HomeENTERTAINMENTచందనంపై COVID-19 ప్రభావంపై ఇంద్రజిత్ లంకేష్, నష్టాలను అధిగమించడానికి కొన్ని సంవత్సరాల సమయం పడుతుందని చెప్పారు

చందనంపై COVID-19 ప్రభావంపై ఇంద్రజిత్ లంకేష్, నష్టాలను అధిగమించడానికి కొన్ని సంవత్సరాల సమయం పడుతుందని చెప్పారు

bredcrumb

bredcrumb

|

COVID-19 మహమ్మారి మరియు లాక్డౌన్ పరిస్థితి వ్యాప్తి వినోద పరిశ్రమపై పెద్ద నష్టాన్ని తెచ్చిపెట్టింది. కొనసాగుతున్న సంక్షోభం కన్నడ చిత్ర పరిశ్రమను ఎంత తీవ్రంగా ప్రభావితం చేసిందో చందనం దర్శకుడు ఇంద్రజిత్ లంకేష్ తెరిచారు. COVID-19 సంక్షోభం కారణంగా కుప్పకూలిన నష్టాలను అధిగమించడానికి కొన్ని సంవత్సరాల సమయం పడుతుందని TOI కి ఇటీవల ఇచ్చిన ఇంటర్వ్యూలో చిత్రనిర్మాత పంచుకున్నారు.

ఇంద్రజిత్, ” మహమ్మారి సమయంలో చిత్ర పరిశ్రమ భారీ విజయాన్ని సాధించింది. చిత్రీకరణకు పెద్ద సిబ్బంది అవసరం మరియు థియేటర్లలో ప్రదర్శన కూడా ప్రజలు అధిక సంఖ్యలో సమావేశమవ్వాలి అని అర్థం. ఆ కోణంలో, సినిమా వ్యాపారం యొక్క చాలా దశలు మహమ్మారి ప్రోటోకాల్‌కు వ్యతిరేకంగా ఉన్నాయి మరియు అందువల్ల అంతా పాజ్ చేయబడింది. డిజిటల్ ప్లాట్‌ఫారమ్‌లు మునుపెన్నడూ లేని విధంగా తెరపైకి వచ్చినప్పటికీ, అవి పెద్ద బడ్జెట్ చిత్రాలకు అనుకూలంగా లేవు. ”

రచిత రామ్ మరియు దార్ ‘లవ్ మి ఆర్ హేట్ మి’ bredcrumb శృంగార నాటకం కోసం కృష్ణ టీం అప్.

ఆయన ఇలా అన్నారు, “ప్రత్యక్ష OTT విడుదల అటువంటి చిత్రాల ఖర్చులను భరించటానికి రాబడిని తీసుకురాదు. మహమ్మారి వ్యాప్తిని పెంచడంలో సినిమా హాళ్ళు ఉత్ప్రేరకంగా ఉన్నాయనే వాస్తవాన్ని నేను ఖండించను. కాబట్టి, సినిమా హాల్స్ మళ్ళీ వ్యాపారం కోసం తిరిగి తెరవడానికి చాలా కాలం అవుతుంది. కనీసం 80 సినిమాలు సిద్ధంగా ఉన్నాయి మరియు విడుదల కోసం వేచి ఉన్నందున ఇప్పుడు కొత్త చిత్రాలను ప్రారంభించడంలో అర్థం లేదు. నా అంచనా ప్రకారం, సినీ పరిశ్రమ దీని నుండి బౌన్స్ అవ్వడానికి కొన్ని సంవత్సరాలు పడుతుంది. “

కన్నడ చలనచిత్ర సోదరభావం యొక్క 3000 మంది సభ్యులకు

ది షకీలా దర్శకుడు కూడా OTT ప్లాట్‌ఫారమ్‌ల పెరుగుదల మరియు స్టార్ నడిచే భవిష్యత్తుపై వెలుగు నింపారు కొత్త స్ట్రీమింగ్ ప్రపంచంలో వాహనాలు. కన్నడ చిత్ర పరిశ్రమకు చెందిన పెద్ద తారలు సంవత్సరానికి రెండు మూడు సినిమాలు చేయాల్సి ఉంటుందని, నిర్మాతలు నష్టాలను తీర్చగలరని లంకేశ్ అభిప్రాయపడ్డారు. పోగారు, రాబర్ట్ మరియు యువరత్న విజయం మరియు ప్రజలు వెళ్ళిన వాస్తవాన్ని గుర్తించారు సినిమా హాళ్ళలో ఈ సినిమాలు చూడండి. అందువల్ల, పెద్ద తారలు తక్కువ నక్షత్రాల మంచి చిత్రాలకు మద్దతు ఇవ్వాలి మరియు వాటిని డిజిటల్ ప్లాట్‌ఫామ్‌లకు ప్రోత్సహించి డిమాండ్‌ను సృష్టించాలని ఆయన అభిప్రాయపడ్డారు.

కథ మొదట ప్రచురించబడింది: మంగళవారం, జూన్ 8, 2021, 21:12

ఇంకా చదవండి

Previous articleజెన్నిఫర్ లోపెజ్ నెట్‌ఫ్లిక్స్‌తో మల్టీ-ఇయర్ ప్రొడక్షన్ డీల్‌కు సంతకం చేశాడు
Next articleబిగ్ బాస్ 13 యొక్క షెహ్నాజ్ గిల్ యొక్క రెడ్-హాట్ లుక్ ఉష్ణోగ్రతలు పెరుగుతుంది – జగన్ చూడండి
RELATED ARTICLES

అప్పుడు మరియు ఇప్పుడు కపిల్ శర్మ షో తారాగణం యొక్క చిత్రాలు వారి అద్భుతమైన పరివర్తనతో మిమ్మల్ని ఆశ్చర్యపరుస్తాయి

ఖత్రోన్ కే ఖిలాడి 11: నిక్కి తంబోలి రాహుల్ వైద్య మరియు విశాల్ ఆదిత్య సింగ్ లతో సరదాగా గడిపిన ఈ చిత్రాలు తప్పవు

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

జనాభా, వ్యాధి భారం ఆధారంగా టీకాలు పొందడానికి రాష్ట్రాలు / యుటిలు; కేటాయింపును ప్రభావితం చేసే వ్యర్థం

Recent Comments