HomeBUSINESSజియో కాదు, కానీ RIL యొక్క O2C బిజ్ స్టాక్‌ను నడపవచ్చు

జియో కాదు, కానీ RIL యొక్క O2C బిజ్ స్టాక్‌ను నడపవచ్చు

కొంతకాలం నిద్రపోయిన తరువాత, ఆర్‌ఐఎల్ యొక్క చమురు మరియు రసాయనాల ప్రధాన వ్యాపారం బాగా పనిచేయడం ప్రారంభించాలి మరియు అది స్టాక్‌ను ముందుకు నడిపించాలి అని మోతీలాల్ ఓస్వాల్ ఫైనాన్షియల్ సర్వీసెస్ రిటైల్ రీసెర్చ్ హెడ్ సిద్ధార్థ ఖేమ్కా చెప్పారు. , ఈ ఇంటర్వ్యూలో. సవరించిన సారాంశాలు:

రిలయన్స్ మేల్కొనగలిగింది పావు వంతు కంటే ఎక్కువ పనితీరు చూపిన తర్వాత. స్టాక్ మరింత లాభాలను పెంచుకోగలదని మీరు అనుకుంటున్నారా లేదా అది ఒక్కసారిగా తరలింపుగా కనబడుతుందా?
రిలయన్స్ యొక్క రిటైల్ మరియు టెలికాం విభాగాలు ఉన్నాయి వృద్ధి పరంగా పీఠభూమి. మేము వారి చందాదారుల స్థావరంలో కూడా చూశాము. కానీ ఇప్పటి నుండి, కోర్ ఆయిల్-టు-కెమికల్స్ విభాగం పనితీరును ప్రారంభించాలి మరియు అది ఇక్కడ నుండి స్టాక్ను నడపాలి. కాబట్టి మీరు ఆర్థిక వృద్ధిపై మొత్తం నిరీక్షణను పరిశీలిస్తే, కొన్ని స్పీడ్ బ్రేకర్లు ఉన్నాయి. ఏదేమైనా, ప్రపంచ డిమాండ్ చాలా బాగుంది. చమురు ధరలు బ్యారెల్కు సుమారు $ 60 వరకు స్థిరీకరించబడుతున్నాయి, ఇది చమురు ఉత్పత్తిదారులకు అనుకూలంగా ఉంది. కాబట్టి ఈ వాతావరణంలో, కొంతకాలం నిద్రపోయిన తరువాత, ఆర్‌ఐఎల్ యొక్క చమురు మరియు రసాయనాల ప్రధాన వ్యాపారం బాగా పనిచేయడం ప్రారంభించాలి మరియు అది స్టాక్‌ను ముందుకు నడిపించాలి.

భారతి ఎయిర్‌టెల్‌లో మీ టేక్ ఏమిటి?
మీరు దీన్ని ప్రాథమికంగా పరిశీలిస్తే, భారతి ఎయిర్‌టెల్ యొక్క త్రైమాసిక ఫలితాలు చాలా బాగున్నాయి. సుంకం పెంపులో వేచి ఉండటమే వికారమైన అంశం. అలా కాకుండా, వారి ARPU లు గత ఒకటిన్నర సంవత్సరాలుగా గణనీయంగా మరియు స్థిరంగా మెరుగుపడ్డాయి, ప్రధానంగా మిశ్రమంలో మార్పుల వెనుక. ఇప్పుడు 5 జి టెస్టింగ్ వార్తలు రావడం మరియు వృద్ధి చెందడంతో, టెలికాంలో మొత్తం స్థలం బాగానే ఉండాలని నేను భావిస్తున్నాను. ఏదేమైనా, మొత్తం టెలికాం స్థలంలో కొంత ఏకీకరణ కొనసాగుతోంది. 5 జి రోల్అవుట్ పరంగా మరింత వృద్ధి మార్గంలో స్పష్టత వచ్చేవరకు, స్టాక్ మరికొంత కాలం పాటు ఏకీకృతం అవుతుంది.

ఐటి కంపెనీల ఆదాయాల గురించి మీ పఠనం ఏమిటి?
మొత్తంమీద, నాల్గవ త్రైమాసికంలో బలమైన వరుస ఆదాయ వృద్ధి నమోదైంది. చాలా కంపెనీలు బలమైన ఒప్పంద విజయాన్ని నివేదించాయి, ఇది వృద్ధి యొక్క దృశ్యమానతను మెరుగుపరిచింది. ఒప్పందం పైపులైన్ బలంగా ఉన్నందున వచ్చే ఏడాదిలో టాప్ లైన్ వృద్ధి మంచిగా ఉండాలి. మొత్తంమీద, ఈ రంగంపై మాకు సానుకూల వైఖరి ఉంది. టైర్ -1 స్థలంలో మా ఇష్టపడే పిక్స్ ఇన్ఫోసిస్, తరువాత హెచ్‌సిఎల్ టెక్. టైర్ -2 ప్లేయర్‌లలో, మాకు ఎల్ అండ్ టి ఇన్ఫోటెక్, ఎల్ అండ్ టి టెక్నాలజీ, ఎంఫాసిస్ మరియు సైయంట్ అంటే ఇష్టం.

మీరు ఇక్కడ లాభాలను బుక్ చేసుకోవాలని ప్రలోభాలకు గురిచేస్తారా లేదా మీరు వేవ్ తొక్కాలనుకుంటున్నారా?
మేము బలమైన బుల్ రన్‌లో ఉన్నప్పటికీ కొంచెం జాగ్రత్తగా ఉండడం అర్ధమే మరియు విషయాలు ఇప్పుడే ప్రారంభమయ్యాయి. మా మొత్తం అభిప్రాయం ఏమిటంటే, స్థాన వ్యాపారులు క్రమం తప్పకుండా లాభాలను బుక్ చేసుకోవాలి. రంగాల భ్రమణాల పరంగా మనం చాలా మచ్చలు కూడా చూశాము. దీర్ఘకాలిక పెట్టుబడిదారుల కోసం, ముంచడం లేదా ఏదైనా క్షీణతలో పేరుకుపోవడం ఎల్లప్పుడూ మంచి విషయం. వ్యాపారులు స్వల్పకాలిక లాభాలను బుక్ చేసుకోవాలి మరియు కొంచెం జాగ్రత్తగా ఉండాలి, ముఖ్యంగా మీరు కొత్త గరిష్టాన్ని తాకిన రోజులలో.

(ఏమి కదులుతోంది సెన్సెక్స్ మరియు నిఫ్టీ ట్రాక్ తాజా మార్కెట్ వార్తలు , స్టాక్ చిట్కాలు మరియు నిపుణుల సలహా ఆన్ ETMarkets . అలాగే, ETMarkets.com ఇప్పుడు టెలిగ్రామ్‌లో ఉంది. ఆర్థిక మార్కెట్లు, పెట్టుబడి వ్యూహాలు మరియు స్టాక్స్ హెచ్చరికలపై వేగవంతమైన వార్తల హెచ్చరికల కోసం, మా టెలిగ్రామ్ ఫీడ్‌లకు సభ్యత్వాన్ని పొందండి .)

డౌన్‌లోడ్ డైలీ మార్కెట్ నవీకరణలు & లైవ్ పొందడానికి ఎకనామిక్ టైమ్స్ న్యూస్ యాప్ వ్యాపార వార్తలు.

ఇంకా చదవండి

Previous articleఆర్‌బిఐ గువ్, ఇతరులపై దావా వేశారు
Next articleఎక్స్‌క్లూజివ్ ప్రీమియర్: ది ఫేస్‌లెస్ గాయకుడు జూలియన్ కెర్సీతో బీస్టియల్ మర్డర్స్ వైరీ కమ్‌బ్యాక్ 'డార్క్ మేటర్'
RELATED ARTICLES

డిష్ డిస్కౌంట్ పోయడంతో, పార్లమెంట్ క్యాంటీన్లు సంవత్సరానికి ₹ 9 కోట్లు ఆదా చేస్తాయి

ఇంధన ధరల పెరుగుదలను నిరసిస్తూ ట్రాన్స్పోర్టర్స్ యూనియన్

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

శౌర్య An ర్ అనోకి కి కహానీ జూన్ 18 వ్రాసిన నవీకరణ: అనోకి వినాశనానికి గురైంది

టిఎంసి ఎమ్మెల్యేకు బెంగాల్ ప్రభుత్వం జెడ్ + అందించిన తరువాత ముకుల్ రాయ్స్ సిఆర్పిఎఫ్ భద్రతను కేంద్రం ఉపసంహరించుకుంది

ఘజియాబాద్ సంఘటనకు మతతత్వ స్పిన్ ఇచ్చినందుకు సమాజ్ వాదీ పార్టీ నాయకుడు ఎఫ్ఐఆర్ తో చెంపదెబ్బ కొట్టారు

Recent Comments