Friday, June 18, 2021
HomeGENERALది మాస్ట్రో కోసం సోమ్‌టో సుచారిత్‌కుల్ మరియు సియామ్ సిన్‌ఫోనియెట్టా కలిసి వచ్చారు

ది మాస్ట్రో కోసం సోమ్‌టో సుచారిత్‌కుల్ మరియు సియామ్ సిన్‌ఫోనియెట్టా కలిసి వచ్చారు

“వెధవ! ఉచిత పిజ్జా లేదు. ఉచిత పిజ్జా ఎప్పుడూ లేదు, ”అని మాస్ట్రో ఆనందంగా హమ్మీ సిరలో ప్రకటించాడు, విజయవంతమైన అశ్రద్ధతో కళ్ళు మూసుకున్నాడు. మేము చెప్పిన బాలుడిని చూస్తాము, బహుశా, ఒక సెట్టీపై కట్టి కూర్చొని, మరొక కుర్రవాడు పిజ్జా ముక్కను తినిపించడం. ఒక జత ఫ్లాటిస్టులు, వారిని చుట్టుముట్టి, ఆడుతారు. ఈ దృశ్యం క్రొత్త థాయ్ చిత్రం ది మాస్ట్రో యొక్క ట్రైలర్ నుండి వచ్చింది, దీనిలో పేరులేని పాత్ర, డౌన్-అండ్-అవుట్ కంపోజర్, సంగీతకారుల బృందాన్ని ఆకర్షిస్తుంది, వారు మహమ్మారికి, తన దేశ భవనానికి నిరుద్యోగ కృతజ్ఞతలు. అతను వారిని ఒక ఆర్కెస్ట్రాలో సమావేశపరుస్తాడు మరియు అతని తాజా మరియు గొప్ప సింఫొనీని ఆడటానికి వారిని బలవంతం చేస్తాడు, కాని వారు అతని బందీలు మరియు అతను పిచ్చిలోకి దిగగానే అతని లాఠీకి భయపడి జీవించాలి.

ట్రైలర్ ద్వారా, మాస్ట్రో నిస్సందేహంగా ప్రదర్శన యొక్క నక్షత్రం. అతను ఎమోట్ చేస్తాడు, అతను కాజోల్స్ చేస్తాడు, అతను పేలుతాడు. మరియు శాస్త్రీయ సంగీత దృశ్యం యొక్క అనుచరులకు, అతను బాగా తెలిసిన ముఖం కావచ్చు. ఈ పాత్రను థాయ్‌లాండ్ స్టార్ కంపోజర్ సోమ్‌టో సుచారిత్‌కుల్ (68) పోషించారు. మిగిలిన తారాగణం యువ సంగీతకారులను వృత్తిపరంగా శిక్షణ ఇచ్చే మార్గంగా 2010 లో సోమ్‌టో స్థాపించిన యూత్ ఆర్కెస్ట్రా అయిన సియామ్ సిన్‌ఫోనియెట్టాకు చెందిన ప్రొఫెషనల్ నటులు మరియు సంగీతకారుల కలయిక. భయానక B- సినిమాలకు ఈ నివాళిని అందించడానికి వారందరూ కలిసి వచ్చారు, మరియు విసుగు చెందిన ప్రదర్శనకారులకు వారి సంగీత కండరాలను వంచుటకు మరియు లాక్డౌన్ సమయంలో ప్రజలకు చేరడానికి ఇది ఒక వాహనంగా ఉపయోగపడుతుంది.

కూడా చదవండి | సినిమా ప్రపంచం నుండి మా వారపు వార్తాలేఖ ‘ఫస్ట్ డే ఫస్ట్ షో’ ను మీ ఇన్‌బాక్స్‌లో పొందండి . మీరు ఇక్కడ ఉచితంగా చందా పొందవచ్చు

సిన్ఫోనియెట్టా అద్భుతమైన విజయాన్ని సాధించింది గత దశాబ్దంలో, అనేక బహుమతులు గెలుచుకుంది మరియు న్యూయార్క్ యొక్క కార్నెగీ హాల్ వంటి ప్రధాన అంతర్జాతీయ వేదికలలో ప్రదర్శన ఇచ్చింది. ఇది గొప్ప దృ g త్వంతో నడుస్తుంది, అన్ని నేపథ్యాలు మరియు విద్యా అర్హతలను అంగీకరిస్తుంది కాని రెండు షరతులతో: ప్రతి ఒక్కరూ ప్రతి సంవత్సరం ఆడిషన్ చేయాలి. మరియు వారు 25 ఏళ్ళకు చేరుకున్నప్పుడు, వారు పదవీవిరమణ చేయాలి.

The Maestro’s musical paradise - Somtow Sucharitkul welcoming the new recruits

మాస్ట్రో యొక్క సంగీత స్వర్గం – కొత్త నియామకాలను స్వాగతించే సోమ్‌టో సుచారిత్‌కుల్

సిన్ఫోనియెట్టా 2020 కొరకు విస్తృతమైన ప్రణాళికలను కలిగి ఉంది. మహమ్మారిని క్యూ చేయండి మరియు ప్రతిదీ పక్కన పెట్టాలి. లాక్డౌన్ పరిమితుల్లో భాగంగా వేదికలు మూసివేయబడ్డాయి మరియు 20 మందికి పైగా సమావేశాలను నిషేధించారు. డిసెంబరు నాటికి, సోమ్టో తన పనిలేకుండా ఉన్న సంగీతకారులలో పెరుగుతున్న అనారోగ్యాన్ని గ్రహించాడు మరియు వారి సంగీత పెరుగుదల మరియు మానసిక ఆరోగ్యం గురించి ఆందోళన చెందాడు. రెండు దశాబ్దాలుగా థాయ్‌లాండ్‌లో ఉన్న తన స్నేహితుడు, బ్రిటిష్ సంతతికి చెందిన చిత్రనిర్మాత పాల్ స్పూరియర్‌తో మాట్లాడారు. సినీ పరిశ్రమలోని నటులు, సాంకేతిక నిపుణులు మరియు ఇతరుల గురించి చెప్పడానికి స్పూరియర్‌కు ఇలాంటి కథలు ఉన్నాయి.

ఆదర్శంగా మరియు రిహార్సల్ చేయడానికి సమయం

ఈ సంభాషణల సమయంలోనే వారు అకస్మాత్తుగా పరిమితుల్లో లొసుగును చూశారు – అది ఉంటే 20 కంటే ఎక్కువ మంది ప్రదర్శనకారుల సమూహాలు సేకరించవచ్చు చిత్రం లేదా టీవీ షో నిర్మాణానికి. దీని అర్థం సిన్‌ఫోనియెట్టా రిహార్సల్ చేయగలదు మరియు అది ఒక చిత్రంగా పని చేయగలిగితే. ది మాస్ట్రో ఆలోచనతో స్పురియర్ ముందుకు వచ్చాడు, ఇది సోమ్‌టోకు విజ్ఞప్తి చేసింది, ఇది కూడా భయానక మరియు సైన్స్ ఫిక్షన్ రచయిత. స్పూరియర్ దర్శకత్వం వహిస్తాడు, మరియు సోమ్‌టో స్వయంగా మాస్ట్రోను ఆడాలని అతను పట్టుబట్టాడు. వారు నిధుల సేకరణ మరియు నటీనటులను నియమించడం గురించి నిర్ణయించారు, మరియు థాయ్‌లాండ్ యొక్క అగ్రశ్రేణి నటులైన వితయా పాన్స్రింగర్మ్, సహజాక్ బూంతనకిట్ మరియు డేవిడ్ అసవానంద్ వారి సాధారణ రుసుము కంటే చాలా తక్కువ ఖర్చుతో పాల్గొనడానికి అంగీకరించారు.

From The maestro

నటీనటులు మరియు సంగీతకారులు త్వరలోనే సమితిలో సహకార స్ఫూర్తిని పెంచుకున్నారు. “సంగీతకారులు వాస్తవానికి సంగీతాన్ని అనుభూతి చెందడానికి నటులకు సహాయం చేసారు, మరియు నటులు సంగీతకారులకు వారి వ్యక్తిత్వాలను కెమెరాకు బహిర్గతం చేయడానికి సహాయపడ్డారు” అని స్పూరియర్ ఒక పత్రికా ప్రకటనలో తెలిపారు. అసవనోండ్ అనే నటుడు, ప్రత్యర్థి కండక్టర్ పాత్రను పోషించడానికి ఆర్కెస్ట్రాను ఎలా నిర్వహించాలో నేర్చుకున్నాడు, సంగీతకారులు నటులు అయ్యారు; ఉదాహరణకు, సోప్రానో జిరుత్ ఖమ్లాంగన్, యువ మాస్ట్రో యొక్క దుర్వినియోగ తల్లిగా నటించారు.

సౌండ్‌ట్రాక్, వాస్తవానికి, ఇవన్నీ నడిబొడ్డున ఉంది – 100 నిమిషాల చిత్రం దాదాపు “గోడ గోడకు సంగీతం, ”అని సోమ్టో తన ఇమెయిల్ ప్రతిస్పందనలలో చెప్పారు. అసాధారణంగా, చిత్రీకరణకు ముందు ఎక్కువ స్కోరు ఎలా సమకూర్చబడి, రికార్డ్ చేయబడిందో అతను వివరించాడు: ““ స్వచ్ఛమైన సినిమా ”యొక్క విస్తృతమైన సన్నివేశాలు ఉన్నాయి, ఇక్కడ సంగీతం మరియు ఇమేజ్ మాత్రమే ప్రేక్షకులు అనుభవించేవి. ఈ సన్నివేశాల కోసం నేను మొదట సంగీతాన్ని కంపోజ్ చేయాలని పాల్ నిర్ణయించుకున్నాడు, ఆపై అతను సినిమాను షూట్ చేసి దానికి తగినట్లుగా ఎడిట్ చేస్తానని నిర్ణయించుకున్నాడు. ఈ విధంగా కంపోజ్ చేసిన 45 నిమిషాల సౌండ్‌ట్రాక్ ఉంది. పాల్ ఒక వివరణాత్మక అందించాడు – దాదాపు షాట్ జాబితా – ప్రతి సవరణతో సెకన్లలో గుర్తించబడుతుంది. ఆ సమయంలో మ్యూజిక్ షాట్ యొక్క ఒక్క ఫ్రేమ్ లేని ఈ చిత్రం ఎలా ఉంటుందో ining హించుకుంటూ నేను పూర్తి ఆర్కెస్ట్రా కోసం సంగీతాన్ని వ్రాయవలసి వచ్చింది… కాబట్టి సంగీతం యొక్క ఎక్కువ భాగం సాధారణం కంటే చాలా దగ్గరగా కంపోజ్ చేయబడింది దర్శకుడు మరియు స్వరకర్త మధ్య భాగస్వామ్యం. చలన చిత్ర చరిత్రలో మరింత గట్టిగా అల్లిన యూనిట్ గురించి నేను ఆలోచించలేను – వెర్టిగో వంటి క్లాసిక్ చిత్రాలలో హిచ్కాక్ మరియు బెర్నార్డ్ హెర్మాన్ మధ్య ఉన్న సంబంధం. ”

కోవిడ్ -19 యొక్క మూడవ వేవ్ దేశాన్ని తాకడానికి కొంతకాలం ముందు, ఏప్రిల్‌లో చిత్రీకరణ పూర్తయింది. కనుక ఇది థియేటర్లలోకి రావడానికి వేచి ఉండాలి, కానీ అది చేసినప్పుడు, మహమ్మారి సమయంలో నిర్మించిన మొదటి థాయ్ చిత్రం ఇది. థాయ్ సంగీతకారులు ప్రదర్శించిన పూర్తి ఆర్కెస్ట్రా స్కోరుతో మొట్టమొదటి థాయ్ చిత్రం.

ఇంకా చదవండి

RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

Recent Comments