HomeGeneralపారాలిగల్స్ రిమోట్ ఇంటర్నేషనల్ జాబ్స్ సంపాదించడంలో సహాయపడటానికి లా సిఖో యుఎస్ మేధో సంపత్తి చట్టం...

పారాలిగల్స్ రిమోట్ ఇంటర్నేషనల్ జాబ్స్ సంపాదించడంలో సహాయపడటానికి లా సిఖో యుఎస్ మేధో సంపత్తి చట్టం మరియు పారలీగల్ స్టడీస్ కోర్సును ప్రారంభించింది

ఇంకా చదవండి

Previous articleలైకా ప్రొడక్షన్ కోర్టు కేసు కాకుండా శంకర్‌ను ఆపడానికి మరిన్ని చర్యలు తీసుకుంటుంది
Next articleకెనడియన్ రాపర్ జెన్నీ జెడ్ యొక్క ఇటీవలి సింగిల్ 'ఈ రోజు' ప్రేక్షకులకు ఆమె అన్‌బౌండ్ సృజనాత్మకత యొక్క రుచిని ఇస్తుంది
RELATED ARTICLES

వచ్చే 12 గంటలలో సైక్లోనిక్ తుఫానులో తీవ్రతరం చేయండి మరియు తరువాతి 24 గంటలలో మరింత తీవ్రతరం అయ్యే అవకాశం ఉంది; ఉత్తర-వాయువ్య దిశగా కదిలి మే 18 ఉదయం గుజరాత్ తీరానికి...

నేషనల్ జల్ జీవన్ మిషన్ సెక్టార్ భాగస్వాములతో వెబ్‌నార్‌ను కలిగి ఉంది

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

Most Popular

వచ్చే 12 గంటలలో సైక్లోనిక్ తుఫానులో తీవ్రతరం చేయండి మరియు తరువాతి 24 గంటలలో మరింత తీవ్రతరం అయ్యే అవకాశం ఉంది; ఉత్తర-వాయువ్య దిశగా కదిలి మే 18 ఉదయం గుజరాత్ తీరానికి...

నేషనల్ జల్ జీవన్ మిషన్ సెక్టార్ భాగస్వాములతో వెబ్‌నార్‌ను కలిగి ఉంది

కొచ్చి రిఫైనరీ ప్రాంగణంలో మెగా మేక్-షిఫ్ట్ COVID సెంటర్ ఏర్పాటు చేయబడింది;

Recent Comments

న్యూ Delhi ిల్లీ, Delhi ిల్లీ, ఇండియా

ప్రముఖ ఆన్‌లైన్ న్యాయ విద్య సంస్థ లా సిఖో , ఐపి ప్రాంతంలో రిమోట్ అంతర్జాతీయ పనిని పొందడానికి అభివృద్ధి చెందుతున్న దేశాల న్యాయవాదులకు సహాయపడటానికి యుఎస్ మేధో సంపత్తి చట్టం మరియు పారలీగల్ స్టడీస్‌లో సర్టిఫికేట్ కోర్సును ప్రారంభించినట్లు ప్రకటించింది.

రామానుజ్ ముఖర్జీ, వద్ద CEO లా సిఖో

తరగతులు ఆన్‌లైన్‌లో అందుబాటులో ఉంటాయి. అభ్యాసకులకు శిక్షణ ఇవ్వడానికి మరియు సహాయపడటానికి ప్రత్యక్ష సందేహ క్లియరింగ్ సెషన్లతో పాటు ప్రత్యక్ష ఆన్‌లైన్ తరగతులు కూడా ఉంటాయి. ఇప్పటికే అనేక ఆసియా మరియు ఆఫ్రికన్ దేశాల న్యాయవాదులు ఈ కోర్సులో చేరారు.

మహమ్మారి మధ్య రిమోట్ పని కోసం పెరుగుతున్న డిమాండ్‌ను తీర్చడానికి సర్టిఫికేట్ కోర్సు రూపొందించబడింది. రిమోట్ వర్కింగ్ మోడల్ అభివృద్ధి చెందుతున్న దేశాల నుండి ప్రతిభావంతుల కోసం వారి స్వదేశాన్ని విడిచిపెట్టకుండా ఆధునిక ఆర్థిక వ్యవస్థల్లోని అంతర్జాతీయ క్లయింట్లు / సంస్థలతో కలిసి పనిచేయడానికి అవకాశాలను మరింతగా సృష్టించింది, ఇది అంతర్జాతీయ న్యాయ సంస్థలు, వేగంగా అభివృద్ధి చెందుతున్న స్టార్టప్‌లు మరియు పెద్ద సంస్థలకు లోతుగా ప్రాప్తిని ఇస్తుంది , పెద్ద మరియు మరింత గ్లోబల్ టాలెంట్ పూల్.

మేధో సంపత్తి సంబంధిత చట్టపరమైన పనిలో న్యాయవాదులు గణనీయమైన అంతర్జాతీయ బహిర్గతం పొందటానికి న్యాయవాదులు సహాయపడటానికి యుఎస్ మేధో సంపత్తి చట్టం మరియు పారలీగల్ స్టడీస్ కోర్సును ప్రవేశపెట్టారు. రిమోట్ వర్కింగ్ భారత నిపుణుల నుండి భారతదేశంలో చట్టపరమైన సంస్థలు, స్టార్టప్‌లు మరియు వ్యాపారాల కోసం రిమోట్ పని చేయడానికి కొత్త అవకాశాలను తెరుస్తున్నందున, ఈ కోర్సు నిపుణులతో పాటు విద్యార్థులకు అంతర్జాతీయ రిమోట్ ఉద్యోగాలు లేదా ఇంటర్న్‌షిప్‌లు పొందే అవకాశాలను పెంచుతుంది. యుఎస్ ఐపి చట్టం మరియు యునైటెడ్ స్టేట్స్ పేటెంట్ మరియు ట్రేడ్మార్క్ కార్యాలయంలో అనుసరించిన వివిధ విధానాలలో శిక్షణ పొందారు.

ఈ సందర్భంగా, లా సిఖోలో సిఇఒ రామానుజ్ ముఖర్జీ అన్నారు, “మేము USA లో కెరీర్‌కు తలుపులు తెరిచే చట్టపరమైన నైపుణ్యాలపై దృష్టి పెడతాము. ఇది ప్రస్తుతం చాలా ఉత్తేజకరమైన పని. మేము అనేక దేశాలలో న్యాయవాదుల నుండి విపరీతమైన ఆసక్తిని చూస్తున్నాము. ”

ఒకరు వరకు కోర్సులో చేరవచ్చు 24 మే 2021 lawikho.com . కోర్సు 6 నెలల కాలానికి 50,000 రూపాయల వద్ద లభిస్తుంది.