HomeENTERTAINMENTబ్రోకెన్ బట్ బ్యూటిఫుల్ 3 వెబ్ సిరీస్ సమీక్ష: సిధార్థ్ శుక్లా-సోనియా రథీ యొక్క సిజ్లింగ్...

బ్రోకెన్ బట్ బ్యూటిఫుల్ 3 వెబ్ సిరీస్ సమీక్ష: సిధార్థ్ శుక్లా-సోనియా రథీ యొక్క సిజ్లింగ్ కథ ముట్టడి, కామం మరియు ప్రేమ గురించి మిల్స్ & బూన్ శృంగారం నుండి బయటపడింది.

వెబ్ సిరీస్: బ్రోకెన్ కానీ బ్యూటిఫుల్ 3
బ్రోకెన్ కానీ బ్యూటిఫుల్ 3 తారాగణం: సిధార్థ్ శుక్లా, సోనియా రతీ, ఇహన్ భట్, సాక్షి ధన్రాజ్‌గిర్
బ్రోకెన్ బ్యూటిఫుల్ 3 డైరెక్టర్: ప్రియాంక ఘోస్
ఎక్కడ చూడాలి: ALT బాలాజీ / MX ప్లేయర్

సిద్దార్థ్ శుక్లా ఉనికిని బ్రోకెన్ బట్ బ్యూటిఫుల్ 3 చుట్టూ అపూర్వమైన హైప్ ఉంది. చివరగా, ఈ ప్రదర్శన రేపు ALT బాలాజీ మరియు MX ప్లేయర్‌లో వస్తోంది. ప్రెస్ సభ్యులుగా, వర్చువల్ స్క్రీనింగ్ కోసం మమ్మల్ని ఆహ్వానించారు, అక్కడ మేము మొదటి నాలుగు ఎపిసోడ్లను చూడగలిగాము. మా సమీక్ష పూర్తిగా దానిపై ఆధారపడి ఉంటుంది. ప్రదర్శన అంచనాలకు అనుగుణంగా ఉందా? వీర్ (విక్రాంత్ మాస్సే) మరియు సమీరా (హర్లీన్ సేథి) ల ప్రేమకథకు ఇది పూర్వీకుడా? అదే మా సమీక్ష ఇక్కడ ఉంది …

కాబట్టి, ఈ వారాంతంలో ఏమి చూడాలి లేదా ఈ వారం ఏమి చూడాలి అనే దాని గురించి మీరు సంతోషిస్తున్నారా మరియు బ్రోకెన్ బట్ బ్యూటిఫుల్ 3 వెబ్ సిరీస్ మీ సమయం విలువైనదేనా అని ఆలోచిస్తున్నారా? మా పూర్తి విరిగిన కానీ అందమైన 3 సమీక్ష కోసం క్రిందికి స్క్రోల్ చేయండి …

అది దేని గురించి

అగస్త్యుడు (సిధార్థ్ శుక్లా) హాట్ హెడ్, రాడికల్ మరియు ‘ఆర్టీ’ థియేటర్ డైరెక్టర్. ప్రధాన స్రవంతి వినోదం యొక్క మిడిమిడితనం మరియు పేజీ 3 మంది. అతను ఒక ఆర్ట్ ఎగ్జిబిట్ వద్ద రూమి దేశాయ్ (సోనియా రథీ) లోకి దూసుకెళ్తాడు మరియు బాణసంచా కాల్చడం జరుగుతుంది. ఇషాన్ రానా (ఇహన్ భట్) తో పిచ్చి ప్రేమలో ఉన్న రూమి, ఇషాన్ పై గెలిచేందుకు ప్రయత్నిస్తున్నప్పుడు అగస్త్యలో ఒక ఎఫ్ కె బడ్డీని కనుగొనడం ముగుస్తుంది. కానీ అగస్త్యుడు మరియు రూమి యొక్క అభిరుచి ఆట మరింత లోతుగా ముగుస్తుందా? దాని కోసం మేము మొత్తం సిరీస్‌ను చూడాలి …

ఏమి వేడిగా ఉంది…

మొదటి నాలుగు ఎపిసోడ్‌లు రూమి పాత్రను స్థాపించడం గురించి. సోనియా రథీ ఆత్మవిశ్వాసంతో అడుగుపెట్టారు. ఆమె పాత్ర చాలా ఇష్టపడేది కాదు, కానీ ఆమె దానిని పని చేస్తుంది. మరియు ఆమె చాలా అందంగా ఉంది! సిద్దార్థ్ శుక్లా అగస్త్యరావు వలె అప్రయత్నంగా ఉంటాడు మరియు ఇది తెరపై పెదవులను లాక్ చేస్తున్నాడా లేదా ఎక్స్ప్లెటివ్స్ ను మౌత్ చేస్తున్నాడా అనే దానిపై ఎటువంటి నిషేధాలు లేవు. హాట్-హెడ్ కాని ఉద్వేగభరితమైన అగస్యా పాత్ర అతని కోసం చేసినట్లు స్పష్టంగా తెలుస్తుంది. అగస్త్యుడు మరియు రూమిల మధ్య పోరాటాలు చూడటానికి సరదాగా ఉంటాయి. ఒక బిచి రూమి ప్రదర్శనను దొంగిలించే ఒక నిర్దిష్ట క్రమం ఉంది. రెండు పాత్రలు నైతికంగా సందిగ్ధంగా ఉంటాయి మరియు ఇది కొంచెం పొరలను జోడిస్తుంది. కథనం లేదా సంభాషణల గురించి మాట్లాడుతూ, ప్రదర్శన రంగురంగుల భాషతో నిండి ఉంది. మీరు కొన్ని చక్కని పదాలు వింటారు. దర్శకుడు ప్రియాంక ఘోస్ మరియు రచయితలు తమ శక్తిని అన్నిటినీ ప్రధాన రెండు పాత్రలపై పెట్టుబడి పెట్టారు. కానీ ఏదైనా ప్రేమకథ యొక్క విజయం కెమిస్ట్రీలో ఉంటుంది మరియు ఈ రెండింటికి స్పార్క్ ఉంది. ఎడిటింగ్ స్ఫుటమైనది మరియు మీరు ఎపిసోడ్ల ద్వారా గాలిస్తారు.

ఏమి కాదు

అగస్త్యు పాత్రను నెమ్మదిగా ఆవిష్కరించడానికి మేకర్స్ ఆసక్తి కనబరుస్తున్నారు. మేము అతని వెనుక కథను వివరంగా పొందలేము. సిధార్థ్ శుక్లాకు వ్యతిరేకంగా పనిచేయగల ఏకైక విషయం ఏమిటంటే, ప్రజలు బిగ్ బాస్ 13 లో అగస్త్య రావును తన మండుతున్న వ్యక్తిత్వంతో తక్షణమే అనుబంధిస్తారు. దక్షిణ ముంబై యొక్క ఉన్నత వర్గాల ప్రొజెక్షన్ కొంతమందికి మూస ధోరణిలో కనిపిస్తుంది. మొదటి నాలుగు ఎపిసోడ్లలో మంచి ప్రేమకథ యొక్క హైలైట్ అయిన ముడి ఎమోషన్ కొంచెం లేదు, కాని మనం దానిని మరింత చూడాలి.

BL తీర్పు

దాని సమకాలీన దృక్పథంతో మరియు తాషన్-వాలా ప్రేమకథ యొక్క 90 యొక్క ఆవరణతో, ప్రదర్శన పెద్ద సంఖ్యలో ప్రేక్షకులను ఆకర్షించాలి. సిధార్థ్ శుక్లా మరియు సోనియా రథీ యొక్క వెబ్ షో గాలులతో కూడిన, చీజీగా మరియు సాస్‌తో నిండిన భావోద్వేగాల రోలర్ కోస్టర్ కథను వాగ్దానం చేస్తుంది. హెచ్చరిక గమనిక: దయచేసి దీన్ని మీ ఇయర్‌ఫోన్‌లతో చూడండి!

బాలీవుడ్ నుండి తాజా స్కూప్‌లు మరియు నవీకరణల కోసం బాలీవుడ్ లైఫ్‌లో ఉండండి. , హాలీవుడ్ , దక్షిణ , టీవీ మరియు వెబ్-సిరీస్ .
మాతో చేరడానికి క్లిక్ చేయండి Facebook , ట్విట్టర్ , యూట్యూబ్ మరియు Instagram .
మమ్మల్ని కూడా అనుసరించండి తాజా నవీకరణల కోసం ఫేస్బుక్ మెసెంజర్ .

ఇంకా చదవండి

Previous articleరూపాల్ త్యాగి, షీనా బజాజ్, నిధి భానుశాలి, అవికా గోర్ మరియు ఇతరులు మోల్కిలో పూర్వి పాత్రను తిరస్కరించారు
Next articleఅనాథలు, సైనికులు, విద్యార్థులు: బొగ్గు గనులు, నిర్మాణం కోసం ఉత్తర కొరియా 'వాలంటీర్లు' వైపు మొగ్గు చూపుతుంది
RELATED ARTICLES

ధ్రువీకరించారు!

ధనుష్‌కు రస్సో బ్రదర్స్ చేసిన అద్భుత సందేశాలు ఇంటర్నెట్‌ను పేల్చివేస్తున్నాయి

బ్రేకింగ్!

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

శౌర్య An ర్ అనోకి కి కహానీ జూన్ 18 వ్రాసిన నవీకరణ: అనోకి వినాశనానికి గురైంది

టిఎంసి ఎమ్మెల్యేకు బెంగాల్ ప్రభుత్వం జెడ్ + అందించిన తరువాత ముకుల్ రాయ్స్ సిఆర్పిఎఫ్ భద్రతను కేంద్రం ఉపసంహరించుకుంది

ఘజియాబాద్ సంఘటనకు మతతత్వ స్పిన్ ఇచ్చినందుకు సమాజ్ వాదీ పార్టీ నాయకుడు ఎఫ్ఐఆర్ తో చెంపదెబ్బ కొట్టారు

Recent Comments