HomeGENERALతమన్నా భాటియాస్ ఎండూకాంటే ... ప్రేమంత! 9 సంవత్సరాలు పూర్తి, ట్విట్టెరటి జరుపుకుంటుంది

తమన్నా భాటియాస్ ఎండూకాంటే … ప్రేమంత! 9 సంవత్సరాలు పూర్తి, ట్విట్టెరటి జరుపుకుంటుంది

చివరిగా నవీకరించబడింది:

రామ్ పోతినేని మరియు తమన్నా భాటియా యొక్క ‘ఎండూకాంటే … ప్రేమంత!’ ‘జస్ట్ లైక్ హెవెన్’ ఆధారంగా ఒక రొమాంటిక్ కామెడీ. ట్విట్టర్‌లో అభిమానులు ఎలా జరుపుకుంటున్నారు.

Tamannaah Bhatia

చిత్రం: ఇంకా ఎండూకాంటే నుండి … ప్రేమంతా!

తమన్నా భాటియా మరియు రామ్ పోతినేని ఎండూకాంటే … ప్రేమంత! ఈ రోజు తొమ్మిది సంవత్సరాలు పూర్తి. జూన్ 8, 2012 న విడుదలైనప్పుడు ఎ. కరుణకరన్ హెల్మ్ చేసిన తెలుగు రోమ్-కామ్ అభిమానులలో మంచి విజయాన్ని సాధించింది. ఈ సందర్భంగా వేడుకలు జరుపుకోవడానికి అభిమానులు తమ ట్విట్టర్ ఖాతాలకు తీసుకువెళ్లారు.

ఈ చిత్రం తమన్నా మరియు రామ్ పాత్రల చుట్టూ తిరుగుతుంది, వారు స్టార్ క్రాస్డ్ ప్రేమికులు. వారు జీవితాన్ని మరియు మరణాన్ని కలిసి అనుభవిస్తారు, కానీ వివిధ అడ్డంకుల కారణంగా ఒకరిపై ఒకరు తమ ప్రేమను వ్యక్తపరచలేరు. వారు కొత్త జీవితంలో తిరిగి కలిసినప్పుడు, వారు తమ ప్రేమను చూపించడానికి పోరాడతారు.

ఈ చిత్రాన్ని శ్రావంతి రవి కిషోర్ నిర్మించారు మరియు శ్రీ శ్రావంతి మూవీస్ చేత బ్యాంక్రోల్ చేయబడింది. జివి ప్రకాష్ కుమార్ సంగీతం అందించారు. ఈ సినిమా సినిమాటోగ్రఫీని I. ఆండ్రూ నిర్వహించారు. ఇది యెన్ ఎండ్రాల్ కాదల్ ఎన్బెన్ అనే శీర్షికతో తమిళంలో డబ్ చేయబడింది! తారాగణం ఎండూకాంటే … ప్రేమంత! రిచర్డ్ రిషి, సుమన్, సయాజీ షిండే, వై.కాసి విశ్వనాథ్, అను హసన్, బ్రాహ్మణమం, సత్య కృష్ణన్, కోన వెంకట్ మరియు అనేకమంది ప్రముఖుల శ్రేణిని చూసింది. ఈ చిత్రం మొదట అమెరికన్ చిత్రం జస్ట్ లైక్ హెవెన్, 2005 లో రీస్ విథర్స్పూన్ మరియు మార్క్ రుఫలో నటించారు.

ట్విట్టర్ ఎండూకాంటే 9 సంవత్సరాలు జరుపుకుంటుంది … ప్రేమంత!

తమన్నా భాటియా మరియు రామ్ పోతినేని సినిమాను వారి అభిమానులు జరుపుకున్నారు. వారు సినిమా నుండి తమకు ఇష్టమైన క్షణాలను పంచుకున్నారు మరియు దీనిని “కల్ట్ క్లాసిక్ లవ్ స్టోరీ” అని పిలిచారు. ఇద్దరు నటులు తిరిగి ఒకచోట చేరి మరొక సినిమా తీయాలని కూడా చాలా మంది ప్రేరేపించారు. జి.వి.ప్రకాష్ కుమార్ సంగీతాన్ని కూడా అభిమానులు మెచ్చుకున్నారు.

చాలా మంది అభిమానులు ఈ చిత్రం తమ అభిమానాలలో ఒకటిగా లేదా సంవత్సరాలుగా మారిందని కూడా వ్యక్తం చేశారు. “శ్రావంతి మరియు రామ్ యొక్క అందమైన ప్రేమకథను నేను ఎన్నిసార్లు చూశాను, నేను ఎప్పుడూ నా హృదయంలో ఉంటాను” అని ఒక అభిమాని చెప్పారు. వారు సినిమా మరియు దాని పాత్రల ఆధారంగా వారి కళాకృతులను కూడా పంచుకున్నారు. “రొమాంటిక్ జానర్‌లో భిన్నమైన అభిమానులని కలిగి ఉన్న చిత్రం ప్రేమ యొక్క నిజమైన అర్ధాన్ని మాకు నేర్పింది. దానిని వేరే విధంగా జరుపుకుందాం” అని మరొక అభిమాని ట్వీట్ చేశారు. “ఎండూకాంటే ప్రేమంత” అనే హ్యాష్‌ట్యాగ్ ఇప్పటికే 1,500 సార్లు ట్వీట్ చేయబడింది మరియు మైక్రోబ్లాగింగ్ సైట్‌లో ట్రెండింగ్‌లో ఉన్న హ్యాష్‌ట్యాగ్‌లలో ఒకటిగా నిలిచింది.

  • చిత్రం: ఇప్పటికీ ఎండూకాంటే … ప్రేమంత!

సరికొత్త వినోద వార్తలు భారతదేశం నుండి & ప్రపంచవ్యాప్తంగా. ఇప్పుడు మీకు ఇష్టమైన టెలివిజన్ ప్రముఖులు మరియు టెలీ నవీకరణలను అనుసరించండి. రిపబ్లిక్ వరల్డ్ ట్రెండింగ్ బాలీవుడ్ వార్తలు . వినోద ప్రపంచం నుండి అన్ని తాజా వార్తలు మరియు ముఖ్యాంశాలతో నవీకరించబడటానికి ఈ రోజు ట్యూన్ చేయండి.

మొదట ప్రచురించబడింది:

ఇంకా చదవండి

Previous articleఉత్తరప్రదేశ్ అన్ని జిల్లాల నుండి COVID విధించిన లాక్‌డౌన్‌ను ఎత్తివేస్తుంది; కొనసాగించడానికి రాత్రి కర్ఫ్యూ
Next articleఆర్తి ఇండస్ట్రీస్ కొనండి, లక్ష్యం ధర 1920 రూపాయలు: అవును సెక్యూరిటీస్
RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

సింబు యొక్క 'మనాదు' మొదటి సింగిల్ విడుదల తేదీ చివరకు ఇక్కడ ఉంది

శివకార్తికేయన్ భారీ జీతం కోసం మెగా 5 చిత్రాల ఒప్పందంపై సంతకం చేశారా?

Recent Comments