HomeTECHNOLOGYపోకో M3 ప్రో సమీక్ష కోసం

పోకో M3 ప్రో సమీక్ష కోసం

3 మిలియన్ యూనిట్లకు పైగా రవాణా చేయబడిన , పోకో M3 స్పష్టంగా విజయవంతమైంది. ఇప్పుడు మన ముందు పోకో M3 ప్రో ఉంది మరియు ఇది మన జీవితంలో మరింత వేగం అవసరమని మరియు € 30 ప్రీమియం విలువైనదని మాకు నచ్చచెప్పాలనుకుంటుంది.

వనిల్లా M3 ధర విభాగానికి మనోహరమైన ప్రదర్శనను కలిగి ఉంది, ప్రో మోడల్ మిశ్రమానికి 90Hz రిఫ్రెష్ రేటును జోడిస్తుంది. ఈ క్రొత్త ప్యానెల్ చాలా ప్రకాశవంతంగా అనిపిస్తుంది, కాబట్టి ఇది ఫోన్ యొక్క మంచి భాగాలలో ఒకటి కావచ్చు.

A 6.5 Punch hole instead of a notch
90 హెర్ట్జ్ రిఫ్రెష్ రేట్‌తో 6.5 “ఐపిఎస్ ఎల్‌సిడి మరియు గొరిల్లా గ్లాస్ 3 • పంచ్ హోల్ ఒక గీత బదులుగా

వనిల్లా మోడల్‌లో బ్యాటరీ జీవితం నక్షత్రంగా ఉంది, మా ఏకైక ఫిర్యాదు ఏమిటంటే 18W కి ఛార్జింగ్ పరిమితం కావడంతో 100% ఛార్జీకి మూడు పూర్తి గంటలు పట్టింది. మంకీ పావ్ మా కోరికకు సమాధానం ఇచ్చింది – ప్రో మోడల్ ఛార్జ్ చేస్తుంది వేగంగా, కానీ బ్యాటరీ సామర్థ్యం 6,000 mAh నుండి 5,000 mAh కు పడిపోయినందున (ఛార్జింగ్ ఇప్పటికీ 18W కి పరిమితం చేయబడింది). కనీసం మీరు పెట్టెలో ఛార్జర్‌ను పొందుతారు, దాని వద్ద 22.5W ఒకటి.

మరియు ఇది ఇప్పటికీ చాలా పెద్ద బ్యాటరీ, కాబట్టి కొన్ని విషయాలు పరిగణనలోకి తీసుకోవలసిన అవసరం ఉన్నప్పటికీ, హరించడానికి చాలా సమయం పడుతుంది. మొదట, 90Hz డిస్ప్లే మరింత శక్తిని పొందుతుంది. రెండవది, చిప్‌సెట్ i s ఇటీవలి నోడ్‌లో తయారు చేయబడ్డాయి మరియు మరింత శక్తి సామర్థ్యంతో ఉండాలి.

The M3 Pro is still capped at 18W charging Card tray for 2 SIMs and 1 microSD
M3 ప్రో ఇప్పటికీ 18W ఛార్జింగ్ వద్ద ఉంది 2 కార్డ్ ట్రే 2 సిమ్‌లు మరియు 1 మైక్రో SD

డైమెన్సిటీ 700 7nm చిప్, తో పోలిస్తే పాత 11 ఎన్ఎమ్ వనిల్లా ఫోన్ లోపల స్నాప్డ్రాగన్ 662. మేము ఇప్పటికే డైమెన్సిటీని బెంచ్ మార్క్ చేసాము (ఇది రియల్మే 8 5 జి యొక్క గుండె వద్ద ఉంది), కాబట్టి ఇది చాలా ఎక్కువ సింగిల్-కోర్ సిపియు పనితీరును కలిగి ఉందని మాకు తెలుసు మరియు జిపియు కంప్యూట్ శక్తి ఆచరణాత్మకంగా రెట్టింపు అవుతుంది.

మీకు 5 జి నెట్‌వర్క్‌కి ప్రాప్యత లేకపోయినా, € 30 కి చెడ్డది కాదు. చాలా మంది ఇప్పటికే చేసారు, కానీ మీరు చాలా గేమింగ్ చేయకపోతే లేదా అధిక నాణ్యత గల వీడియోను ప్రసారం చేయకపోతే వేగవంతమైన, తక్కువ జాప్యం కనెక్షన్ యొక్క విజ్ఞప్తి తగ్గించబడుతుంది. మరియు ఎక్కువ ప్రీమియం పరికరంలో ఇవి బాగా అనుభవించబడతాయి.

USB-C (2.0) 3.5 mm headphone jack and IR blaster
USB-C (2.0) • 3.5 mm హెడ్‌ఫోన్ జాక్ మరియు IR బ్లాస్టర్

బడ్జెట్ 5G మోడెమ్‌లోకి వెళ్ళిన అదనపు కెమెరాను కొనుగోలు చేయగలిగారు – M3 ప్రో అల్ట్రావైడ్ మాడ్యూల్ నుండి ప్రయోజనం పొందేది. క్యాప్డ్ 1080p 30 ఎఫ్‌పిఎస్ వీడియో పరిమితం అయినప్పటికీ ప్రధాన కెమెరా చాలా బాగుంది. వేగవంతమైన చిప్‌సెట్ దానిని 4K కి పెంచుతుందని మీరు అనుకుంటారు, కాని లేదు.

3.5 mm headphone jack and IR blaster 48 MP main camera (limited to 1080p @ 30 fps video), plus a macro cam and depth sensor
48 MP ప్రధాన కెమెరా (1080p @ 30 fps వీడియోకు పరిమితం చేయబడింది), మాక్రో కామ్ మరియు లోతు సెన్సార్

మార్గం ద్వారా, పోకో M3 ప్రో రెడ్‌మి నోట్ 10 5G పై ఆధారపడి ఉంటుంది. మరియు మేము “ఆధారంగా” అని చెప్పినప్పుడు, రెండూ దాదాపు ఒకే విధంగా ఉన్నాయని అర్థం. వెనుక భాగం భిన్నంగా ఉంటుంది, మరియు కార్డ్ ట్రేలో మైక్రో SD కోసం ప్రత్యేక స్థానం ఉంది (రెడ్‌మికి హైబ్రిడ్ స్లాట్ ఉంది). ధర కూడా భిన్నంగా ఉంటుంది – పోకో మోడల్‌కు € 200 తో పోలిస్తే రెడ్‌మి-బ్రాండెడ్ మోడల్ అదే మెమరీ కాన్ఫిగరేషన్‌తో 30 230 కు విక్రయిస్తుంది.

మేము పూర్తి చేసాము రెడ్‌మి నోట్ 10 5 జి యొక్క మా సమీక్ష మరియు ఇప్పుడు మేము ప్రారంభిస్తున్నాము పోకో M3 ప్రో ఒకటి. అవి గణనీయంగా భిన్నంగా ఉంటాయని మేము don’t హించము, కాని ఏదో మనల్ని ఆశ్చర్యపరుస్తుంది.

ఇంకా చదవండి

Previous articleపైలట్ ఆక్సిజన్ ఎక్స్‌ప్రెస్ కోసం కర్ణాటక మహిళను ప్రధాని మోడీ అభినందించారు
Next articleవీక్లీ పోల్ ఫలితాలు: పోకో ఎం 3 ప్రో 5 జి తన 4 జి తోబుట్టువుల కంటే మంచిదని నిరూపించాల్సిన అవసరం ఉంది
RELATED ARTICLES

ఎస్‌ఐ: క్యూ 1 2021 లో శామ్‌సంగ్ మరియు వివో వేగంగా అభివృద్ధి చెందుతున్న 5 జి స్మార్ట్‌ఫోన్ విక్రేతలు

ఆక్సిజన్ ఓఎస్ ఇక్కడే ఉందని వన్‌ప్లస్ ధృవీకరిస్తుంది

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

శౌర్య An ర్ అనోకి కి కహానీ జూన్ 18 వ్రాసిన నవీకరణ: అనోకి వినాశనానికి గురైంది

టిఎంసి ఎమ్మెల్యేకు బెంగాల్ ప్రభుత్వం జెడ్ + అందించిన తరువాత ముకుల్ రాయ్స్ సిఆర్పిఎఫ్ భద్రతను కేంద్రం ఉపసంహరించుకుంది

ఘజియాబాద్ సంఘటనకు మతతత్వ స్పిన్ ఇచ్చినందుకు సమాజ్ వాదీ పార్టీ నాయకుడు ఎఫ్ఐఆర్ తో చెంపదెబ్బ కొట్టారు

Recent Comments