HomeTECHNOLOGYసోనీ WF-1000XM4 చిన్నవి, LDAC కి మద్దతు ఇస్తాయి మరియు మంచి శబ్దం రద్దు కలిగి...

సోనీ WF-1000XM4 చిన్నవి, LDAC కి మద్దతు ఇస్తాయి మరియు మంచి శబ్దం రద్దు కలిగి ఉంటాయి

సోనీ యొక్క తాజా జత TWS మొగ్గలు, WF-1000XM4 ఇక్కడ ఉన్నాయి మరియు బోర్డు అంతటా వారి పూర్వీకులను మెరుగుపరుస్తాయి. దానిలో కొంత భాగం మరింత సామర్థ్యం గల సోనీ వి 1 చిప్‌కు కృతజ్ఞతలు, కానీ మొగ్గలు మంచి నిర్మాణాన్ని కలిగి ఉంటాయి, ఇది మంచి ఆడియో నాణ్యత మరియు మెరుగైన శబ్దం రద్దును అనుమతిస్తుంది.

ఇవి వోల్డ్‌లోని మొదటి టిడబ్ల్యుఎస్ మొగ్గలు LDAC కోడెక్ (లేదా సోనీ దావాలు) ద్వారా హాయ్-రెస్ ఆడియోకు మద్దతు ఇవ్వడానికి. సాధారణ బ్లూటూత్ ఆడియోతో పోలిస్తే LDAC డేటా మొత్తాన్ని 3x వరకు కలిగి ఉంటుంది. DSEE ఎక్స్‌ట్రీమ్ ఫీచర్ AI ని “హై-రెస్ నాణ్యతకు దగ్గరగా” ఉన్న సంపీడన ఆడియోను పునర్నిర్మించడానికి ఉపయోగిస్తుంది. 360 రియాలిటీ ఆడియోకు కూడా మద్దతు ఉంది, ఇది ప్రత్యక్ష కచేరీ యొక్క రికార్డింగ్‌ను లీనమయ్యే అనుభవంగా మార్చగలదు.

Sony's new WF-1000XM4 improve on every aspect of the WF-1000XM3 Sony's new WF-1000XM4 improve on every aspect of the WF-1000XM3 Sony's new WF-1000XM4 improve on every aspect of the WF-1000XM3 Sony's new WF-1000XM4 improve on every aspect of the WF-1000XM3
WF-1000XM3 Sony's new WF-1000XM4 improve on every aspect of the WF-1000XM3 యొక్క ప్రతి అంశంపై సోనీ యొక్క కొత్త WF-1000XM4 మెరుగుపడుతుంది

మరింత శక్తివంతమైన V1 ప్రాసెసర్ అధిక పౌన encies పున్యాల యొక్క క్రియాశీల రద్దును మెరుగుపరుస్తుంది మరియు XM3 తరంతో పోలిస్తే మొత్తం 40% తక్కువ శబ్దం స్థాయిలను సాధిస్తుంది. కొత్త ఆటోమేటిక్ విండ్ డిటెక్షన్ విండ్ శబ్దం తగ్గింపు లక్షణాన్ని ప్రేరేపించగలదు.

సోనీ మెరుగైన 24-బిట్ ఆంప్స్‌ను తీసుకువచ్చింది, డ్రైవర్ యూనిట్లను 20% పెద్ద అయస్కాంతాలతో పున es రూపకల్పన చేసి మంచి డయాఫ్రాగమ్‌లో ఉంచింది. డయాఫ్రాగమ్ మరింత సరళమైనది, ఇది తక్కువ పౌన .పున్యాల వద్ద మెరుగైన రద్దు సిగ్నల్‌ను రూపొందించడానికి అనుమతిస్తుంది. ఇది మంచి బాస్‌ని కూడా చేస్తుంది.

ఇది క్రియాశీల రద్దు మాత్రమే కాదు, XM4 మోడల్‌లో మంచి నిష్క్రియాత్మక శబ్దం ఐసోలేషన్ కూడా ఉంది. ఇది యాజమాన్య పాలియురేతేన్ ఫోమ్ చిట్కాలతో వస్తుంది, ఇది శబ్దాన్ని పెంచుతుంది. అలాగే, మొగ్గలు మీ చెవులలో ఎంత చక్కగా కూర్చున్నాయో నిర్ణయించగలవు మరియు సరైన ఫలితాల కోసం వాటిని సర్దుబాటు చేయడానికి మీకు మార్గనిర్దేశం చేయగలవు.

Improved drivers Dual beamforming mics Polyurethane tips
మెరుగైన డ్రైవర్లు • ద్వంద్వ బీమ్ఫార్మింగ్ మైక్స్ • పాలియురేతేన్ చిట్కాలు

ఆండ్రాయిడ్ మరియు విండోస్ 10 లకు వేగంగా జత చేసే మద్దతుతో ప్రారంభమయ్యే కొత్త మొగ్గలు కొంత జీవిత మెరుగుదలలను కలిగి ఉంటాయి. మీరు మాట్లాడుతున్నప్పుడు WF-1000XM4 గుర్తించగలదు మరియు మీ సంగీతాన్ని స్వయంచాలకంగా పాజ్ చేసి యాంబియంట్‌ను ప్రారంభిస్తుంది ధ్వని. ఇది మొగ్గలను బయటకు తీయకుండా అవతలి వ్యక్తిని స్పష్టంగా వినడానికి మిమ్మల్ని అనుమతిస్తుంది. సోనీ దీనిని “స్పీక్-టు-చాట్” అని పిలుస్తుంది.

వాయిస్ కాల్స్ కోసం ప్రతి మొగ్గలో ఒక జత పుంజం-ఏర్పడే మైక్‌లు మరియు ఎముక-వాహక సెన్సార్ ఉంటుంది, రెండోది మీ గొంతును స్పష్టంగా తీయగలదు ధ్వనించే వాతావరణాలు. మీరు బదులుగా డిజిటల్ అసిస్టెంట్‌తో మాట్లాడాలనుకుంటే, మొగ్గలు అలెక్సా మరియు గూగుల్ అసిస్టెంట్ కోసం ఆప్టిమైజ్ చేయబడ్డాయి.

సోనీ యొక్క V1 చిప్ బ్లూటూత్ కనెక్టివిటీ మరియు శబ్దం రద్దును అనుసంధానిస్తుంది. XM3 తరంలో ఈ విధులు రెండు వేర్వేరు చిప్‌లతో సాధించబడ్డాయి. కొత్త చిప్ (ప్రతి మొగ్గకు ఏకకాల ప్రసారానికి మద్దతు ఇస్తుంది) పున es రూపకల్పన చేసిన యాంటెన్నాలతో కలిపి స్థిరమైన, తక్కువ జాప్యం కనెక్షన్‌కు దారితీస్తుంది.

The slender carrying case supports faster charging as well as Qi wireless charging The slender carrying case supports faster charging as well as Qi wireless charging The slender carrying case supports faster charging as well as Qi wireless charging The slender carrying case supports faster charging as well as Qi wireless charging
సన్నని మోసే కేసు వేగంగా ఛార్జింగ్ చేయడంతో పాటు క్వి వైర్‌లెస్ ఛార్జింగ్‌కు మద్దతు ఇస్తుంది

XM4 XM3 కన్నా చిన్నది మరియు తేలికైనది, తయారు చేస్తుంది మరింత సౌకర్యవంతమైన ఫిట్ కోసం. అయినప్పటికీ, అవి మెరుగైన బ్యాటరీ జీవితాన్ని అందిస్తాయి మరియు ఇప్పుడు శబ్దం రద్దు చేయడం ప్రారంభించబడిన 8 గంటల ప్లేబ్యాక్ వరకు ఉంటుంది (లేదా దానితో 12 గంటలు నిలిపివేయబడుతుంది). ఇది మునుపటి తరానికి 6 గంటల నుండి (ఎన్‌సి ఆఫ్‌తో 8 గం).

చిన్న మోసే కేసు మొగ్గలను రెండుసార్లు రీఛార్జ్ చేయగలదు, మొత్తం 24 గంటలు వినే సమయం (మునుపటిలాగే, NC ఆఫ్ ఎండ్యూరెన్స్ 36 గంటలకు కొంచెం మెరుగ్గా ఉన్నప్పటికీ). బ్యాటరీ ఫ్లాట్ అయితే, 60 నిమిషాల ఆట సమయం కోసం 5 నిమిషాల ఛార్జ్ సరిపోతుంది. ఇంకా మంచిది, మీరు ఇప్పుడు USB-C కేబుల్‌లో ప్లగింగ్ చేయడంతో పాటు క్వి వైర్‌లెస్ ఛార్జింగ్ (ఉదా. రివర్స్ ఛార్జింగ్‌కు మద్దతిచ్చే ఫోన్ నుండి) ఉపయోగించవచ్చు.

The app can help you find the best tip size 3 tip pairs in the retail package Fast charging Wireless charging
అనువర్తనం తనిఖీ చేయవచ్చు రిటైల్ ప్యాకేజీలో • 3 చిట్కా జతలు సరిపోతాయి • ఫాస్ట్ ఛార్జింగ్ • వైర్‌లెస్ ఛార్జింగ్

కొత్త మొగ్గలు బూట్ చేయడానికి కొంచెం ఎక్కువ మన్నికైనవి, IPX4 రేటింగ్‌తో (అవి వర్షాన్ని తట్టుకుంటాయి).

సోనీ WF-1000XM4 వెంటనే $ 280 / € 280 కు లభిస్తుంది, మీరు వాటిని సైలర్ లేదా బ్లాక్‌లో కలిగి ఉండవచ్చు. ఇది మీకు చాలా గొప్పగా ఉంటే, పాత XM3 price 230 / € 200 (తక్కువ ధరతో లభిస్తుంది) (వాస్తవానికి, అవి ప్రస్తుతం US లో $ 180 మరియు ఫ్రాన్స్‌లో € 170, ఉదాహరణకు). కొన్ని ప్రదేశాలలో కొన్ని ఆన్‌లైన్ స్టోర్లు ఇంకా కొత్త ఇయర్‌బడ్‌లను జాబితా చేయలేదని గమనించండి.

సోనీ WF-1000XM4 TWS ఇయర్‌ఫోన్‌ల నిజ జీవిత పనితీరు గురించి మీరు మా వివరణాత్మక సమీక్ష .

ఇంకా చదవండి

Previous articleవన్‌ప్లస్ డైమెన్సిటీ 1200 ఫోన్‌లో పనిచేస్తోంది
Next articleసోనీ WF-1000XM4 సమీక్ష
RELATED ARTICLES

DoT BSNL కు నంబరింగ్ స్థాయిని కేటాయిస్తుంది; Services ిల్లీ మరియు ముంబైలలో ప్రారంభమయ్యే సేవలు

భారతదేశంలో 5 జి ట్రయల్స్: రియల్‌మే భారతదేశంలో ఎయిర్‌టెల్, రిలయన్స్ జియో మరియు వోడాఫోన్-ఐడియాతో చేతులు కలపవచ్చు

శాటిలైట్ ఇంటర్నెట్ భారతదేశంలో తదుపరి పెద్ద విషయంగా మారగలదా?

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

DoT BSNL కు నంబరింగ్ స్థాయిని కేటాయిస్తుంది; Services ిల్లీ మరియు ముంబైలలో ప్రారంభమయ్యే సేవలు

భారతదేశంలో 5 జి ట్రయల్స్: రియల్‌మే భారతదేశంలో ఎయిర్‌టెల్, రిలయన్స్ జియో మరియు వోడాఫోన్-ఐడియాతో చేతులు కలపవచ్చు

శాటిలైట్ ఇంటర్నెట్ భారతదేశంలో తదుపరి పెద్ద విషయంగా మారగలదా?

గ్లోబల్ ఇంటర్నెట్ అంతరాయం అమెజాన్, బిబిసి, రెడ్డిట్ మరియు ఇతర పెద్ద వెబ్‌సైట్‌లను క్రాష్ చేస్తుంది; ఏమి తప్పు జరిగింది?

Recent Comments