HomeENTERTAINMENTరాషమి దేశాయ్ సిధార్థ్ శుక్లాను తన అభిమాన సహనటుడు - రీడ్ డీట్స్ అని పిలుస్తాడు

రాషమి దేశాయ్ సిధార్థ్ శుక్లాను తన అభిమాన సహనటుడు – రీడ్ డీట్స్ అని పిలుస్తాడు

బిగ్ బాస్ 13 రాషమి దేశాయ్ మరియు సిధార్థ్ శుక్ల మధ్య పురాణ శత్రుత్వానికి ప్రసిద్ది చెందింది. ఇది మొదటి నుండి అన్ని చెడ్డది కాదు. నిజానికి, రాషమి దేశాయ్ వంటగదిలో సిధార్థ్‌ను తన భాగస్వామిగా ఎంచుకున్నారు. ఒక వారం తరువాత, విషయాలు చేదుగా మరియు వికారంగా మారడం ప్రారంభించాయి. డెత్ బెడ్ మీద సిద్దార్థ్ ను చూసినా, ఆమె అతనికి ఒక గ్లాసు నీరు ఇవ్వదని రషమి దేశాయ్ చెప్పడంతో ఈ వివాదం కొత్త స్థాయికి చేరుకుంది. ఈ పోరాటం అందరినీ దిగ్భ్రాంతికి గురిచేసింది మరియు ప్రజలు తప్పు ఏమిటని ఆలోచిస్తున్నారు. రషమి దేశాయ్‌తో సంబంధం ఉన్న సిద్దార్థ్ ఈ కార్యక్రమానికి దిల్ సే దిల్ తక్ ను ఎలా అనుమతించాడనే దానిపై పెద్ద కథ కూడా ఉంది, ఎందుకంటే ఆమె ఆర్థిక సంక్షోభాన్ని ఎదుర్కొంటోంది. వారు కలిసి పనిచేయడం ప్రారంభించినప్పుడు వారు డేటింగ్ ప్రారంభించినట్లు తెలుస్తోంది. అయితే, వారి ప్రేమకథ త్వరగా మరియు చెడ్డ నోట్లో ముగిసింది. ఇది వారి వృత్తి జీవితాలను తీవ్రంగా ప్రభావితం చేసింది. ఇది కూడా చదవండి – బిగ్ బాస్ 13 యొక్క పరాస్ ఛబ్రా మహీరా శర్మ తన స్నేహితురాలు కాదని స్పష్టం చేసింది, కానీ ఆమెలాంటి అమ్మాయి వివాహం చేసుకోవాలని కోరుకుంటుంది

అయితే, బిగ్ బాస్ 13 లో ముగిసే సమయానికి వారు ప్రతి రోజు బాగా మాట్లాడటం ప్రారంభించారు. ఇప్పుడు, బాలీవుడ్ బబుల్కు ఇచ్చిన ఇంటర్వ్యూలో, రషమి దేశాయ్ తన ప్రయాణం మరియు ఆమె సహనటుల గురించి మాట్లాడారు. హీరోయిన్ చిత్రం లాగా షోబిజ్‌లో ఆమె తన ప్రయాణాన్ని వివరించింది. ఆమె సహనటులతో ఉన్న సంబంధం గురించి అడిగినప్పుడు. “నేను చాలా వ్యక్తిగత వ్యక్తిని, ఇతరులు నా అంతరిక్షంలోకి సులభంగా ప్రవేశించటానికి నేను అనుమతించను. కాబట్టి నాకు తెలియని వ్యక్తుల కోసం నేను కొంచెం కష్టమైన వ్యక్తిని.” ఆమె తన అభిమాన సహనటుల గురించి కూడా మాట్లాడింది మరియు ఆశ్చర్యకరంగా ఆమె సిద్దార్థ్ శుక్లా పేరును తీసుకుంది. “నేను మోహిత్ మాలిక్‌తో కలిసి పనిచేశాను, నేను అతనిని ప్రేమిస్తున్నాను. అతను నాకు చాలా సుఖంగా ఉంటాడు. ఆ విషయానికొస్తే, నాకు సిధార్థ్ శుక్లా కూడా ఇష్టం. ఎందుకంటే నటుడిగా మాకు చాలా అభిప్రాయాలు ఉన్నాయి, కాని మేము అద్భుతమైన పని చేసాము మా చివరి ప్రదర్శన. ” ఇది కూడా చదవండి – ఈ అందమైన క్లిక్‌లలో షెహ్నాజ్ గిల్ స్వచ్ఛమైన గాలికి breath పిరి అనిపిస్తుంది.

సరే, మేము ఆమెతో పూర్తిగా అంగీకరిస్తున్నాము. దిల్ సే దిల్ తక్ నుండి పార్త్ మరియు షోర్వోరి ప్రేమ కథ ఎవరికి గుర్తులేదు? రషమి దేశాయ్ మరియు సిద్దార్థ్ శుక్లా ఎప్పుడూ తెరపై చూడటానికి ఒక ట్రీట్, కాదా? కూడా చదవండి – రషమి దేశాయ్ లేదా సోనియా రథీ కాదు; ఈ నటితో సిధార్థ్ శుక్లా ఉత్తమ స్క్రీన్ కెమిస్ట్రీని కలిగి ఉన్నారని అభిమానులు అంటున్నారు – పోల్ ఫలితాన్ని చూడండి

బాలీవుడ్ , నుండి తాజా స్కూప్‌లు మరియు నవీకరణల కోసం బాలీవుడ్ లైఫ్‌లో ఉండండి. హాలీవుడ్ , దక్షిణ , టీవీ మరియు వెబ్-సిరీస్ .
ఫేస్బుక్ లో చేరడానికి క్లిక్ చేయండి. ట్విట్టర్ , యూట్యూబ్ మరియు Instagram .
మమ్మల్ని కూడా అనుసరించండి Facebook తాజా నవీకరణల కోసం మెసెంజర్ .

ఇంకా చదవండి

Previous articleBL సిఫార్సు చేస్తుంది: క్వీన్ నుండి డార్క్ 7 వైట్ – 5 ఈ వారాంతంలో మరియు ఎక్కడ చూడటానికి ఉత్తమ రాజకీయ నాటకాలు
Next articleపాప్ స్టఫ్: ది ఇయర్ సినిమా చనిపోలేదు
RELATED ARTICLES

ధ్రువీకరించారు!

ధనుష్‌కు రస్సో బ్రదర్స్ చేసిన అద్భుత సందేశాలు ఇంటర్నెట్‌ను పేల్చివేస్తున్నాయి

బ్రేకింగ్!

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

శౌర్య An ర్ అనోకి కి కహానీ జూన్ 18 వ్రాసిన నవీకరణ: అనోకి వినాశనానికి గురైంది

టిఎంసి ఎమ్మెల్యేకు బెంగాల్ ప్రభుత్వం జెడ్ + అందించిన తరువాత ముకుల్ రాయ్స్ సిఆర్పిఎఫ్ భద్రతను కేంద్రం ఉపసంహరించుకుంది

ఘజియాబాద్ సంఘటనకు మతతత్వ స్పిన్ ఇచ్చినందుకు సమాజ్ వాదీ పార్టీ నాయకుడు ఎఫ్ఐఆర్ తో చెంపదెబ్బ కొట్టారు

Recent Comments