HomeGENERALIND Vs NZ, WTC ఫైనల్: ఇండియా మంచి జట్టు, కానీ ప్రాక్టీస్ లేకపోవడం విరాట్...

IND Vs NZ, WTC ఫైనల్: ఇండియా మంచి జట్టు, కానీ ప్రాక్టీస్ లేకపోవడం విరాట్ కోహ్లీ అండ్ కో

ప్రపంచ టెస్ట్ ఛాంపియన్‌షిప్ ఫైనల్‌కు ముందు మ్యాచ్ ప్రాక్టీస్ లేకపోవడం విరాట్ కోహ్లీకి పెద్ద ఆందోళన కాదు, అయితే ఇది భారత కెప్టెన్‌కు “బాధ కలిగించవచ్చు” అని దిగ్గజ దిలీప్ వెంగ్‌సార్కర్ అభిప్రాయపడ్డారు. ( మరిన్ని క్రికెట్ వార్తలు )

కోహ్లీ నేతృత్వంలోని భారతదేశం గురువారం ఇంగ్లాండ్ చేరుకుంది మరియు వేదిక అయిన సౌతాంప్టన్‌లో మూడు రోజుల నిర్బంధంలోకి వెళ్ళింది. జూన్ 18 నుండి ఆసక్తిగా ఎదురుచూస్తున్న మ్యాచ్.

మరోవైపు, వారి ప్రత్యర్థులు న్యూజిలాండ్, ఇంగ్లాండ్‌తో రెండు టెస్టుల సిరీస్‌లో నిమగ్నమై ఉంది, వీటిలో మొదటిది ఆదివారం ముగుస్తుంది. (మొదటిది.)

కోహ్లీ మరియు రోహిత్ చాలా మంచి ఫామ్‌లో ఉన్నారని, అయితే మధ్యలో పోటీ సమయం లేకపోవడం కనీసం టూర్-ఓపెనింగ్ డబ్ల్యుటిసి ఫైనల్‌లో వారి పనితీరును ప్రభావితం చేస్తుందని 116 టెస్టుల్లో అనుభవజ్ఞుడైన వెంగ్‌సర్కర్ అన్నారు. .

“అతను (కోహ్లీ) చాలా కాలంగా ఉన్నాడు. అతను (కోహ్లీ) ప్రపంచ క్రికెట్‌లో అత్యుత్తమ బ్యాట్స్‌మెన్‌లలో ఒకడు. విరాట్ లేదా రోహిత్ శర్మ వంటి ఆటగాళ్ళు, వారు ప్రపంచ స్థాయి ఆటగాళ్ళు, వారు తమ ఆటతీరుపై చాలా గర్వపడతారు మరియు భారతదేశం కోసం మ్యాచ్‌లు గెలవడంలో గర్వపడతారు.

“ఇది మంచి విషయం మరియు ఇద్దరూ చాలా మంచి ఫామ్‌లో ఉన్నారు. అయితే, మొదటి టెస్ట్ మ్యాచ్‌లో మ్యాచ్ ప్రాక్టీస్ లేకపోవడం వారిని బాధపెడుతుందని నేను భావిస్తున్నాను, ”అని మాజీ సెలెక్టర్ల ఛైర్మన్ వెంగ్‌సార్కర్ ఆదివారం పిటిఐతో మాట్లాడుతూ కోహ్లీ పాత్ర ఎంత ముఖ్యమని అడిగినప్పుడు

న్యూజిలాండ్ వారు ఇప్పటికే జోన్లో పోటీ పడుతున్నందున కొంత ప్రయోజనం పొందవచ్చని వెంగ్సార్కర్ లెక్కించారు.

“భారతదేశం మంచి జట్టు మరియు గొప్ప రూపంలో. న్యూజిలాండ్‌తో ఉన్న ప్రయోజనం, ఇది తక్కువ ప్రొఫైల్ ఉన్న జట్టు, విషయం ఏమిటంటే వారు టెస్ట్ మ్యాచ్ (వరల్డ్ టెస్ట్ ఛాంపియన్‌షిప్ ఫైనల్) కి ముందు రెండు టెస్ట్ మ్యాచ్‌లు ఆడబోతున్నారు.

“కాబట్టి ముఖ్యం … ఇది న్యూజిలాండ్‌కు స్వల్ప ప్రయోజనం … ఎందుకంటే వారు ప్రారంభించే ముందు (డబ్ల్యుటిసి ఫైనల్‌లో) ఇప్పటికే రెండు టెస్ట్ మ్యాచ్‌లు ఆడారు, వారు షరతులకు అలవాటు పడ్డారు, “అని వెంగ్‌సర్కర్ లెక్కించారు.

“భారతదేశం ఆటలను ఆడి ఉండాలి, టెస్ట్ మ్యాచ్ (డబ్ల్యుటిసి) కి ముందు కనీసం రెండు-మూడు ఆటలు మీకు తెలుసా, షరతులకు అలవాటు పడాలి.”

మాజీ కెప్టెన్ బౌలర్లు కూడా ఆటకు ముందు కొంత ప్రాక్టీస్ పొందాల్సి ఉంటుందని భావిస్తాడు.

“మ్యాచ్‌లు ఆడటం మరియు మధ్యలో సమయం గడపడం మంచిది, రెండింటికీ బ్యాట్స్ మెన్ మరియు బౌలర్ల కోసం. ఒక మ్యాచ్ ప్రాక్టీస్ అంతిమమైనది, మీకు నెట్ ప్రాక్టీస్ ఉండవచ్చు, మీకు మ్యాచ్ స్టిమ్యులేషన్ తెలుసు, కానీ మధ్యలో ఒక మ్యాచ్ ఆడటం మరియు మధ్యలో సమయం గడపడం ఎల్లప్పుడూ సహాయపడుతుంది, మీరు పెద్ద ఆట ఆడుతున్నప్పుడు, “సా లార్డ్స్‌లో మూడు సెంచరీలు సాధించిన మాజీ బ్యాట్స్‌మన్ ఐడి.

కోహ్లీ, బయలుదేరే ముందు విలేకరుల సమావేశంలో డబ్ల్యుటిసి ఫైనల్ మరియు ఆతిథ్య ఇంగ్లాండ్‌తో జరిగిన ఐదు టెస్టుల సిరీస్‌కు ముందు, ప్రాక్టీస్ లేకపోవడం అటువంటి సమస్య కాదు, ఎందుకంటే జట్టులోని దాదాపు అన్ని ఆటగాళ్లకు ఇక్కడ ఆడిన అనుభవం ఉంది.

“… గతంలో మేము మూడు రోజుల ముందు ప్రదేశాలలో దిగాము సరైన షెడ్యూల్‌లో కూడా మరియు సిరీస్ నరకం మరియు పోటీ యొక్క నరకాన్ని కలిగి ఉంది, కాబట్టి ఇదంతా తలపై ఉంది, “అని అతను చెప్పాడు.


లోతైన, లక్ష్యం మరియు మరింత ముఖ్యంగా సమతుల్యత కోసం జర్నలిజం, lo ట్లుక్ మ్యాగజైన్


కు సభ్యత్వాన్ని పొందడానికి ఇక్కడ క్లిక్ చేయండి


ఇంకా చదవండి

Previous articleఇంగ్లాండ్ Vs న్యూజిలాండ్, 1 వ టెస్ట్, 5 వ రోజు, లైవ్ క్రికెట్ స్కోర్లు: కివీస్ చేజ్ ఇంప్రూబుల్ విన్
Next articleరెండవ కోవిడ్ వేవ్ వ్యవసాయ రంగంపై ఎలాంటి ప్రభావం చూపదు: నీతి ఆయోగ్
RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

కఠినమైన వాతావరణ పరిస్థితులు భారతదేశానికి వ్యతిరేకంగా మోహరించిన 90% సైనికులను తిప్పడానికి చైనాను బలవంతం చేస్తాయి

ఒకప్పుడు పులుల నివాసం, జార్ఖండ్ యొక్క పలాము టైగర్ రిజర్వ్ ఇప్పుడు 150 కి పైగా చిరుతపులిలకు నిలయం

Recent Comments