HomeGeneralమధ్యప్రాచ్యంలో కుటుంబ కార్యాలయాలతో సన్నిహిత సంబంధాలు పెంచుకోవడానికి ప్రస్తుతం ఇది మంచి సమయం

మధ్యప్రాచ్యంలో కుటుంబ కార్యాలయాలతో సన్నిహిత సంబంధాలు పెంచుకోవడానికి ప్రస్తుతం ఇది మంచి సమయం

మూలధన సేకరణల తరంగం వస్తోంది కాని మహమ్మారి సృష్టించిన సంక్షోభం అంటే నగదు కోసం పెట్టుబడిదారులను నొక్కాలని కోరుకునే సంస్థలకు సరికొత్త నియమ నిబంధనలు. ప్రైవేట్ సంపదతో సంబంధాలను పెంచుకోవటానికి ఇప్పుడు చాలా క్లిష్టమైనది.

దుబాయ్, యునైటెడ్ అరబ్ ఎమిరేట్స్ మే 12, 2021 ( ఇష్యూవైర్.కామ్ ) – కుటుంబ కార్యాలయాలు చాలా వివిక్తమైనవి. పరిశ్రమను వివరించడానికి సర్వసాధారణమైన సామెతలలో ఒకటి “మునిగిపోయిన తిమింగలం హర్పూన్ అవ్వదు.” పెట్టుబడి పెట్టగల మూలధనంతో, ఈ కుటుంబ కార్యాలయాలు తరచూ తమ పెట్టుబడులను వైవిధ్యపరిచే మార్గాలను అన్వేషిస్తాయి.

ఆటుపోట్లలో ఈ అనుకూలమైన మార్పును ఉపయోగించుకోవటానికి, అది ఈ అపఖ్యాతి పాలైన కుటుంబ సంపదకు మీ re ట్రీచ్ ప్రారంభించడం (తిరిగి) విలువైనదే. కార్యాలయాలు దాచబడినందున అవి చేరుకోలేవని కాదు. సింగిల్ మరియు బహుళ-కుటుంబ కార్యాలయాలతో సంబంధాలను శ్రద్ధగల, నిరంతర మరియు తెలివైన through ట్రీచ్ ద్వారా పండించవచ్చు.

మీ కుటుంబ కార్యాలయ ప్రారంభాన్ని ప్రారంభించడానికి కొన్ని పద్ధతులు క్రింద ఉన్నాయి:

చురుకైన మరియు వైవిధ్యమైన re ట్రీచ్ కలిగి ఉండండి:

అత్యంత ప్రభావవంతమైన strategy ట్రీచ్ వ్యూహానికి నిరంతర మరియు చురుకైన ach ట్రీచ్ అవసరం. ప్రత్యేకమైన కుటుంబ కార్యాలయాల సమూహానికి కూడా, సంబంధాలను పెంచుకోవటానికి ఇంకా విభిన్న ఛానెల్‌లు మరియు పద్ధతులు అవసరం. ప్రస్తుతం, కుటుంబ కార్యాలయాలను ఆకర్షించడానికి మీరు అనేక రకాల వ్యూహాలను ఉపయోగించవచ్చు – బహుశా సుమారు 30 వేర్వేరు వ్యూహాలు. సమావేశాలలో మాట్లాడండి, వ్యాసాలు రాయండి, వార్తాలేఖలను ప్రచురించండి, వెబ్‌సైట్‌ను నిర్వహించండి, అసోసియేషన్‌ను నడపండి, శిక్షణా వేదికను అందించండి – మరియు అది మంచుకొండ యొక్క కొన మాత్రమే.

అంతేకాకుండా , విభిన్న re ట్రీచ్ మీ సంభాషణలను వేర్వేరు కుటుంబ కార్యాలయాల ప్రత్యేకతలకు అనుగుణంగా చేస్తుంది. కార్యాలయాల సాధారణ వర్గాలు ఉన్నప్పటికీ – చిన్న ఒకే కుటుంబ కార్యాలయాలు, పెద్ద ఒకే కుటుంబ కార్యాలయాలు, చిన్న బహుళ-కుటుంబ కార్యాలయాలు మరియు పెద్ద బహుళ-కుటుంబ కార్యాలయాలు – ప్రతి సంస్థ ప్రత్యేకమైనది.

“ఏకవచన మూస లేదు. ప్రతి కుటుంబ కార్యాలయానికి దాని స్వంత వ్యవస్థ ఉంది – విభిన్న పరిమాణ జట్లు, వేర్వేరు మిషన్లు మరియు విభిన్న విలువలు. ”

నాణ్యత మరియు వైవిధ్యభరితమైన with ట్రీచ్‌తో కూడా తక్షణ ఫలితాలు హామీ ఇవ్వబడవు. నాణ్యమైన సంభాషణలు అభివృద్ధి చెందడానికి సమయం పడుతుంది. ప్రతిరోజూ ఆన్‌లైన్‌లో కుటుంబ కార్యాలయాలతో మాట్లాడటానికి ప్రయత్నించండి మరియు ముఖాముఖి వర్చువల్ సమావేశాలను షెడ్యూల్ చేయండి మరియు దృ relationships మైన సంబంధాలను ఏర్పరచడానికి, మూలధనాన్ని పెంచడానికి లేదా క్లబ్ ఒప్పందాలను నిర్వహించడానికి ఇంకా చాలా సమయం పడుతుంది.

స్థానికంగా ప్రారంభించండి:

మీరు ఉంటే కొన్ని కుటుంబ కార్యాలయాలతో కనెక్ట్ కావాలని చూస్తున్న, ప్రారంభించడానికి ఉత్తమమైన స్థలం మీ స్వంత పెరట్లో ఉంది. స్థానికంగా ప్రారంభించడం ఉత్తమ పద్ధతి. ఈ కుటుంబ కార్యాలయాలు సాధారణంగా ఒక సాధారణ ఆసక్తిని కలుసుకోవడం మరియు మసాలా చేయడం చాలా సులభం. మీ నగరంలోని ప్రతి కుటుంబ కార్యాలయాన్ని తెలుసుకోవడంపై మీరు దృష్టి పెట్టవచ్చు. ఈ బేస్ నెట్‌వర్క్‌తో, మీరు దీన్ని మరింత and ట్రీచ్ మరియు రిఫరల్‌లకు పునాదిగా ఉపయోగించుకోగలుగుతారు.

కానీ మీ నగరంలోని కుటుంబ కార్యాలయాలు మీకు తెలియకపోతే ఏమి జరుగుతుంది లేదా ప్రాంతమా? అన్ని తరువాత, వారు మునిగిపోయిన తిమింగలాలు. శోధనను ప్రారంభించడానికి గూగుల్ ఉత్తమమైన ప్రదేశాలలో ఒకటి. మీకు తెలియకపోతే , Google లో శోధించడం ద్వారా ప్రారంభించండి. మీరు బహుశా మీ ప్రాంతంలో కనీసం 2 లేదా 3 ను కనుగొంటారు. గూగుల్ శోధనలో మీ ప్రాంతం (అంటే లండన్) మరియు “కుటుంబ కార్యాలయాలు” అనే పదబంధం ఉన్నాయి. ప్రత్యామ్నాయంగా, మీరు మీ ప్రాంతంలోని అతి సంపన్న నివాసితుల కోసం శోధించవచ్చు మరియు అనుబంధ కుటుంబ కార్యాలయం కోసం శోధించవచ్చు.

విలువ జోడించు

సంబంధం యొక్క కష్టతరమైన భాగం దానిని నిర్వహించడం. సంబంధం ప్రారంభమైన తరువాత, హార్డ్ వర్క్ వస్తుంది. మీరు కుటుంబ కార్యాలయానికి స్పష్టమైన విలువను అందిస్తారని మీరు నిరూపించాలి.

అదే సూత్రం మీ ach ట్రీచ్ మరియు సంబంధాలకు వర్తిస్తుంది. మీ సంస్థతో సంబంధాలు పెట్టుకోవడానికి సరైనది ఎందుకు అని కుటుంబ కార్యాలయానికి ప్రదర్శించండి. మరెవరూ చేయలేని మీరు ఏమి అందించగలరు – ఇది బలమైన ట్రాక్ రికార్డ్? అసాధారణమైన శ్రద్ధగల నైపుణ్యాలు? సంబంధిత పరిశ్రమలో అనుభవం మరియు అంతర్దృష్టి? నైపుణ్యం ఏమైనప్పటికీ, లక్షణాన్ని నొక్కి చెప్పడం కనెక్షన్‌ను భద్రపరచడంలో కీలకమైన అంశం. CEO మరియు ప్రైవేట్ ఇన్వెస్ట్‌మెంట్ గ్రూప్ వ్యవస్థాపకుడు, అలస్టెయిర్ లిడెల్ మాట్లాడుతూ “దేనికైనా విలువను తీసుకురావడం దాదాపు ఎల్లప్పుడూ ప్రాధమిక లక్ష్యంగా ఉండాలి, కానీ ఒకరి నుండి మూలధనాన్ని సమీకరించాలని చూస్తున్నప్పుడు మీకు వీలైనంత ఎక్కువ విలువను తీసుకురావడం చాలా ముఖ్యం.”

సొరంగం చివర కాంతి:

అంతిమంగా, కుటుంబ కార్యాలయాలతో సంబంధాలను పెంచుకోవడానికి అవసరమైన అదనపు ప్రయత్నం హామీ కంటే ఎక్కువ. కుటుంబ కార్యాలయాలు పెట్టుబడి పెట్టగల మూలధనం కంటే చాలా ఎక్కువ పట్టికలోకి తీసుకువస్తాయి – ఒకరితో స్థిరమైన సంబంధం వెచ్చని పరిచయం మరియు విస్తృత నెట్‌వర్క్ యొక్క శక్తిని అందిస్తుంది. ఈ కుటుంబ కార్యాలయాలలో చాలా మంది అల్ట్రా-సంపన్న కుటుంబ కార్యాలయాలు మరియు వివిధ వ్యాపారాలలో నాయకులతో అనుసంధానించబడ్డారు.

మీడియా సంప్రదింపు

అలస్టెయిర్ లిడెల్ – ప్రైవేట్ పెట్టుబడి సమూహం http://www.theprivateinvestmentgroup.co.uk

ఇంకా చదవండి

Previous articleప్రభుత్వం లోలకం లాగా ing పుకోదు, సమతౌల్య భావన ఉండాలి: HC to Delhi ిల్లీ ప్రభుత్వం
Next article2021 లో కుటుంబ కార్యాలయాలు మిలీనియల్ ఆస్తుల కోసం వెతుకుతాయి, మూలధనం మరియు సామాజిక ప్రభావం రెండింటినీ పెట్టుబడి పెడతాయి –
RELATED ARTICLES

COVID-19 టీకా నవీకరణ

ఇన్స్టిట్యూట్ ఆఫ్ చార్టర్డ్ అకౌంటెంట్స్ ఆఫ్ ఇండియా మరియు ఖతార్ ఫైనాన్షియల్ సెంటర్ అథారిటీల మధ్య అవగాహన ఒప్పందాన్ని కేబినెట్ ఆమోదించింది

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

Most Popular

COVID-19 టీకా నవీకరణ

ఇన్స్టిట్యూట్ ఆఫ్ చార్టర్డ్ అకౌంటెంట్స్ ఆఫ్ ఇండియా మరియు ఖతార్ ఫైనాన్షియల్ సెంటర్ అథారిటీల మధ్య అవగాహన ఒప్పందాన్ని కేబినెట్ ఆమోదించింది

ఇండియన్ రైల్వే యొక్క 100 వ ఆక్సిజన్ ఎక్స్‌ప్రెస్ ఉపశమనం ఇస్తుంది

Recent Comments