HomeTECHNOLOGYవన్‌ప్లస్ నార్డ్ సిఇ 5 జి వీడియో జూన్ 10 ప్రారంభానికి ముందు డిజైన్‌ను వెల్లడించింది

వన్‌ప్లస్ నార్డ్ సిఇ 5 జి వీడియో జూన్ 10 ప్రారంభానికి ముందు డిజైన్‌ను వెల్లడించింది

|

వన్‌ప్లస్ నార్డ్ సిఇ 5 జి దేశానికి రావడానికి సిద్ధంగా ఉంది. ప్రయోగం రేపు (జూన్ 10) 7:00 PM IST కి షెడ్యూల్ చేయబడింది. ఇంతలో, అధికారిక టీజర్ మరియు బహుళ లీక్‌లు రాబోయే ఫోన్ యొక్క లక్షణం మరియు ధరను వెల్లడించాయి.ఇప్పుడు, టిప్‌స్టర్ ఇవాన్ బ్లాస్ రాబోయే నార్డ్ సిఇ 5 జి యొక్క ప్రచార వీడియోను పంచుకున్నారు, అధికారికంగా ప్రారంభించటానికి ముందు దాని రూపకల్పనను పూర్తి వైభవం కలిగి ఉంది. నార్డ్ CE 5G గురించి మనకు తెలిసిన ప్రతిదాని యొక్క శీఘ్ర రౌండప్ ఇక్కడ ఉంది.

వన్‌ప్లస్ నార్డ్ కోర్ ఎడిషన్ 5 జి pic.twitter.com/9ovnqoXxKL

– ఇవాన్ బ్లాస్ (vevleaks) జూన్ 8, 2021

వన్‌ప్లస్ నార్డ్ CE 5G: ఇప్పటివరకు మనకు తెలిసినవి

1:29 నిమిషాల ప్రోమో వీడియో సంస్థ ఇప్పటికే ధృవీకరించిన హ్యాండ్‌సెట్ యొక్క కొన్ని లక్షణాలను వెల్లడిస్తుంది. దీని ద్వారా, హ్యాండ్‌సెట్ ర్యాప్ ఛార్జ్ 30 టి ప్లస్ మరియు 3.5 ఎంఎం ఆడియో జాక్‌కు మద్దతు ఇస్తుంది. ఇది గ్రే ఒనిక్స్ మరియు బ్లూ మార్బుల్ కలర్ ఆప్షన్లలో కనిపిస్తుంది.

అంతేకాకుండా, స్మార్ట్‌ఫోన్‌లో 64 ఎంపి ప్రైమరీతో ట్రిపుల్ రియర్ కెమెరా సెటప్ ఉంటుంది. కెమెరా. ఫోన్ కేవలం 7.9 మిమీ మందంతో కొలుస్తుంది, ఇది అసలు వన్‌ప్లస్ నార్డ్ కంటే సన్నగా ఉంటుంది. క్వాల్‌కామ్ స్నాప్‌డ్రాగన్ 750 ప్రాసెసర్‌తో ఈ హ్యాండ్‌సెట్ కూడా రవాణా చేయబడుతుందని ధృవీకరించబడింది మరియు వన్‌ప్లస్ నార్డ్ సిఇ 5 జి 5 జి డౌన్‌లోడ్, స్ట్రీమింగ్ మరియు షేరింగ్ సపోర్ట్‌తో వస్తుందని ప్రోమో వీడియో సూచిస్తుంది.

ముందస్తు, నార్డ్ CE 90Hz రిఫ్రెష్ రేట్‌తో 6.43-అంగుళాల AMOLED డిస్ప్లేని పొందవచ్చు. ఈ స్మార్ట్‌ఫోన్ సెల్ఫీ కెమెరా సెన్సార్‌ను ఉంచడానికి స్క్రీన్ పైభాగంలో పంచ్-హోల్ కటౌట్‌ను కలిగి ఉంటుందని భావిస్తున్నారు. ఈ పరికరం 6GB + 64GB మరియు 8GB + 128GB ROM అనే రెండు స్టోరేజ్ కాన్ఫిగరేషన్లలో కూడా వస్తుందని చెబుతారు. ఇతర లక్షణాలలో 4,500 mAh బ్యాటరీ ఉంటుంది మరియు ప్రధాన సెన్సార్‌తో పాటు 8MP అల్ట్రా-వైడ్ లెన్స్ మరియు 2MP సెన్సార్ ఉంటుంది.

వన్‌ప్లస్ నార్డ్ సిఇ 5 జి భారతదేశంలో ఆశించిన ధర

దీని ధర ఫోన్ కూడా ఉంది లీక్ అయింది ఆన్‌లైన్, ఫోన్‌ను రూ. 22,999. ఇది నిజమని తేలితే, నార్డ్ సిఇ 5 జి భారతదేశంలో అత్యంత సరసమైన వన్‌ప్లస్ స్మార్ట్‌ఫోన్ అవుతుంది. రాబోయే ఫోన్‌కు వన్‌ప్లస్ నార్డ్ వంటి భారీ స్పందన లభిస్తుందని నమ్ముతారు. . అంతేకాకుండా, 3.5 మిమీ ఆడియో జాక్ ఉనికి కూడా వన్‌ప్లస్ నార్డ్ సిఇకి ప్లస్ పాయింట్ అవుతుంది.

భారతదేశంలో ఉత్తమ మొబైల్స్

 • Vivo Y53s

  20,460

 • Nokia C01 Plus

  6,218

 • Vivo Y73

  17,999

 • TECNO Spark 7T

  8,999

 • Samsung Galaxy A22

  18,999

 • Vivo Y70t

  16,890

 • TECNO POVA 2

  7,990

 • Gionee M15

  15,923

 • Redmi Note 10 Pro 5G

  17,040

 • Realme Q3 Pro Carnival

  Huawei P30 Pro 20,476

కథ మొదట ప్రచురించబడింది: జూన్ 9, 2021, 17:53 బుధవారం

ఇంకా చదవండి

RELATED ARTICLES

ఎస్‌ఐ: క్యూ 1 2021 లో శామ్‌సంగ్ మరియు వివో వేగంగా అభివృద్ధి చెందుతున్న 5 జి స్మార్ట్‌ఫోన్ విక్రేతలు

ఆక్సిజన్ ఓఎస్ ఇక్కడే ఉందని వన్‌ప్లస్ ధృవీకరిస్తుంది

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

శౌర్య An ర్ అనోకి కి కహానీ జూన్ 18 వ్రాసిన నవీకరణ: అనోకి వినాశనానికి గురైంది

టిఎంసి ఎమ్మెల్యేకు బెంగాల్ ప్రభుత్వం జెడ్ + అందించిన తరువాత ముకుల్ రాయ్స్ సిఆర్పిఎఫ్ భద్రతను కేంద్రం ఉపసంహరించుకుంది

ఘజియాబాద్ సంఘటనకు మతతత్వ స్పిన్ ఇచ్చినందుకు సమాజ్ వాదీ పార్టీ నాయకుడు ఎఫ్ఐఆర్ తో చెంపదెబ్బ కొట్టారు

Recent Comments