HomeENTERTAINMENTఎక్స్‌క్లూజివ్ ప్రీమియర్: పోస్ట్-రాక్ డుయో బికూరియస్ 'ఎంఫాటిక్ న్యూ సింగిల్' డీకన్‌స్ట్రక్టెడ్ '

ఎక్స్‌క్లూజివ్ ప్రీమియర్: పోస్ట్-రాక్ డుయో బికూరియస్ 'ఎంఫాటిక్ న్యూ సింగిల్' డీకన్‌స్ట్రక్టెడ్ '

మరియు సో ఐ వాచ్ యు ఫ్రమ్ అఫర్ వంటి కళాకారులచే తెలియజేయబడిన వారి తొలి ఆల్బం ‘(రీ) నిర్మించబడింది’ జూలై 30 న ముగిసింది

పోస్ట్-రాక్ ద్వయం ద్విపద. ఫోటో: జాక్ ఫారెల్

మీరు మీ సంగీతంతో సరిగ్గా మరియు కళా ప్రక్రియలో ఏదో చేస్తున్నారని మీకు తెలుసు ప్లేజాబితాలు మీకు స్టోనర్-రాక్, బ్లూస్, మ్యాథ్-రాక్ మరియు సైక్లింగ్ కోసం ట్యూన్‌లతో జత చేస్తాయి. ఐరిష్ / ఫ్రెంచ్ పోస్ట్-రాక్ ద్వయం బికూరియస్ – డబ్లిన్-బ్రెడ్ డ్రమ్మర్ గావిన్ పర్సెల్ మరియు బ్రెస్ట్, ఫ్రాన్స్-మూలం గిటారిస్ట్ తరణ్ ప్లౌజానా – 2016 నుండి ఇప్పుడే చేస్తున్నారు.

పర్సెల్ చెప్పినట్లుగా, వారు సమయ సంతకాలను లెక్కించకుండా మరియు పెడల్‌బోర్డ్ సెటప్‌లపై గీక్ చేయని వారికి ప్రాప్యత చేయగల బ్యాండ్ కావాలనుకుంటున్నారు. “మా లక్ష్యం వినడానికి ‘గణిత రాక్ మేధావులు’ లేని వ్యక్తులను పొందడం మా లక్ష్యాలలో ఒకటి మరియు ఇది నిజంగా బాగుంది. నేను మేధావులను ప్రేమిస్తున్నాను, కాని ఆ సన్నివేశంలో నిజంగా లేని మీ సంగీతాన్ని ఇతరులు వినడం ఆనందంగా ఉంది, ”అని ఆయన చెప్పారు.

“ ఐ డోంట్ డూ ”వంటి ట్రాక్‌లకు ప్రసిద్ధి డ్రగ్స్, ఐ జస్ట్ స్వేట్ ఎ లాట్ ”మరియు“ స్లీప్, ”వీరిద్దరూ ఇప్పుడు తమ తొలి పూర్తి-నిడివి ఆల్బమ్ (తిరిగి) నిర్మించారు జూలై 30 న. అధిక శక్తి, సింగ్-అలోన్ ట్యూన్ “పాలపాలపా” ను అనుసరించి, బికూరియస్ “డీకన్‌స్ట్రక్టెడ్” తో ముగిసింది, సమానంగా ఛార్జ్ చేయబడిన ఇంకా ఎమోటివ్ రోలర్‌కోస్టర్ రైడ్. తొమ్మిది-ట్రాక్ ఆల్బమ్‌లోని వారి మొదటి సింగిల్‌తో పోలిస్తే, “డీకన్‌స్ట్రక్టెడ్” ఖచ్చితంగా ముదురు రంగులో ఉంటుంది, అయితే ఇది ఇంకా కాథర్సిస్ భావనతో నడుస్తుంది.

ఆల్బమ్ మరియు ఈ ట్రాక్ “సైకోటిక్ ఎపిసోడ్” నుండి డ్రా పుర్సెల్ సుమారు మూడు సంవత్సరాల క్రితం, అలాగే ప్లౌజానే కుమారుడు ఎజ్రా జన్మించాడు. పర్సెల్ జతచేస్తుంది, “ఆ సమయంలో ఆల్బమ్ గరిష్ట స్థాయిలను దాటుతుంది. విషయాలు అస్తవ్యస్తంగా మరియు మరింత చీకటిగా మారడం ప్రారంభించినప్పుడు ‘డీకన్‌స్ట్రక్చర్డ్’. ” కరోనావైరస్ మహమ్మారి ప్రారంభంలో ఈ పాట పూర్తిగా వ్రాయబడింది మరియు కొన్ని రోజుల్లో పూర్తయింది. ప్లౌజానా జతచేస్తుంది, “నేను చాలా వింటున్నాను కాబట్టి నేను ఆ సమయంలో అఫార్ నుండి మిమ్మల్ని చూస్తున్నాను, ఇది ఆ ప్రధాన భాగాన్ని నిజంగా ప్రభావితం చేసిందని నేను భావిస్తున్నాను. నేను కూడా రెండవ పద్యంలో గాడిని త్రవ్వి, గిటార్ భాగాన్ని నడిపిస్తాను. ”

“ డీకన్‌స్ట్రక్చర్డ్ ”తో పాటు చలనచిత్ర మరియు వీడియో నిర్మాణ సంస్థ నుండి షేన్ సెరానో దర్శకత్వం వహించిన, చిత్రీకరించిన మరియు సవరించిన వీడియో ఉంది. క్రూడ్.ఇ, అన్ని రకాల తగిన చర్యలను కలిగి ఉంది, ఇది పూర్తిగా పరిత్యాగంతో అమలు చేయబడుతుంది. వచ్చే నెల ఆల్బమ్ విడుదలతో, బికూరియస్ యూరప్ మరియు యుకెలలో ఎంపిక చేసిన పండుగ తేదీలను కూడా కలిగి ఉంది. పుర్సెల్ వేదికపైకి తిరిగి రావడం గురించి ఇలా అంటాడు, “మా మొదటి ప్రదర్శనలో ప్రేక్షకులలో ఎవరైనా తరణ్ యొక్క పెడల్ బోర్డు వైపు చూస్తూ“ దాని పరిమాణాన్ని చూడండి ”మరియు ఆశాజనక కొన్ని స్నేహపూర్వక స్నేహపూర్వక మోష్ గుంటలు ఉంటాయి. నేను మళ్ళీ ప్రత్యక్షంగా ఆడటానికి వేచి ఉండలేను, దాని గురించి నేను ప్రతిదీ కోల్పోతాను. ”

వీడియో చూడండి దిగువ “డీకన్‌స్ట్రక్టెడ్” కోసం. ప్రీ-ఆర్డర్ మరియు ప్రీ-సేవ్ ఇక్కడ .

ఇంకా చదవండి

Previous articleగ్లోబల్ ఆర్టిస్ట్స్ స్పాట్‌లైట్: యండ్లింగ్, లీజర్ స్పోర్ట్, రమ్టం మరియు మరిన్ని
Next articleనోయెల్ గల్లఘెర్ యొక్క హై ఫ్లయింగ్ బర్డ్స్ 'న్యూ' ఫ్లయింగ్ ఆన్ ది గ్రౌండ్ 'వీడియో చూడండి
RELATED ARTICLES

నటి అత్యాచారం, గర్భస్రావం, బ్లాక్ మెయిల్ ఆరోపణలకు సంబంధించి మాజీ మంత్రిని అరెస్టు చేశారు

బలమైన 'మాస్టర్' కనెక్షన్‌తో సంతానం కొత్త ప్రాజెక్ట్?

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

నటి అత్యాచారం, గర్భస్రావం, బ్లాక్ మెయిల్ ఆరోపణలకు సంబంధించి మాజీ మంత్రిని అరెస్టు చేశారు

బలమైన 'మాస్టర్' కనెక్షన్‌తో సంతానం కొత్త ప్రాజెక్ట్?

Recent Comments