HomeHEALTHనెట్‌ఫ్లిక్స్ తన మొట్టమొదటి గ్లోబల్ పోస్ట్ ప్రొడక్షన్ యూనిట్‌ను ముంబైలో ప్రారంభించనుంది

నెట్‌ఫ్లిక్స్ తన మొట్టమొదటి గ్లోబల్ పోస్ట్ ప్రొడక్షన్ యూనిట్‌ను ముంబైలో ప్రారంభించనుంది

నెట్‌ఫ్లిక్స్ గత కొన్ని సంవత్సరాలుగా భారతదేశంలో చాలా విజృంభించింది. ఇప్పుడు దేశంలో తమ పనిని విస్తరించడానికి, స్ట్రీమింగ్ ప్లాట్‌ఫామ్ తన మొట్టమొదటి పూర్తి యాజమాన్యంలోని పోస్ట్ ప్రొడక్షన్ సదుపాయాన్ని ముంబైలో 2022 లో ఆవిష్కరిస్తుంది. నెట్‌ఫ్లిక్స్ బృందం ఒక పత్రికా ప్రకటన విడుదల చేసింది మరియు లైవ్-యాక్షన్ మరియు పూర్తి-సేవ సౌకర్యం

కూడా చదవండి: నెట్‌ఫ్లిక్స్ ఇండియా 41 శీర్షికలను ప్రకటించింది: ధమాకా, పైప్‌లైన్‌లోని చిన్న విషయాలు

“ముంబై ఈ అద్భుతమైన సృజనాత్మక స్థలానికి నిలయంగా ఉంటుందని మేము సంతోషిస్తున్నాము. గొప్ప కథలను చెప్పడానికి ఉత్తమ వనరులతో సృష్టికర్తలకు శక్తినివ్వడం కొనసాగిస్తున్నందున ఇది భారతదేశ వినోద పరిశ్రమపై మా నిబద్ధతను మరింత బలపరుస్తుంది ”అని నెట్‌ఫ్లిక్స్ ఇండియా పోస్ట్ ప్రొడక్షన్ డైరెక్టర్ విజయ్ వెంకటరమణన్ అన్నారు. ఈ సదుపాయంలో షోరనర్స్, డైరెక్టర్లు, ఎడిటర్లు మరియు సౌండ్ డిజైనర్లు సమర్థవంతంగా పనిచేయడానికి 40 ఆఫ్‌లైన్ ఎడిటింగ్ గదులు ఉంటాయి. ప్రపంచవ్యాప్తంగా శీర్షికలు. “పోస్ట్-ప్రొడక్షన్, స్క్రిప్ట్ రైటింగ్ మరియు సృజనాత్మక ఉత్పత్తి యొక్క ఇతర అంశాలలో బహుళ ధృవపత్రాలు మరియు శిక్షణ వర్క్‌షాప్‌ల ద్వారా మేము తాజా సాంకేతిక పరిజ్ఞానాలు మరియు నైపుణ్య అభివృద్ధిలో పెట్టుబడులు పెడుతున్నాము. భారతీయ సృజనాత్మక సమాజానికి తన సహకారాన్ని కొనసాగించాలని మేము కోరుకుంటున్నాము, ”అని నెట్‌ఫ్లిక్స్ చెప్పారు.

“ మా లక్ష్యం మా ప్రతిభకు మరియు పరిశ్రమ భాగస్వాములకు మొత్తం అనుభవాన్ని మెరుగుపరచడం మరియు వారికి ఉత్తమ వనరులతో సన్నద్ధం చేయడం. ప్రామాణికమైన కథలను చాలా ఆకర్షణీయంగా చెప్పండి. మేము భారతదేశంలో వినోద స్వర్ణ యుగంలో ఉన్నాము – ఇది, ”అని వారు తెలిపారు.

ఇటీవల, నెట్‌ఫ్లిక్స్ తన 41 భారతీయ టైటిళ్లను 2021 లో తన ప్లాట్‌ఫామ్‌కు ప్రకటించింది. ప్రకటించిన 41 కొత్త ఇండియా టైటిల్స్ 13 సినిమాలు, 15 సిరీస్, నాలుగు డాక్యుమెంటరీలు, ఆరు స్టాండ్-అప్ కామెడీ స్పెషల్స్ మరియు మూడు రియాలిటీ టీవీ షోలు ఉన్నాయి. సోనాక్షి సిన్హా, తాప్సీ పన్నూ, జితేంద్ర కుమార్, అర్జున్ రాంపాల్, కార్తీక్ ఆర్యన్, ధనుష్, సన్యా మల్హోత్రా, నీనా గుప్తా, అర్జున్ కపూర్, కపిల్ శర్మ, మనోజ్ బాజ్‌పేయి, మాధురి దీక్షిత్ నేనే తారలు నెట్‌ఫ్లిలో చూడవచ్చు. .

కరణ్ జోహార్ తన రాబోయే ఐదు ప్రాజెక్టులను స్ట్రీమింగ్ ప్లాట్‌ఫామ్‌లో విడుదల చేస్తున్నాడు, ఇందులో రెండవ సీజన్ బాలీవుడ్ భార్యల అద్భుతమైన జీవితాలు. అనుష్క శర్మ నిర్మాణ సంస్థ మాయి కూడా ఈ జాబితాలో ఒక భాగం కాగా, నీనా గుప్తా, మసాబా కూడా రెండవ వారితో తిరిగి వస్తున్నారు సీజన్ మసాబా మసాబా . తాప్సీ పన్నూస్ హసీన్ దిల్రుబా విడుదల కోసం వరుసలో ఉన్న కొత్త ప్రాజెక్టులలో ఒక భాగం.

ఇంకా చదవండి

Previous articleఇరాక్ బేస్ హౌసింగ్ పైన రెండు డ్రోన్లు కాల్చబడ్డాయి యుఎస్ దళాలు: ఆర్మీ
Next articleపంకజ్ త్రిపాఠి అక్షయ్ కుమార్ యొక్క ఓహ్ మై గాడ్ 2 లో భాగం
RELATED ARTICLES

ఒకే పుట్టినరోజులను పంచుకునే ఐదు ఫుట్‌బాల్ స్టార్స్

టైగర్ ష్రాఫ్ మరియు దిషా పటాని భారత లాక్డౌన్ నిబంధనలను ఉల్లంఘించినందుకు బుక్ చేశారు

కార్లో అన్సెలోట్టి నుండి రియల్ మాడ్రిడ్ అభిమానులు కోరుకుంటున్న విషయాలు

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

డబ్ల్యుటిసి ఫైనల్: ఇండియా స్టార్ ఆల్ రౌండర్ రవీంద్ర జడేజా సౌతాంప్టన్‌లో శిక్షణ ప్రారంభించారు, జగన్ చూడండి

డబ్ల్యుటిసి ఫైనల్: విరాట్ కోహ్లీ టీమ్ ఇండియా న్యూజిలాండ్ కంటే మెరుగ్గా ఉందని దిలీప్ వెంగ్‌సర్కర్ అన్నారు

డబ్ల్యుటిసి ఫైనల్: సంజన గణేషన్ సౌతాంప్టన్లో తన 'ప్రేమ' ఫోటోను పంచుకుంది మరియు ఇది భర్త జస్ప్రీత్ బుమ్రా కాదు – తనిఖీ చేయండి

Recent Comments