HomeENTERTAINMENTTOMORROW X TOGETHER '0x1 = LOVESONG' తో పెరుగుతున్న ట్రయల్స్

TOMORROW X TOGETHER '0x1 = LOVESONG' తో పెరుగుతున్న ట్రయల్స్

BTS యొక్క RM, బ్యాంగ్ సిహ్యూక్ మరియు అమెరికన్ రాపర్ మోడ్ సన్ కలిసి వ్రాసిన ఈ ట్రాక్ క్విన్టెట్ యొక్క రెండవ LP ‘ది ఖోస్ చాప్టర్: ఫ్రీజ్’

దక్షిణ కొరియా సమూహం TOMORROW X TOGETHER వారి రెండవ స్టూడియో ఆల్బమ్ ది ఖోస్ చాప్టర్: ఫ్రీజ్ తో తిరిగి వచ్చింది. విడుదలకు సింగిల్ “0x1=LOVESONG” మరియు దానితో పాటు మ్యూజిక్ వీడియో నాయకత్వం వహించాయి. ఈ రోజు ముందు విలేకరుల సమావేశంలో, టిఎక్స్ టి ఖోస్ చాప్టర్: ఫ్రీజ్ గందరగోళాన్ని ఎదుర్కొంటున్నప్పుడు వేగంగా మారుతున్న ప్రపంచం యొక్క వాస్తవికతను మరియు గందరగోళాన్ని ఎదుర్కోవడం గురించి వివరించింది. వారి సినిమాటిక్ విశ్వంలోని పాత్రలు వయస్సు వచ్చేసరికి కొత్త భావోద్వేగాలను ఎదుర్కోవలసి ఉంటుంది మరియు వారి సాధారణ జీవితాల్లో గందరగోళం ఏర్పడటం ద్వారా యుక్తవయస్సులోకి ప్రయాణాన్ని ప్రారంభించడానికి సిద్ధం అవుతుంది. రాపర్ యోన్జున్ ఇలా అన్నాడు, “ ఖోస్ చాప్టర్: ఫ్రీజ్ మా రెండవ అధ్యాయం డ్రీం చాప్టర్ తరువాత. కాబట్టి మనకు మా సాధారణ రోజులు ఉన్నాయి, కాని మా సాధారణ అనుభవం కదిలిపోతోంది మరియు వీరు ఏమీ చేయటానికి శక్తిలేని బాలురు. ” సమూహం యొక్క మునుపటి యుగాలకు సంబంధించిన ఈస్టర్ గుడ్లు మరియు సూచనలతో నిండి, “0x1=LOVESONG” కోసం మ్యూజిక్ వీడియో మనందరికీ తెలిసిన కథను వివరిస్తుంది-మా స్నేహితులతో సమయం గడపడం ద్వారా బాధాకరమైన వాస్తవికత నుండి తప్పించుకోవడం. రాప్ యోన్జున్ తన నిరుత్సాహకరమైన ఇంటి జీవితం నుండి పరిగెత్తడం మరియు మిగిలిన సభ్యులను తీసుకొని వారితో గడపడానికి అతని తల్లిదండ్రుల కారును దొంగిలించడం ద్వారా క్లిప్ ప్రారంభమవుతుంది. క్విన్టెట్ ఒక పాడుబడిన పూల్ ఇంటికి వెళ్లి, రోజులో గాలితో నిండిన కొలనులో ఆడుతూ చివరికి కారుకు నిప్పు పెట్టాడు. హ్యాండ్‌హెల్డ్ మైక్‌లతో ఖాళీ గిడ్డంగిలో కొరియోగ్రఫీ చేస్తున్న సమూహం యొక్క క్లిప్‌లతో వీడియో కూడా కలుస్తుంది-రాక్ బ్యాండ్ అనుభూతిని ఎక్కువగా అందిస్తుంది.

ఈ ట్రాక్-దక్షిణ కొరియా గాయకుడు-గేయరచయిత సియోరి యొక్క కోరస్ పై మృదువైన, బ్రీతి గాత్రాలను కలిగి ఉంది-ఇది ఉచ్చు, రాక్ మరియు డాన్స్‌హాల్ కలయిక. దీనికి బిగ్ హిట్ లేబుల్ సహ వ్యవస్థాపకుడు బ్యాంగ్ సి-హ్యూక్, బిటిఎస్ ఆర్‌ఎం మరియు అమెరికన్ రాపర్ మోడ్ సన్ కలిసి రాశారు. “0X1=LOVESONG” అనేది ప్రపంచం గందరగోళంలో కరిగిపోతున్నప్పటికీ ప్రేమను విశ్వసించడం మరియు మీ మనస్సులో వేలాది సందేహాలు మరియు దు s ఖాలు ఉన్నాయి: “ఈ సున్నా ప్రపంచంలో, మీరు నా ఏకైకరని నాకు తెలుసు / ఈ అంతులేని ఓహ్ మై గాడ్ వంటి చీకటి, అంత పవిత్రమైనది. ” పాటను ప్రారంభించి, దాని ప్రధాన సందేశం ద్వారా నడుస్తున్న శక్తివంతమైన పంక్తిని పాడుతున్నప్పుడు, “నేను నిన్ను ప్రేమిస్తున్నానని నాకు తెలుసు” అని గాయకుడు తహ్యూన్ స్వరం ప్రత్యేకంగా ప్రకాశిస్తుంది. కోరస్ వేడుకున్నట్లు ఇది ప్రేమ కోసం తీరని కానీ అందమైన విజ్ఞప్తి, “మీరు నన్ను ప్రేమిస్తున్నారని చెప్పండి / మీరు నన్ను ప్రేమిస్తున్నారని చెప్పండి / ప్రపంచం ముగిసే వరకు / అన్నీ లేదా నేను మీ అందరినీ కోరుకోను / (నేను నిన్ను ప్రేమిస్తున్నానని నాకు తెలుసు).” ట్రాక్ యొక్క శీర్షిక గురించి, తహ్యూన్ ఇలా వివరించాడు, “ఇది నిజంగా ప్రత్యేకమైన శీర్షిక అని నేను భావిస్తున్నాను, ఇది పాట గురించి తెలియజేస్తుంది. మా శీర్షికలు పొడవుగా ఉన్నాయనే వాస్తవాన్ని అభిమానులు నిజంగా ఇష్టపడుతున్నారని నేను అనుకుంటున్నాను, కానీ టైటిల్ మరియు పేరులో ఉన్న ప్రత్యేకమైన ఆలోచనలను కూడా ఇష్టపడతాను. అందువల్ల ప్రజలు ‘సున్నా ప్రేమ పాటతో సమానంగా ఎందుకు సున్నా కాదు?’ అని ప్రజలు అడగాలని మేము కోరుకుంటున్నాము. “లీడర్ సిబిల్ లీడ్ సింగిల్‌ను ఎంచుకోవడం గురించి పంచుకున్నారు,” టైటిల్ ట్రాక్ కోసం మాకు మరొక అభ్యర్థి ఉన్నారు మరియు ప్రతిఒక్కరికీ మిశ్రమ అభిప్రాయాలు ఉన్నాయి, కానీ RM తన అభిప్రాయాన్ని ‘0x1=LOVESONG’ మంచిదని మరియు మేము దానితో వెళ్ళాము. ”

టోమోరో X వారి ఆల్బమ్ ‘ది ఖోస్ చాప్టర్: ఫ్రీజ్’ కోసం నేటి విలేకరుల సమావేశంలో. ఫోటో: బిగ్ హిట్ మ్యూజిక్ సౌజన్యంతో

. “నేను చిన్నగా ఉన్నప్పుడు అదే ప్రోగ్రామ్‌ను ఉపయోగించడం ద్వారా నేను మొదట డెమో వెర్షన్‌ను తయారు చేసాను మరియు నేను ఒక నమూనాను తయారు చేసాను” అని హుయినింగ్‌కై ఉత్పత్తి ప్రక్రియ గురించి చెప్పారు. “నేను దానిని ‘ఇది ఒక నమూనా’ అనే ఫైల్ పేరుతో మా లేబుల్‌కు పంపాను మరియు నాకు మంచి స్పందన వచ్చింది, కాబట్టి నేను దానిని అక్కడి నుండి అభివృద్ధి చేసి తుది ఫలితాన్ని పొందాను.” ది ఖోస్ చాప్టర్: ఫ్రీజ్ లో మోడ్ సన్, ఆర్‌ఎం మరియు సియోరి వంటి వివిధ కళాకారులతో కలిసి పనిచేయడానికి వచ్చినప్పుడు, బీమ్‌గ్యు ఇలా అన్నారు, “మేము కళాకారులతో కలిసి పనిచేయడం చాలా గౌరవంగా ఉంది నిజంగా ఆరాధించండి. పాటలతో శైలులు చక్కగా సాగిన నిర్మాతలతో కలిసి పనిచేయడం వల్ల సంగీతం ద్వారా మరింత విభిన్నమైన భావోద్వేగాలను వ్యక్తపరచడం మాకు సాధ్యమైంది. ” ఈ ఆల్బమ్ TXT యొక్క మొట్టమొదటి ఆంగ్ల భాషా విడుదల “మ్యాజిక్” ను కూడా చూస్తుంది, ఈ బృందం ప్రపంచవ్యాప్తంగా వారి అభిమానులందరికీ బహుమతిగా సిద్ధం చేసింది. ప్రీ-సేల్స్‌లో ఈ ఆల్బమ్ 700,000 ఆర్డర్‌లను దాటింది, వారి 2020 EP, మినిసోడ్ 1: బ్లూ అవర్ తో టోమోరో ఎక్స్ టోగెథర్ యొక్క మునుపటి రికార్డులను బద్దలు కొట్టింది.

ఇంకా చదవండి

Previous articleఇది నా సంగీతం: సింధు
Next articleగ్లోబల్ ఆర్టిస్ట్స్ స్పాట్‌లైట్: డానా, సియానా జోర్న్, ఇంటర్నేషనల్ నోవా మరియు మరిన్ని
RELATED ARTICLES

ధ్రువీకరించారు!

ధనుష్‌కు రస్సో బ్రదర్స్ చేసిన అద్భుత సందేశాలు ఇంటర్నెట్‌ను పేల్చివేస్తున్నాయి

బ్రేకింగ్!

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

శౌర్య An ర్ అనోకి కి కహానీ జూన్ 18 వ్రాసిన నవీకరణ: అనోకి వినాశనానికి గురైంది

టిఎంసి ఎమ్మెల్యేకు బెంగాల్ ప్రభుత్వం జెడ్ + అందించిన తరువాత ముకుల్ రాయ్స్ సిఆర్పిఎఫ్ భద్రతను కేంద్రం ఉపసంహరించుకుంది

ఘజియాబాద్ సంఘటనకు మతతత్వ స్పిన్ ఇచ్చినందుకు సమాజ్ వాదీ పార్టీ నాయకుడు ఎఫ్ఐఆర్ తో చెంపదెబ్బ కొట్టారు

Recent Comments