HomeENTERTAINMENT'జూదగాడు' కోసం థ్రిల్లింగ్ మ్యూజిక్ వీడియోలో మోన్స్టా ఎక్స్ ప్లాన్ ఒక హీస్ట్

'జూదగాడు' కోసం థ్రిల్లింగ్ మ్యూజిక్ వీడియోలో మోన్స్టా ఎక్స్ ప్లాన్ ఒక హీస్ట్

దక్షిణ కొరియా పాప్ గ్రూప్ మోన్‌స్టా ఎక్స్ వారి తాజా పునరాగమనం “జూదగాడు” కోసం రివర్టింగ్ మ్యూజిక్ వీడియోతో తిరిగి వస్తుంది. ట్రాక్ వారి తాజా EP, వన్ ఆఫ్ ఎ కైండ్ నుండి లీడ్ సింగిల్. సింథ్ యొక్క పేలుడు అమరికకు వ్యతిరేకంగా సెక్స్టెట్ ఒక దోపిడీని లాగడంతో మవుతుంది. . దక్షిణ కొరియా గాయకుడు-గేయరచయిత, జూయౌంగ్, లేజర్, మరియు యే-యో! లతో పాటు మోన్స్టా X సభ్యులు IM మరియు జూహోనీ రాశారు, “జూదగాడు” అనేది ఒక రూపకం, ఇది జూదం యొక్క మోసపూరిత స్వభావానికి వ్యతిరేకంగా ఆకర్షణను మ్యాప్ చేస్తుంది.

గుర్తు తెలియని వ్యక్తిని జూహోనీ విచారించడంతో మ్యూజిక్ వీడియో తెరుచుకుంటుంది, “మీకు తెలియకపోతే, ఇప్పుడు మీకు తెలుసా / సరేనా? ఒప్పందం!” తదుపరి ఏమిటంటే, ప్రతి సభ్యుడు గొప్ప దోపిడీకి సిద్ధమవుతున్నట్లు చూపించే కథాంశం. కోరస్ సమూహం యొక్క సమకాలీకరించిన కదలికలను IM మరియు హ్యూంగ్వాన్‌లతో పాడటం వలన శక్తివంతమైన సింథ్ శబ్దాలతో వారి రాస్పీ గాత్రంతో సరిపోతుంది, “నా సూట్ నల్లగా ఉంది, నా సూట్ తాజాగా ఉంది / నా ప్యాక్‌ను తెరవండి, నేను ఎలా బ్యాంగ్ చేస్తానో మీకు చూపిస్తాను / మీరు చేస్తే మొత్తం మీద, మీరు గెమి గెలిచారు / మీరు పని చేసిన వెంటనే, అమ్మకాలు ఇప్పటికే రేసులో ఉన్నాయి / మీరు ఏమి చేస్తారు (మీరు ఏమి చేస్తారు), మీరు ఏమి చేస్తున్నారో వారికి తెలియదు / నేను నిన్ను నా చేతిలో పట్టుకుంటాను, నా పోకర్ ముఖం . ” బృందం వారి ప్రణాళికలో విజయవంతం కావడంతో మ్యూజిక్ వీడియో ఎలక్ట్రిక్ నోట్తో చుట్టబడుతుంది-ఆశ్చర్యకరమైన మలుపుతో.

వన్ ఆఫ్ ఎ కైండ్ ఏడు లక్షణాలను కలిగి ఉంది లీడ్ సింగిల్, “జూదగాడు,” “హెవెన్,” “బానిస,” “సీక్రెట్స్,” “రొటేట్,” “బెబే” మరియు “లివిన్ ఇట్ అప్ (కొరియన్ వెర్షన్.)”

ఇంకా చదవండి

Previous articleపీచ్ అసూయ యొక్క కాస్మిక్ న్యూ సింగిల్ 'అన్హింగెడ్' వినండి
Next articleస్వరకర్త తుషార్ లాల్ యొక్క పాట 'బానో' భారతదేశపు కుమార్తెల యొక్క ఉద్వేగభరితమైన కథ
RELATED ARTICLES

ధ్రువీకరించారు!

ధనుష్‌కు రస్సో బ్రదర్స్ చేసిన అద్భుత సందేశాలు ఇంటర్నెట్‌ను పేల్చివేస్తున్నాయి

బ్రేకింగ్!

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

శౌర్య An ర్ అనోకి కి కహానీ జూన్ 18 వ్రాసిన నవీకరణ: అనోకి వినాశనానికి గురైంది

టిఎంసి ఎమ్మెల్యేకు బెంగాల్ ప్రభుత్వం జెడ్ + అందించిన తరువాత ముకుల్ రాయ్స్ సిఆర్పిఎఫ్ భద్రతను కేంద్రం ఉపసంహరించుకుంది

ఘజియాబాద్ సంఘటనకు మతతత్వ స్పిన్ ఇచ్చినందుకు సమాజ్ వాదీ పార్టీ నాయకుడు ఎఫ్ఐఆర్ తో చెంపదెబ్బ కొట్టారు

Recent Comments