HomeSPORTSభారత టీమిండియా క్రీడాకారులు ఎట్టకేలకు టీ 20 ప్రపంచ కప్ బహుమతి డబ్బును అందుకున్నారు

భారత టీమిండియా క్రీడాకారులు ఎట్టకేలకు టీ 20 ప్రపంచ కప్ బహుమతి డబ్బును అందుకున్నారు

వార్తలు

తమ వాటాను పొందడానికి ఇన్వాయిస్‌లు పెంచమని బిసిసిఐ సోమవారం ఆటగాళ్లను కోరింది

  • అన్నేషా ఘోష్ మరియు శశాంక్ కిషోర్ 24-మే -2021

Story Image

భారతదేశం రన్నరప్‌గా నిలిచింది మార్చి 2020 లో టి 20 ప్రపంచ కప్ జెట్టి ఇమేజెస్

టి 20 ప్రపంచ కప్‌లో రన్నరప్‌గా నిలిచిన దాదాపు 15 నెలల తర్వాత, ఇండియా ఉమెన్ స్క్వాడ్ చివరకు ప్రైజ్ మనీలో తన వాటాను అందుకుంటుంది 500,000 USD (సుమారు 3.5 కోట్ల రూపాయలు). తమ వాటాలను పొందడానికి ఇన్వాయిస్లు పెంచమని బిసిసిఐ సోమవారం ఆటగాళ్లను కోరినట్లు ESPNcricinfo తెలిసింది.

UK ప్రచురణ తర్వాత ఒక రోజు అభివృద్ధి వస్తుంది ఆస్ట్రేలియాతో సహా ఇతర జట్లు ఉన్నప్పటికీ జట్టుకు ఇంకా ప్రైజ్ మనీ చెల్లించలేదని టెలిగ్రాఫ్ వెల్లడించింది. టోర్నమెంట్ ముగిసిన వెంటనే ప్రపంచ కప్ గెలిచింది.

గత మార్చిలో ఐసిసి బహుమతి డబ్బును బిసిసిఐకి పంపిణీ చేసిందని ESPNcricinfo తెలుసుకుంది. ప్రపంచ కప్ ఫైనల్ , MCG లో అంతర్జాతీయ మహిళా దినోత్సవం (మార్చి 8) న రికార్డు స్థాయిలో 86,174 మంది ప్రేక్షకుల ముందు ఆడింది.

వ్యాఖ్య అడిగినప్పుడు, BCCI అధికారులు ESPNcricinfo కి తమకు తెలియదు ఆలస్యం వెనుక కారణం. హర్మన్‌ప్రీత్ కౌర్ నేతృత్వంలోని ఇండియా జట్టులో పాల్గొన్న ఒకటి కంటే ఎక్కువ మంది ఆటగాళ్ళు మరియు సహాయక సిబ్బందితో ESPNcricinfo ఆలస్యాన్ని ధృవీకరించింది.

ఆలస్యం కనుబొమ్మలను పెంచింది, ఎందుకంటే మార్చి 2020 నుండి ఆటగాళ్లకు చెల్లించాల్సిన అన్ని ఇతర చెల్లింపులను బిసిసిఐ పంపిణీ చేసినట్లు తెలిసింది. ఇందులో వారి కేంద్ర ఒప్పందాలలో మూడు విడతలు ఉన్నాయి గత నవంబర్‌లో షార్జాలో మహిళల టి 20 ఛాలెంజ్ కోసం 2019-20 ఫీజు, మ్యాచ్ ఫీజు మరియు ప్రదర్శన ఫీజు. మార్చి 2021 లో దక్షిణాఫ్రికాతో జరిగిన పరిమిత ఓవర్ల హోమ్ సిరీస్ కోసం మ్యాచ్ ఫీజు కోసం ఆటగాళ్ళు తమ ఇన్వాయిస్‌లు సమర్పించినట్లు ఇటీవల అర్థమైంది. అయితే చెల్లింపులు ఇంకా ఎదురుచూస్తున్నాయి.

యాదృచ్ఛికంగా బిసిసిఐ ఐసిసి కేటాయించిన బహుమతి డబ్బును భారత జట్టుకు పంపిణీ చేసినట్లు తెలిసింది. గత ఫిబ్రవరిలో దక్షిణాఫ్రికాలో బంగ్లాదేశ్ గెలిచిన 2020 పురుషుల అండర్ -19 ప్రపంచ కప్‌లో రన్నరప్‌గా నిలిచింది. మహిళల టి 20 ప్రపంచ కప్ కొన్ని వారాల తరువాత జరిగింది. ప్రకారం టెలిగ్రాఫ్ , విజయవంతమైన ఆస్ట్రేలియా మహిళా క్రీడాకారులు టోర్నమెంట్ ముగిసిన వెంటనే 1.6 మిలియన్ డాలర్ల బహుమతి డబ్బులో తమ వాటాను అందుకున్నారు.

అన్నేషా ఘోష్ సబ్ ఎడిటర్ మరియు శశాంక్ కిషోర్ ESPNcricinfo లో సీనియర్ సబ్ ఎడిటర్.

ఇంకా చదవండి

Previous articleఎయిర్టెల్ తమిళనాడు మరియు కర్ణాటకలో మంచి కవరేజ్ ఇవ్వడానికి; 5 MHz మరియు 11.2 MHz స్పెక్ట్రమ్‌ను అమలు చేస్తుంది
Next articleఐపిఎల్ 2021 యొక్క మిగిలిన భాగం కోసం బిసిసిఐ సెప్టెంబర్-అక్టోబర్ విండోను ముల్ చేస్తుంది
RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

నటి అత్యాచారం, గర్భస్రావం, బ్లాక్ మెయిల్ ఆరోపణలకు సంబంధించి మాజీ మంత్రిని అరెస్టు చేశారు

బలమైన 'మాస్టర్' కనెక్షన్‌తో సంతానం కొత్త ప్రాజెక్ట్?

Recent Comments