమ్ అధ్యక్షులు మరియు ఎనిమిది గ్రామ సంస్థల టిఆర్ఎస్ పార్టీకి తమ రాజీనామాలను సమర్పించి, ఎటాలాకు మద్దతుగా భారీ ర్యాలీని చేపట్టారు.

డబ్బు సంపాదించడం కోసం టిఆర్ఎస్ పార్టీలోకి వచ్చిన కొందరు నాయకులు మాత్రమే ఇప్పుడు సంతోషంగా ఉన్నారని, పార్టీ నాయకత్వం అందించే సాప్స్ పట్ల వారు ఆకర్షితులవుతున్నారని వారు ఆరోపించారు. ప్రజలకు సేవ చేసిన నిజమైన నాయకులు ఎటాలా రాజేందర్‌తో ఉన్నారు, వారు పేర్కొన్నారు.

“టిఆర్‌ఎస్ రాజేందర్‌కు సమస్యలను సృష్టించడానికి ప్రయత్నిస్తే, ప్రజలు దానికి తగిన సమాధానం ఇస్తారు మరియు ఓడిస్తారు హుజురాబాద్‌లో జరగబోయే ఉప ఎన్నికలో పార్టీ, ”అని వారు హెచ్చరించారు.

టిఆర్‌ఎస్ పార్టీ నాయకత్వంతో పాటు మంత్రులు, ఎమ్మెల్యేలు ఇటీవలి వారాల్లో ఎటాలా రాజేందర్ తక్కువగా ఉన్నారని, కాదు ప్రమాదకర. అయితే, గురువారం భారీగా రాజీనామా చేయడం వారికి షాక్ ఇచ్చింది.

ఇంకా చదవండి

RELATED ARTICLES

పెట్టుబడిలో AI అనేది మానవ సాధికారత గురించి, స్థానభ్రంశం గురించి కాదు

కోవిడ్ మధ్య విదేశీ నిపుణులు లేనప్పుడు హెచ్‌హెచ్ పట్టాల వాణిజ్య ఉత్పత్తిని సెయిల్ వాయిదా వేసింది

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

నటి అత్యాచారం, గర్భస్రావం, బ్లాక్ మెయిల్ ఆరోపణలకు సంబంధించి మాజీ మంత్రిని అరెస్టు చేశారు

బలమైన 'మాస్టర్' కనెక్షన్‌తో సంతానం కొత్త ప్రాజెక్ట్?

Recent Comments