HomeGENERAL'15 సంవత్సరాల వయస్సు నుండి తిరస్కరణను ఎదుర్కొన్నారు ': ఎలా తీర్పు ఇవ్వబడుతుందనే దానిపై అనుస్క...

'15 సంవత్సరాల వయస్సు నుండి తిరస్కరణను ఎదుర్కొన్నారు ': ఎలా తీర్పు ఇవ్వబడుతుందనే దానిపై అనుస్క శర్మ' మానసికంగా దెబ్బతింటుంది '

అనుష్క శర్మ ప్రస్తుతం కుమార్తె వామికా మరియు క్రికెటర్-భర్త విరాట్ కోహ్లీతో కలిసి రాబోయే, ప్రపంచ టెస్ట్ ఛాంపియన్‌షిప్ కోసం ఇంగ్లాండ్‌లో ఉన్నారు.

Anushka Sharma

అనుష్క శర్మ | ఇన్స్టాగ్రామ్

నవీకరించబడింది: జూన్ 5, 2021, 10:18 AM IST

బాలీవుడ్‌లోని ప్రముఖ తారలలో ఒకరైన నటుడు, నిర్మాత అనుష్క శర్మ తనంతట తానుగా ఫ్యాషన్ ఐకాన్. ఆమె బి-టౌన్లో ఎక్కువగా కోరుకునే దివాస్లో ఒకరైనప్పటికీ, ఆమె పైకి వెళ్ళే ప్రయాణం దాని యొక్క సరసమైన హెచ్చు తగ్గులు లేకుండా లేదు, ఇందులో వరుస తిరస్కరణలు ఉన్నాయి.

ప్రస్తుతం, నటి తన కుమార్తె వామికా మరియు ఆమె భర్త, భారత క్రికెట్ జట్టు కెప్టెన్ విరాట్ కోహ్లీతో గడపడంపై దృష్టి పెట్టింది. 2018 లో జీరో విడుదలైనప్పటి నుండి ఏదైనా చిత్రానికి సంతకం చేసింది. కానీ అది ఆమెను ముఖ్యాంశాలు చేయకుండా ఆపదు. ఆమె ఏ సినిమాలపైనా సంతకం చేయకపోయినా, డిజిటల్‌గా విడుదల చేసిన బుల్బుల్, పాటల్ లోక్ వంటి కొన్ని ప్రాజెక్టులను ఆమె నిర్మించింది. ఆమె బయలుదేరినప్పుడల్లా, ముంబై విమానాశ్రయంలో విరాట్ మరియు వామికాతో కలిసి ఇంగ్లాండ్ బయలుదేరినప్పుడు, ఆమె ఫోటోలు ఏ సమయంలోనైనా వైరల్ అవుతాయి.

అనుష్క యొక్క అన్ని వైరల్ ఫోటోల మధ్య ఛాయాచిత్రాలలో తన కుమార్తె ముఖాన్ని బహిర్గతం చేయకుండా ఉండటానికి బేబీ వామికా ముఖాన్ని కప్పి, ‘రబ్ నే బనా డి జోడి’ స్టార్ యొక్క త్రోబాక్ ఇంటర్వ్యూ ఇంటర్నెట్ను కూడా విచ్ఛిన్నం చేస్తోంది.

త్రోబాక్ ఇంటర్వ్యూలో DNA 2017 లో, అనుష్క 15 సంవత్సరాల వయస్సులో ఆమె చూపుల ఆధారంగా తీర్పు ఇవ్వడం గురించి తెరిచింది. తిరస్కరణ తనను ఎలా ప్రభావితం చేసిందో కూడా ఆమె మాట్లాడారు లోతుగా జోడించేటప్పుడు ఇదంతా పరిశ్రమలో ఒక భాగమని ఆమె ఇప్పుడు గ్రహించింది. అయితే, 15 ఏళ్ళ వయసులో తిరస్కరణలు ఆమెను పూర్తిగా విచ్ఛిన్నం చేస్తాయని ఆమె అన్నారు.

“నేను 15 సంవత్సరాల వయస్సు నుండి తిరస్కరణను ఎదుర్కొన్నాను. నేను దాని గురించి మాట్లాడను ఎందుకంటే అలా చేయవలసిన అవసరం లేదు. కానీ , నేను నిరంతరం ప్రదర్శనల నుండి తప్పుకుంటాను, ఒక ప్రకటన కోసం ఎంపిక చేయబడ్డాను మరియు తరువాత భర్తీ చేయబడ్డాను. నాకు కూడా జరిగింది. సహజంగానే, ఇవన్నీ పరిశ్రమ మరియు జీవితంలో సాధారణంగా ఒక అంతర్భాగం. కానీ దాన్ని అనుభవించడానికి 15 ఏళ్ళ వయస్సు, మీరు ఎలా కనిపిస్తారనే దాని ఆధారంగా పూర్తిగా తీర్పు ఇవ్వబడాలి, ఇది చాలా మానసికంగా కూడా దెబ్బతింటుంది. ఇది మీ ఆత్మగౌరవాన్ని దెబ్బతీస్తుంది. నేను వ్యవహరించాను “అని అనుష్క ఆమెలో పేర్కొంది డీఎన్‌ఏతో 2017 ఇంటర్వ్యూ.

అదే ఇంటర్వ్యూలో, నిర్మాతలు లేదా కాస్టింగ్ డైరెక్టర్లు సెట్స్‌పై చేసే పరోక్ష వ్యాఖ్యల గురించి కూడా అనుష్క మాట్లాడారు. .

“నేను ఏమి చెప్తున్నానో అర్థం చేసుకోగలిగేంత తెలివిగలవాడిని. వారు ‘లుక్ సరిగ్గా లేదు’ అని వారు మీకు చెప్పవచ్చు. “ఇది మీ భౌతిక అంశం గురించి మాట్లాడే పరోక్ష మార్గం. ఇది రాజకీయంగా సరైన కొన్ని ప్రకటనలకు ఎల్లప్పుడూ మద్దతు ఇస్తుంది, ఇది నకిలీ మరియు నాకు, ఇది చాలా అగౌరవంగా ఉంది,” ఆమె జోడించారు.

అనుష్క ప్రస్తుతం రాబోయే, ప్రపంచ టెస్ట్ ఛాంపియన్‌షిప్ కోసం క్రికెటర్-భర్త విరాట్ కోహ్లీతో కలిసి ఇంగ్లాండ్‌లో ఉన్నారు.

ఇంకా చదవండి

RELATED ARTICLES

శౌర్య An ర్ అనోకి కి కహానీ జూన్ 18 వ్రాసిన నవీకరణ: అనోకి వినాశనానికి గురైంది

టిఎంసి ఎమ్మెల్యేకు బెంగాల్ ప్రభుత్వం జెడ్ + అందించిన తరువాత ముకుల్ రాయ్స్ సిఆర్పిఎఫ్ భద్రతను కేంద్రం ఉపసంహరించుకుంది

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

శౌర్య An ర్ అనోకి కి కహానీ జూన్ 18 వ్రాసిన నవీకరణ: అనోకి వినాశనానికి గురైంది

టిఎంసి ఎమ్మెల్యేకు బెంగాల్ ప్రభుత్వం జెడ్ + అందించిన తరువాత ముకుల్ రాయ్స్ సిఆర్పిఎఫ్ భద్రతను కేంద్రం ఉపసంహరించుకుంది

ఘజియాబాద్ సంఘటనకు మతతత్వ స్పిన్ ఇచ్చినందుకు సమాజ్ వాదీ పార్టీ నాయకుడు ఎఫ్ఐఆర్ తో చెంపదెబ్బ కొట్టారు

Recent Comments