HomeGeneralసెన్సెక్స్ పడిపోవడంతో ACC షేర్లు 0.72% పెరిగాయి

సెన్సెక్స్ పడిపోవడంతో ACC షేర్లు 0.72% పెరిగాయి

లిమిటెడ్ షేర్లు మంగళవారం సెషన్‌లో 0.72 శాతం పెరిగి 1898.45 రూపాయలకు చేరుకున్నాయి. 11:07 AM (IST) నాటికి ఈక్విటీ బెంచ్‌మార్క్ సెన్సెక్స్ 392.61 పాయింట్లు తగ్గి 49109.8 వద్ద ట్రేడవుతోంది.

అంతకుముందు రోజు, స్టాక్ సెషన్‌కు ప్రారంభంలో అంతరం కనిపించింది. ఈ స్టాక్ 52 వారాల గరిష్ట ధర 2022.75 రూపాయలు మరియు 52 వారాల కనిష్ట ధర 1126.4 రూపాయలు ఎన్‌ఎస్‌ఇ పై కోట్ చేసింది. సుమారు 6978 షేర్లు 11:07 AM (IST) వరకు కౌంటర్లో చేతులు మారాయి.

ఈ స్టాక్ ఇప్పటివరకు 1875.0 రూపాయల వద్ద ప్రారంభమైంది మరియు ఇప్పటివరకు సెషన్‌లో ఇంట్రాడే హై మరియు కనిష్ట ధర 1908.9 రూపాయలు మరియు 1860.15 రూపాయలను తాకింది. ఈ స్టాక్ ధర-నుండి-ఆదాయాల (పిఇ) నిష్పత్తి 21.4, షేరు ఆదాయాలు (ఇపిఎస్) రూ .88.92 మరియు ధర నుండి పుస్తక విలువ (పిబి) 2.4 గా పేర్కొనగా, ఈక్విటీ (ఆర్‌ఓఇ) పై రాబడి 11.26 రూపాయలుగా ఉంది.

ప్రమోటర్ / FII హోల్డింగ్
మే 11 నాటికి ప్రమోటర్లు కంపెనీలో 54.53 శాతం వాటాను కలిగి ఉండగా, ఎఫ్‌ఐఐ, ఎంఎఫ్ యాజమాన్యాలు వరుసగా 22.87 శాతం, 9.1 శాతంగా ఉన్నాయి.

కీ ఫైనాన్షియల్స్
మార్కెట్ క్యాపిటలైజేషన్ రూ .35725.59 కోట్లతో, కంపెనీ సిమెంట్ – పాన్ ఇండియా పరిశ్రమలో పనిచేస్తుంది. 31-మార్చి -2021 తో ముగిసిన త్రైమాసికంలో కంపెనీ 4335.94 కోట్ల రూపాయల అమ్మకాలను నమోదు చేసింది, అంతకుముందు త్రైమాసికంలో 4208.75 కోట్ల రూపాయలతో పోలిస్తే 3.02 శాతం పెరిగింది మరియు ఏడాది క్రితం ఇదే త్రైమాసికంతో పోలిస్తే 21.88 శాతం పెరిగింది. తాజా త్రైమాసికంలో కంపెనీ నికర లాభం 562.57 కోట్ల రూపాయలుగా నమోదైంది. గత ఏడాది ఇదే త్రైమాసికంతో పోలిస్తే ఇది 74.17 శాతం పెరిగింది.

సాంకేతిక సూచికలు
స్టాక్ యొక్క సాపేక్ష బలం సూచిక (RSI) 55.37 వద్ద ఉంది. RSI సున్నా మరియు 100 మధ్య డోలనం చేస్తుంది. సాంప్రదాయకంగా, RSI విలువ 70 పైన ఉన్నప్పుడు మరియు ఓవర్‌సోల్డ్ కండిషన్ 30 కంటే తక్కువగా ఉన్నప్పుడు ఓవర్‌బాట్ కండిషన్‌గా పరిగణించబడుతుంది. విశ్లేషకులు RSI సూచికను ఒంటరిగా చూడకూడదని, ఎందుకంటే ఇది సరిపోకపోవచ్చు ట్రేడింగ్ కాల్ తీసుకోండి, ప్రాథమిక విశ్లేషకుడు ఒకే మదింపు నిష్పత్తిని ఉపయోగించి “కొనుగోలు” లేదా “అమ్మకం” సిఫార్సును ఇవ్వలేడు.

(ఏమి కదులుతోంది సెన్సెక్స్ మరియు నిఫ్టీ ట్రాక్ తాజా మార్కెట్ వార్తలు , స్టాక్ చిట్కాలు మరియు నిపుణుల సలహా ETMarkets . అలాగే, ETMarkets.com ఇప్పుడు టెలిగ్రామ్‌లో ఉంది. ఆర్థిక మార్కెట్లు, పెట్టుబడి వ్యూహాలు మరియు స్టాక్స్ హెచ్చరికలపై వేగవంతమైన వార్తల హెచ్చరికల కోసం, మా టెలిగ్రామ్ ఫీడ్‌లకు సభ్యత్వాన్ని పొందండి .)

డౌన్‌లోడ్ డైలీ మార్కెట్ నవీకరణలు & ప్రత్యక్ష వ్యాపార వార్తలను పొందడానికి ఎకనామిక్ టైమ్స్ న్యూస్ యాప్ .

ఇంకా చదవండి

Previous articleఇండియా కోవిడ్ సంక్షోభం: జపాన్, యుఎన్‌డిపి ఆక్సిజన్‌తో ఈశాన్య రాష్ట్రాలకు చేరుకున్నాయి
Next articleघरेलू निवेशकों में డాగ్‌కోయిన్ की, क्रिप्टो एक्सचेंजेज पड़ी
RELATED ARTICLES

నేపాల్ అధ్యక్షుడు భండారి ప్రభుత్వ ఏర్పాటును ప్రారంభించారు, పార్టీలకు 3 రోజుల సమయం ఇస్తారు

నా తొలగింపు కుంభంతో సంబంధం లేదని మాజీ ఉత్తరాఖండ్ సిఎం త్రివేంద్ర అన్నారు

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

Most Popular

దీపక్ చాహర్, సిద్ధార్థ్ కౌల్ కోవిడ్ -19 వ్యాక్సిన్ యొక్క మొదటి షాట్ పొందండి

పియూష్ చావ్లా తండ్రి మరణం గురించి తెలుసుకోవడం హృదయ విదారకమని సచిన్ టెండూల్కర్ చెప్పారు

NBA: రస్సెల్ వెస్ట్‌బ్రూక్ కొత్త ట్రిపుల్-డబుల్ రికార్డ్‌ను నెలకొల్పాడు

ప్రీమియర్ లీగ్: బర్న్లీకి 2-0 తేడాతో ఓడిపోయిన తరువాత ఫుల్హామ్ ప్రతినిధి

Recent Comments