HomeHEALTHఅసెంబ్లీ ఎన్నికలకు పార్టీ సిద్ధమవుతున్న తరుణంలో యుపి బిజెపి ఎమ్మెల్యేల పనితీరు సమీక్ష జరుగుతోంది

అసెంబ్లీ ఎన్నికలకు పార్టీ సిద్ధమవుతున్న తరుణంలో యుపి బిజెపి ఎమ్మెల్యేల పనితీరు సమీక్ష జరుగుతోంది

భారతీయ జనతా పార్టీ యుపి నాయకత్వం ఎమ్మెల్యేల పనితీరును సమీక్షించడానికి వారి గ్రౌండ్ కనెక్షన్‌ను అర్థం చేసుకోవాలని నిర్ణయించింది. మూల్యాంకనం ఆధారంగా టికెట్ పంపిణీపై పార్టీ నిర్ణయం తీసుకుంటుండటంతో సమీక్ష ఫలితం కీలకమని సోర్సెస్ తెలిపింది.

ఉత్తర ప్రదేశ్ ముఖ్యమంత్రి యోగి ఆదిత్యనాథ్.

భారతీయ జనతా పార్టీ యొక్క ఉత్తర ప్రదేశ్ విభాగం 2022 అసెంబ్లీ ఎన్నికలకు దాని వ్యూహంపై పనిచేయడం ప్రారంభించింది. యూపీ ఎమ్మెల్యేల పనితీరు నివేదికను రూపొందించాలని కేంద్ర నాయకత్వం ఇప్పుడు నిర్ణయించింది. అభ్యర్థుల భవిష్యత్తు వారి ప్రదర్శనల నివేదికలపై ఆధారపడి ఉంటుంది. పార్టీ వారి అవుట్పుట్ ఆధారంగా టికెట్ పంపిణీపై దృష్టి సారిస్తుందని స్పష్టమైంది. పనితీరు నివేదిక ఎమ్మెల్యేలను యుపిలోని సంస్థ ద్వారా బిజెపి బూత్ స్థాయి నుండి జిల్లా స్థాయికి తీసుకువెళుతుందని సోర్సెస్ తెలిపింది. ఇంకా చదవండి: యుపి క్యాబినెట్‌తో త్వరలో పున sh రూపకల్పన జరిగే అవకాశం ఉంది 2022 అసెంబ్లీ ఎన్నికలు పనితీరు నివేదిక సంస్థ యొక్క అభిప్రాయాల ఆధారంగా మాత్రమే కాకుండా ప్రైవేట్ ఏజెన్సీలను కూడా కలిగి ఉంటుంది. సంస్థ యొక్క అభిప్రాయం మరియు స్వతంత్ర ఏజెన్సీ నివేదిక ఆధారంగా పార్టీ ఎమ్మెల్యేల పనితీరు నివేదికను సిద్ధం చేస్తుంది. ప్రస్తుతం ఉన్న ఎమ్మెల్యేల పనితీరు నివేదికను అద్భుతమైన, మంచి, సగటు అనే మూడు విభాగాలలో ఉంచాలని పార్టీ నిర్ణయించింది. ఒకవేళ ఆధారాలు నమ్మితే, ‘అద్భుతమైన’ నివేదికలతో ఉన్న ఎమ్మెల్యేలకు టికెట్లు ఇవ్వడమే కాకుండా, పార్టీ స్థాయిలో మరియు రాబోయే ఎన్నికలలో పెద్ద పాత్ర కూడా ఉంటుంది. మంచి నివేదిక ఉన్న ఎమ్మెల్యేలు కూడా అదే విధిని పంచుకుంటారు. టిక్కెట్లు ఇచ్చేటప్పుడు వారికి ప్రాధాన్యత ఇవ్వడాన్ని పార్టీ పరిగణించవచ్చు. ఇంకా చదవండి | ఎన్నికల ముందు యుపి ఎన్నికల వ్యూహ వ్యూహంలో కీలకమైన బిజెపి, ఆర్‌ఎస్‌ఎస్ సమావేశానికి ప్రధాని మోడీ హాజరయ్యారు వర్గాల ప్రకారం, సగటు విభాగంలో ర్యాంకు పొందిన ఎమ్మెల్యేలు పార్టీ నాయకత్వం నుండి స్పష్టమైన సంకేతాన్ని పొందుతారు, వారు చేసిన పనులను ముందుకు నడిపించడానికి మరియు ప్రజలలో గరిష్ట సమయాన్ని గడపడానికి వచ్చే ఆరు నెలలు గడపవలసి ఉంటుంది. ప్రజలలో వారి ఇమేజ్‌ను మెరుగుపరచమని కూడా వారు అడుగుతారు, లేకపోతే టిక్కెట్లు పంపిణీ చేసేటప్పుడు వాటిని పరిగణించకపోవచ్చు. అయితే పార్టీ తమ ఇమేజ్‌ను మెరుగుపర్చడానికి ఈ కోవలోకి వచ్చే ఎమ్మెల్యేలకు మరో అవకాశం ఇస్తుంది. అసంతృప్తికరమైన వర్గంలోకి వచ్చే ఎమ్మెల్యేల కోసం ఇతర ఎంపికలను పార్టీ పరిశీలిస్తుంది. ఈ నివేదిక వచ్చే ఒకటి నుండి రెండు నెలల్లో వచ్చే అవకాశం ఉంది. ఎన్నికల వ్యూహాన్ని రూపొందించడానికి కేంద్ర నాయకత్వం కూడా వివిధ సందర్భాల్లో ఎమ్మెల్యేల నుండి సకాలంలో అభిప్రాయాన్ని తీసుకుంటుంది. ఇంకా చదవండి | 2 వారాలకు వ్యాక్సిన్ లేదు: రాష్ట్ర ప్రభుత్వం డ్రైవ్‌ను విస్తరించాలని చూస్తున్నందున యుపి గ్రామం జబ్‌లు పొందడానికి కష్టపడుతోంది

IndiaToday.in యొక్క ఇక్కడ క్లిక్ చేయండి కరోనావైరస్ మహమ్మారి యొక్క పూర్తి కవరేజ్.

ఇంకా చదవండి

Previous articleసహాయక సామగ్రిని 'దొంగిలించినందుకు' బిజెపి సువేందు అధికారిపై ఎఫ్ఐఆర్
Next articleపూణేకు చెందిన శాస్త్రవేత్త జంట కోవిడ్ -19 యొక్క మూలాన్ని మోజియాంగ్ చైనీస్ మైనర్లతో ఎలా అనుసంధానించింది
RELATED ARTICLES

కఠినమైన వాతావరణ పరిస్థితులు భారతదేశానికి వ్యతిరేకంగా మోహరించిన 90% సైనికులను తిప్పడానికి చైనాను బలవంతం చేస్తాయి

ఒకప్పుడు పులుల నివాసం, జార్ఖండ్ యొక్క పలాము టైగర్ రిజర్వ్ ఇప్పుడు 150 కి పైగా చిరుతపులిలకు నిలయం

పూణేకు చెందిన శాస్త్రవేత్త జంట కోవిడ్ -19 యొక్క మూలాన్ని మోజియాంగ్ చైనీస్ మైనర్లతో ఎలా అనుసంధానించింది

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

కఠినమైన వాతావరణ పరిస్థితులు భారతదేశానికి వ్యతిరేకంగా మోహరించిన 90% సైనికులను తిప్పడానికి చైనాను బలవంతం చేస్తాయి

ఒకప్పుడు పులుల నివాసం, జార్ఖండ్ యొక్క పలాము టైగర్ రిజర్వ్ ఇప్పుడు 150 కి పైగా చిరుతపులిలకు నిలయం

Recent Comments