HomeENTERTAINMENTబిగ్ బాస్ 15: సిధార్థ్ శుక్లా తరువాత, షెఫ్నాజ్ గిల్ సల్మాన్ ఖాన్ యొక్క వివాదాస్పద...

బిగ్ బాస్ 15: సిధార్థ్ శుక్లా తరువాత, షెఫ్నాజ్ గిల్ సల్మాన్ ఖాన్ యొక్క వివాదాస్పద ఇంట్లోకి టూఫానీ సీనియర్ గా ప్రవేశించాలని అభిమానులు కోరుతున్నారు – పోల్ పోల్ చూడండి

బిగ్ బాస్ 13 విజేత సిధార్థ్ శుక్లా బిగ్ బాస్ 14 ఇంట్లోకి టూఫానీ సీనియర్‌గా ప్రవేశిస్తూ హౌస్‌మేట్స్ నుండి పెద్దగా ఉత్సాహంగా నినాదాలు చేశారు. అతను ఈ సీజన్లో అన్ని పనులు, విధులు మరియు హౌస్‌మేట్స్‌కు కేంద్రంగా ఉన్నాడు. వాస్తవానికి, అతను హౌస్‌మేట్స్ కంటే ఎక్కువ స్టార్‌గా నిలిచాడు. సిద్దార్థ్ తన చిన్న పనితో ప్రేక్షకులలో అత్యంత ఇష్టమైన వ్యక్తిగా అవతరించాడు. ఇప్పుడు అభిమానులు తనను తాను పంజాబ్ కి కత్రినా కైఫ్ నుండి సల్మాన్ ఖాన్ గా పరిచయం చేసిన షెహ్నాజ్ గిల్ బిగ్ బాస్ 15 ఇంట్లోకి ప్రవేశించాలని కోరుకుంటున్నారు. తూఫానీ సీనియర్‌గా. కూడా చదవండి – బిగ్ బాస్ 15: సల్మాన్ ఖాన్ రియాలిటీ షోలో పాల్గొనడానికి సుశాంత్ సింగ్ రాజ్‌పుత్ మాజీ ప్రియురాలు రియా చక్రవర్తి? డీట్స్ చదవండి

బిగ్ బాస్ 14 లో షెహ్నాజ్ గిల్‌ను మసాలా దినుసుగా చూడాలని ప్రేక్షకులు ఎలా కోరారు? ఆమె తెలివి మరియు చమత్కారమైన చేష్టలతో సీజన్ వరకు. బహుళ అభ్యర్ధనల తరువాత, షెహ్నాజ్ ఈ కార్యక్రమానికి ప్రత్యేక అతిథిగా హాజరయ్యారు మరియు హౌస్‌మేట్స్‌తో కొన్ని సరదా ఆటలను ఆడారు. ఇంటి లోపల ఆమె చిన్న ప్రదర్శన ఆమె అభిమానులను ప్రదర్శనలో మరింతగా చూడాలని కోరుకుంది. సల్మాన్ ఖాన్ కూడా తన భావోద్వేగాలను నిలువరించలేకపోయాడు మరియు పోటీదారులను ప్రేమపూర్వకంగా మరియు షెహ్నాజ్ సూ లాగా వినోదభరితంగా మారమని చెప్పి, మేకర్స్ వారిని మళ్లీ మళ్లీ పిలుస్తారని చెప్పారు. ఇది కూడా చదవండి – బిగ్ బాస్ 15: సల్మాన్ ఖాన్ రియాలిటీ టీవీ షో లో పాల్గొనడం గురించి పార్థ్ సమతాన్ మరియు భూమికా చావ్లా తెరిచారు.

బిగ్ బాస్ 15 లో సంభావ్య పోటీదారుల జాబితా రౌండ్లు చేయడం ప్రారంభించినందున, మేము ఒక పోల్ తీసుకోవాలని నిర్ణయించుకున్నాము బిగ్ బాస్ 14 లో సిద్ధార్థ్ శుక్లా చేసిన టూఫానీ సీనియర్‌గా షెహ్నాజ్ కొత్త సీజన్‌లోకి ప్రవేశించాలని ప్రేక్షకులు కోరుకుంటారు. ఇది కూడా చదవండి – దివ్యంకా త్రిపాఠి, అంకిత లోఖండే, విశాల్ కార్వాల్ – రియాలిటీ షోల ద్వారా

పోల్ ద్వారా షోబిజ్‌లోకి ప్రవేశించిన 9 మంది టీవీ తారలు ఫలితం చివరకు ముగిసింది మరియు 53.6 శాతం ఓటర్లు బిగ్ బాస్ 15 ఇంట్లోకి షెహ్నాజ్ ప్రవేశానికి అనుమతి ఇచ్చారు, మిగిలిన 46.4 శాతం ఓటర్లు నో చెప్పారు.

చూడండి.

# పోల్ : తరువాత # సిధార్థ్షుక్లా , మీరు చూడాలనుకుంటున్నారా # షెహ్నాజ్‌గిల్ టిని నమోదు చేయండి అతను # బిగ్‌బాస్ 15 లో ఉన్నారా? # సిడ్ హార్ట్స్ # సిడ్నాజ్ # సిడ్నాజియన్లు # PolOfTheDay # PolOfPolls # బిగ్‌బాస్

– బాలీవుడ్ జీవితం (ol బాలీవుడ్_లైఫ్) జూన్ 7, 2021

షెహ్నాజ్ ఇటీవల తన సోదరుడు షెబాజ్ బడేషా యొక్క మ్యూజిక్ వీడియో లిటిల్ స్టార్‌తో కలిసి నిర్మాతగా మారారు, ఇందులో జార్జియా కూడా ఉంది ప్రస్తుతం డేటింగ్ చేస్తున్న ఆండ్రియానీ అర్బాజ్ ఖాన్ . ఈ పాటను షెహ్నాజ్ సమర్పించారు మరియు మాంటీ హంటర్ సాహిత్యం కలిగి ఉన్నారు. సంగీతాన్ని జి స్కిల్జ్ నిర్మిస్తారు.

బాలీవుడ్ నుండి తాజా స్కూప్‌లు మరియు నవీకరణల కోసం బాలీవుడ్ లైఫ్‌లో ఉండండి. , హాలీవుడ్ , దక్షిణ , టీవీ మరియు వెబ్-సిరీస్ .

ఫేస్బుక్ లో చేరడానికి క్లిక్ చేయండి , ట్విట్టర్ , యూట్యూబ్ మరియు ఇన్స్టాగ్రామ్.

మమ్మల్ని కూడా అనుసరించండి ఫేస్‌బుక్ మెసెంజర్ తాజాదనం కోసం నవీకరణలు.

ఇంకా చదవండి

Previous articleఖత్రోన్ కే ఖిలాడి 11: నిక్కి తంబోలి రాహుల్ వైద్య మరియు విశాల్ ఆదిత్య సింగ్ లతో సరదాగా గడిపిన ఈ చిత్రాలు తప్పవు
Next articleఅప్పుడు మరియు ఇప్పుడు కపిల్ శర్మ షో తారాగణం యొక్క చిత్రాలు వారి అద్భుతమైన పరివర్తనతో మిమ్మల్ని ఆశ్చర్యపరుస్తాయి
RELATED ARTICLES

అప్పుడు మరియు ఇప్పుడు కపిల్ శర్మ షో తారాగణం యొక్క చిత్రాలు వారి అద్భుతమైన పరివర్తనతో మిమ్మల్ని ఆశ్చర్యపరుస్తాయి

ఖత్రోన్ కే ఖిలాడి 11: నిక్కి తంబోలి రాహుల్ వైద్య మరియు విశాల్ ఆదిత్య సింగ్ లతో సరదాగా గడిపిన ఈ చిత్రాలు తప్పవు

ఆమె సింగిల్ అని, కలవడానికి సిద్ధంగా ఉందని, అయితే క్యాచ్ ఉందని అకాన్క్ష పూరి చెప్పారు

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

జనాభా, వ్యాధి భారం ఆధారంగా టీకాలు పొందడానికి రాష్ట్రాలు / యుటిలు; కేటాయింపును ప్రభావితం చేసే వ్యర్థం

Recent Comments