HomeENTERTAINMENTప్రీమియర్: అంకుర్ సభర్వాల్ మరియు మృణాల్ బహుఖండి సినిమా చరిత్రకు టైమ్-ట్రావెలింగ్ నివాళిని ‘బెటర్ మ్యాన్’...

ప్రీమియర్: అంకుర్ సభర్వాల్ మరియు మృణాల్ బహుఖండి సినిమా చరిత్రకు టైమ్-ట్రావెలింగ్ నివాళిని ‘బెటర్ మ్యాన్’ వీడియోలో చూడండి

న్యూ Delhi ిల్లీ గాయకుడు-గేయరచయిత యొక్క ఫంకీ ట్రాక్ సూచనలు 1920 ల ప్రారంభ చలన చిత్రాలు

న్యూ New ిల్లీ కళాకారుడు అంకుర్ సభ్వార్వాల్ “బెటర్ మ్యాన్” కోసం మ్యూజిక్ వీడియో నుండి స్టిల్ లో ఉన్నారు. ఫోటో: మృణాల్ బహుఖండి

చిత్రనిర్మాత మరియు ఫోటోగ్రాఫర్ మృనాల్ బహుఖండి ప్రకారం, న్యూ Delhi ిల్లీ కళాకారుడి మ్యూజిక్ వీడియో అంకూర్ సభర్వాల్ యొక్క “బెటర్ మ్యాన్” 1921 నుండి.

ఎందుకంటే ఇది ఇప్పుడు పాతకాలపు వీడియోగా పరిగణించబడే అన్ని పద్ధతులను ఉపయోగించి సృష్టించబడింది, అయితే సంభావితంగా జార్జెస్ మెలియస్ తో సహా ప్రారంభ కదిలే కొన్ని చిత్రాలకు దృశ్య నివాళి. ఎ ట్రిప్ టు ది మూన్ మరియు చార్లీ చాప్లిన్ సినిమాలు. అతను ఒక నికాన్ ఎఫ్ 5 ను కొనుగోలు చేసినప్పుడు లా మెలిస్ మరియు ఇతర ప్రారంభ చలన చిత్ర ఆవిష్కర్తలను చిత్రీకరించే ఆలోచన వచ్చిందని బహుఖండి చెప్పారు, దీనిని అతను “ఈ ఫాన్సీ విమానానికి వీలు కల్పించిన టైమ్ మెషీన్” అని పేర్కొన్నాడు. సెకనుకు ఎనిమిది ఫ్రేముల చొప్పున చిత్రీకరిస్తున్న సినర్వాల్ (ఒక స్నేహితుడు) తన 2020 EP స్వారీ. సభర్వాల్ ఇలా అంటాడు, “మేము మరొక వీడియో గురించి మాట్లాడుతున్నప్పుడు‘ ది రైడ్ ’అనే టైటిల్ సాంగ్ కోసం వీడియో గురించి చర్చిస్తున్నాము. మృనాల్ స్వయంగా ‘బెటర్ మ్యాన్’ ఎంచుకుని, తన మనసులో ఉన్న కాన్సెప్ట్‌ను నాకు చెప్పారు. నేను పూర్తిగా అతని దృష్టితో వెళ్ళాను. ”

‘బెటర్ మ్యాన్’ మ్యూజిక్ వీడియో

మ్యూజిక్ వీడియో 1920 ల నుండి చలనచిత్రం యొక్క ఖచ్చితమైన సృష్టి అయినంత మాత్రాన, దీనికి సభర్వాల్ నటన కూడా సహాయపడుతుంది. మైమ్స్ నుండి వ్యోమగాములు వరకు దెయ్యం వరకు అనేక మంది కథానాయకుల పాత్రను తీసుకొని – గాయకుడు-గేయరచయిత థియేటర్ తన జీవితంలో ఒక పెద్ద భాగమని చెప్పారు. “అయితే, మృణాల్ థియేటర్ మాధ్యమంగా మైమ్‌ను ఉపయోగించాలనుకున్నందున నేను కొంచెం సంశయించాను. నేను నిజంగా అధ్యయనం చేయలేదు లేదా మిమింగ్ నేర్చుకోలేదు, అందువల్ల నేను దానికి న్యాయం చేయగలనా అని నాకు తెలియదు. అది మారిన విధానంతో నేను చాలా సంతోషంగా ఉన్నాను మరియు మృణాల్ నా నుండి ఏమి కోరుకుంటున్నారో ఖచ్చితంగా తెలుసుకోవటానికి ఇది సహాయపడింది, ”అని సభర్వాల్ చెప్పారు.

ఉత్పత్తి మరియు పోస్ట్ ప్రొడక్షన్‌లో ఎలాంటి మచ్చలను మెరుగుపర్చడానికి బదులుగా, తాను మరియు అతని సిబ్బందికి “సినిమా ప్రక్రియ యొక్క పెళుసుదనాన్ని సద్వినియోగం చేసుకోవాలనే ఉద్దేశపూర్వక ఉద్దేశం” ఉందని బహుఖండి చెప్పారు. “వీడియోలో కనిపించే ధూళి, మచ్చలు, బుడగలు, మచ్చలు, గీతలు, పరివర్తన వెలుగులు, చలనాలు మొదలైనవి సహజంగానే ఉద్దేశపూర్వకంగా సృష్టించబడిన విధంగా మేము జాగ్రత్తగా జాగ్రత్తలు తీసుకున్నాము.” మ్యూజిక్ వీడియోను రూపొందించే తెరవెనుక చర్య వెనుక చూడండి.

“బెటర్ మ్యాన్” కోసం మ్యూజిక్ వీడియో ది రైడ్ , ఫిబ్రవరిలో టైటిల్ ట్రాక్ క్లిప్ విడుదలైన తరువాత. లాక్డౌన్ సమయంలో సిద్ధంగా ఉన్న మరిన్ని పాటలు రికార్డ్ చేసి విడుదల చేయడానికి వేచి ఉన్నాయని సభర్వాల్ చెప్పారు. “నేను బహుశా 2021 మధ్యలో కొన్ని సింగిల్స్‌ను విడుదల చేయడాన్ని చూస్తున్నాను, ఆపై మరొక EP లేదా సంవత్సరపు చివరి భాగంలో ఆల్బమ్‌ను కూడా విడుదల చేయగలను” అని ఆయన చెప్పారు.

క్రింద “బెటర్ మ్యాన్” కోసం వీడియో చూడండి.

ఇంకా చదవండి

Previous articleబిగ్ 4-ఇండియన్ ఆడిటర్లు వికారంగా మారుతుంది
Next articleAP కోసం 2021-22 వార్షిక ప్రణాళికను MoRTH ఆమోదించింది
RELATED ARTICLES

ధ్రువీకరించారు!

ధనుష్‌కు రస్సో బ్రదర్స్ చేసిన అద్భుత సందేశాలు ఇంటర్నెట్‌ను పేల్చివేస్తున్నాయి

బ్రేకింగ్!

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

శౌర్య An ర్ అనోకి కి కహానీ జూన్ 18 వ్రాసిన నవీకరణ: అనోకి వినాశనానికి గురైంది

టిఎంసి ఎమ్మెల్యేకు బెంగాల్ ప్రభుత్వం జెడ్ + అందించిన తరువాత ముకుల్ రాయ్స్ సిఆర్పిఎఫ్ భద్రతను కేంద్రం ఉపసంహరించుకుంది

ఘజియాబాద్ సంఘటనకు మతతత్వ స్పిన్ ఇచ్చినందుకు సమాజ్ వాదీ పార్టీ నాయకుడు ఎఫ్ఐఆర్ తో చెంపదెబ్బ కొట్టారు

Recent Comments