HomeGENERALజబ్ డ్రైవ్ యొక్క దుర్వినియోగాన్ని రేకు చేయడానికి AP గేర్లు

జబ్ డ్రైవ్ యొక్క దుర్వినియోగాన్ని రేకు చేయడానికి AP గేర్లు

కోవిన్ అనువర్తనంలో రిజిస్ట్రేషన్ కోసం పిల్లల గుర్తింపు తీసుకోకపోతే, ఇతరులు పిల్లవాడిని తమవని చెప్పుకొని జబ్ పొందవచ్చు.

కరోనావైరస్ మహమ్మారి యొక్క మూడవ తరంగం పిల్లలను ప్రభావితం చేయండి, తల్లులకు టీకాలు వేయడానికి రాష్ట్ర ప్రభుత్వం ఒక నిర్ణయం తీసుకుంది, తద్వారా వారు ఆసుపత్రిలో ఉన్నప్పుడు వారి సోకిన పిల్లల వద్దకు హాజరైనప్పుడు వారు సంక్రమణ నుండి సురక్షితంగా ఉంటారు. దీని ప్రకారం, ఆరోగ్య డైరెక్టర్ అన్ని వైద్య అధికారులకు ఐదు సంవత్సరాల కంటే తక్కువ వయస్సు ఉన్న పిల్లలతో ఉన్న తల్లుల జాబితాను తయారుచేయమని ఒక సర్క్యులర్ జారీ చేసి, జబ్ కోసం కోవిడ్ టీకా కేంద్రాలకు తల్లులను సమీకరించటానికి ఈ పనిని ANM లు మరియు ఆశా కార్మికులకు అప్పగించారు. .

అయినప్పటికీ, ప్రజలు జబ్ తీసుకోవటానికి వెనుకాడటం మరియు వ్యాక్సిన్ల కోసం పరుగెత్తటం వలన, అర్హత ప్రమాణాలలోకి రాని వారు జబ్ పొందగలిగినందున ఇది వ్యాయామం దుర్వినియోగానికి దారితీసింది. , అరెస్టు చేయడానికి కూపన్ వ్యవస్థను జారీ చేయమని రాష్ట్ర ప్రభుత్వాన్ని బలవంతం చేస్తుంది. యువ తల్లుల విషయంలో, అర్హతగల తల్లుల జాబితాను అనుసరించాలని మరియు పిల్లల కోసం జారీ చేసిన తాత్కాలిక ఐడిలతో సహా వారి ఆధార్ నంబర్లను కోవిన్ యాప్‌లో రికార్డ్ చేయాలని అధికారులను కోరారు. అర్హత ఉన్న వర్గంలోకి రాని ఇతరులు సౌకర్యాన్ని దుర్వినియోగం చేయకుండా ఉండాలని ఇది భావిస్తోంది. గ్రామీణ ప్రాంతాల్లో ఉన్నప్పటికీ, ఆరోగ్య సిబ్బంది నిజమైన లబ్ధిదారులను గుర్తించగలుగుతారు, భారీ రష్ వారు దగ్గరి ట్యాబ్‌లను ఉంచడం మరియు దుర్వినియోగాన్ని నివారించడం సాధ్యం చేయకపోవచ్చు.

ఆరోగ్య డైరెక్టర్ డాక్టర్ టి. గీతా ప్రసాదిని మాట్లాడుతూ, “ఐదేళ్ల లోపు పిల్లలతో ఉన్న అర్హత కలిగిన తల్లులందరి జాబితా జబ్ కోసం సిద్ధమవుతున్నందున, మేము సివిసిల వద్ద దాని ద్వారా ఖచ్చితంగా వెళ్తాము మరియు జబ్ దుర్వినియోగం అయ్యే అవకాశాన్ని ఏ విధంగానైనా నివారించండి మరియు విషయంలో దిద్దుబాటు చర్యలు తీసుకుంటాము. టీకా కార్యక్రమం వంటి ఏవైనా సమస్యలు కొనసాగుతాయి. ”

ఇంకా చదవండి

RELATED ARTICLES

పెట్టుబడిలో AI అనేది మానవ సాధికారత గురించి, స్థానభ్రంశం గురించి కాదు

కోవిడ్ మధ్య విదేశీ నిపుణులు లేనప్పుడు హెచ్‌హెచ్ పట్టాల వాణిజ్య ఉత్పత్తిని సెయిల్ వాయిదా వేసింది

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

నటి అత్యాచారం, గర్భస్రావం, బ్లాక్ మెయిల్ ఆరోపణలకు సంబంధించి మాజీ మంత్రిని అరెస్టు చేశారు

బలమైన 'మాస్టర్' కనెక్షన్‌తో సంతానం కొత్త ప్రాజెక్ట్?

Recent Comments