HomeENTERTAINMENTషబీనా ఖాన్ ఫౌండేషన్ తరువాత, కొరియోగ్రాఫర్ షబీనా మానవత్వానికి సేవ చేయడంలో మరో కీలకమైన దశను...

షబీనా ఖాన్ ఫౌండేషన్ తరువాత, కొరియోగ్రాఫర్ షబీనా మానవత్వానికి సేవ చేయడంలో మరో కీలకమైన దశను తీసుకుంటుంది

ఏస్ కొరియోగ్రాఫర్ షబీనా ఖాన్ బాలీవుడ్‌లో ప్రశంసనీయమైన పనికి పేరుగాంచింది. ఏదేమైనా, గత సంవత్సరం నుండి ఆమె తన ఫౌండేషన్, షబీనా ఖాన్ ఫౌండేషన్ ద్వారా సమాజాన్ని మార్చడానికి మరియు ప్రజలకు సహాయం చేసే బాధ్యతను తీసుకుంది. ఈ చొరవ ద్వారా, షబీనా లైట్మెన్, జూనియర్ ఆర్టిస్ట్స్, స్పాట్ బాయ్స్, డాన్సర్స్ మరియు ఇతర పేద ప్రజల కుటుంబాలకు రేషన్ కిట్లను అందించింది. వెబ్ పోర్టల్‌తో ఇటీవల జరిగిన ఒక సంభాషణలో, ఖాన్ తన పునాది మరింత విస్తరిస్తుందని, వారు ఇతర అవసరాలకు కూడా నొక్కతారని, మరియు ఆమె తన కుటుంబంతో కలిసి ఆమె సంపాదనలో 30-35% దాతృత్వానికి దోహదం చేస్తుందని పంచుకున్నారు.

After Shabina Khan Foundation, choreographer Shabina takes up another crucial step in serving humanity

ఆమె చొరవ వెనుక ఉన్న ఆలోచన గురించి సంభాషించేటప్పుడు, ఖాన్ ఇలా అన్నాడు, “నేను ప్రజల నుండి సందేశాలను పొందగలిగాను. ముసుగులు, శానిటైజర్లు కొనడానికి కూడా వీలులేదు, కాబట్టి వారు నిత్యావసరాలను ఎలా పొందగలరు? అందువల్ల, జకాత్ ద్వారా నా కుటుంబంతో వారికి సహాయం చేయాలని నిర్ణయించుకున్నాను మరియు రేషన్ పంపిణీ చేయడం ప్రారంభించాను. ” కొరియోగ్రాఫర్ ఇతరులకు సహాయం చేయడంలో ప్రజలను చేరమని విజ్ఞప్తి చేశాడు మరియు “లాక్డౌన్ పోస్ట్, నేను తిరిగి పనికి వెళ్ళినప్పుడల్లా, నేను మరియు నా తోబుట్టువులు నా సంపాదనలో 30-35% షబీనా ఖాన్ ఫౌండేషన్‌కు అందిస్తాము” అని అన్నారు. మానవ సేవలకు సంపాదించడంలో కొంత భాగాన్ని అందించాలని తన తల్లి తమకు నేర్పించిందని షబీనా పంచుకున్నారు. ఇప్పుడు, ఖాన్ ఈ ఆలోచనను కొత్త స్థాయికి తీసుకువెళ్లారు. చాలా పెద్ద స్థాయిలో ప్రజలకు సేవ చేయడమే లక్ష్యంగా పెట్టుకున్నారు. “ఇప్పుడు, నేను ఫౌండేషన్‌పై ఎక్కువ దృష్టి పెట్టాను. ఇన్షల్లా, నేను ఈ మహమ్మారి నుండి బయటపడాలని కోరుకుంటున్నాను, కాని నా పని కొనసాగుతుంది, నేను ప్రజలకు చేరువవుతాను.

ఇది షబీనా తీసుకున్న గొప్ప నిర్ణయం మరియు,

ఇంకా చదవండి: కొరియోగ్రాఫర్ షబీనా ఖాన్ తన పిల్లలతో మొదటి చిత్రాన్ని పంచుకున్నారు మరియు దత్తతపై శక్తివంతమైన సందేశాన్ని ఇస్తుంది

BOLLYWOOD NEWS

తాజా కోసం మమ్మల్ని పట్టుకోండి బాలీవుడ్ న్యూస్ , కొత్త బాలీవుడ్ మూవీస్ నవీకరణ, బాక్స్ ఆఫీస్ కలెక్షన్ , కొత్త సినిమాల విడుదల , బాలీవుడ్ న్యూస్ హిందీ , ఎంట్రీ ertainment News , బాలీవుడ్ న్యూస్ టుడే & రాబోయే సినిమాలు 2020 మరియు బాలీవుడ్ హంగమాలో మాత్రమే తాజా హిందీ సినిమాలతో నవీకరించండి.

ఇంకా చదవండి

Previous article25 కోట్ల రూపాయల వరకు రుణాల పునర్నిర్మాణ ప్రక్రియను బ్యాంకులు ప్రారంభిస్తాయి
Next articleBREAKING: షారూఖ్ ఖాన్ నటించిన పఠాన్ మూడు యూరోపియన్ దేశాలలో చిత్రీకరించనున్నారు
RELATED ARTICLES

ధ్రువీకరించారు!

ధనుష్‌కు రస్సో బ్రదర్స్ చేసిన అద్భుత సందేశాలు ఇంటర్నెట్‌ను పేల్చివేస్తున్నాయి

బ్రేకింగ్!

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

శౌర్య An ర్ అనోకి కి కహానీ జూన్ 18 వ్రాసిన నవీకరణ: అనోకి వినాశనానికి గురైంది

టిఎంసి ఎమ్మెల్యేకు బెంగాల్ ప్రభుత్వం జెడ్ + అందించిన తరువాత ముకుల్ రాయ్స్ సిఆర్పిఎఫ్ భద్రతను కేంద్రం ఉపసంహరించుకుంది

ఘజియాబాద్ సంఘటనకు మతతత్వ స్పిన్ ఇచ్చినందుకు సమాజ్ వాదీ పార్టీ నాయకుడు ఎఫ్ఐఆర్ తో చెంపదెబ్బ కొట్టారు

Recent Comments