HomeENTERTAINMENTముంబై సింగర్-పాటల రచయిత పార్థ్ గాద్వి యొక్క పదునైన తొలి సింగిల్ 'ది వన్' వినండి

ముంబై సింగర్-పాటల రచయిత పార్థ్ గాద్వి యొక్క పదునైన తొలి సింగిల్ 'ది వన్' వినండి

సంగీతకారుడి మొదటి విడుదల ప్రశాంతమైన శబ్ద గిటార్ తెప్పించడం, తీగలను మరియు అతని ఓదార్పు గొంతు

ముంబైకి చెందిన గాయకుడు, గేయరచయిత పార్థ్ గాధ్వీ. ఫోటో: కళాకారుడి సౌజన్యంతో
ముంబైకి చెందిన గాయకుడు-గేయరచయిత పార్థ్ గాద్వి తల్లి అతనిని 16 సంవత్సరాల వయస్సులో గిటార్ తరగతులకు చేర్చుకున్నప్పుడు, అతని విద్యావేత్తలను గారడీ చేసేటప్పుడు అతనికి అభిరుచి ఉండటం చాలా ఎక్కువ. ఏదేమైనా, ఇప్పుడు 21 ఏళ్ల, “కానీ వారాలు నెలలుగా మారినప్పుడు, అధ్యయనాలు మరియు సంగీతం మధ్య పాత్రలు ఖచ్చితంగా తిరగబడ్డాయి.” త్వరలో, గాధ్వీ పాటలు రాయడం ప్రారంభించాడు మరియు నగరం చుట్టూ 100 కి పైగా ఓపెన్ మైక్ రాత్రులకు హాజరయ్యాడు. అతను ఇలా అంటాడు, “నా ప్రధాన లక్ష్యం నా భయమును అధిగమించి మంచి ప్రదర్శనకారుడిగా మారడం.” గత వారం, యువ సంగీతకారుడు తన భావోద్వేగ తొలి సింగిల్ “ది వన్” ను విడుదల చేశాడు. రెండు సంవత్సరాల క్రితం గాధ్వీ ఈ పాట రాశారు మరియు ఈ పాట మొదటి ప్రేమ యొక్క అమాయకత్వం గురించి వివరిస్తుంది. “శ్రావ్యత మరియు ఆశావాదం ద్వారా నడిచే ఈ పాట మిమ్మల్ని ఆనందంతో పాటు అభద్రతతో కూడుకున్నది” అని ఆయన చెప్పారు. గాయకుడు-గేయరచయిత యొక్క ప్రశాంతమైన గాత్రంలో మనం మునిగిపోయే ముందు “ది వన్” సున్నితమైన శబ్ద గిటార్ తెప్పించడంతో తెరుచుకుంటుంది. ట్రాక్ అభివృద్ధి చెందుతున్నప్పుడు వంతెన సమయంలో అందమైన స్ట్రింగ్ విభాగం వస్తుంది. గాద్వి ఇలా అంటాడు, “వయోలిన్ నిజంగా సాహిత్యంతో అనుసరించాల్సిన అనిశ్చితిని బయటకు తెస్తుంది.” గాయకుడు-గేయరచయిత ముంబైలోని FARR స్టూడియోలో నిర్మాత డేవిడ్ డి మెనెజెస్‌తో కలిసి ట్రాక్‌ను రికార్డ్ చేశారు, ఈ పాటను కూడా మిళితం చేశారు. “డేవిడ్ నా ఆలోచనలన్నింటినీ జీవితానికి తీసుకువచ్చాడు మరియు ఆయన లేకుండా ఈ ఏర్పాటు మంచిదని నేను అనుకోను” అని గాద్వి చెప్పారు. ఈ పాటను సంగీతకారుడు విశాల్ జె సింగ్ (అవాంట్-గార్డ్ చర్యల నుండి పఖంగ్బా మరియు అమోగ్ సింఫొనీ యొక్క సర్పాలు. సింగ్తో కలిసి పనిచేసినప్పుడు, గాద్వి ఇలా అంటాడు, “అతను తన విధానంలో చాలా ప్రొఫెషనల్ మరియు మేము వెతుకుతున్నది మాకు ఇచ్చాడు.” తరువాత, గాద్వి మరింత సోనిక్ ఆలోచనలను అన్వేషించాలనుకుంటున్నారు, అదే సమయంలో డి మెనెజెస్, ఆల్ట్-రాక్ సమర్పణ మరియు పాప్ సాంగ్‌తో మరో రెండు ట్రాక్‌లలో పని చేస్తున్నారు. సంగీతకారుడు కూడా వేదికపైకి తిరిగి వచ్చి ప్రత్యక్ష ప్రసారం చేయడానికి ఆసక్తిగా ఉన్నాడు. అతను ఇలా అంటాడు, “మన దేశం ఈ మహమ్మారిని ఒక్కసారిగా అధిగమిస్తుందని మరియు సంగీతకారులు తమ రొట్టె మరియు వెన్నని సంపాదించగలరని నేను నమ్ముతున్నాను.” స్పాట్‌ఫైలో “ది వన్” స్ట్రీమ్ క్రింద మరియు ఇతర ప్లాట్‌ఫారమ్‌లు .

ఇంకా చదవండి

Previous articleనోయెల్ గల్లఘెర్ యొక్క హై ఫ్లయింగ్ బర్డ్స్ 'న్యూ' ఫ్లయింగ్ ఆన్ ది గ్రౌండ్ 'వీడియో చూడండి
Next articleరోహిత్ వర్మ తన బెస్ట్ ఫ్రెండ్ నిషా రావల్ కు సపోర్ట్ చేస్తానని & కరణ్ మెహ్రా జీవితంలో ఉత్తమమని కోరుకుంటాడు
RELATED ARTICLES

అప్పుడు మరియు ఇప్పుడు కపిల్ శర్మ షో తారాగణం యొక్క చిత్రాలు వారి అద్భుతమైన పరివర్తనతో మిమ్మల్ని ఆశ్చర్యపరుస్తాయి

ఖత్రోన్ కే ఖిలాడి 11: నిక్కి తంబోలి రాహుల్ వైద్య మరియు విశాల్ ఆదిత్య సింగ్ లతో సరదాగా గడిపిన ఈ చిత్రాలు తప్పవు

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

జనాభా, వ్యాధి భారం ఆధారంగా టీకాలు పొందడానికి రాష్ట్రాలు / యుటిలు; కేటాయింపును ప్రభావితం చేసే వ్యర్థం

Recent Comments