HomeENTERTAINMENTరుబినా దిలైక్ ప్రైడ్ నెలలో తన ఆలోచనలను పంచుకుంటాడు; లింగమార్పిడి సంఘం కోసం నిధుల...

రుబినా దిలైక్ ప్రైడ్ నెలలో తన ఆలోచనలను పంచుకుంటాడు; లింగమార్పిడి సంఘం కోసం నిధుల సేకరణకు చొరవ ప్రారంభిస్తుంది

bredcrumb

bredcrumb

|

బిగ్ బాస్ 14 విజేత రుబినా దిలైక్ ఇటీవల తన పాపులర్ షో శక్తి: అస్టిత్వా కే ఎహ్సాస్ కి , ఆమె అభిమానుల ఆనందానికి చాలా ఎక్కువ. ఈ కార్యక్రమంలో సౌమ్య అనే లింగమార్పిడి మహిళగా నటించిన ఈ నటి ఇప్పుడు మరోసారి తన మద్దతును సమాజానికి అందించింది. కోవిడ్ -19 సంక్షోభం తీవ్రంగా దెబ్బతిన్నందున వారి కోసం నిధులను సేకరిస్తున్న ఒక కార్యక్రమాన్ని ఆమె ప్రారంభించినట్లు ETimes TV కి ఇచ్చిన ఇంటర్వ్యూలో ఆమె వెల్లడించింది.

రూబినా ఇలా పంచుకున్నారు, “నేను దేశంలోని లింగమార్పిడి సమాజం కోసం గత ఐదేళ్లుగా వారితో సన్నిహితంగా ఉన్నందున నేను ఒక చొరవ ప్రారంభించాను. నేను వారితో సన్నిహితంగా ఉన్నప్పుడు, మహమ్మారి సమయంలో వారు చాలా కష్టపడుతున్నారని నేను గ్రహించాను. వారిలో చాలామంది తమ జీవనోపాధి కోసం కష్టపడుతున్నారు. వారి కోసం నిధుల సేకరణ కోసం నేను ఈ డ్రైవ్‌ను ప్రారంభించాను, వాటి వివరాలు నా హ్యాండిల్‌లో కూడా భాగస్వామ్యం చేయబడతాయి. ఇది వ్యక్తిగత చొరవ; నేను శక్తితో వారితో కలిసి పనిచేసినందున నా బిట్ చేయాలనుకుంటున్నాను … అక్కడ చాలా మంది ప్రదర్శనలో నటులుగా పనిచేశారు. ”

నాగిన్ 6: రుబినా దిలైక్ తరువాత, నియాతి ఫత్నాని ఏక్తా కపూర్ షోలో నాగిన్ ఆడటానికి?

33 ఏళ్ల ఈ పాత్రను పోషించడం ఆమెకు అంత సులభం కాదని, ఈ షోలో సంతకం చేయడం పట్ల ఆమె భయపడుతోందని కూడా గుర్తుచేసుకున్నారు. అంతేకాకుండా, తన భర్త అభినవ్ శుక్లా ఈ సిరీస్‌కు అవును అని చెప్పడానికి సహాయం చేసినట్లు నటి వెల్లడించింది. ఆమె ఇలా చెప్పింది, “ఈ పాత్ర నాకు మొదట ఇచ్చినప్పుడు నేను భయపడ్డాను. వాస్తవానికి, నేను చోటీ బహులో నటించిన రాధిక యొక్క ఇమేజ్ నుండి వైదొలగడానికి ఈ ప్రదర్శనకు సంతకం చేయడానికి ముందు రెండు సంవత్సరాల విశ్రాంతి తీసుకున్నాను. నేను నా భర్తతో చర్చించాను మరియు అది నాకు మంచిదని భావించినందున ప్రదర్శనకు అవును అని చెప్పమని సలహా ఇచ్చాడు. అతను దాని గురించి సరిగ్గా చెప్పాడు. ”

చూడండి: తన సోషల్ మీడియాలో COVID-19 నుండి కోలుకున్న తర్వాత ‘పవర్ ఆఫ్ పాజిటివిటీ’పై రుబినా దిలైక్ కాంతిని ప్రకాశిస్తాడు

ఈ సమాజం పట్ల తన దృక్పథాన్ని మార్చడానికి సౌమ్య పాత్ర ఎలా సహాయపడిందనే దాని గురించి రుబినా మాట్లాడారు. ఇంకా, ఆమె వారి గొంతుగా మారడం సంతోషంగా ఉందని మరియు LGBTQIA + సంఘాన్ని జరుపుకోవడానికి మాకు ఒక నెల అవసరం లేదని ఆమె కోరింది. “వచ్చే ఏడాది ముంబైలో జరిగే ప్రైడ్ పరేడ్‌లో నేను పాల్గొనాలనుకుంటున్నాను. ప్రైడ్ మాసంగా LGBTQIA + కమ్యూనిటీకి అంకితం చేయబడిన ఒక నెల అవసరం లేని స్థితికి మేము చేరుకుంటామని నేను ఆశిస్తున్నాను, ”అని ఆమె అన్నారు.

కథ మొదట ప్రచురించబడింది: జూన్ 9, 2021, 23:53 బుధవారం

ఇంకా చదవండి

Previous articleపుట్టినరోజు శుభాకాంక్షలు కరణ్ వాహి: రీమిక్స్ కో-స్టార్స్ రాజ్ సింగ్ అరోరా, శ్వేతా గులాటి మరియు ఇతర టీవీ సెలబ్రిటీలు శుభాకాంక్షలు
Next articleALT బాలాజీ బ్రోకెన్ కానీ బ్యూటిఫుల్ 3 కు ప్రేక్షకుల అధిక స్పందన చూసి సిద్దార్థ్ శుక్లా ఆశీర్వదించారు.
RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

తాజా జె & కె విభజన పుకారు మధ్య, గుప్కర్ కూటమి 6 నెలల తరువాత కలుస్తుంది

భారతీయ ఫార్మా మార్కెట్ యొక్క సూపర్-నార్మల్ వృద్ధి moment పందుకుంది

ప్రైవేట్ ఈక్విటీ ప్రపంచానికి సహాయం చేస్తానని ప్రతిజ్ఞ చేస్తుంది. రుణదాతలు రుజువు కావాలి

Recent Comments