HomeHealthఈద్ 2021: 5 బాలీవుడ్ పాటలు చంద్ రాత్ మూడ్ లోకి రావాలి

ఈద్ 2021: 5 బాలీవుడ్ పాటలు చంద్ రాత్ మూడ్ లోకి రావాలి

ఈద్ కొద్ది గంటలు మాత్రమే ఉంది, మరియు మహమ్మారి కారణంగా మేము ఇంట్లో ఇరుక్కున్నప్పుడు, ఉత్సవాల కోసం అభిరుచి మసకబారడానికి మేము అనుమతించలేము. ఈద్ 2021 భారతదేశంలో శుక్రవారం (మే 14) జరుపుకుంటారు. ఇస్లామిక్ క్యాలెండర్లో పవిత్రమైన రంజాన్ మాసం అని పిలువబడే పవిత్ర నెల ముగింపును ముస్లింలు సూచిస్తారు, ఇక్కడ ముస్లింలు తెల్లవారుజాము నుండి సాయంత్రం వరకు ఉపవాసం పాటిస్తారు. ఈద్ సందర్భంగా, ముస్లింలు సాంప్రదాయ దుస్తులు ధరించి, రుచికరమైన ఆహారం మీద విందు చేస్తారు.

కూడా చదవండి – ఈద్ 2021: ఈద్-ఉల్-ఫితర్

గురించి మీరు తెలుసుకోవలసిన ప్రతిదీ కానీ సంగీతం లేనప్పుడు సరదాగా ఉంటుంది. ఆనందం మరియు వేడుకల సందర్భంగా ఉన్న ఈద్ 2021 కి సొంత బాలీవుడ్ ప్లేజాబితా అవసరం. కాబట్టి క్రింద జాబితా చేయబడిన పాటలను చూడండి, మరియు మీరు మీ కుటుంబ సభ్యులతో ఉత్సవాలను ఆస్వాదించేటప్పుడు రేపు వాటిని ప్లే చేయాలని నిర్ధారించుకోండి.

కున్ ఫయా కున్

ఈ పాట మీ ఈద్‌లో ఉండాలి 2021 ప్లేజాబితా. మ్యూజిక్ మాస్ట్రో, ఎ.ఆర్. రెహమాన్ స్వరపరిచారు, రాక్‌స్టార్ నుండి వచ్చిన ఈ మనోహరమైన శ్రావ్యత రణబీర్ కపూర్‌ను కలిగి ఉంది. మోహిత్ చౌహాన్ వంకరగా కున్ ఫయా కున్ సంపూర్ణ చిత్తశుద్ధితో, ఇది క్లాసిక్ సంఖ్యగా మారింది.

నూర్ ఇ ఖుడా

షారూఖ్ ఖాన్ నటించిన నూర్ ఇ ఖుడా మై నేమ్ ఈజ్ ఖాన్ మీరు వినగల మరో అందమైన పాట. అద్నాన్ సామి పాడిన ఈ పాట మీకు దేవునితో కనెక్ట్ అవ్వడానికి మరియు మరింత తేలికగా అనిపించడానికి సహాయపడుతుంది.

ఖ్వాజా మేరే ఖ్వాజా

క్లాసిక్ సూఫీ పాట ఖ్వాజా మేరే ఖ్వాజా నుండి జోధా అక్బర్ మీ ఈద్ 2021 బాలీవుడ్ ప్లేజాబితాలో కూడా ఉండాలి. ఈ పాటను ఎఆర్ రహమాన్ చాలా అందంగా పాడారు, అది మిమ్మల్ని తక్షణమే మంచి మానసిక స్థితిలో ఉంచుతుంది.

యూన్ షబ్నామి

రణబీర్ కపూర్ మాదిరిగానే మేమంతా ఎదురుచూశాం చంద్రుడు, మరియు సావారియా నుండి వచ్చిన ఈ పాట అందరు అందమైన చందాన్ని గుర్తించినప్పుడు ఎలా ఉంటుందో నిర్వచనం. యూన్ షబ్నామి క్రూన్ డిబి పార్థివ్ గోహిల్ దీనికి భిన్నమైన ప్రకంపనలు కలిగి ఉన్నారు.

ఆజ్ కి పార్టీ

ఏదైనా ఈద్ ప్లేజాబితా రెండు విషయాలు లేకుండా అసంపూర్ణంగా ఉంటుంది – సల్మాన్ ఖాన్ మరియు ఉల్లాసమైన పాట. ఖాన్ చిత్రం నుండి ఆజ్ కి పార్టీ బజరంగీ భాయిజాన్ రెండూ ఉన్నాయి. మికా సింగ్ వంకరగా మరియు ప్రీతమ్ స్వరపరిచిన ఈ ఈద్ ప్రత్యేక పాట మిమ్మల్ని పార్టీ మూడ్‌లో ఉంచుతుంది. ఇది 2015 యొక్క విజయవంతమైన పాటలలో ఒకటి.

ఇంకా చదవండి

Previous articleBTS వారి రెండవ ఇంగ్లీష్ సింగిల్‌ను BMA లలో ప్రదర్శించడానికి సెట్ చేయబడింది
Next articleనీదు కపూర్ తన పిల్లలతో రిద్దిమా, రణబీర్ లతో ఎందుకు కదలలేదని వెల్లడించారు
RELATED ARTICLES

కోవిడ్ వ్యాక్సిన్ రష్ తర్వాత అదర్ పూనవల్లా యొక్క సీరం ఇన్స్టిట్యూట్ ఎలా కీర్తి పొందింది

ఇజ్రాయెల్ గాజా సొరంగాలను లక్ష్యంగా చేసుకుంది, పాలస్తీనా రాకెట్ దాడులు కొనసాగుతున్నాయి

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

Most Popular

త్రోబ్యాక్: ఏ ఆటగాడు శిక్షణకు ఆలస్యం కాదని నిర్ధారించడానికి భారత మాజీ కెప్టెన్ ఎంఎస్ ధోని రూ .10,000 జరిమానా సూచించినప్పుడు

టీం ఇండియా పేసర్ జస్‌ప్రీత్ బుమ్రా భార్య సంజన గణేశన్ ఈద్, అక్షయ్ తృతీయపై అభిమానించడానికి ప్రత్యేక శుభాకాంక్షలు పంపారు

ఐసిసి టెస్ట్ ర్యాంకింగ్స్: టీం ఇండియా కోచ్ రవిశాస్త్రి విరాట్ కోహ్లీ, కో. అగ్రస్థానాన్ని నిలుపుకోవటానికి, WTC ఫైనల్ కంటే ఇది ముందుందని చెప్పారు

Recent Comments