HomeGENERALకోల్‌కతా ఎన్‌కౌంటర్: పంజాబ్ గ్యాంగ్‌స్టర్ 3 వ వ్యక్తి పేరిట ఫ్లాట్ అద్దెకు తీసుకున్నట్లు పోలీసులు...

కోల్‌కతా ఎన్‌కౌంటర్: పంజాబ్ గ్యాంగ్‌స్టర్ 3 వ వ్యక్తి పేరిట ఫ్లాట్ అద్దెకు తీసుకున్నట్లు పోలీసులు తెలిపారు

రాసినది స్వీటీ కుమారి | కోల్‌కతా |
జూన్ 11, 2021 4:13:02 ఉద

ఎన్‌కౌంటర్ జరిగిన షాపూర్జీ హౌసింగ్ కాంప్లెక్స్ వెలుపల పోలీసులు. (పార్థ పాల్ చేత ఎక్స్‌ప్రెస్ ఫోటో)

న్యూ టౌన్‌లోని పశ్చిమ బెంగాల్ స్పెషల్ టాస్క్‌ఫోర్స్ (ఎస్‌టిఎఫ్) తో జరిగిన కాల్పుల్లో ఇద్దరు పంజాబ్ పోలీసులను హత్య చేయాలనుకున్న ఒక గ్యాంగ్‌స్టర్ మరియు అతని సహాయకుడు కాల్పులు జరిపిన ఒక రోజు తర్వాత, కోల్‌కతా సమీపంలో, మే 22 నుండి వారు నివసిస్తున్న అపార్ట్‌మెంట్‌ను మూడవ వ్యక్తి పేరు మీద అద్దెకు తీసుకున్నట్లు పోలీసులు తెలిపారు.

ఫ్లాట్ అని పోలీసు వర్గాలు తెలిపాయి. ఒక సుమిత్ కుమార్ పేరిట బ్రోకర్ ద్వారా అద్దెకు తీసుకున్నారు, మరియు షార్పూర్జీ హౌసింగ్ కాంప్లెక్స్ నిర్వహణ కార్యాలయంలో సమర్పించిన అన్ని పత్రాలు కుమార్ పేరులో ఉన్నాయి. ఫ్లాట్ యజమాని కోల్‌కతాలో ఉంటాడు. పోలీసులు ఇప్పుడు సుమిత్ కుమార్ కోసం వెతుకుతున్నప్పుడు, ఫ్లాట్ అద్దెకు గ్యాంగ్ స్టర్ ఉపయోగించిన నకిలీ గుర్తింపు కావచ్చునని ఎక్కువ అవకాశాలు ఉన్నందున అతను వాస్తవానికి ఉనికిలో ఉన్నాడో లేదో వారికి తెలియదు. హౌసింగ్ కాంప్లెక్స్ కార్యాలయానికి సమర్పించిన పత్రాలు సుమిత్ కుమార్ ను హర్యానా నివాసిగా చూపిస్తుంది.

జైపాల్ సింగ్ భుల్లార్ మరియు అతని సహాయకుడు జస్ప్రీత్ సింగ్ అనేక హత్య మరియు దోపిడీ కేసులలో కోరుకున్నారు. అలాగే మాదకద్రవ్య అక్రమ రవాణా. మే 15 న పంజాబ్‌లోని జాగ్రోన్ ధాన్యం మార్కెట్‌లో పోలీసు పార్టీపై కాల్పులు జరిపిన కేసులో వారు కావాలి, ఇందులో ఇద్దరు అసిస్టెంట్ సబ్ ఇన్‌స్పెక్టర్లు మరణించారు. అప్పటి నుండి, పంజాబ్ పోలీసులు ఇద్దరిని వేటాడేందుకు OP- జాక్ మన్‌హంట్ అనే ఆపరేషన్ కోడ్‌ను ప్రారంభించారు.

ఇంతలో, ఫోరెన్సిక్ అధికారుల బృందం హౌసింగ్ కాంప్లెక్స్‌లోని సుఖాబ్రిస్టి అపార్ట్‌మెంట్‌లోని ఫ్లాట్‌ను సందర్శించింది. ఫ్లాట్ నుండి చురుకైన మొబైల్ ఫోన్లు దొరికినట్లు పోలీసులు తెలిపారు. ఇద్దరూ కమ్యూనికేట్ చేయడానికి ఇంటర్నెట్ మోడ్ కాల్స్ ఉపయోగించారని సోర్సెస్ తెలిపింది. న్యూ టౌన్ ఫ్లాట్ నుండి 7 లక్షల రూపాయలు, ఐదు అధునాతన ఆయుధాలు మరియు 89 రౌండ్ల ప్రత్యక్ష మందుగుండు సామగ్రిని స్వాధీనం చేసుకున్నట్లు పోలీసులు గతంలో పేర్కొన్నారు.

“షార్పూర్జీ హౌసింగ్ కాంప్లెక్స్ ప్రభుత్వం కాదు హౌసింగ్ కాంప్లెక్స్. హౌసింగ్ కాంప్లెక్స్‌లో సమస్య ఏమిటంటే చాలా మంది అక్కడ ఫ్లాట్లు కొని అద్దెకు పెట్టారు ”అని రాష్ట్ర మంత్రి ఫిర్హాద్ హకీమ్ అన్నారు.

ఇంతలో, షూటౌట్‌పై ఎన్‌ఐఏ దర్యాప్తు చేయాలని బిజెపి డిమాండ్ చేసింది.

📣 ఇండియన్ ఎక్స్‌ప్రెస్ ఇప్పుడు టెలిగ్రామ్‌లో ఉంది. మా ఛానెల్ (@indianexpress) లో చేరడానికి ఇక్కడ క్లిక్ చేసి, తాజా ముఖ్యాంశాలతో

అన్ని తాజా ఇండియా న్యూస్ , డౌన్‌లోడ్ ఇండియన్ ఎక్స్‌ప్రెస్ యాప్.

ఇంకా చదవండి

RELATED ARTICLES

పెట్టుబడిలో AI అనేది మానవ సాధికారత గురించి, స్థానభ్రంశం గురించి కాదు

కోవిడ్ మధ్య విదేశీ నిపుణులు లేనప్పుడు హెచ్‌హెచ్ పట్టాల వాణిజ్య ఉత్పత్తిని సెయిల్ వాయిదా వేసింది

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

పెట్టుబడిలో AI అనేది మానవ సాధికారత గురించి, స్థానభ్రంశం గురించి కాదు

కోవిడ్ మధ్య విదేశీ నిపుణులు లేనప్పుడు హెచ్‌హెచ్ పట్టాల వాణిజ్య ఉత్పత్తిని సెయిల్ వాయిదా వేసింది

देख लीजिए नीतीश का बाढ़, अपनी ही डाला?

Recent Comments