HomeSPORTSయుఎఇలో ఐపిఎల్ 2021 కోసం దినేష్ కార్తీక్ పాట్ కమ్మిన్స్ ను "తాను రాలేనని చెప్పాడు"

యుఎఇలో ఐపిఎల్ 2021 కోసం దినేష్ కార్తీక్ పాట్ కమ్మిన్స్ ను “తాను రాలేనని చెప్పాడు”

Dinesh Karthik Reveals Pat Cummins

దినేష్ కార్తీక్ యుఎఇలో మిగిలిన ఐపిఎల్ 2021 సీజన్ నుండి పాట్ కమ్మిన్స్ ను తోసిపుచ్చాడు. © BCCI / IPL

గత నెల, భారత క్రికెట్ నియంత్రణ బోర్డు (బిసిసిఐ) ఇండియన్ ప్రీమియర్ లీగ్ (ఐపిఎల్) 2021 సీజన్ యునైటెడ్ అరబ్ ఎమిరేట్స్‌లో “సెప్టెంబర్-అక్టోబర్ నెలల్లో భారతదేశంలో రుతుపవనాలను పరిగణనలోకి తీసుకుంటుంది” అని ధృవీకరించింది. ఈ వార్త ప్రపంచవ్యాప్తంగా ఉన్న ఐపిఎల్ అభిమానులకు ఎంతో ఆనందాన్ని కలిగించగా, చాలామంది తమ అభిమాన విదేశీ తారల పాల్గొనడం గురించి ఆశ్చర్యపోతున్నారు. యుఎఇలో ఐపిఎల్ 2021 పున umes ప్రారంభించినప్పుడు చాలా పెద్ద పేర్లు కనిపించవని చాలా ulation హాగానాలు ఉన్నాయి. మరియు శుక్రవారం దినేష్ కార్తీక్ కోల్‌కతా నైట్ రైడర్స్ స్టార్ పేసర్ పాట్ కమ్మిన్స్‌ను తోసిపుచ్చారు.

ఆస్ట్రేలియా పేస్ సంచలనం “తాను రాదు” అని మాజీ కెకెఆర్ కెప్టెన్ వెల్లడించాడు. ఐపిఎల్ పాయింట్స్ టేబుల్ లో ఏడవ స్థానంలో ఉన్న జట్టుకు కార్తీక్ వ్యాఖ్యలు పెద్ద దెబ్బగా వస్తాయి. టోర్నమెంట్ వాయిదా వేయవలసి వచ్చినప్పుడు.

“పాట్ కమ్మిన్స్ తాను రాలేనని స్వయంగా చెప్పాడు,” కార్తీక్ TOI కి చెప్పారు.

ఇంగ్లాండ్ ఆటగాళ్లను టోర్నమెంట్‌లో పాల్గొనడానికి వారి బోర్డు అనుమతిస్తుందా అనేది ఇంకా స్పష్టంగా తెలియదు కాని కార్తీక్ రెగ్యులర్ కెప్టెన్ ఎయోన్ మోర్గాన్ పైకి రాకపోతే కెకెఆర్ జట్టుకు నాయకత్వం వహించడానికి తాను సిద్ధంగా ఉన్నానని చెప్పాడు.

“కానీ ఇయోన్ మోర్గాన్ విషయానికి వస్తే, ఇంకా మూడు నెలలు మిగిలి ఉన్నాయి. చాలా ఇప్పటి నుండి సెప్టెంబర్ వరకు మారవచ్చు. కాని నన్ను నడిపించమని అడిగితే నేను దానికి సిద్ధంగా ఉంటాను “అని వికెట్ కీపర్-బ్యాట్స్ మాన్ అన్నారు.

అనేక అంతర్జాతీయ తారలు, ముఖ్యంగా ఆస్ట్రేలియా నుండి వచ్చినవారు కోవిడ్ -19 ఐపిఎల్ బయో బబుల్‌ను ఉల్లంఘించిన తరువాత ఐపిఎల్ 2021 వాయిదా పడిన తరువాత భారతదేశం నుండి త్వరగా నిష్క్రమించడానికి, జట్లలోని అనేక మంది ఆటగాళ్ళు మరియు సిబ్బంది సానుకూల పరీక్షలు చేస్తున్నారు.

పదోన్నతి పొందిన

కమ్మిన్స్, డేవిడ్ వార్నర్, స్టీవ్ స్మిత్ ఆస్ట్రేలియా ఆటగాళ్ళు, కోచ్‌లు మరియు అధికారులలో ఉన్నారు, వారు తిరిగి వచ్చిన తర్వాత ఈ వారం ప్రారంభంలో తప్పనిసరి నిర్బంధ వ్యవధిని మాత్రమే పూర్తి చేశారు. మాల్దీవుల నుండి చార్టర్ ఫ్లైట్.

భారతదేశంలో ఉన్న పౌరులపై స్వదేశానికి ప్రయాణించకుండా ఆస్ట్రేలియా ప్రభుత్వం తాత్కాలిక నిషేధాన్ని ఎత్తివేయడానికి ముందు వారు మాల్దీవుల్లో సుమారు 10 రోజులు గడిపారు.

ఈ వ్యాసంలో పేర్కొన్న విషయాలు

ఇంకా చదవండి

Previous articleసినోండియా-పుతిన్
Next articleఫ్రెంచ్ ఓపెన్: ఆటగాళ్ళు నన్ను ఓడించటానికి బాగా ఆడవలసి ఉంటుంది, మూడవ రౌండ్ గెలుపు తర్వాత డేనియల్ మెద్వెదేవ్ చెప్పారు
RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

నటి అత్యాచారం, గర్భస్రావం, బ్లాక్ మెయిల్ ఆరోపణలకు సంబంధించి మాజీ మంత్రిని అరెస్టు చేశారు

బలమైన 'మాస్టర్' కనెక్షన్‌తో సంతానం కొత్త ప్రాజెక్ట్?

Recent Comments