HomeENTERTAINMENT'నిరాధారమైన పుకార్లు,' ఆనంద్ ఎల్ రాయ్ బృందం కార్తీక్ ఆర్యన్ గ్యాంగ్ స్టర్ చిత్రం నుండి...

'నిరాధారమైన పుకార్లు,' ఆనంద్ ఎల్ రాయ్ బృందం కార్తీక్ ఆర్యన్ గ్యాంగ్ స్టర్ చిత్రం నుండి బహిష్కరించబడిన నివేదికలను మూసివేసింది – వివరాలను చదవండి

ఈ రోజు, ఆనంద్ ఎల్ రాయ్ మరియు కార్తీక్ ఆర్యన్లు సరికొత్తవి అని నివేదికలు వెలువడ్డాయి, ఎందుకంటే యంగ్ స్టార్ తన సినిమా నుండి బయటపడలేదు. హిందుస్తాన్ టైమ్స్ ప్రకారం, తను వెడ్స్ మను చిత్రనిర్మాత సహాయకుడు దర్శకత్వం వహించాల్సిన గ్యాంగ్ స్టర్ డ్రామా ఇది. ఈ వార్త షాకర్‌గా వచ్చింది. మనకు తెలిసినట్లుగా, కార్తీక్ ఆర్యన్ రెండు పెద్ద ప్రాజెక్టులలో, దోస్తానా 2 మరియు రెడ్ మిరపకాయలతో ఒక చిత్రం. కానీ ఇప్పుడు, ఆనంద్ ఎల్ రాయ్ యొక్క ప్రొడక్షన్ హౌస్ ఈ విషయాన్ని ఖండించింది. కలర్ ఎల్లో ప్రొడక్షన్ ప్రతినిధి మీడియాకు ఒక ప్రకటన పంపారు. “ఇవి నిరాధారమైన పుకార్లు. మేము వేరే చిత్రం కోసం కార్తీక్‌ను కలిశాము మరియు మేము ఇంకా మాట్లాడుతున్నాము. మేము మరొక చిత్రాన్ని పూర్తిగా ఆయుష్మాన్ వద్దకు తీసుకున్నాము మరియు ఇది పూర్తి కలయిక.” గ్యాంగ్ స్టర్ చిత్రం కోసం ఆయుంద్మాన్ ఖురానాను ఆనంద్ ఎల్ రాయ్ ధృవీకరించారు. కూడా చదవండి – ఆనంద్ ఎల్ రాయ్ తన గ్యాంగ్ స్టర్ డ్రామా నుండి కార్తీక్ ఆర్యన్ ను తొలగించారా? చిత్రనిర్మాత స్పందిస్తుంది

కొన్ని నెలల క్రితం, కార్తీక్ ఆర్యన్ చిత్రనిర్మాత ఆనంద్ ఎల్ రాయ్ కార్యాలయం వెలుపల కనిపించారు. ఇది అతనితో ఒక సినిమా చేస్తున్నట్లు వచ్చిన వార్తలను ఇది పుట్టించింది. కార్తీక్ ఆర్యన్‌ను తన చిత్రం నుండి తొలగించాలని కరణ్ జోహార్ తీసుకున్న నిర్ణయం ఇతరులను ప్రభావితం చేసిందని హిందూస్థాన్ టైమ్స్‌కు ఒక మూలం తెలిపింది. మూలం హిందూస్తాన్ టైమ్స్‌తో మాట్లాడుతూ, “కరణ్ ​​కార్తీక్‌ను వదలిపెట్టిన వాస్తవం ఇతరులను ప్రభావితం చేసినట్లు అనిపిస్తుంది. కాబట్టి, ఇది ఆనంద్ వంటి స్థిరపడిన చిత్రనిర్మాతతో కలిసి పనిచేయడానికి కార్తీక్ కోల్పోయే మూడవ ఉదాహరణ కావచ్చు.” ఇది కూడా చదవండి – సన్నీ లియోన్

అదే ప్రాంగణంలో అమితాబ్ బచ్చన్ రూ .31 కోట్ల విలువైన అపార్ట్‌మెంట్‌ను కొనుగోలు చేశారు.

దోస్తానా 2 లో కార్తీక్ ఆర్యన్ స్థానంలో కరణ్ జోహార్ వచ్చాడని నివేదికలు వచ్చినప్పుడు అందరూ షాక్ అయ్యారు. దీనికి అంగీకరించిన స్క్రిప్ట్ అటర్‌లో మార్పులు కోరుకుంటున్నట్లు తెలుస్తోంది. జట్టుకు చాలా ఖర్చయ్యే రెండవ షెడ్యూల్ కోసం నటుడు తేదీలు ఇవ్వలేదు. కొంతమంది జాన్వి కపూర్ మరియు అతను ఒక వికారమైన విడిపోయారు, అందువల్ల అతను ఆమెతో స్క్రీన్ స్థలాన్ని పంచుకోవటానికి ఇష్టపడలేదు. మనకు తెలిసినట్లుగా, 2021 ప్రారంభంలో వాటి గురించి పుకార్లు వచ్చాయి. కూడా చదవండి – ట్రెండింగ్ ఎంటర్టైన్మెంట్ న్యూస్ ఈ రోజు: సోనాలి ఫోగాట్ ట్రోల్ చేసారు, కంగనా రనౌత్ COIVD- నుండి కోలుకున్నారు 19, బుర్జ్ ఖలీఫా

పై ఫాస్ట్ & ఫ్యూరియస్ 9 నాటకాలు ) బాలీవుడ్ , హాలీవుడ్ నుండి తాజా స్కూప్‌లు మరియు నవీకరణల కోసం బాలీవుడ్ లైఫ్‌లో ఉండండి. , దక్షిణ , టీవీ మరియు వెబ్-సిరీస్ .
ఫేస్‌బుక్ , ట్విట్టర్ , యూట్యూబ్ మరియు Instagram .
తాజా నవీకరణల కోసం మమ్మల్ని ఫేస్బుక్ మెసెంజర్ లో అనుసరించండి.

ఇంకా చదవండి

Previous articleమహేష్ బాబు తన తండ్రి, సూపర్ స్టార్ కృష్ణ పుట్టినరోజున నిజ జీవితంలో శ్రీమంతుడు మరియు COVID-19 యోధునిగా మారిపోయాడు – ఇక్కడ ఎలా ఉంది
Next articleకంగనా 'మాటలు లేనిది మరియు గోల్డెన్ టెంపుల్ అందంతో ఆశ్చర్యపోయింది'
RELATED ARTICLES

ధ్రువీకరించారు!

ధనుష్‌కు రస్సో బ్రదర్స్ చేసిన అద్భుత సందేశాలు ఇంటర్నెట్‌ను పేల్చివేస్తున్నాయి

బ్రేకింగ్!

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

శౌర్య An ర్ అనోకి కి కహానీ జూన్ 18 వ్రాసిన నవీకరణ: అనోకి వినాశనానికి గురైంది

టిఎంసి ఎమ్మెల్యేకు బెంగాల్ ప్రభుత్వం జెడ్ + అందించిన తరువాత ముకుల్ రాయ్స్ సిఆర్పిఎఫ్ భద్రతను కేంద్రం ఉపసంహరించుకుంది

ఘజియాబాద్ సంఘటనకు మతతత్వ స్పిన్ ఇచ్చినందుకు సమాజ్ వాదీ పార్టీ నాయకుడు ఎఫ్ఐఆర్ తో చెంపదెబ్బ కొట్టారు

Recent Comments