HomeHEALTHపంకజ్ త్రిపాఠి అక్షయ్ కుమార్ యొక్క ఓహ్ మై గాడ్ 2 లో భాగం

పంకజ్ త్రిపాఠి అక్షయ్ కుమార్ యొక్క ఓహ్ మై గాడ్ 2 లో భాగం

అక్షయ్ కుమార్ నటించిన ఓహ్ మై గాడ్ యొక్క సీక్వెల్ కొంతకాలంగా చర్చలు జరుపుతోంది. ఓహ్ మై గాడ్ 2 , 2021 వేసవి నాటికి అంతస్తులలో ఈ చిత్రాన్ని తీయాలని మేకర్స్ యోచిస్తున్నట్లు వార్తలు వచ్చినప్పటికీ, కరోనావైరస్ ప్రేరిత లాక్డౌన్ కారణంగా ప్రణాళికల్లో మార్పు వచ్చింది. ఏదేమైనా, చివరకు విషయాలు కదలికలో ఉన్నాయి మరియు ఈ చిత్రం చుట్టూ తాజా సంచలనం ఏమిటంటే, పంకజ్ త్రిపాఠి కూడా ఈ చిత్రంలో కీలక పాత్రను పోషించటానికి ప్రయత్నించారు.

ఇది కూడా చదవండి: పంకజ్ త్రిపాఠి పాఠశాలలోని యువకుల కోసం స్త్రీవాద పాఠాలను సూచించారు

ఓహ్ మై గాడ్ 2 అక్షయ్ కుమార్ తో పాటు పంకజ్ త్రిపాఠి ప్రధాన పాత్రలో నటించనుంది, అతను మొదటి భాగం నుండి తన పాత్రను తిరిగి పొందటానికి తిరిగి వస్తాడు. పంకజ్‌తో కొంతకాలంగా చర్చలు జరుగుతున్నాయి మరియు ఇప్పుడు అంతా లాక్ చేయబడింది ”అని అభివృద్ధికి దగ్గరగా ఉన్న ఒక మూలం పింక్‌విల్లాకు వెల్లడించింది. ఈ చిత్రం యొక్క మొదటి భాగాన్ని ఉమేష్ దర్శకత్వం వహించారు కుమార్ తో పాటు ప్రధాన పాత్రలో పరేష్ రావల్ నటించారు.

“షూట్ జరిగే ప్రదేశాలను అన్వేషించడానికి ఒంటరిగా పనిచేసే బృందంతో ప్రీ-ప్రొడక్షన్ పనులు ప్రారంభమయ్యాయి మరియు నిర్ణయించడం కూడా నగరంలో సెట్ల రూపకల్పన. అక్టోబర్ నెల నాటికి ఈ చిత్రం ఒకేసారి చుట్టబడుతుంది, ”అని మూలం తెలిపింది.

ఓహ్ మై గాడ్ 2 అక్షయ్ కుమార్ మరియు పంకజ్ త్రిపాఠి రెండవ సహకారం. ఫర్హాద్ సంజీ దర్శకత్వం వహించిన సాజిద్ నాడియాద్వాలా బచ్చన్ పాండే లో కూడా ఈ రెండూ కనిపిస్తాయి. దర్శకుడు ఉమేష్ శుక్లా కూడా సీక్వెల్ దర్శకత్వం కోసం తిరిగి రారు. కొత్త డైరెక్టర్ గురించి వివరాలను మేకర్స్ ఇప్పటివరకు రహస్యంగా ఉంచారు. OMG 2 కుమార్‌తో పాటు అశ్విన్ వర్డే నిర్మిస్తారు.

ఓహ్ మై గాడ్ 2 , ఆనంద్ ఎల్ రాయ్ దర్శకత్వం వహించిన రక్షా బంధన్ చిత్రానికి కుమార్ షూటింగ్ పూర్తి చేయనున్నారు. అభిషేక్ శర్మ దర్శకత్వం వహించిన రామ్ సేతు యొక్క ప్రధాన భాగం కోసం అతను షూట్ చేయవలసి ఉంది మరియు మరో ప్రాజెక్ట్ చేతిలో ఉంది. త్రిపాఠి విషయానికొస్తే, అతను చివరిసారిగా మీర్జాపూర్ 2 లో కనిపించాడు.

ఇంకా చదవండి

Previous articleనెట్‌ఫ్లిక్స్ తన మొట్టమొదటి గ్లోబల్ పోస్ట్ ప్రొడక్షన్ యూనిట్‌ను ముంబైలో ప్రారంభించనుంది
Next articleకార్లో అన్సెలోట్టి నుండి రియల్ మాడ్రిడ్ అభిమానులు కోరుకుంటున్న విషయాలు
RELATED ARTICLES

ఒకే పుట్టినరోజులను పంచుకునే ఐదు ఫుట్‌బాల్ స్టార్స్

టైగర్ ష్రాఫ్ మరియు దిషా పటాని భారత లాక్డౌన్ నిబంధనలను ఉల్లంఘించినందుకు బుక్ చేశారు

కార్లో అన్సెలోట్టి నుండి రియల్ మాడ్రిడ్ అభిమానులు కోరుకుంటున్న విషయాలు

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

డబ్ల్యుటిసి ఫైనల్: ఇండియా స్టార్ ఆల్ రౌండర్ రవీంద్ర జడేజా సౌతాంప్టన్‌లో శిక్షణ ప్రారంభించారు, జగన్ చూడండి

డబ్ల్యుటిసి ఫైనల్: విరాట్ కోహ్లీ టీమ్ ఇండియా న్యూజిలాండ్ కంటే మెరుగ్గా ఉందని దిలీప్ వెంగ్‌సర్కర్ అన్నారు

డబ్ల్యుటిసి ఫైనల్: సంజన గణేషన్ సౌతాంప్టన్లో తన 'ప్రేమ' ఫోటోను పంచుకుంది మరియు ఇది భర్త జస్ప్రీత్ బుమ్రా కాదు – తనిఖీ చేయండి

Recent Comments