HomeGeneralరాబోయే శాంటా మోనికా సంగీత నిర్మాత డ్వియన్నే యొక్క ట్రాక్ 'ICEBERG' ఒక హిప్ హాప్...

రాబోయే శాంటా మోనికా సంగీత నిర్మాత డ్వియన్నే యొక్క ట్రాక్ 'ICEBERG' ఒక హిప్ హాప్ డ్రీం కమ్ ట్రూ

శాంటా మోనికా సంగీత నిర్మాత డిజెవియన్నే యొక్క కొత్త ట్రాక్ ‘ఐసిబెర్గ్’ యొక్క హిప్ హాప్ మెరుస్తున్న సాగా వినండి, ఇది సంగీత అంశాలను ఆకర్షించే పూర్తి కలగలుపు.

శాంటా మోనికా, కాలిఫోర్నియా మే 11, 2021 ( ఇష్యూవైర్.కామ్ ) – సంగీత నిర్మాత DjVianney తన సౌండ్‌స్కేప్ యొక్క శ్లోకాలతో హిప్ హాప్‌ను పరిశీలనాత్మక ప్రత్యేకత యొక్క వేదికకు తీసుకువెళుతున్నాడు. కళాకారుడు హిప్ హాప్ చాలా కాలం నుండి గ్రహించిన విధానాన్ని మారుస్తున్నాడు మరియు ఆధునిక సంగీత భాగాలకు పర్యాయపదంగా ఒక గుర్తింపును ఇస్తున్నాడు. అతని ట్రాక్ ‘ ICEBERG ‘ అతిపెద్ద ఉదాహరణ ఎలక్ట్రానిక్ అన్‌డ్యులేషన్స్ మరియు రిథమిక్ స్ట్రక్చర్లను కాంపాక్ట్ ఫార్మాట్‌లోకి మాడ్యులేట్ చేసే అతని సంగీత జీవి. హిప్ హాప్ మరియు ఆర్‌అండ్‌బికి గురికావడంతో పెరిగిన అతని దృక్పథాలు వైవిధ్యమైనవి మరియు కళా ప్రక్రియలను వంచి ఉంటాయి. శైలి పాటలో ప్రతిబింబిస్తుంది, అలాగే అతను ప్రేక్షకులను అప్రయత్నంగా వినోద ప్రయాణంలో తీసుకువెళతాడు. వియన్నే అకౌన్ న్యూయార్క్ కు చెందిన DJ అకాడమీ యొక్క పూర్వ విద్యార్థి, ఇక్కడ డిజింగ్ & మ్యూజిక్ ప్రొడక్షన్ లో అతని కోర్సు అతని ధ్వనిని ఆకృతి చేయడానికి మరియు కనుగొనటానికి అనుమతించింది. డబ్లిన్, పారిస్, లాస్ ఏంజిల్స్ మరియు లండన్ యొక్క సంబంధిత సంగీత సన్నివేశంలో అతని సెట్లు ఒక రెగ్యులర్, ఎందుకంటే అతను తన అభిమానులకు తన ప్రత్యేకమైన పనిని అందించడం కొనసాగించాడు. ‘ ICEBERG ‘ తన కెరీర్‌లో ఒక ముఖ్యమైన సంగమం సూచిస్తుంది, ఇది భవిష్యత్ ట్రాక్‌ల కూర్పులో కీలక పాత్ర పోషించింది. ‘BU $$ IT’, ‘OnDeck’, ‘Vibbin’ మరియు ‘Motivation’ వంటివి అతనిని తయారు చేయడంలో అతిపెద్ద DJ లలో ఒకటిగా ప్రశంసించే కొన్ని ప్రసిద్ధ ట్రాక్‌లు. శాంటా మోనికా సంగీత నిర్మాత నుండి సంగీతాన్ని విడుదల చేస్తుంది అతని ప్రొడక్షన్ లేబుల్, అకౌన్, ఇది అతని స్వతంత్ర సంగీత ప్రవాహంలో ముఖ్యమైన అంశం. అతను హిప్ హాప్‌ను తన దృక్పథంతో నిర్వచిస్తాడు, ఇది సాధారణంగా ఆడే దానికి భిన్నంగా ఉంటుంది. ఆ విధంగా, అతని సంగీతం కొత్త సంగీత రూపం యొక్క స్థితిని సాధిస్తోంది, అది తరువాత కళా ప్రక్రియ యొక్క భవిష్యత్తును అభివృద్ధి చేస్తుంది. కష్టపడి పనిచేసే, ఉత్సాహభరితమైన, ఉద్వేగభరితమైన మరియు స్థితిస్థాపకంగా ఉండే, DjVianney ఇక్కడ తన హృదయంతో మరియు అతని సంగీతాన్ని విశిష్టమైనదిగా చేయగలడు. హిప్ హాప్ అండర్‌టోన్‌తో అతని ప్రత్యేకమైన మిశ్రమాలు మరియు రిథమిక్ నమూనాల పరిధిలో పాల్గొనడానికి మీరు సిద్ధంగా ఉంటే, సౌండ్‌క్లౌడ్‌లో అతనిని అనుసరించాలని నిర్ధారించుకోండి, Instagram , మరియు టిక్‌టాక్. DjVianney యొక్క సౌండ్‌క్లౌడ్ ట్రాక్ వినండి: https://soundcloud.com/vianney-akoun/iceberg మీడియా సంప్రదింపు

మ్యూజిక్ ప్రమోషన్ క్లబ్ https: // musicpromotion .క్లబ్

టాగ్లు: DjVianney , శాంటా మోనికా సంగీత నిర్మాత , ICEBERG …… ఇంకా చదవండి

Previous articleమిచిగాన్ గవర్నర్ 2021 మే 11, ప్రపంచ వాణిజ్య దినోత్సవంలో మహిళలు ప్రకటించారు
Next articleభారతిదాసన్ విశ్వవిద్యాలయం తన ఆన్‌లైన్ డిగ్రీలను ప్రారంభించింది
RELATED ARTICLES

మిచిగాన్ గవర్నర్ 2021 మే 11, ప్రపంచ వాణిజ్య దినోత్సవంలో మహిళలు ప్రకటించారు

STEVE MOFFITT అతని రాక్ నంబర్లలో గొప్ప సాహిత్యం మరియు ఆత్మీయ స్వరాలతో అభిమానులను ఆశ్చర్యపరిచింది

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

Most Popular

మిచిగాన్ గవర్నర్ 2021 మే 11, ప్రపంచ వాణిజ్య దినోత్సవంలో మహిళలు ప్రకటించారు

STEVE MOFFITT అతని రాక్ నంబర్లలో గొప్ప సాహిత్యం మరియు ఆత్మీయ స్వరాలతో అభిమానులను ఆశ్చర్యపరిచింది

Recent Comments