HomeBUSINESS30% వరకు ర్యాలీ చేయగల పిఎస్‌యు స్టాక్

30% వరకు ర్యాలీ చేయగల పిఎస్‌యు స్టాక్

పిఎస్‌యు స్టాక్ ప్రస్తుత స్థాయిల నుండి 25-30% వరకు ర్యాలీ చేయగలదని మోతీలాల్ ఓస్వాల్ ఫైనాన్షియల్ సర్వీసెస్ ఈక్విటీ స్ట్రాటజిస్ట్ & సీనియర్ గ్రూప్ విపి హేమాంగ్ జానీ చెప్పారు. సవరించిన సారాంశాలు:

కొన్ని పేర్లు ఉన్నాయా? మీరు విస్తృత మార్కెట్లో ట్రాక్ చేస్తున్నారా?
విస్తృత మార్కెట్లో చాలా బలమైన ట్రాక్షన్‌ను మేము చూశాము, రెండూ సంవత్సరం నుండి- తేదీ దృక్పథం అలాగే గత ఒక నెలలో. మిడ్‌క్యాప్‌లు పెద్ద క్యాప్‌లను పెద్ద సమయాన్ని మించిపోయాయి. మిడ్‌క్యాప్ సూచికలు లార్జ్‌క్యాప్ సూచికల కంటే 22-23% ఎక్కువ. ఆదాయాల పరంగా చాలా అంచనాలు ఉన్నాయి మరియు అందువల్ల కొంచెం జాగ్రత్తగా ఉండాలి.

గ్యాస్ థీమ్ మరియు అక్కడ వాల్యూమ్‌లు తీయడం వల్ల మేము గుజరాత్ గ్యాస్‌ను ఇష్టపడతాము. అలా కాకుండా, ఎబిఎఫ్ఆర్ఎల్ మరియు ట్రెంట్ వంటి కొన్ని ట్రేడింగ్లను మేము ఇష్టపడతాము. మీరు కోవిడ్ ఫ్రంట్‌లో మరింత సానుకూల వార్తలను చూసినప్పుడు మరియు తెరవడం విస్తృత స్థాయిలో జరుగుతుంది, ఈ కంపెనీలు కొన్ని బాగా పనిచేస్తున్నట్లు మీరు చూస్తారు. వరుణ్ బేవరేజెస్ వంటి సంస్థలు కూడా ప్రస్తుత విషయాలలో చాలా బాగా ఉండాలి.

పవర్ స్టాక్స్ గురించి ఏమిటి? ఈ ప్రత్యేకమైన బుట్టలో మీకు నచ్చిన నాటకాలు ఏమిటి?
టాటా పవర్ అయినా, అదానీ అయినా విద్యుత్ రంగంలో భారీ ఎత్తుగడ ఉంది. శక్తి. భెల్ వంటి పరికరాల తయారీదారులు కూడా గత కొన్ని నెలలుగా భారీ ట్రాక్షన్‌ను చూశారు. కాబట్టి విద్యుత్ డిమాండ్ చాలా బాగుంది మరియు లాక్డౌన్కు ముందే విద్యుత్ డిమాండ్ చాలా బలంగా ఉందని మా నమ్మకం. అందువల్ల నేను అంతగా చదవడం లేదు, కాని ప్రజలు యాజమాన్యం తక్కువగా ఉన్న రంగాల కోసం చూస్తారని నేను అనుకుంటున్నాను. మేము టాటా పవర్‌ను ఇష్టపడుతున్నాము ఎందుకంటే సౌర భాగంలో చాలా వైవిధ్యీకరణ జరుగుతోంది. అక్కడ ఉన్న కొన్ని సమస్యలు పరిష్కరించబడ్డాయి. టాటా పవర్ చాలా మూలధనాన్ని సమీకరించింది. మా కవరేజీలో ఈ సమయంలో మాకు ఇతర పేర్లు (విద్యుత్ రంగంలో) లేవు.

తిరిగి తెరిచే వాణిజ్యంలో మీ ఎంపికలు ఏమిటి?
అన్‌లాక్ ట్రేడ్‌లోనే, మేము ఖచ్చితంగా భారతీయ హోటళ్లతో వెళ్తాము. ఇది గత ఐదేళ్ళలో ఉత్తేజకరమైన సంపదను సృష్టించే కథ అయినప్పటికీ, చాలా పెద్ద హోటళ్ళు రుణ మరియు బ్యాలెన్స్ షీట్ సమస్యల కారణంగా నగదు సంక్షోభంలో పడ్డాయి. ఇండియన్ హోటల్స్ వంటి పెద్ద కంపెనీలు రాబోయే 3-6 నెలల్లో మరికొన్ని ఆస్తులను పొందగలవు. బ్యాలెన్స్ షీట్ మరియు సముపార్జనల కోణం నుండి, ఈ కంపెనీలు రాబోయే 1-2 సంవత్సరాల్లో చాలా మంచి పని చేస్తాయి.

ప్రస్తుత ధరలు ప్రీ-కోవిడ్ స్థాయిల కంటే చాలా ఎక్కువగా ఉన్న మార్కెట్ మాదిరిగా కాకుండా, ఇండియన్ హోటల్స్ ఇప్పటికీ ప్రీ-కోవిడ్ స్థాయిలో రూ .130-135 వద్ద అందుబాటులో ఉన్నాయి. కాబట్టి పెట్టుబడిదారుడి కోసం ప్రవేశించడానికి ఇది మంచి స్థాయి.

పిఎస్‌యు ప్యాక్ ఒక పనితీరును కలిగి ఉంది. ఇంజనీర్స్ ఇండియాపై మీ టేక్ ఏమిటి?
ఇది చూడటానికి ఆసక్తికరమైన పిఎస్‌యు సంస్థ. నాలుగో త్రైమాసికంలో రాబడి మరియు EBITDA పరంగా రికవరీ స్మార్ట్. మొత్తం ఆపరేటింగ్ పరపతి EBITDA లో దాదాపు 48% రకమైన YOY వృద్ధికి దారితీసింది. కొన్ని టర్న్‌కీ ప్రాజెక్టులు, చమురు మరియు గ్యాస్ రంగం మొదలైన వాటి పట్ల ఇంజనీర్స్ ఇండియాకు ఉన్న రకమైన బహిర్గతం కారణంగా, కాపెక్స్‌లో పునరుజ్జీవనం యొక్క ప్రారంభ సంకేతాలను మనం చూస్తున్నాం, చాలా మందికి తెలియని ఈ సంస్థ చాలా బాగా ఉంది ప్రస్తుత వాతావరణం. ఈ సంస్థపై మాకు కొనుగోలు రేటింగ్ ఉంది. మేము ప్రస్తుత స్థాయిల నుండి 25-30% రకమైన పైకి చూస్తున్నాము.

(ఏమి కదులుతోంది సెన్సెక్స్ మరియు నిఫ్టీ ట్రాక్ తాజా మార్కెట్ వార్తలు , స్టాక్ చిట్కాలు మరియు నిపుణుల సలహా ఆన్ ETMarkets . అలాగే, ETMarkets.com ఇప్పుడు టెలిగ్రామ్‌లో ఉంది. ఆర్థిక మార్కెట్లు, పెట్టుబడి వ్యూహాలు మరియు స్టాక్స్ హెచ్చరికలపై వేగవంతమైన వార్తల హెచ్చరికల కోసం, మా టెలిగ్రామ్ ఫీడ్‌లకు సభ్యత్వాన్ని పొందండి .)

డౌన్‌లోడ్ డైలీ మార్కెట్ నవీకరణలు & ప్రత్యక్ష వ్యాపార వార్తలను పొందడానికి ఎకనామిక్ టైమ్స్ న్యూస్ యాప్ .

ఇంకా చదవండి

Previous articleఅమెజాన్ ఆవిష్కరణపై దృష్టి పెడుతుంది, భారతదేశంలో దీర్ఘకాలిక పెట్టుబడులకు పాల్పడుతుంది
Next articleభారీ వర్షాలు ముంబై, నాలుగు సబ్వేలు మూసివేయబడ్డాయి
RELATED ARTICLES

COVID మధ్య గుండె జబ్బులు మరియు మధుమేహం నుండి యుఎస్ మరణాలు పెరిగాయి

కోల్‌కతా షూటౌట్: పోలీసులతో కాల్పులు జరిపిన నేపథ్యంలో పంజాబ్‌కు చెందిన ఇద్దరు నేరస్థులు మరణించారు

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

సింబు యొక్క 'మనాదు' మొదటి సింగిల్ విడుదల తేదీ చివరకు ఇక్కడ ఉంది

శివకార్తికేయన్ భారీ జీతం కోసం మెగా 5 చిత్రాల ఒప్పందంపై సంతకం చేశారా?

Recent Comments