HomeGENERALఎక్స్ఛేంజీలు, బ్రోకర్ల కోసం కొత్త పోటీ నియమాలను పరిశీలిస్తున్న యుఎస్ మార్కెట్ రెగ్యులేటర్

ఎక్స్ఛేంజీలు, బ్రోకర్ల కోసం కొత్త పోటీ నియమాలను పరిశీలిస్తున్న యుఎస్ మార్కెట్ రెగ్యులేటర్

.

సెక్యూరిటీస్ అండ్ ఎక్స్ఛేంజ్ కమిషన్ (ఎస్‌ఇసి) నియమాలు చెల్లింపు-ఆర్డర్-ప్రవాహం మరియు ఇతర సమస్యలలో ఉత్తమ అమలును పరిష్కరిస్తాయి, పైపర్ శాండ్లర్‌లో బుధవారం ఆర్థిక సాంకేతిక పరిజ్ఞానం, ప్రపంచ మార్కెట్లపై వర్చువల్ కాన్ఫరెన్స్‌తో ఆయన అన్నారు.

మార్కెట్లను వీలైనంత సమర్థవంతంగా చేయడమే లక్ష్యం అని జెన్స్లర్ చెప్పారు.
చెల్లింపు కోసం ఆర్డర్ ప్రవాహం, దీని ద్వారా హోల్‌సేల్ మార్కెట్ తయారీదారులు తమ సొంత ట్రేడింగ్ ప్లాట్‌ఫామ్‌లో లేదా మూడవ వంతు అమలు చేసే క్లయింట్ ఆర్డర్‌లను పంపడానికి బ్రోకర్-డీలర్లకు చెల్లిస్తారు. -పార్టీ ప్లాట్‌ఫాం, అనేక సంఘర్షణ-ఆసక్తి ప్రశ్నలను లేవనెత్తుతుంది.

ఈ అభ్యాసం ప్రపంచవ్యాప్తంగా నియంత్రకుల నుండి పరిశీలన తీసుకుంది. వినియోగదారులకు ఉత్తమ ఫలితాన్ని పొందగల వేదిక కాకుండా, మార్కెట్-మేకర్ వారికి అత్యధిక రుసుము చెల్లించేవారికి ఆర్డర్లు పంపడానికి ఇది ప్రోత్సాహాన్ని సృష్టిస్తుందని విమర్శకులు అంటున్నారు.

మార్కెట్-తయారీదారులు వ్యాపార నమూనా ద్రవ్యతను పెంచింది మరియు సగటు పెట్టుబడిదారులకు ఖర్చులను తగ్గించింది.

“ఆ సంఘర్షణ నేపథ్యంలో కస్టమర్‌లు ఉత్తమ అమలును పొందుతున్నారా? ఆ కస్టమర్ల యొక్క ఉత్తమ ఆసక్తి కంటే తరచుగా వ్యాపారం చేయడానికి వినియోగదారులను ప్రోత్సహించడానికి బ్రోకర్-డీలర్లు ప్రోత్సహించబడ్డారా?” జెన్స్లర్ తన ప్రసంగంలో అడిగారు. . . క్లయింట్లు.

రిటైల్ మార్కెట్లో ఆధిపత్యం వహించే తక్కువ సంఖ్యలో మార్కెట్-తయారీదారులను కూడా ఇది హైలైట్ చేసింది, సిటాడెల్ సెక్యూరిటీస్ సుమారు 47 దాని స్వంత డేటా ప్రకారం, యుఎస్-లిస్టెడ్ రిటైల్ వాల్యూమ్‌లో%. అది పోటీ సమస్యలను కలిగిస్తుంది, అని జెన్స్లర్ చెప్పారు.

“రిటైల్ ఆర్డర్‌లలో గణనీయమైన మరియు పెరుగుతున్న వాటా చిన్న, సాంద్రీకృత హోల్‌సేల్ సమూహానికి పంపబడినందున, కొంతమంది మార్కెట్ తయారీదారులు ఇతరులకన్నా ఎక్కువ డేటాను కలిగి ఉన్నారు.”

(ఏమి కదులుతోంది సెన్సెక్స్ మరియు నిఫ్టీ ట్రాక్ తాజా మార్కెట్ వార్తలు , స్టాక్ చిట్కాలు మరియు నిపుణుల సలహా ETMarkets . అలాగే, ETMarkets.com ఇప్పుడు టెలిగ్రామ్‌లో ఉంది. ఆర్థిక మార్కెట్లు, పెట్టుబడి వ్యూహాలు మరియు స్టాక్స్ హెచ్చరికలపై వేగవంతమైన వార్తల హెచ్చరికల కోసం, మా టెలిగ్రామ్ ఫీడ్‌లకు సభ్యత్వాన్ని పొందండి .)

డౌన్‌లోడ్ ఎకనామిక్ టైమ్స్ న్యూస్ యాప్ డైలీ మార్కెట్ నవీకరణలు & ప్రత్యక్ష వ్యాపార వార్తలను పొందడానికి.

ఇంకా చదవండి

Previous articleగూగుల్ క్లౌడ్‌కు అంకితమైన కాగ్నిజెంట్ ఫారమ్స్ యూనిట్
Next articleప్రైవేట్ ఈక్విటీ ప్రపంచానికి సహాయం చేస్తానని ప్రతిజ్ఞ చేస్తుంది. రుణదాతలు రుజువు కావాలి
RELATED ARTICLES

తాజా జె & కె విభజన పుకారు మధ్య, గుప్కర్ కూటమి 6 నెలల తరువాత కలుస్తుంది

భారతీయ ఫార్మా మార్కెట్ యొక్క సూపర్-నార్మల్ వృద్ధి moment పందుకుంది

ప్రైవేట్ ఈక్విటీ ప్రపంచానికి సహాయం చేస్తానని ప్రతిజ్ఞ చేస్తుంది. రుణదాతలు రుజువు కావాలి

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

తాజా జె & కె విభజన పుకారు మధ్య, గుప్కర్ కూటమి 6 నెలల తరువాత కలుస్తుంది

భారతీయ ఫార్మా మార్కెట్ యొక్క సూపర్-నార్మల్ వృద్ధి moment పందుకుంది

ప్రైవేట్ ఈక్విటీ ప్రపంచానికి సహాయం చేస్తానని ప్రతిజ్ఞ చేస్తుంది. రుణదాతలు రుజువు కావాలి

Recent Comments