HomeHealthనోయిడా గ్రామం 14 రోజుల్లో 18 మరణాలను చూస్తుండటంతో రెండవ మృతదేహాన్ని కనుగొనటానికి కొడుకు దహనం...

నోయిడా గ్రామం 14 రోజుల్లో 18 మరణాలను చూస్తుండటంతో రెండవ మృతదేహాన్ని కనుగొనటానికి కొడుకు దహనం చేసిన తరువాత మనిషి ఇంటికి తిరిగి వస్తాడు

రెండు వారాల్లో 18 మంది మరణించిన తరువాత గ్రేటర్ నోయిడాలోని ఒక గ్రామాన్ని భయాందోళనలకు గురిచేసింది. మంగళవారం, ఒక వ్యక్తి తన రెండవ బిడ్డ మృతదేహాన్ని కనుగొనడానికి మాత్రమే కొడుకును దహనం చేసిన తరువాత ఇంటికి తిరిగి వచ్చాడు.

(ప్రాతినిధ్యం కోసం పిటిఐ ఫోటో)

భారతదేశం కోవిడ్ -19 యొక్క వినాశకరమైన రెండవ తరంగంతో పోరాడుతున్నప్పుడు, నష్టం మరియు దు rief ఖం యొక్క హృదయ విదారక కథలు వస్తున్నాయి. గ్రేటర్ నోయిడా వెస్ట్‌లోని జలాల్‌పూర్ గ్రామం నుండి ఘోరమైన వ్యాధి గ్రామీణ ప్రాంతాల్లో దాని సామ్రాజ్యాన్ని వ్యాప్తి చేయడంతో అలాంటి ఒక సంఘటన నివేదించబడింది. కొన్ని గంటల్లో, అతర్ సింగ్ తన ప్రపంచాన్ని తలక్రిందులుగా చేయడాన్ని చూశాడు, ఆవేశపూరితమైన కరోనావైరస్ మహమ్మారి తన ఇద్దరు కుమారులు ఒక రోజులో ప్రాణాలు కోల్పోయింది. మంగళవారం తన కుమారుడు పంకజ్‌ను కోల్పోయిన వినాశనానికి గురైన అటార్ సింగ్, దు rie ఖిస్తున్న బంధువులతో పాటు చివరి కర్మలకు బయలుదేరాడు. తన మరొక కుమారుడు దీపక్ కూడా కన్నుమూసినట్లు దహన స్థలం నుండి తిరిగి వచ్చినప్పుడు అతను తన బిడ్డను కోల్పోయినట్లు కూడా చెప్పలేదు. పిల్లలను కోల్పోయిన అటార్ సింగ్ భార్య విడదీయరానిది. 24 గంటల వ్యవధిలో, ఈ వృద్ధ తల్లిదండ్రులు తమ ఇద్దరు కుమారులను దహనం చేయవలసి వచ్చింది. కరోనావైరస్ కోసం ఇద్దరు పురుషులు పరీక్షించబడ్డారా అనేది ఇంకా స్పష్టంగా తెలియలేదు. గ్రేట్ నోయిడా వెస్ట్ గ్రామస్తులు ఇండియా టుడేతో మాట్లాడుతూ గత కొద్ది రోజులలో ఆరుగురు మహిళలతో సహా కనీసం 18 మంది మరణించారు. ఏప్రిల్ 28 న గ్రామంలో ఒక రిషి సింగ్ మరణించినప్పుడు, అతని కుమారుడు మరణించాడని వారు చెప్పారు. ఈ గ్రామస్తుల ప్రకారం, మొదట మరణించిన వారందరికీ జ్వరం వచ్చింది, తరువాత వారి ఆక్సిజన్ స్థాయి ముంచెత్తుతూనే ఉంది. కొన్ని రోజులలో ఇటీవల జరిగిన మరణాలు గ్రేటర్ నోయిడా వెస్ట్ గ్రామస్తులలో భయం మరియు భయాందోళనలకు కారణమయ్యాయి. కూడా చదవండి | గ్రౌండ్ రిపోర్ట్: కోవిడ్ -19 భారతదేశ గ్రామీణ ప్రాంతాలను ఎలా ప్రభావితం చేసింది కూడా చదవండి | భారతదేశం యొక్క కోవిడ్ పతనం, భాగం 3: ఆరోగ్య మౌలిక సదుపాయాలు లేకపోవడం పరిస్థితిని తీవ్రతరం చేస్తుంది

IndiaToday.in పూర్తయినందుకు ఇక్కడ క్లిక్ చేయండి కరోనావైరస్ మహమ్మారి యొక్క కవరేజ్.

ఇంకా చదవండి

Previous articleకొన్నిసార్లు, నేను MS ధోని యొక్క మార్గదర్శకత్వాన్ని కోల్పోతాను: కుల్దీప్ యాదవ్ కెరీర్లో కష్టమైన దశ గురించి తెరుస్తాడు
Next articleచైనా బెయిలౌట్ తర్వాత శ్రీలంకకు m 500 మిలియన్ల దక్షిణ కొరియా రుణం లభిస్తుంది
RELATED ARTICLES

కొన్నిసార్లు, నేను MS ధోని యొక్క మార్గదర్శకత్వాన్ని కోల్పోతాను: కుల్దీప్ యాదవ్ కెరీర్లో కష్టమైన దశ గురించి తెరుస్తాడు

పిల్లలపై దశ 2/3 ట్రయల్స్ కోసం నిపుణుల బృందం సిఫార్సు చేసిన భారత్ బయోటెక్ యొక్క కోవాక్సిన్

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

Most Popular

ప్రీమియర్ లీగ్: పిఎల్ 2020-21లో మాంచెస్టర్ సిటీ ఛాంపియన్లుగా నిలిచింది

హార్దిక్ పాండ్యా మరియు భార్య నటాసా స్టాంకోవిక్ HOT జగన్ తో ఇంటర్నెట్ నిప్పంటించారు

కోవిడ్ -19: టీం ఇండియా ఆటగాళ్ళు కోవిషీల్డ్ వ్యాక్సిన్ మాత్రమే తీసుకుంటున్నారు, ఇక్కడ ఎందుకు

ఐపిఎల్ 2021: మాల్దీవుల్లో స్టీవ్ స్మిత్, డేవిడ్ వార్నర్ మరియు ఇతర ఆసీస్ నిర్బంధించడం రాకెట్ శిధిలాల కారణంగా పడిపోయింది

Recent Comments