HomeSPORTSఐపీఎల్ 2021 సస్పెన్షన్: సిఎస్‌కె కెప్టెన్ ఎంఎస్ ధోని ఇంట్లో తన గుర్రాన్ని విలాసపరుస్తాడు, చూడండి

ఐపీఎల్ 2021 సస్పెన్షన్: సిఎస్‌కె కెప్టెన్ ఎంఎస్ ధోని ఇంట్లో తన గుర్రాన్ని విలాసపరుస్తాడు, చూడండి

ఇండియన్ ప్రీమియర్ లీగ్ (ఐపిఎల్) 2021 ను నిలిపివేయడం భారత క్రికెటర్లకు ఇంట్లో విశ్రాంతి తీసుకోవడానికి చాలా సమయం ఇచ్చింది, ముఖ్యంగా చెన్నై సూపర్ కింగ్స్ కెప్టెన్ ఎంఎస్ ధోని. భారత మాజీ కెప్టెన్ ఐపిఎల్ 2021 లో బ్యాటింగ్‌తో గొప్ప సమయం లేదు, కేవలం 37 పరుగులు మాత్రమే చేశాడు, కాని భారతదేశంలో కోవిడ్ -19 మహమ్మారి కారణంగా టి 20 లీగ్ సస్పెండ్ కావడానికి ముందే అతని జట్టు పట్టికలో అగ్రస్థానంలో ఉంది.

ధోని రాంచీలోని తన ఫామ్‌హౌస్‌కు తిరిగి వచ్చాడు మరియు తన కుటుంబంతో మరియు అతని పెంపుడు జంతువులతో గడిపాడు, మరియు అతని భార్య సాక్షి సింగ్ ధోని అభిమానులను నవీకరించడానికి ఇన్‌స్టాగ్రామ్‌లో సిఎస్‌కె కెప్టెన్ యొక్క స్నిప్పెట్‌లను ఇన్‌స్టాగ్రామ్‌లో పంచుకుంటున్నారు.

గురువారం (మే 27), ధోని మసాజ్ చేయడం మరియు వారి గుర్రంతో ఆడుకోవడం చూడవచ్చు, ఆమె నేలమీద పడి ఉంది. “# పాంపరింగ్టైమ్”, ఆమె వీడియోకు క్యాప్షన్ ఇచ్చింది.

ఆమె 2009 నుండి త్రోబాక్ పిక్చర్‌ను కూడా పంచుకుంది. ఎంఎస్ ధోని అతని అంశాలలో చూడవచ్చు కొంతమంది పిల్లలతో క్రికెట్ ఆడుతున్నప్పుడు స్టంప్స్ వెనుక నిలబడి ఉన్నట్లు సాక్షి పంచుకున్న ‘గతంలోని పేలుడు’ చిత్రం.

ఇటీవల, 39 సంవత్సరాల వయస్సులో సామాజిక ప్రదేశంలో ఒక చిత్రం కనిపించింది. పాత తన పెంపుడు జంతువులను గట్టిగా కౌగిలించుకోవడం కనిపిస్తుంది. అతని రాంచీ ఇంట్లో ఇది ఒక సాధారణ దృశ్యం అయితే, ఆ చిత్రంలో అభిమానులను ఆశ్చర్యపరిచినది సిఎస్‌కె కెప్టెన్ యొక్క క్రొత్త రూపం.

కదలని ధోని తన గడ్డం విస్తృతంగా పెంచుకున్నాడు. అతని బూడిద-గడ్డం లుక్ కారణంగా అతను దాదాపుగా గుర్తించబడలేదు, అభిమానులు ఈ రోజు వరకు చూడనిది. భారత మాజీ కెప్టెన్ ‘ఉప్పు మరియు మిరియాలు’ రూపాన్ని ధరించడం చూడవచ్చు.

ధోని చెన్నై సూపర్ కింగ్స్‌ను రెండవ స్థానానికి నడిపించాడు టోర్నమెంట్ నిలిపివేయబడటానికి ముందు ఐపిఎల్ 2021 పట్టికలో. నెమ్మదిగా ప్రారంభమైన తరువాత, CSK వేగం మరియు moment పందుకుంది, మరియు Delhi ిల్లీ రాజధానుల కంటే కేవలం రెండు పాయింట్ల వెనుకబడి ఉంది – వీరు సీజన్ వాయిదాకు ముందే అదనపు ఆట ఆడారు.

ఇటీవలి నివేదికల ప్రకారం, బోర్డ్ ఆఫ్ కంట్రోల్ అక్టోబర్-నవంబరులో జరగనున్న భారతదేశంలో జరిగే టి 20 ప్రపంచ కప్‌కు ముందు, సెప్టెంబర్ మరియు అక్టోబర్ మధ్య యుఎఇలో మిగిలిన టోర్నమెంట్‌ను నిర్వహించడానికి క్రికెట్ ఇన్ ఇండియా (బిసిసిఐ) ప్రయత్నిస్తోంది.

ఇంకా చదవండి

Previous articleఇండో-పసిఫిక్ ఉద్రిక్తతలు పెరిగేకొద్దీ జలాంతర్గామి యుఎస్ఎస్ జెఫెర్సన్ సిటీ మోహరిస్తుంది
Next articleఈ యువ బ్యాట్స్‌మన్ విరాట్ కోహ్లీని కెప్టెన్‌గా నియమించగలడని భారత మాజీ సెలెక్టర్ కిరణ్ మోర్ భావిస్తున్నాడు
RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

పెట్టుబడిలో AI అనేది మానవ సాధికారత గురించి, స్థానభ్రంశం గురించి కాదు

కోవిడ్ మధ్య విదేశీ నిపుణులు లేనప్పుడు హెచ్‌హెచ్ పట్టాల వాణిజ్య ఉత్పత్తిని సెయిల్ వాయిదా వేసింది

देख लीजिए नीतीश का बाढ़, अपनी ही डाला?

Recent Comments