HomeENTERTAINMENTగ్లోబల్ ఆర్టిస్ట్స్ స్పాట్‌లైట్: యండ్లింగ్, లీజర్ స్పోర్ట్, రమ్టం మరియు మరిన్ని

గ్లోబల్ ఆర్టిస్ట్స్ స్పాట్‌లైట్: యండ్లింగ్, లీజర్ స్పోర్ట్, రమ్టం మరియు మరిన్ని

ఈ వారం గ్లోబల్ ఆర్టిస్ట్స్ స్పాట్‌లైట్‌లో సంగీతకారులు (ఎడమ నుండి) యండ్లింగ్, లీజర్ స్పోర్ట్, RUMTUM మరియు మరిన్ని ఉన్నాయి. ఫోటోలు: సెలినా మోర్కెన్; కళాకారుల సౌజన్యంతో

స్మిఫ్ – పువ్వులు

అమెరికాకు చెందిన హిప్-హాప్ ఆర్టిస్ట్ క్లే స్మిత్ అకా స్మిఫ్ తన తాజా 10-ట్రాక్ ఆల్బమ్‌లో పువ్వులు . R & B మరియు సోల్ మ్యూజిక్ నుండి వచ్చే సోనిక్ అంశాలపై ఈ రికార్డ్ నిర్మించబడింది, అయితే స్మిఫ్ యొక్క శక్తివంతమైన డెలివరీ రికార్డ్‌ను చాలా ఆసక్తికరంగా వినేలా చేస్తుంది.

లూసీ & లా మెర్ – “ఓహ్ లా లా”

లాస్ ఏంజిల్స్‌కు చెందిన ఆల్ట్-పాప్ ఆర్టిస్ట్ లూసీ & లా మెర్ ఉత్సాహభరితమైన కొత్త పాట “ఓహ్ లా లా” ఆకారంలో చాలా బాప్‌ను అందించారు. ఉద్ధరించే సింథ్‌లు మరియు ఎలక్ట్రిక్ గిటార్ రిఫ్‌లతో నిండిన ఈ కళాకారుడు, “ఈ పాట విన్నప్పుడు శ్రోతలు అజేయంగా ఉండాలని నేను కోరుకుంటున్నాను. మనలో చాలా మంది సుదీర్ఘమైన, సవాలుగా ఉన్న సంవత్సరం నుండి బయటికి వస్తున్నారని నేను అనుకుంటున్నాను మరియు మనం ఎప్పటికి అవ్వాలనుకుంటున్నామో అదే విధంగా ప్రస్తుతానికి సమయం లేదని మేము గ్రహించాము. నేను ప్రజలను వారి పాదాలకు తిరిగి చూడకూడదనుకుంటున్నాను, కానీ ప్రపంచాన్ని తుఫానుగా తీసుకొని మునుపటి కంటే పెద్దదిగా జీవించాలనుకుంటున్నాను. ”

ఒక బెక్ – “మీరు తిరిగి వస్తున్నారా?”

ఓర్లాండో స్థానికుడు ఒక బెక్ ఇటీవల “యు కమింగ్ బ్యాక్?” అనే ఆకర్షణీయమైన కొత్త ట్యూన్‌ను వదులుకున్నాడు. Kmo the Bro నిర్మించిన ఈ ట్రాక్‌లో A బెక్ యొక్క సూక్ష్మ స్వరం మరియు మనోహరమైన శ్రావ్యాలు ఉన్నాయి. సాహిత్యపరంగా, పాప్ ఆర్టిస్ట్ ఇద్దరు ప్రేమికుల కథను ఒకదానికొకటి దూరంగా పాడారు.

నియాల్ మెక్‌నామీ – స్టెప్ బై స్టెప్

ఐరిష్ గాయకుడు-గేయరచయిత నియాల్ మెక్‌నామీ తన కొత్త ఐదు-ట్రాక్ EP లో జీవిత అనుభవాలు మరియు మానవ భావోద్వేగాలను తాకింది. స్టెప్ బై స్టెప్. పదునైన రికార్డులో జానపద శబ్దాలు మరియు పాప్ అంశాలు ఉన్నాయి, అయితే సంగీతకారుడు తన సందేశాన్ని తెలియజేయడానికి శబ్ద గిటార్‌ను అద్భుతంగా ఉపయోగిస్తాడు.

వికు – “మీపై దృష్టి పెట్టారు”

మేరీల్యాండ్‌కు చెందిన ఎలక్ట్రో-పాప్ ఆర్టిస్ట్ వికు యొక్క తాజా సింగిల్ “ఫోకస్డ్ ఆన్ యు” లో కలలు కనే సౌండ్‌స్కేప్ ఉంది ఎలక్ట్రానిక్ అంశాలతో. వేసవి ఎలా ఉంటుందో తన వివరణ అని ట్రాక్ అని ఆర్టిస్ట్ వివరించాడు. ఒక ప్రకటనలో, “వినేవారు పైభాగంలోకి వెళ్లాలని మరియు వారి స్నేహితురాలు లేదా ప్రియుడిని జీవితకాల సాహసానికి తీసుకెళ్లాలని నేను కోరుకుంటున్నాను” అని ఆయన అన్నారు.

ఎల్లా మెక్‌క్రీడీ – “ఫైన్ ఆన్ మై ఓన్”

లండన్ కు చెందిన సోల్-పాప్ ఆర్టిస్ట్ ఎల్లా మెక్‌క్రీడీ యొక్క సరికొత్త సమర్పణ లయబద్ధమైన “ఫైన్ ఆన్ మై ఓన్.” ఈ పాటలో గాయకుడి పెరుగుతున్న స్వరాలు అలాగే గ్రూవి గిటార్ మరియు పెర్క్యూసివ్ పార్ట్‌లు ఉన్నాయి, అయితే ప్రకాశవంతమైన కీబోర్డ్ కత్తిపోట్లు పాటను కలిగి ఉంటాయి. పాట గురించి మాట్లాడుతూ, మెక్‌క్రీడీ ఇలా అంటాడు, “మీకు కావలసిందల్లా మీకు గుర్తుకు రావడం ఎల్లప్పుడూ మంచిది. ఇది సాధికారిక ఆలోచన అని నేను అనుకుంటున్నాను. ”

ఐబాయి -“ ఆరా ”(ఫీట్ . కోల్బీ హాన్సెన్)

మిన్నియాపాలిస్ ఆధారిత నిర్మాత ఐబాయ్ స్వరకర్త కోల్బీ హాన్సెన్‌తో కలలు కనే మరియు శృంగారభరితమైన కొత్త పాట కోసం సహకరిస్తాడు “ఆరా.” ఈ ట్రాక్‌లో భారీ సింథ్‌లు, హార్మోనిక్ తీగలు మరియు మరిన్ని ఉన్నాయి. సాహిత్యపరంగా, ఈ పాట ఒక క్వీర్ సంబంధం యొక్క కథను వివరిస్తుంది. ఐబాయ్ షేర్ చేస్తూ, “నేను మహమ్మారితో ఉన్నట్లు భావిస్తున్నాను, లైవ్ మ్యూజిక్ నిజంగా నష్టపోయింది మరియు ఈ పాట నన్ను బయటకు వెళ్లాలని, ప్రదర్శనను ఆడాలని, నృత్యం చేయాలని, స్నేహితుల సహవాసాన్ని ఆస్వాదించాలని మరియు పూర్తిస్థాయిలో జీవించాలని కోరుకుంటుంది.”

యండ్లింగ్ – “కాటన్ కాండీ స్కైస్”

నార్వేజియన్ డ్రీమ్-పాప్ ఆర్టిస్ట్ సిల్జే ఎస్పెవిక్ అకా యండ్లింగ్ తన రెండవ సింగిల్, కాస్ట్ కాండీ స్కైస్ తో ముగిసింది. గాయకుడు కళాకారులు మరియు బీచ్ హౌస్, టాప్స్, క్రంబ్, హాచీ మరియు మాజీ స్టార్ వంటి బ్యాండ్ల నుండి ప్రభావాలను తీసుకుంటాడు. “నేను ఒక సాయంత్రం ఇంటికి నడుస్తున్నప్పుడు పాట కోసం ఆలోచన వచ్చింది మరియు ఆకాశం గులాబీ మేఘాలతో నిజంగా ప్రకాశవంతంగా ఉంది” అని యండ్లింగ్ చెప్పారు.

RUMTUM – “గోల్డ్ స్ప్లాష్”

క్లీవ్‌ల్యాండ్ ఆధారిత కళాకారుడు RUMTUM యొక్క శ్రోతను తన కొత్త ట్రాక్ “గోల్డ్ స్ప్లాష్” తో ధ్యాన స్థితికి రవాణా చేస్తుంది, ఇందులో ఆకృతి గల సౌండ్‌స్కేప్‌లు మరియు వాతావరణ అంశాలు ఉన్నాయి. ఈ పాట సంగీతకారుడి రాబోయే LP ఇండిగోలోని ద్వీపాలు .

విశ్రాంతి క్రీడ – టైటిల్ కార్డ్

బాల్టిమోర్ ఆధారిత రాకర్స్ లీజర్ స్పోర్ట్ శక్తితో నిండిన ఐదు-ట్రాక్ తొలి EP టైటిల్ కార్డ్ . బ్యాండ్ యొక్క రిథమిక్ సెన్స్ మరియు డైనమిక్ మార్పులు మరియు ఫ్రంట్ వుమన్ డానా డిజెన్నారో యొక్క పేలుడు గాత్రాలు చెవికి చాలా మంచివి. ఈ యువ రాక్ దుస్తులకు ఇది ముందుకు మరియు పైకి మాత్రమే.

జాక్ కాన్వే – “ విచారకరమైన పాటలు ”

ఇండియానా-బ్రెడ్, లాస్ ఏంజిల్స్‌కు చెందిన గాయకుడు-గేయరచయిత జాక్ కాన్వే ఒక ఉత్తేజకరమైన ఎలక్ట్రోలో తవ్వుతారు తన తాజా సింగిల్ “సాడ్ సాంగ్స్” పై పాప్ ట్యూన్ చేయండి. లింకిన్ పార్క్ మరియు ఇవానెస్సెన్స్ గురించి సగం గుర్తుచేసే మరియు పేరు-పడే సూచనలు, సింగిల్ ప్రస్తుతం చాలా సంగీతం కంటే భిన్నమైన లిరికల్ దిశలో వెళుతుంది. అతను ఇలా అంటాడు, “ప్రజలు ‘ఏడుపు మంచిది’ అని చెప్పినట్లే, మీపై దృష్టి పెట్టడానికి మరియు ఆనందాన్ని ఎన్నుకోవటానికి కూడా అనుమతించడం మంచిది.”

పార్ట్ చింప్ – “డ్రూల్”

UK శబ్దం-రాక్ క్విన్టెట్ పార్ట్ చింప్ రాబోయే ఆల్బమ్ డ్రూల్ మేలో విడుదలైన దాని కరిగిన టైటిల్ ట్రాక్‌తో పరిదృశ్యం చేయబడింది. 2005 లో ఐ యామ్ కమ్ వంటి భారీ హిట్టర్ ఆల్బమ్‌లకు ప్రసిద్ధి చెందింది, వాటి తాజా డైవ్స్ స్విర్లింగ్, షూగేజ్-వై గిటార్ పని మరియు స్లామ్మింగ్ డ్రమ్మింగ్. డ్రూల్ జూన్ 11 న UK లోని రాంగ్ స్పీడ్ రికార్డ్స్ మరియు లెర్నింగ్ ద్వారా ముగిసింది యుఎస్‌లో కర్వ్

బ్లక్‌థర్ x మార్టిన్ ట్రెవీ – “మీ శరీరం”

“width=” 1140 “>

కొలంబియన్ నిర్మాత బ్లక్తేర్ అకా జువాన్ ఫెలిపే లోపెజ్ గోమెజ్ మరియు బెర్లిన్‌కు చెందిన DJ- నిర్మాత మార్టిన్ ట్రెవీ క్లబ్-స్నేహపూర్వక తేలియాడే నంబర్ కోసం “యువర్ బాడీ . ” ఈ రేపు డెక్స్‌ల వెనుక పార్టీ-స్టార్టర్‌గా బ్లక్‌థర్ యొక్క కీర్తికి తగినట్లుగా ఉంటుంది, గతంలో టుమారోల్యాండ్స్ మెయిన్‌స్టేజ్, అల్ట్రా మయామి మరియు మరిన్ని వంటి పండుగలకు ఇది ముఖ్యమైంది.

ఇంకా చదవండి

Previous articleనుష్రత్ భారుచా తన తదుపరి చోరి కోసం డబ్బింగ్ ప్రారంభిస్తుంది
Next articleఎక్స్‌క్లూజివ్ ప్రీమియర్: పోస్ట్-రాక్ డుయో బికూరియస్ 'ఎంఫాటిక్ న్యూ సింగిల్' డీకన్‌స్ట్రక్టెడ్ '
RELATED ARTICLES

ధ్రువీకరించారు!

ధనుష్‌కు రస్సో బ్రదర్స్ చేసిన అద్భుత సందేశాలు ఇంటర్నెట్‌ను పేల్చివేస్తున్నాయి

బ్రేకింగ్!

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

కొన్ని వస్తువులు ఇప్పుడు వారి 2021 ర్యాలీని తుడిచిపెట్టాయి

जब्त भी हो सकती है … अपनी कार

Recent Comments