HomeENTERTAINMENTముంబై పోలీసులు వరుణ్ ధావన్, విరాట్ కోహ్లీ, అల్వారో మోర్టే యొక్క గడ్డం లుక్స్ కు...

ముంబై పోలీసులు వరుణ్ ధావన్, విరాట్ కోహ్లీ, అల్వారో మోర్టే యొక్క గడ్డం లుక్స్ కు ఒక ఉల్లాసమైన ట్విస్ట్ ఇచ్చారు

bredcrumb

bredcrumb

|

COVID-19 సెకండ్ వేవ్ మరియు ఇతర వాటి గురించి అవగాహన కల్పించడానికి ముంబై పోలీసులు ఇటీవల కొన్ని చమత్కారమైన సోషల్ మీడియా పోస్ట్‌లను పంచుకుంటున్నారు. పౌర విధులు. వారి తాజా పోస్ట్‌లో, వారి విభిన్న సోషల్ మీడియా ఖాతాల కోసం ఒకేలాంటి పాస్‌వర్డ్‌లు ఉన్న వ్యక్తులను వారు తవ్వారు. అయినప్పటికీ, వారికి అలా చేయడానికి ఒక ఉల్లాసమైన మార్గం ఉంది.

ఆయుష్మాన్ ఖుర్రానా మరియు ముంబై పోలీసుల పబ్లిక్ సర్వీస్ బాంటర్ సోషల్ మీడియాలో హృదయాలను గెలుచుకుంటుంది

బాలీవుడ్ నటుడు వరుణ్ ధావన్ చిత్రాన్ని ముంబై పోలీసులు పంచుకున్నారు, మనీ హీస్ట్ నటుడు అల్వారో మోర్టే మరియు భారత క్రికెట్ జట్టు కెప్టెన్ విరాట్ కోహ్లీ. ఏది ఏమయినప్పటికీ, వారు ఆడుతున్న అదే గడ్డం లుక్, అవి ఒకదానికొకటి సమానంగా కనిపించేలా చేశాయి. వారికి ఇతిహాస శీర్షిక కూడా ఉంది.

కరీనా కపూర్ ఖాన్ తన మరియు భర్త సైఫ్ అలీ ఖాన్ పేరును ఉపయోగించి ముంబై పోలీసుల చమత్కార అవగాహన పోస్ట్‌ను పంచుకున్నారు!

వారు “వేర్వేరు ఖాతాలు, విభిన్న పాస్‌వర్డ్, మీ పాస్‌వర్డ్” అని పోస్ట్‌కు శీర్షిక పెట్టారు. పోస్ట్ ద్వారా నెటిజన్లు విడిపోయారు. ట్వీట్ చూడండి.

వేర్వేరు ఖాతాలు, విభిన్న పాస్‌వర్డ్.
మీ పాస్వర్డు: pic.twitter.com/vsD1hi7hYC (——————————–) – ముంబై పోలీసులు (Umb ముంబైపోలిస్) మే 31, 2021

ఇది మాత్రమే కాదు, ముంబై పోలీసులు కూడా ఇటీవల జరిగిన స్నేహితులు పున un కలయిక. వారు ఈ పోస్ట్‌కు శీర్షిక పెట్టారు, “ఈ ‘పున un కలయిక’ కోసం మనం మరో 17 సంవత్సరాలు వేచి ఉండలేము? కోవిడ్ -19 మార్గదర్శకాలను కఠినంగా పాటించడం ద్వారా ఈ ‘విరామాన్ని’ త్వరగా ముగించుకుందాం. ఈ పోస్ట్‌లో మిత్రులతో పాటు ప్రతి ముంబైకర్‌కు ప్రత్యేకమైన అన్ని విషయాల సంకలనం యొక్క వీడియో ఉంది. టైటిల్ ట్రాక్ నేపథ్యంలో ప్లే అవుతోంది. ఈ వీడియోలో ది తాజ్ హోటల్, మెరైన్ డ్రైవ్, పావ్ భాజీ మరియు అనేక ఇతర స్టిల్స్ ఉన్నాయి. “COVID-19 ముగిసిన తర్వాత మాత్రమే మేము కోరుకుంటున్న రీయూనియన్” అని పేర్కొంటూ వారు వీడియోను ముగించారు. మహమ్మారి అంతమయ్యే వరకు ప్రతి ముంబైకర్‌ను ఎక్కువసేపు చేసే అందమైన పోస్ట్‌ను చూడండి.

– ముంబై పోలీసులు (umb ముంబైపోలిస్) మే 30, 2021

ఇటీవల, ముంబై పోలీసుల ఖాతా కొంతమంది బాలీవుడ్ నటుల సూచనలను కూడా ఉపయోగించింది COVID-19 రెండవ వేవ్ చుట్టూ అవగాహన పెంచడానికి. వారిలో బి-టౌన్ జంట సైఫ్ అలీ ఖాన్, కరీనా కపూర్ ఖాన్ ఉన్నారు. ముసుగులు సరిగ్గా ధరించడానికి వారి అనుచరులలో అవగాహన పెంచడానికి వారు జంట పేర్లను పన్లుగా ఉపయోగించారు. “అగర్ తుమ్ మాస్క్ నీచే ‘కరీనా’ తోహ్ బోహోట్ అన్- ‘సైఫ్’ సిట్యువేషన్ హో సక్తా హై” తో పాటు ఈ జంట చిత్రాలతో వారు పేర్కొన్నారు.

ఇంకా చదవండి

Previous articleకోవిడ్ రికవరీపై మలైకా అరోరా: ఇది నన్ను శారీరకంగా విచ్ఛిన్నం చేసింది
Next articleరితేష్ సిధ్వానీ ప్రొడ్యూసర్స్ గిల్డ్ ఆఫ్ ఇండియా, స్టాఫ్ మరియు ఇతరుల సభ్యులకు టీకా డ్రైవ్ సెట్ చేస్తుంది
RELATED ARTICLES

ధ్రువీకరించారు!

ధనుష్‌కు రస్సో బ్రదర్స్ చేసిన అద్భుత సందేశాలు ఇంటర్నెట్‌ను పేల్చివేస్తున్నాయి

బ్రేకింగ్!

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

శౌర్య An ర్ అనోకి కి కహానీ జూన్ 18 వ్రాసిన నవీకరణ: అనోకి వినాశనానికి గురైంది

టిఎంసి ఎమ్మెల్యేకు బెంగాల్ ప్రభుత్వం జెడ్ + అందించిన తరువాత ముకుల్ రాయ్స్ సిఆర్పిఎఫ్ భద్రతను కేంద్రం ఉపసంహరించుకుంది

ఘజియాబాద్ సంఘటనకు మతతత్వ స్పిన్ ఇచ్చినందుకు సమాజ్ వాదీ పార్టీ నాయకుడు ఎఫ్ఐఆర్ తో చెంపదెబ్బ కొట్టారు

Recent Comments