HomeHealthముఖేష్ ఖన్నా మరణ పుకార్లను రుద్దుకున్నాడు, అతను బాగానే ఉన్నాడు మరియు కోవిడ్ లేడని చెప్పాడు

ముఖేష్ ఖన్నా మరణ పుకార్లను రుద్దుకున్నాడు, అతను బాగానే ఉన్నాడు మరియు కోవిడ్ లేడని చెప్పాడు

ముఖేష్ ఖన్నా తన మరణం గురించి పుకార్లను అరికట్టడానికి సోషల్ మీడియాలో పాల్గొన్నాడు. అతను బాగానే ఉన్నాడని నటుడు చెప్పాడు.

Mukesh Khanna said that he is perfectly fine and didn't have Covid-19.

ముఖేష్ ఖన్నా మాట్లాడుతూ, అతను బాగానే ఉన్నాడు మరియు కోవిడ్ -19 లేదు.

కోవిడ్ -19 కారణంగా మరణించినట్లు వచ్చిన పుకార్లను అరికట్టడానికి మంగళవారం సాయంత్రం ముఖేష్ ఖన్నా ఫేస్‌బుక్‌లోకి వెళ్లారు. నటుడు ఫేస్బుక్లో ఒక వీడియోను పోస్ట్ చేసాడు, దీనిలో అతను “పూర్తిగా బాగానే ఉన్నాడు” మరియు కోవిడ్ -19 లేదు అని చెప్పాడు. తన మరణం గురించి ప్రజలు తప్పుడు వార్తలను వ్యాప్తి చేయడాన్ని ఆయన విమర్శించారు, “ఇది సోషల్ మీడియాలో సమస్య.”

ముఖేష్ ఖన్నా ఆరోగ్యం మరియు భద్రత

తన మరణ పుకార్లను ఎత్తిచూపిన ప్రముఖ నటుడు ముఖేష్ ఖన్నా ఫేస్‌బుక్‌లోకి తీసుకెళ్లి ఒక వీడియోను పంచుకున్నారు. వీడియోలో, నటుడు తన ఆరోగ్యం గురించి మాట్లాడాడు మరియు అతని గురించి తప్పుడు పుకార్లు వ్యాప్తి చేసినవారిపై నినాదాలు చేశాడు. హిందీలో అతని పోస్ట్ అనువదించబడింది, “మీ ఆశీర్వాదంతో, నేను పూర్తిగా ఆరోగ్యంగా మరియు సురక్షితంగా ఉన్నాను. నాకు కోవిడ్ -19 లేదు మరియు నన్ను ఏ ఆసుపత్రిలో చేర్చలేదు. ఈ పుకారును ఎవరు సృష్టించారో నాకు తెలియదు మరియు నేను డాన్” అటువంటి పుకార్లను వ్యాప్తి చేసే వారి ఉద్దేశ్యం ఏమిటో తెలియదు. వారు ఇలాంటి తప్పుడు వార్తలతో ప్రజల భావోద్వేగాలను దెబ్బతీస్తారు. ””మానసికంగా అస్థిరంగా ఉన్నవారికి చికిత్స ఎలా ఉండాలి? వారి దుశ్చర్యలను ఎవరు శిక్షిస్తారు? చాలు చాలు. ఇప్పుడు అది చాలా ఎక్కువ. ఇలాంటి నకిలీ వార్తలను ఆపాలి.”

లక్కీ గురించి పుకార్లు అలీ మరణం

ఈ పరీక్షా సమయాల్లో సోషల్ మీడియాలో మరణ పుకార్లకు గురైన మొదటి ప్రముఖుడు ముఖేష్ ఖన్నా కాదు. అంతకుముందు, గాయకుడు లక్కీ అలీ కూడా అతని మరణం గురించి పుకార్లు సోషల్ మీడియాలో రౌండ్లు చేయడం ప్రారంభించినప్పుడు ఇలాంటి పరిస్థితిని ఎదుర్కొన్నారు. అతను తన ఇన్‌స్టాగ్రామ్ స్టోరీలో తాను బాగానే ఉన్నానని ఒక ప్రకటన విడుదల చేశాడు . స్టేట్మెంట్ ఇలా ఉంది, “అందరికీ హాయ్, కేవలం పుకార్లను పరిష్కరించడం. నేను సజీవంగా ఉన్నాను మరియు ఇంట్లో ప్రశాంతంగా విశ్రాంతి తీసుకుంటున్నాను. హా హా. మీరందరూ అక్కడే ఉండి సురక్షితంగా ఉన్నారని ఆశిస్తున్నాము. ఈ వినాశకరమైన సమయంలో దేవుడు మనందరినీ రక్షించుకుంటాడు (sic) . ”

లక్కీ అలీ మరణం నకిలీ అని వార్తల గురించి లక్కీ అలీ స్నేహితురాలు నఫీసా అలీ కూడా ట్వీట్ చేశారు.

ముఖేష్ ఖన్నా ఎవరు?

ముఖేష్ ఖన్నా వద్దకు తిరిగి వచ్చిన అతను అనేక చిత్రాలు మరియు టెలివిజన్ షోలలో పనిచేసిన ప్రముఖ నటుడు. 90 వ దశకం చివరిలో ప్రసారమైన తన దూరదర్శన్ సీరియల్ శక్తిమాన్‌తో ఈ నటుడు ఖ్యాతిని పొందాడు. బిఆర్ చోప్రా సీరియల్ మహాభారతం లో భీష్మ పితామ పాత్రలో నటించినందుకు కూడా ఆయన పేరు తెచ్చుకున్నారు. అతను సౌదగర్, యల్గార్ మరియు మెయిన్ ఖిలాడి తు అనారి వంటి చిత్రాలలో నటించాడు. కూడా చదవండి | లక్కీ అలీ తన మరణం యొక్క పుకార్లను రుద్దుతాడు, అతను ఇంట్లో ప్రశాంతంగా విశ్రాంతి తీసుకుంటున్నట్లు జోకులు వేస్తాడు కూడా చదవండి | ముఖేష్ ఖన్నా ది కపిల్ శర్మ షోలో ఉండరు: ఇది అసభ్యత మరియు డబుల్ మీనింగ్ డైలాగ్‌లతో నిండి ఉంది

IndiaToday.in యొక్క ఇక్కడ క్లిక్ చేయండి కరోనావైరస్ మహమ్మారి యొక్క పూర్తి కవరేజ్.

ఇంకా చదవండి

Previous articleపిల్లలపై దశ 2/3 ట్రయల్స్ కోసం నిపుణుల బృందం సిఫార్సు చేసిన భారత్ బయోటెక్ యొక్క కోవాక్సిన్
Next articleకొన్నిసార్లు, నేను MS ధోని యొక్క మార్గదర్శకత్వాన్ని కోల్పోతాను: కుల్దీప్ యాదవ్ కెరీర్లో కష్టమైన దశ గురించి తెరుస్తాడు
RELATED ARTICLES

కొన్నిసార్లు, నేను MS ధోని యొక్క మార్గదర్శకత్వాన్ని కోల్పోతాను: కుల్దీప్ యాదవ్ కెరీర్లో కష్టమైన దశ గురించి తెరుస్తాడు

పిల్లలపై దశ 2/3 ట్రయల్స్ కోసం నిపుణుల బృందం సిఫార్సు చేసిన భారత్ బయోటెక్ యొక్క కోవాక్సిన్

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

Most Popular

ప్రీమియర్ లీగ్: పిఎల్ 2020-21లో మాంచెస్టర్ సిటీ ఛాంపియన్లుగా నిలిచింది

హార్దిక్ పాండ్యా మరియు భార్య నటాసా స్టాంకోవిక్ HOT జగన్ తో ఇంటర్నెట్ నిప్పంటించారు

కోవిడ్ -19: టీం ఇండియా ఆటగాళ్ళు కోవిషీల్డ్ వ్యాక్సిన్ మాత్రమే తీసుకుంటున్నారు, ఇక్కడ ఎందుకు

ఐపిఎల్ 2021: మాల్దీవుల్లో స్టీవ్ స్మిత్, డేవిడ్ వార్నర్ మరియు ఇతర ఆసీస్ నిర్బంధించడం రాకెట్ శిధిలాల కారణంగా పడిపోయింది

Recent Comments