HomeGeneralరాష్ట్రపతి నుండి వెచ్చని హార్ట్ లెటర్

రాష్ట్రపతి నుండి వెచ్చని హార్ట్ లెటర్

అడిలెంటో, కాలిఫోర్నియా మే 18, 2021 ( ఇష్యూవైర్.కామ్ )ప్రెసిడెంట్

వియత్నాం యొక్క తాత్కాలిక జాతీయ ప్రభుత్వం

మూడవ రిపబ్లిక్ ఆఫ్ వియత్నాం

పూర్వీకుల భూములను తిరిగి ప్రారంభించండి – ప్రజాదరణను ముగించండి

పిఒ బాక్స్ 2807, అనాహైమ్, సిఎ. 92814

మార్చి 20, 2021 న

ప్రియమైన స్వదేశీయులు, సోదరులు, సోదరీమణులు, మేనల్లుళ్ళు మరియు మేనకోడళ్ళు!

ఈ రోజు, అధ్యక్షుడు రోనాల్డ్ రీగన్ వార్షికోత్సవం సందర్భంగా 1981 లో యునైటెడ్ స్టేట్స్ అధ్యక్షుడిగా మొదటిసారి “యూత్ ఇన్ ది యునైటెడ్ స్టేట్స్” అసోసియేషన్తో మాట్లాడుతూ, అధ్యక్షుడు డొనాల్డ్ ట్రంప్ తన మొదటి పదవీకాలం తరువాత వియత్నాంకు వచ్చిన రోజు కూడా. మన మాతృభూమిలోని ప్రియమైన ప్రజలందరికీ, ముఖ్యంగా ప్రతిరోజూ మరియు చుట్టుపక్కల అనేక ఇబ్బందులు మరియు సవాళ్లను ఎదుర్కొంటున్న యువతకు హృదయపూర్వక శుభాకాంక్షలు.

మనం కలలు కన్నంత జీవితం ఆహ్లాదకరంగా మరియు సున్నితంగా లేదు, తాతలు మరియు తల్లిదండ్రుల ప్రేమపూర్వక చేతుల్లో రక్షించబడినప్పుడు మరియు సంరక్షించబడినప్పుడు, కమ్యూనిస్ట్ పాలనలో ఇది మరింత కష్టమైంది. మా సోదరులు మరియు సోదరీమణుల మనస్తత్వశాస్త్రం గురించి మరియు అనిశ్చితులను ఎలా ఎదుర్కోవాలో మేము ఎప్పుడూ సిద్ధం చేయలేదని మేము అపరాధంగా భావిస్తున్నాము, అప్పటి నుండి మేము మిషన్ను వియత్నాం రిపబ్లిక్, మూడవ అధ్యక్షుడిగా అంగీకరించాము.

కానీ ఈ లేఖ నా హృదయం నుండి వచ్చింది, ప్రతి ఒక్కరూ చదవడానికి అవకాశం లభిస్తుందని ఆశిస్తున్నాను ఎందుకంటే నేను అనుభవించినదాన్ని, నాకు జరిగిన బాధను లేదా అసంతృప్తిని నేను కోరుకోను, మీకు పునరావృతం కావడానికి, మీరు ఉన్నప్పటికీ మరింత స్థితిస్థాపకంగా మరియు ధైర్య సంకల్పం కలిగి ఉండండి.

మానవ విజయం లేదా విలువ యొక్క కొలత భౌతికత్వం లేదా కీర్తి కాదు. ఇది నమ్మకం, ఆశ, సహనం మరియు అధిగమించే సంకల్పం, ఇది ప్రతి వ్యక్తి యొక్క గౌరవాన్ని గౌరవించే చట్రం. మీరు నా సలహాలను వినవచ్చు, ఇతరుల నుండి నేర్చుకోవచ్చు, మీరు విన్న కథల నుండి లేదా పుస్తకాలు, వార్తాపత్రికలు, స్నేహితులు మరియు బంధువుల నుండి నేర్చుకోవచ్చు. కానీ అన్నీ ఆదర్శప్రాయమైనవి కావు. మీరే దాని గుండా వెళ్ళినప్పుడు మాత్రమే, అది మీదే. ప్రజలు అనుభవం లేదా ఇబ్బందులను ఎదుర్కొనే సామర్ధ్యం ద్వారా పెరుగుతారు లేదా పరిణతి చెందుతారు, సిద్ధాంతం లేదా ఇతరుల అనుభవం ద్వారా కాదు. ప్రపంచంలో మిలియన్ల మరియు బిలియన్ల జీవులు ఉన్నాయి, అయినప్పటికీ ప్రతి ఒక్కరూ ముఖ్యం; ప్రతి ఒక్కరికి ప్రత్యేకమైన స్థానం ఉంది. మీరు నిరాశ చెందినప్పటికీ, దయచేసి మీ కలల గురించి ధైర్యంగా, నమ్మకంగా, ప్రశాంతంగా మరియు స్థిరంగా ఆలోచించండి. స్వీయ హింస, పశ్చాత్తాపం లేదా గడిచిన దాని గురించి చింతిస్తున్నాము. ప్రతి ఒక్కరికి విజయం మరియు వైఫల్యం ఉంది; విజయం మీకు మరింత విశ్వాసాన్ని ఇస్తుంది. పొరపాట్లు ఒక అనుభవం మాత్రమే. మీరు ధైర్యంగా ముందుకు సాగితే మంచిది. అతని గతాన్ని తన జీవితపు నిజమైన విలువగా ఎవరూ అంచనా వేయలేరు. ఆలోచన ఇవ్వకుండా మీరు చేసే ప్రకటనలు తప్పుగా అర్ధం చేసుకోవచ్చు, మీరు నమ్మకంగా ఉన్న విధానాన్ని అనుసరించండి, మీరు నిశ్చయించుకున్న మార్గాన్ని అనుసరించండి మరియు ఇది సరైనదని అనుకోండి, ఇంకా ఎవరూ చేయకపోయినా.

మీ గమ్యస్థానానికి చేరుకున్న క్షణం మాత్రమే కాకుండా, మీ జీవితంలోని ప్రతి దశలో ఆనందం అనేది ఒక అనుభూతి అని గుర్తుంచుకోండి. ఎప్పుడైనా మా ఉత్తమ ప్రారంభ స్థానం, మరియు క్షమాపణ చెప్పడానికి లేదా ధన్యవాదాలు మరియు క్షమించటానికి వెనుకాడరు. జీవితం ఎక్కే ప్రయాణం లాంటిది; మీరు గడిచిన లేదా విఫలమైన వాటికి చాలాసేపు తిరిగి చూడవలసిన అవసరం లేదు. ఎల్లప్పుడూ ఎదురుచూడండి! మీరు పైకి చేరుకున్నప్పుడు, మీరు మొత్తం ఆకాశాన్ని అనుభవిస్తారు. మరియు హృదయపూర్వక భావన ఎల్లప్పుడూ ప్రోత్సాహానికి అత్యంత ముఖ్యమైన వనరు అని మర్చిపోవద్దు. ప్రతి ఒక్కరూ మిమ్మల్ని అర్థం చేసుకుంటారని ఎప్పుడూ ఆశించకండి మరియు దానిని విధికి ఆపాదించవద్దు. మీరు పడిపోతే, నిలబడటానికి మీ వంతు ప్రయత్నం చేయండి. మీరు వెళ్ళేదంతా మీ జీవిత మూలధనం. దయచేసి మీ భావోద్వేగాలకు హృదయపూర్వకంగా జీవించండి మరియు సరళమైన విషయాలను మర్చిపోకండి, మీ బాల్యానికి మీరు జతచేసిన సుందరమైన ప్రదేశాలు, అందమైన జ్ఞాపకాలు, మీ చిన్ననాటి మంచి స్నేహితులు, శబ్దాలు, గాత్రాలు, సంగీతం … మిమ్మల్ని భావోద్వేగానికి, ప్రశాంతతకు, కొన్నిసార్లు హృదయ విదారకంగా మార్చాయి . మీ స్వంత కాళ్ళు, చేతులు మరియు జ్ఞానంతో ఇబ్బందులను అధిగమించడానికి ఇది మీకు సహాయం చేస్తుంది.

ప్రతి రోజు మీ ప్రయత్నాలతో రాబోయే ఉత్తమమైన మరియు అత్యంత unexpected హించని విషయాలతో కూడిన కొత్త రోజు. హృదయపూర్వకంగా మరియు నిజాయితీగా జీవించండి. జీవితంలో గడిచినవి విలువైనవి. క్రొత్తది లేదా అంతకంటే ఎక్కువ బహుమతి ఇవ్వకుండా ఏమీ కోల్పోలేదు. మేము ఇంకా కనుగొనలేకపోతే, దయచేసి నిశ్శబ్దంగా ఉండండి, లోతుగా ఆలోచించండి, గ్రహించండి. మీరు హృదయం నుండి ఇచ్చేది హృదయం నుండి మీకు తిరిగి వస్తుంది. ఒక కోరిక లేదా కల మాత్రమే కాదు, ఒక చర్య.

జీవితానికి ఎల్లప్పుడూ కారణం మరియు ప్రభావం యొక్క చట్టం ఉంటుంది. ఇది ఎల్లప్పుడూ అందరికీ సరసమైనది, మొదట మరియు తరువాత ఉంటుంది. మనమే మనకు మాస్టర్స్. మనం ఎవరో అర్థం చేసుకోవడం మనమే. ఏమి చేయవచ్చో నిరాశావాదం లేకుండా చేయాలి, ఎందుకంటే ఇది మరేదైనా సహాయం చేయదు. ఆశాజనకంగా మరియు నమ్మకంగా ఉండండి. మేము ఆస్తికవాదులు; అద్భుతాలను ప్రార్థించడం మరియు నమ్మడం గుర్తుంచుకోండి. ఉన్నత ఆధ్యాత్మిక బలం యొక్క అద్భుతం చిత్తశుద్ధి ఉన్నవారికి వస్తుంది.

కొత్త, సంతోషకరమైన రోజు వస్తోంది. నా హృదయం ఎల్లప్పుడూ బ్రదర్స్, సిస్టర్స్, మేనకోడళ్ళు మరియు మేనల్లుళ్ళపై ఉంటుంది.

హృదయపూర్వకంగా మరియు ప్రేమ

MO MINH QUÂN

మీడియా సంప్రదింపు

వియత్నాం యొక్క ప్రొవిజనల్ నేషనల్ గవర్నమెంట్ @ gmail.com http://www.chinhphuquocgia.com

టాగ్లు: ĐỨC QUỐC CÔNG ĐÀO MINH QUÂN , గ్రాండ్ డక్ దావో మిన్ క్వాన్ , ప్రెసిడెంట్ దావో మిన్ క్వాన్ , ప్రొవిజన్ నేషనల్ గవర్నమెంట్ ఆఫ్ వియత్నాం , మూడవ రిపబ్లిక్ ఆఫ్ వియత్నాం , CHÍNH PHỦ QUỐC GIA VIỆT NAM LÂM THỜI , TAM VIỆ T NAM CỘNG HÒA , TRƯNG CẦU DÂN , TN TỔNG THỐNG , VNCH

ఇంకా చదవండి

Previous articleజషన్మల్ ఉపకరణాల కోసం అతిపెద్ద రంజాన్ ప్రచారాన్ని ప్రారంభించారు; AED 14 మిలియన్ల విలువైన బహుమతులు గెలుచుకునే దుకాణదారులు
Next articleబుల్‌బిట్ ఎక్స్ఛేంజ్‌లో జాబితా చేయవలసిన బిట్‌కాయిన్‌హెడ్జ్
RELATED ARTICLES

మార్చి 2021 లో ఖనిజ ఉత్పత్తి (తాత్కాలిక)

ఆక్సిజన్ ఎక్స్‌ప్రెస్‌ల ద్వారా పంపిణీ చేయబడిన 1000 మెట్రిక్ టన్నుల ఆక్సిజన్ ఉపశమనం యొక్క అతిపెద్ద సింగిల్ డే లోడ్

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

మార్చి 2021 లో ఖనిజ ఉత్పత్తి (తాత్కాలిక)

ఆక్సిజన్ ఎక్స్‌ప్రెస్‌ల ద్వారా పంపిణీ చేయబడిన 1000 మెట్రిక్ టన్నుల ఆక్సిజన్ ఉపశమనం యొక్క అతిపెద్ద సింగిల్ డే లోడ్

నేషనల్ మ్యూజియం ఆఫ్ మోడరన్ ఆర్ట్ అంతర్జాతీయ మ్యూజియం దినోత్సవం సందర్భంగా ఆడియో-విజువల్ గైడ్ యాప్‌ను ప్రారంభించింది

Recent Comments